ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ ดิเรกโชค |
โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน |
1 |
|
|
2 |
เด็กชายดนัย สมตัว |
โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน |
1 |
|
|
3 |
เด็กหญิงอิษฎาอร นิคม |
โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน |
1 |
|
|
4 |
เด็กหญิงอริศรา คำซาว |
โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน |
1 |
|
|
5 |
เด็กหญิงกฤติกานต์ ภูนะ |
โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน |
1 |
|
|
6 |
เด็กหญิงนภาพร ลาวงค์ |
โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน |
1 |
|
|
7 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ สีทอน |
โรงเรียนบ้านชะโงมนาโดน |
1 |
|
|
8 |
เด็กชายนันธวัช ศรีดาวงค์ |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
9 |
เด็กหญิงธันยชนก กลิ่นจันทร์ |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
10 |
เด็กหญิงนภลดา สารภี |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
11 |
เด็กหญิงวริศรา ต้นจันทร์ |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
12 |
เด็กชายพีระยุทธ เขียนวงศ์ |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
13 |
เด็กหญิงนัชชา พรมอินทร์ |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
14 |
เด็กชายคเชนทร์ ทับมิน |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
15 |
เด็กชายถิรวิทย์ สิงห์เงา |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
16 |
เด็กชายอธิษฐ์ อยู่พ่วง |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
17 |
เด็กหญิงธัญชนก เหมบุรุษ |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
18 |
เด็กชายสรชัช หนองคูณสาร |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
19 |
เด็กชายสรชัย หนองคูณสาร |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
20 |
เด็กหญิงขวัญฤดี คำด่อน |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
21 |
เด็กหญิงพธูทิพย์ นารีจันทร์ |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
22 |
เด็กชายธนาวัฒน์ มอยเป้ง |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
23 |
เด็กหญิงณัฐวรา แซเผือก |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
24 |
เด็กหญิงพนิดา คำด่อน |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
25 |
เด็กชายอนุชิต วงค์สุรีย์ |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
26 |
นายพุทธิกร ส่งเสริม |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
27 |
เด็กหญิงฐิติกาญจน์ พานเมือง |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
28 |
เด็กหญิงวันวิสา พรหมบุบผา |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
29 |
เด็กหญิงวริศรา สายคำดี |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
30 |
เด็กหญิงรุ่งนภา ภาโว |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
31 |
เด็กหญิงเนตรนภา นามโสม |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
32 |
เด็กหญิงโสวิกา ทีมอย |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
33 |
เด็กหญิงวรัญญา แต่งมี |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
34 |
เด็กหญิงอภิญญา ชมชื่น |
โรงเรียนบ้านชะโนต |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงกัญญาภัค แก้วเครือศรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
36 |
เด็กหญิงกอบัว ศุภรัชชานนท์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
37 |
เด็กชายธีรกานต์ ศรีวรขาน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
38 |
เด็กชายธนภาค พิณเนียม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
39 |
เด็กชายศุภณัฐ วงศ์ธรรม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
40 |
เด็กชายสิริมงคล ลอยดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
41 |
เด็กหญิงมัณฑิตา แก้วกิ่ง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
42 |
เด็กหญิงพรชนิตว์ บุตรศรีรักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
43 |
เด็กชายจักรภัทร นิวงษา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
44 |
เด็กชายชยุต ไมยะปัน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
45 |
เด็กชายสิรวุฒิ กุลสิงห์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
46 |
เด็กชายภาณุ นาเจริญวุฒิกุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
47 |
เด็กหญิงศศิกานต์ หินกระโทก |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
48 |
เด็กหญิงกานต์ชนิดา กิติศรีวรพันธุ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
49 |
เด็กชายกฤษฎิ์ธเนศ สอนพิมพ์พ่อ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
50 |
เด็กชายพรรษวัฎ แท่งทอง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
51 |
เด็กหญิงเพชรา ขุนชานนท์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
52 |
เด็กหญิงสุกฤตยา ยตะโคตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
53 |
เด็กหญิงวัชราภรณ์ จันทะพรม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
54 |
เด็กชายกิตติเดช ทาตะรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
55 |
เด็กชายอภิเดช ใจดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
56 |
เด็กชายเตชทัช เหลือศิริ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
57 |
เด็กชายกฤชคุณ ศรีชัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
58 |
เด็กชายปกเกล้า วิชิตรธนบดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
59 |
เด็กชายก้องภพ แอบไธสง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
60 |
เด็กชายณัฐกิตติ์ บุรีขันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
61 |
เด็กชายธีรธรรม แพงจำปา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
62 |
เด็กชายวงศ์วริศ มณีพงศกร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
63 |
เด็กชายธนกฤต รอดทะพร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
64 |
เด็กชายภานุพงศ์ คำปัน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
65 |
เด็กชายภัทราวุธ กิ่งน้อย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
66 |
เด็กหญิงวรารัตน์ แสงสุโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
67 |
เด็กหญิงชนิภา จูมวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
68 |
เด็กหญิงสุภาวิดา บุโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
69 |
เด็กหญิงสุชัญญา สมอุดม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
70 |
เด็กหญิงธนัญญา พรมทา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
71 |
เด็กหญิงภัทรพรรณ สมอุดม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
72 |
เด็กหญิงมิ่งกมล เชื้อตาพระ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
73 |
เด็กหญิงนารีรัตน์ โกมารทัต |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
74 |
เด็กชายศุภวิชญ์ พิมพ์พงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
75 |
เด็กชายปริภัทร คงแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
76 |
เด็กชายพีรณัฐ แสนมนตรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
77 |
เด็กชายธนวัฒน์ ผ่านพิเคราะห์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
78 |
เด็กชายธนัท ก้องเกียรติกมล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
79 |
เด็กชายแทนคุณ บุญญะบุตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
80 |
เด็กชายอชิรวิชญ์ นิลประเสริฐศักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
81 |
เด็กชายวรภพ คูสกุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
82 |
เด็กชายอธิปพัฒน์ เศรษฐภัทร์ชัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
83 |
เด็กชายรัชพล พรมคง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
84 |
เด็กชายปภาวิน ภูลศิริกุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
85 |
เด็กชายยอดยุทธการ หมอจีต |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
86 |
เด็กหญิงขวัญจิรา ไม่แพง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
87 |
เด็กหญิงวรัทยา คูสกุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
88 |
เด็กชายเจ้าพระยา คำกุศล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
89 |
เด็กชายณัฐพัชร์ คงสวัสดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
90 |
เด็กชายไตรภูมิ คล้ายจันทอง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
91 |
เด็กชายอิทธิพัฒน์ บัวพินธ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
92 |
เด็กชายณัฐกิตติ์ กุลวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
93 |
เด็กชายพีรวิส พันธรักษา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
94 |
เด็กชายปาห์ณบดี พานิชกิจ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
95 |
เด็กชายศตวรรษพร ศรีวรสาร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
96 |
เด็กชายชยพล พ่องแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
97 |
เด็กหญิงจิรสุดา กิ่งบุตรโคตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
98 |
เด็กหญิงณิชาภา แสนอุบล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
99 |
เด็กหญิงสุภนิดา สมเทพ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
100 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ มิ่งสินธ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงอารียา อุทัยแสน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
102 |
เด็กชายธนกฤต สุธานันท์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
103 |
เด็กชายกิตติพิชญ์ บันหาร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
104 |
เด็กชายธีรภัทร ขุนแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
105 |
เด็กชายสุรกานต์ คำชาตา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
106 |
เด็กชายปรัตยากร พิมพ์พันธุ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
107 |
เด็กหญิงศรุตยา มิ่งวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
108 |
เด็กหญิงปภาวรินทื สิทธิกานต์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
109 |
เด็กหญิงณิชากานต์ พนันชัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
110 |
เด็กหญิงสิรินบุณยกร วิเศษศรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
111 |
เด็กชายสรยุทธ ดวงดีแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
112 |
เด็กชายพชรพล ปัททุม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
113 |
เด็กหญิงชนัญญา แก้วมะลิ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
114 |
เด็กชายฐิติกร ศัพทเสวี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
115 |
เด็กหญิงแพรวา ชัยประภา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
116 |
เด็กหญิงพิยดา ไชยคาม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
117 |
เด็กชายอภิลักษณ์ ผิวดา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
118 |
เด็กชายพีรวิชญ์ สมใจ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
119 |
เด็กชายอัสสชิ มณีพรรณ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
120 |
เด็กชายอัครพนธ์ โทษา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
121 |
เด็กชายนณปวิช พันโน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
122 |
เด็กหญิงเทียนแก้ว สุริยะกาญจน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
123 |
เด็กหญิงธนัญชนก สุวรรณมาโจ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
124 |
เด็กหญิงพัชรินทร์ เอกสะพัง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
125 |
เด็กหญิงทักษพร หลับจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
126 |
เด็กหญิงเปมิกา เจริญสมพร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
127 |
เด็กหญิงอรปรียา สถิตสิริพร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
128 |
เด็กชายสิรวิชญ์ ฝ่ายศิลา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
129 |
เด็กชายณภัทร ชุศรีทอง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
130 |
เด็กชายปุญญพัฒน์ อยู่ยงวัฒนา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
131 |
เด็กหญิงปาณิศา ตั้งธำรงธนวัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
132 |
เด็กหญิงพลอยพราว พนมเริงศักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
133 |
เด็กชายพอเพียง ศรีพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
134 |
เด็กชายสพลดนัย นิลพันธุ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
135 |
เด็กชายกอบเพชร อัตตพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
136 |
เด็กชายภาคภูมิ ภิญโญดุลยเจต |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
137 |
เด็กชายอัครพล บุญโยทยาน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
138 |
เด็กชายกรวิชญ์ พรมวัง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
139 |
เด็กหญิงเพียงพอ ศรีพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
140 |
เด็กหญิงณัฐกฤตา ตรันเจริญ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
141 |
เด็กหญิงขวัญสิริ แก้วบุดดา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
142 |
เด็กหญิงฉัตรนภา ตีรวัฒนประภา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
143 |
เด็กหญิงสิริกร จงธนโชติ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
144 |
เด็กหญิงณัฐรดา พิริยะประสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
145 |
เด็กหญิงปิ่นมุก พจนา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
146 |
เด็กหญิงบุษย์ภาวลัย เหล่าวัฒนาถาวร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
147 |
เด็กหญิงชาลิสา ทองแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
148 |
เด็กชายผลิตโชค พนมวงศ์ตะวัน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
149 |
เด็กชายวุฒิภัทร ประเสริฐศรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
150 |
เด็กชายสาธิน นาราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
151 |
เด็กชายกณวรรธน์ ภูมิชัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
152 |
เด็กชายศุภกฤต ชนะเคน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
153 |
เด็กชายสิรภพ วัตนเกียรติพงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
154 |
เด็กชายธุวานันท์ ฉกรรจ์ศิลป์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
155 |
เด็กหญิงพิริษา โพธิ์เสนา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงวลัยวรรณ บุญก้อน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
157 |
เด็กชายจารุกิตติ์ โพธิ์ภา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
158 |
เด็กหญิงวรวรรณ รุ่งเรือง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
159 |
เด็กชายสรวิชญ์ กุลสิงห์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
160 |
เด็กหญิงพิมภิกา แสนคำ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
161 |
เด็กชายกฤติน กิจวิรุฬห์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
162 |
เด็กหญิงรัชนีกร คะตา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
163 |
เด็กหญิงธัญชนก บุรีเรือง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
164 |
เด็กหญิงภัทรธิดา อินทา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
165 |
เด็กชายณัฐชนน เทพพรมวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
166 |
เด็กหญิงปนัดดา แสนคำ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
167 |
เด็กชายทินภัทร มิ่งจันมึก |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
168 |
เด็กชายพีรพัฒน์ แสนเฮ้า |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
169 |
เด็กหญิงศุภาวรรณ สานา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงณัฏฐินันท์ สำแดงเดช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
171 |
เด็กชายประกาศิต พุ่มพวย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
172 |
เด็กหญิงอารีรัตน์ วงศ์ชนุก |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
173 |
เด็กหญิงพราวพิมล อ่อนอินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
174 |
เด็กหญิงสุภัทรธิดา นามสงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
175 |
เด็กหญิงอภิญญาลักษณ์ วรรณะปะกะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
176 |
เด็กหญิงพัณณิตา ชามาตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
177 |
เด็กหญิงวรฤทัย ส่งเสริม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
178 |
เด็กหญิงสุพัชญา มอญปาก |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
179 |
เด็กชายพีรวิชญ์ สุโพเคน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
180 |
เด็กชายนติพล แสนคำ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
181 |
เด็กหญิงกรกนก สายเย็น |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
182 |
เด็กหญิงขนิษฐา หนันแป |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
183 |
เด็กหญิงนัฐวดี ผาสุข |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
184 |
เด็กหญิงธิตยา เรืองจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงอภิรดา วงษ์สาจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
186 |
เด็กหญิงชนนิกานต์ ฤทธิ์คง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
187 |
เด็กหญิงทักษอร อินาลา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
188 |
เด็กชายจิณณธรรม รักษาชาติ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
189 |
เด็กชายธนูทอง เอี่ยมวิจิตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
190 |
เด็กชายพีรศักดิ์ พงศ์สินสิทธา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
191 |
เด็กชายอดิเทพ โคตรโยธี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
192 |
เด็กชายปวริศร์ พันธุโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
193 |
เด็กชายกัตวา อินทร์ช้าง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
194 |
เด็กชายสุวรรณภูมิ หอมชื่น |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
195 |
เด็กชายธีรพัฒน์ วรรณวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
196 |
เด็กชายกิตติพร ตัวดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
197 |
เด็กชายประทับธรรม สุกานนท์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงมีนัชชา แก้วบุตตา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
199 |
เด็กหญิงวริษณ์ศรา บัตริยะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
200 |
เด็กหญิงพิมพ์พิศา ฮดบุญเรือง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
201 |
เด็กหญิงสุปรียา สว่าง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
202 |
เด็กหญิงอมรรัตน์ ถิตย์ผาด |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
203 |
เด็กหญิงบัณฑิตา หงษามนุษย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
204 |
เด็กหญิงณิชนันทน์ ยอดวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
205 |
เด็กชายณัฐวิชญ์ สุภักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
206 |
เด็กชายประวันวิทย์ สถิตสิริพร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
207 |
เด็กชายภูมิรพี มูลสระดู่ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
208 |
เด็กหญิงสุพิชญา ชาลีกุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
209 |
เด็กหญิงลักษณารีย์ หมอจีต |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
210 |
เด็กหญิงชญาดา ศิริภัทระกูล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
211 |
เด็กชายกฤตยชญ์ แสนแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
212 |
เด็กหญิงปวิชญา บุญเทียม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
213 |
เด็กหญิงธัญชนก ชาวพงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
214 |
เด็กหญิงเบญญาภา สุวรรณมาโจ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
215 |
เด็กชายภูรินท์ ดวงสีจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
216 |
เด็กหญิงฉัตรลดา สายอุราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
217 |
เด็กหญิงศศิกานต์ พิมพ์พงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
218 |
เด็กหญิงกนกวรรณ ดีโย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
219 |
เด็กหญิงพิมพ์ภัทรา เศรษฐภัทร์ชัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงพัทชนันท์ รุ่งเรืองวุฒิกุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
221 |
เด็กชายญาณินท์ ศรีนวล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
222 |
เด็กหญิงณดวงหทัย แก้วงาม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
223 |
เด็กชายฉัทชนัน มันทะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
224 |
เด็กชายรัตนธร ธนันรัตติกร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
225 |
เด็กชายภูมิภัทร บัวชุม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
226 |
เด็กหญิงพิมพ์มาดา ลุนอุบล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
227 |
เด็กชายอรุชา โคตรขวา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
228 |
เด็กหญิงอมรธรา ภู่ระหงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
229 |
เด็กหญิงชนรดา ทองแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
230 |
เด็กหญิงชาลิสา พานอนันต์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
231 |
เด็กชายศรัญญู แก้วสุภา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
232 |
เด็กชายอะชิตตะวัน ประสมทรัพย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
233 |
เด็กชายจักรกริช นนทะแสน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
234 |
เด็กชายพาทิศ สิงห์พรหมสาร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
235 |
เด็กชายธนบูลย์ รัตนรามา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
236 |
เด็กชายสหรัถ อินทร์ชม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
237 |
เด็กชายธณวรรธจ์ ปานวรัตน์มนตรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
238 |
เด็กชายพันธุ์ธัช ภูผาใจ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
239 |
เด็กชายจักรินทร์ คำกุ้ง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
240 |
เด็กชายพชรพล คำแสงดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
241 |
เด็กชายภัทรธร เปียจำปา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
242 |
เด็กชายชยางกูร กองแสน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
243 |
เด็กชายนภัสรพี บุญมาวงษา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
244 |
เด็กชายกนกณัฐ แสนเขื่อน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
245 |
เด็กชายภูรินทร์ ฝ่ายเพีย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
246 |
เด็กชายอนันดา กินนอน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
247 |
เด็กชายแทนคุณ วงค์แก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
248 |
เด็กชายธนาทิศ นวลทิม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
249 |
เด็กชายคมสัน ศรีวรมย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
250 |
เด็กหญิงศศิลดา เขตอนันต์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
251 |
เด็กหญิงปุณยาพร ศุภนาม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
252 |
เด็กหญิงภัทรดา ไพรีรณ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
253 |
เด็กหญิงนาคปภา ผ่านจังหาร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
254 |
เด็กหญิงธัญชนก ทัดวรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
255 |
เด็กหญิงเกศกนก คัดทะจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
256 |
เด็กหญิงเบญญาภา สำรองพันธุ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
257 |
เด็กหญิงปุณยวีร์ ก้องเกียรตินคร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
258 |
เด็กหญิงขวัญปพัชญ์ กุลยะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
259 |
เด็กหญิงภัทรวดี สีหาบุตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
260 |
เด็กหญิงสิริยุพา กลางประพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
261 |
เด็กหญิงพิมพ์รัตน์ มณีปกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
262 |
เด็กหญิงปภาวรินท์ อินเขียว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
263 |
เด็กหญิงภัทรนันท์ คำวิเลิศ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
264 |
เด็กหญิงญาณ์ณิษสรณ์ คล้ายเจริญ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
265 |
เด็กหญิงสุทธภา ชนะพจน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
266 |
เด็กหญิงภานรินทร์ เยาว์ชัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
267 |
เด็กหญิงธิดาทิพย์ หงษามนุษย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
268 |
เด็กหญิงกชกร เรดิเกอร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
269 |
เด็กหญิงชิตตาวรรณ มณีพรรณ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
270 |
เด็กหญิงชญานี ศิริสาคร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
271 |
เด็กหญิงสุชัญญา แสงชมภู |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
272 |
เด็กหญิงณัฐริกา มณีโชติ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
273 |
เด็กหญิงชนัญธิดา บุญพร้อม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
274 |
เด็กหญิงนวินดา ทาระวัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
275 |
เด็กชายภัทรจาริน ดวงศร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
276 |
เด็กชายวรพรต พันรักษา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
277 |
เด็กชายภูริวัฒน์ โทเชื้อ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
278 |
เด็กหญิงธัญญภรณ์ พันธุ์เวียง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
279 |
เด็กหญิงปรัชญานันท์ ปลายเนตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
280 |
เด็กหญิงพรชิตา นาพูล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
281 |
เด็กหญิงชลธิชา ดีพรม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
282 |
เด็กหญิงณัฐชา สิมคาน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
283 |
เด็กหญิงจิตธิดา ประวิทย์สิทธิกุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
284 |
เด็กหญิงพิชญธิดา ใจดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
285 |
เด็กหญิงอภิชญา ปาสานะโก |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
286 |
เด็กหญิงชนัญชิตา แสงผา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
287 |
เด็กชายธันยกร รัญศรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
288 |
เด็กชายพสวีย์ เครือวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
289 |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ พวงสันเทียะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
290 |
เด็กหญิงจุฑาวดี โพธิ์ปัดชา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
291 |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ ไม่แพง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
292 |
เด็กหญิงอรกนก พรมรินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
293 |
เด็กหญิงกานสุดา คำคู |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
294 |
เด็กหญิงอริยา จังอินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
295 |
เด็กชายธนาทิป เตโช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
296 |
เด็กชายศิวกร สารพัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
297 |
เด็กชายคัคเนศวร์ อาจวิชัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
298 |
เด็กชายวชิรวิทย์ นารินทร์รักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
299 |
เด็กชายศุภวิชญ์ สุขบัติ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
300 |
เด็กชายธีรวิศิฏฐ์ ศรีสุนาครัว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
301 |
เด็กชายธนภูมิ จันทะขิน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
302 |
เด็กชายกษิดิ์เดช ธัญเจริญ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
303 |
เด็กชายปัณณทัต คำปัน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
304 |
เด็กชายนนทกร สายสะอาด |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
305 |
เด็กหญิงศรัณพร ทิพย์โฆษิตคุณ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
306 |
เด็กหญิงขวัญจิรา โพธิพรหม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
307 |
เด็กหญิงอริศรา อินทร์ช้าง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
308 |
เด็กหญิงอังคณา สุขจำลอง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
309 |
เด็กหญิงนรพร ผิวภูเขียว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
310 |
เด็กหญิงฝากขวัญ โนนทิง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
311 |
เด็กชายตฤณ ดอนประเพ็ง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
312 |
เด็กหญิงจิดาภา สีดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
313 |
เด็กหญิงกันตา กิจวิรุฬห์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
314 |
เด็กหญิงกวินธิดา ลีโคตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
315 |
เด็กหญิงณริศราภรณ์ สิงหนาท |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
316 |
เด็กหญิงกัญญาภัค น้อยเหล็กดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
317 |
เด็กหญิงพลอยภัสสรณ์ โพธิราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
318 |
เด็กหญิงกนกอร ใหม่คามิ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
319 |
เด็กหญิงชลธิชา กะหนัน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
320 |
เด็กชายภาคภูมิ ดีผดุง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
321 |
เด็กหญิงกฤติยา อินทร์ช้าง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
322 |
เด็กชายอภิชาติ นาวงหา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
323 |
เด็กหญิงอริสา พิมพ์ภูราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
324 |
เด็กหญิงณภัค โชคสกุลพร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
325 |
เด็กหญิงชนม์ชนก เนวะมาตย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
326 |
เด็กหญิงธัญจิรา แสนสุภา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
327 |
เด็กหญิงวิชญาดา สุวรรณราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
328 |
เด็กหญิงรสริน ศรีสุข |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
329 |
เด็กหญิงวรวลัญช์ มาตย์แพง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
330 |
เด็กหญิงปภาวรินท์ ใจตรง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
331 |
เด็กหญิงภัทราพรรณ โพธิ์จินดา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
332 |
เด็กหญิงวริศรา พรกระแส |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
333 |
เด็กชายวรชิต อุดมกิจโอฬาร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
334 |
เด็กชายเอื้ออังกูร ศรีทอง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
335 |
เด็กชายกันตินันท์ ทะวาผักแว่น |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
336 |
เด็กชายเกื้อคุณ สุนิกร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
337 |
เด็กหญิงรินรดา ลาภวัตสกุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
338 |
เด็กหญิงเบญจกานต์ สุดสงวน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
339 |
เด็กหญิงวิชญาพร อ่อนทา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
340 |
เด็กหญิงนันธ์นภัส พฤษภาพรหม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
341 |
เด็กหญิงดวงดารา พรหมดวง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
342 |
เด็กหญิงสุปวีณ์ แซงบุญเรือง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
343 |
เด็กหญิงอัญชิษฐพร รุธิระวุฒิ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
344 |
เด็กหญิงธันย์ชนก อภิสกุลชาติ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
345 |
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา สินทา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
346 |
เด็กหญิงอัจฉราภา คำถา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
347 |
เด็กหญิงกิตติยา ฮาดสม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
348 |
เด็กหญิงพิชญา ธนบูรณ์วาณิช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
349 |
เด็กชายชุณหคสาร รัตนนิรันดร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
350 |
เด็กชายธนดล อย่างสวย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
351 |
เด็กชายเกริกเกียรติชัย รัตนนิรันดร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
352 |
เด็กชายณัฐภาส ศรีอารักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
353 |
เด็กชายธารนรินทร์ เหมะธุรินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
354 |
เด็กหญิงสุรางค์พิมล คำมุงคุณ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
355 |
เด็กหญิงชนิดาภา ธนพนต์โกวิท |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
356 |
เด็กหญิงศิรภัสสร บุญเสนอ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
357 |
เด็กหญิงณภัทร คล้ายจันทอง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
358 |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ แก้วทองสุข |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
359 |
เด็กหญิงศรัณย์พร วรจักร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
360 |
เด็กหญิงศิริพัสษร ทรัพยสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
361 |
เด็กหญิงชญาภรณ์ จันโทศิริ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
362 |
เด็กหญิงอรปรียา เมืองโคตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
363 |
เด็กหญิงพิชญ์นาฏ อยู่เจริญ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
364 |
เด็กหญิงชนาภัทร มาภา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
365 |
เด็กหญิงนัชชา พระแสง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
366 |
เด็กหญิงนัทธมน ก้องเกียรติกมล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
367 |
เด็กหญิงวลัญช์สิริ วรราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
368 |
เด็กหญิงสโรชา เรืองมงคลเลิศ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
369 |
เด็กหญิงณฐมน กัลยาเขียว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
370 |
เด็กหญิงมัญชุพร นักบุญ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
371 |
เด็กหญิงพรนัชชา ถาพร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
372 |
เด็กหญิงชัญญานุช แฝงเพชร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
373 |
เด็กหญิงกษิรา ไฝเครือ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
374 |
เด็กหญิงปภาดา ม่วงคำหมื่น |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
375 |
เด็กหญิงณัฐกานต์ สมร่าง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
376 |
เด็กหญิงชรรญภรณ์ ธนาเจริญชัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
377 |
เด็กชายอธิคุณ สุทธิจักร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
378 |
เด็กหญิงกีรติกา หมูหอน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
379 |
เด็กหญิงปุณยนุช รุจีธีรกุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
380 |
เด็กชายเนติภัทร อุทากิจ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
381 |
เด็กหญิงวรัญญา พังดวงแสง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
382 |
เด็กชายก่อเกียรติ รักษ์พงษ์สิริ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
383 |
เด็กหญิงชนัญชิตา วงศ์แสน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
384 |
เด็กหญิงศตพร รามศิริ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
385 |
เด็กหญิงกรกรณ์ รัตนโยธิน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
386 |
เด็กหญิงจิรัชยา โภคพัชญ์ภูเบศ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
387 |
เด็กหญิงวันวิสา บุญทวี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
388 |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ พรหมสาขา ณ สกลนคร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
389 |
เด็กหญิงสุชานันท์ ทิพย์โฆษิตคุณ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
390 |
เด็กชายกฤตภาส หอมอ่อน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
391 |
เด็กหญิงชนิตา คะลีล้วน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
392 |
เด็กชายธนัยนันท์ หยกกชพันธ์งาม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
393 |
เด็กหญิงเพ็ญชีพ กะสังข์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
394 |
เด็กหญิงพรรณศิริ ทองปรีชา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
395 |
เด็กหญิงณัฐชยา ไชยสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
396 |
เด็กหญิงเบญญาภา ปลายเนตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
397 |
เด็กชายวิริทธิ์พล ยาวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
398 |
เด็กชายณัฐนันท์ พ่อสาร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
399 |
เด็กชายนิรุตติ ติตะมาตย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
400 |
เด็กชายวิชญภาส จันทรา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
401 |
เด็กชายอชิระวิชญ์ ต้นสวรรค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
402 |
เด็กชายสิทธิโชค เงินโคกสูง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
403 |
เด็กชายนวรรษกร ไชยอากร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
404 |
เด็กชายฉัตรพล ศรีสุวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
405 |
เด็กชายธนากร โคตนาม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
406 |
เด็กชายรุ่งรวิน เหม็นชา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
407 |
เด็กชายพศวัตส์ รัตนวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
408 |
เด็กชายวรัญชิต เหล่าสงคราม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
409 |
เด็กชายอรรถพล ราชชมภู |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
410 |
เด็กชายภูริภัทร นิลภา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
411 |
เด็กหญิงวิมลยา ศรีธิราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
412 |
เด็กหญิงสุทธิดา ถูระวัน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
413 |
เด็กหญิงกนกพร มากมูลดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
414 |
เด็กหญิงณัชชา คงหาญ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
415 |
เด็กหญิงปิ่นมนัส สุขประเสริฐ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
416 |
เด็กหญิงสุภัสสรา สารสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
417 |
เด็กหญิงชนาภา เขียนเสือ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
418 |
เด็กหญิงกุลนิดา ไชยต้นเทือก |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
419 |
เด็กหญิงอนุธิดา จาบบุญมา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
420 |
เด็กหญิงรักษิณา พวงทอง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
421 |
เด็กหญิงมนัสพร ข้ามมา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
422 |
เด็กหญิงชาลิสา ศรีคลัง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
423 |
เด็กชายศรันย์ สร้างนา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
424 |
เด็กชายบูชา คำประสังข์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
425 |
เด็กชายปุณวิชญ์ วานิชโช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
426 |
เด็กชายสิรภพ พรหมวิศาสตร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
427 |
เด็กชายพีรดนย์ พ่ออามาตย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
428 |
เด็กชายณฐกร แสนคำก้อน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
429 |
เด็กชายไตรสรณ์ ไขประกาย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
430 |
เด็กชายธราเทพ โสภา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
431 |
เด็กหญิงณัชชา บุพศิริ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
432 |
เด็กหญิงสุมิตตา เหมเมือง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
433 |
เด็กหญิงวิมลวรรณ ร่มรื่น |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
434 |
เด็กหญิงสุตาภัทร บุญโสม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
435 |
เด็กหญิงสโรชินี สารีพล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
436 |
เด็กหญิงพลอยวรินทร์ ยนยิ่ง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
437 |
เด็กหญิงอรรถยา ขุนศรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
438 |
เด็กหญิงเจียระไน เมืองใย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
439 |
เด็กหญิงวิรินทิรา ศรีธรรมมา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
440 |
เด็กหญิงสุทัตตา พรมชัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
441 |
เด็กชายปัณณธร อินปอ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
442 |
เด็กชายภูบดี บุญทศ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
443 |
เด็กหญิงวรัญธร สุนา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
444 |
เด็กชายรชฏ คำชมภู |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
445 |
เด็กชายญาณาทิพ แพฟืน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
446 |
เด็กหญิงภัสสอร รัตนวิรุฬห์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
447 |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ นาดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
448 |
เด็กหญิงกัญญาภัค ทรงโฉม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
449 |
เด็กชายวงศธร พรมแสง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
450 |
เด็กชายปริภัทร ชนะทอง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
451 |
เด็กชายกรวิทย์ สิทธิ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
452 |
เด็กชายอานนท์ รัตนลีติกุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
453 |
เด็กชายฤทธิชัย แพทย์ชัยวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
454 |
เด็กชายแผ่นดิน ฆารไสว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
455 |
เด็กชายแทนคุณ นวลตา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
456 |
เด็กชายภัทรดนัย นิลแสง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
457 |
เด็กชายศักดิธัช ฉายวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
458 |
เด็กชายจุฑาวัฒน์ ประทุมมัง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
459 |
เด็กชายสุวิจักขณ์ ภูนากลม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
460 |
เด็กชายภูริต จิตปัญญา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
461 |
เด็กชายณัฐนันท์ เศวตรัตนพัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
462 |
เด็กชายอภิวัฒน์ เดชะคำภู |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
463 |
เด็กชายชยพล เปาวะนา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
464 |
เด็กชายณัฐพัชร์ เหมะธุลิน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
465 |
เด็กชายภูวนาถ วรกิจจานุวัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
466 |
เด็กชายนที พงศ์พิริยะวนิช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
467 |
เด็กชายนภา พงศ์พิริยะวนิช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
468 |
เด็กหญิงอรนิช กิตตินันทพร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
469 |
เด็กหญิงกมลลักษณ์ ถาวรพิศาลเกษม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
470 |
เด็กหญิงเกวลิน ชลุยรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
471 |
เด็กหญิงเมธาวี พลหาญ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
472 |
เด็กหญิงสิริอัปสร ตั้งสิริ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
473 |
เด็กหญิงเยาวลักษณ์ พุทธา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
474 |
เด็กหญิงนันท์นภัสอร ละม้ายศรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
475 |
เด็กหญิงธันย์วรัชญ์ แพงจ่อย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
476 |
เด็กหญิงพิมพ์มาดา ศรีวรสาร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
477 |
เด็กหญิงสวิตตา ต้นศรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
478 |
เด็กชายภูริวัฒน์ แก้วทองสุข |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
479 |
เด็กชายอชิรวัชญ์ คงศรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
480 |
เด็กชายศุภกฤต จันทรสาขา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
481 |
เด็กชายชินวุฒิ เหล่าเกียรติ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
482 |
เด็กชายธนบูรณ์ พัฒนประสิทธิ์ชัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
483 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ธัญศิริผล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
484 |
เด็กชายปภังกร เดชะบุญ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
485 |
เด็กชายศิริวัฒน์ ใจช่วง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
486 |
เด็กชายวสุพล ศรีกำพล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
487 |
เด็กชายกัณฎพัช เดชบุรัมย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
488 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ ศรีพระจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
489 |
เด็กชายนิติภูมิ เจริญไชย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
490 |
เด็กชายปฐิภาณ เนตรสาย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
491 |
เด็กชายโชดิวัต พันธ์แก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
492 |
เด็กหญิงสุพิชญา แก้วบุดตา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
493 |
เด็กหญิงณัชนันทน์ มิควาฬ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
494 |
เด็กหญิงวรวลัญช์ สิทธิธรรม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
495 |
เด็กหญิงดวงตะวัน พรหมดวง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
496 |
เด็กหญิงจุฑาชินี ดีจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
497 |
เด็กหญิงนัทชา จันทะสิน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
498 |
เด็กชายกุลณเดช ชูเนตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
499 |
เด็กชายอดิลักษณ์ หอมอ่อน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
500 |
เด็กชายจักราวุธ นนทะแสน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
501 |
เด็กชายบุญญฤทธิ์ หนูผาบ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
502 |
เด็กชายศิวัฒน์ อินาลา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
503 |
เด็กชายชยากร โพธิ์ขำ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
504 |
เด็กชายรัชชานนท์ กาววัน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
505 |
เด็กชายยศพล ศิริเหล่าไพศาล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
506 |
เด็กชายณฐนนท์ สุขบัติ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
507 |
เด็กชายภาสกร พุทธา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
508 |
เด็กชายภูริ ฉายศรีวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
509 |
เด็กหญิงฐิติภา สิมตะมะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
510 |
เด็กหญิงกัลย์สุดา เพียรทอง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
511 |
เด็กหญิงกิติกานต์ หอมอ่อน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
512 |
เด็กหญิงลลิตา เข็มเพชร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
513 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ บัวหอม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
514 |
เด็กหญิงพฤกษาธาร สุริยนต์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
515 |
เด็กหญิงพอเพียงพันธ์ ผลวิเชียร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
516 |
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ศรีชนะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
517 |
เด็กหญิงธัญชนก ชนินทร์วณิชย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
518 |
เด็กหญิงกชกร ลุนวิรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
519 |
เด็กหญิงปณิดา บุตรเวส |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
520 |
เด็กหญิงฐิติกานต์ ศรีชื่น |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
521 |
เด็กหญิงมัชฌิมาย์ แพงดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
522 |
เด็กหญิงธันยพร อินรักษา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
523 |
เด็กหญิงรสสุคนธ์ แสงสา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
524 |
เด็กหญิงสุพัตรา มหาลาภไพศาล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
525 |
เด็กหญิงชนัญญา บุผาชาติ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
526 |
เด็กหญิงนิรชร มนต์เหลา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
527 |
เด็กหญิงอมรรัตน์ ลุนลาน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
528 |
เด็กหญิงพีรยา วิจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
529 |
เด็กหญิงศิรประภา บัวลาวัณย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
530 |
เด็กหญิงสุธิมา ด่างเกษี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
531 |
เด็กหญิงณัฐรดา ดวงดูสัน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
532 |
เด็กหญิงญาณันธร เลิศสงคราม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
533 |
เด็กหญิงกัลยา ถาวรพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
534 |
เด็กชายณัชพล แพงคำฮัก |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
535 |
เด็กหญิงสุพิชญา โพชราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
536 |
เด็กหญิงมุกดา โหนขุนทด |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
537 |
เด็กหญิงวรัญญา วันทุมมา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
538 |
เด็กชายชานนท์ ศรีษะนา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
539 |
เด็กหญิงกมลฉัตร ทศราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
540 |
เด็กหญิงมนัสนันท์ จันทร์ชนะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
541 |
เด็กชายพลวิทย์ คะตา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
542 |
เด็กชายพีรพัฒน์ สีม่วง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
543 |
เด็กชายพรภวิษย์ เปียจำปา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
544 |
เด็กชายรชฏคารธ์ นันตะนัก |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
545 |
เด็กชายธนกฤต แสงชา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
546 |
เด็กหญิงกิตติมา ทุมที |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
547 |
เด็กชายนครินทร์ ต้นสวรรค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
548 |
เด็กหญิงนันท์นพิน เหล่าหล้า |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
549 |
เด็กหญิงปณิตา เอาสัจจะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
550 |
เด็กหญิงชนาภัทร กุลบุตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
551 |
เด็กหญิงกรกช ลุนวิรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
552 |
เด็กชายพงศ์พล ดีนัก |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
553 |
เด็กหญิงสุธาสิณี ศรีประจักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
554 |
เด็กหญิงธิราทร กออิสรานุภาพ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
555 |
เด็กชายณัฐกรณ์ นักบุญ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
556 |
เด็กชายรัฐนนที พลหาราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
557 |
เด็กชายภาณุพงษ์ คำบัว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
558 |
เด็กชายพีรัช ไพรีรณ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
559 |
เด็กชายธนกฤต อินทร์พรหม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
560 |
เด็กชายปรเมศ ปานโป้ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
561 |
เด็กชายศุกลวัฒน์ ผ่านเมือง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
562 |
เด็กชายนิติภูมิ นามไพร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
563 |
เด็กชายสิริราชัน คำกรฤาชา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
564 |
เด็กชายปรเมศวร์ กาวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
565 |
เด็กชายจิรายุ สิงห์คะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
566 |
เด็กชายปิยวัฒน์ ภูพันนา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
567 |
เด็กชายรชต พันธ์รู้ดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
568 |
เด็กชายสุพจน์ อุทาวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
569 |
เด็กชายอัครพนธ์ นริสาร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
570 |
เด็กชายธเนศพล บุญตั้ง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
571 |
เด็กชายเสกชัย สุขดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
572 |
เด็กชายกิตติภัค ป้องหลักคำ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
573 |
เด็กชายแทนใจ วงค์แก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
574 |
เด็กหญิงธนันพัชญ์ ทิพย์วิภากุล |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
575 |
เด็กหญิงเบญญาภา สวัสดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
576 |
เด็กหญิงนัชชา สูงสุมาลย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
577 |
เด็กหญิงพัชราภา เทพกรรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
578 |
เด็กหญิงพิทยาภรณ์ ม่วงมา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
579 |
เด็กหญิงลลิตภัทร แก้วราชนิวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
580 |
เด็กหญิงธัญชนก สุขะมาลัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
581 |
เด็กหญิงพัชรินทร์ ใสส่อง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
582 |
เด็กหญิงพีรดา ชาลีจุม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
583 |
เด็กหญิงธันยสรณ์ แซ่อึ้ง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
584 |
เด็กหญิงธรรญาดา คำเมือง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
585 |
เด็กหญิงรสา ศรีสุวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
586 |
เด็กหญิงรณิดา รักษาวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
587 |
เด็กหญิงณิชกานต์ อุปพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
588 |
เด็กชายอนุศิษฎ์ นามเขต |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
589 |
เด็กชายอิทธิพร ขันติยะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
590 |
เด็กชายกฤตภาส พริ้งดี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
591 |
เด็กชายปกรณ์ เฮียงราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
592 |
เด็กชายภานุวิทย์ กิ่งแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
593 |
เด็กชายกรวิชต์ ศาสตราศรัย |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
594 |
เด็กชายณัฐนันท์ ไพรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
595 |
เด็กชายพชรพล อินรักษา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
596 |
เด็กชายฉลองชัย โคตรเคน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
597 |
เด็กชายภานุพงศ์ ลีมุน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
598 |
เด็กชายนนท์ปวิช คำบัว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
599 |
เด็กชายธนาคิม ทศราช |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
600 |
เด็กชายภาณุเทพ กงนะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
601 |
เด็กชายกฤษณ หลาบเงิน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
602 |
เด็กชายอรรถพล นามวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
603 |
เด็กชายอนนท์ คำบัว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
604 |
เด็กหญิงธันยพร สุขษาเกษ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
605 |
เด็กหญิงกฤติยา พรมทอง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
606 |
เด็กหญิงสกาวรัตน์ มณีสม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
607 |
เด็กหญิงณัฐธิดา ว่องไว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
608 |
เด็กหญิงกวินธิดา สุปิน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
609 |
เด็กหญิงอรชพร วงค์จวง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
610 |
เด็กหญิงขวัญฤดี โพธิพรหม |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
611 |
เด็กหญิงชิดชนก สมเนตร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
612 |
เด็กหญิงธัญชนก นนทะวงศรี |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
613 |
เด็กหญิงอรกัญญาฐ์ วงศ์เลิศ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
614 |
เด็กหญิงจิราทิพย์ พนมมศ์ตะวัน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
615 |
เด็กหญิงปนัฎฎา คงแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
616 |
เด็กหญิงนริศรา ขันจันทา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
617 |
เด็กหญิงปิ่นปรากรณ์ ด้วงโต้ด |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
618 |
เด็กหญิงบุณฑริกา กาญจนสถิตย์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
619 |
เด็กชายถิรวิทย์ พิชัยคำ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
620 |
เด็กชายวรชัย คำเห็น |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
621 |
เด็กชายพศวีย์ สารอินจักร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
622 |
เด็กชายธนะเมศฐ์ ธนินกฤติโชตน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
623 |
เด็กชายคณิศร หลาบโสภา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
624 |
เด็กชายธิติสรณ์ ว่องไว |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
625 |
เด็กชายภัทรดน แสนเมืองชิน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
626 |
เด็กชายธนัทพล ขาวสะอาด |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
627 |
เด็กชายนันทภพ เฟื้อยใต้ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
628 |
เด็กชายเจษฎาวุฒิ สิงหนาท |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
629 |
เด็กหญิงภัคจิรา รัตนประภา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
630 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ โพธิ์ชัยเจริญ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
631 |
เด็กหญิงณิชาภัทร สวยสา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
632 |
เด็กหญิงพิมพ์พิศา สารพัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
633 |
เด็กหญิงมธุรส ต้านสะพัง |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
634 |
เด็กหญิงอนามิกา หาญณรงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
635 |
เด็กหญิงปาลิดา เอาสัจจะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
636 |
เด็กหญิงภาณุมาศ วงษ์สีดา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
637 |
เด็กหญิงวาทยากร วงษ์แหวน |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
638 |
เด็กหญิงกนกอร เข็มศิริ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
639 |
เด็กหญิงปวริศา ชัยประเสริฐ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
640 |
เด็กหญิงปุณณภา เอาสัจจะ |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
641 |
เด็กหญิงกมลทิพย์ อุดมกิจโอฬาร |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
642 |
เด็กหญิงกัณฐิกา อินตา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
643 |
เด็กหญิงอภิชญา อินทร์หา |
โรงเรียนอนุบาลนครพนม |
1 |
|
|
644 |
เด็กชายสรยุทธ อาษาสิทธิ์ |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
645 |
เด็กชายสิทธานต์ วงอัคคะ |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
646 |
เด็กชายฉันทัช ล่ำสัน |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
647 |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ เสนภักดี |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
648 |
เด็กหญิงธัญชนก สุขศรี |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
649 |
เด็กหญิงมนัญญา โฮมมา |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
650 |
เด็กหญิงภาริษา แก้ววัน |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
651 |
เด็กชายธันวา ศรีระพันธ์ |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
652 |
เด็กหญิงเบญจวรรณ ทองทศ |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
653 |
เด็กหญิงพิมพ์นิภา พระสุริยะทุ่ง |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
654 |
เด็กหญิงรุ่งนภา คำอยู่ |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
655 |
เด็กชายยุทธวีร์ ศรีศรวล |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
656 |
เด็กหญิงสุพรรษา คำวุฒิ |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
657 |
เด็กชายนภัทร สว่างอ้วน |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
658 |
เด็กชายนิพิฐพนธ์ สุขศรี |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
659 |
เด็กชายสืบศักดิ์ ผาชัย |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
660 |
เด็กชายธนพล โฮมมา |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
661 |
เด็กชายนลธวัช แผงโม้ |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
662 |
เด็กหญิงจิรัชยา จันทะลา |
โรงเรียนบ้านสร้างหิน |
1 |
|
|
663 |
เด็กชายภคพล ภูมี |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
664 |
เด็กชายศิวกร อุดมเลิศปรีชา |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
665 |
เด็กชายรัญชน์ จันทเขต |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
666 |
เด็กหญิงชญานิศ บุญเกื้อ |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
667 |
เด็กชายปูรณ์ ศรีวรขาน |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
668 |
เด็กหญิงกตเวที สว่างศรี |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
669 |
เด็กหญิงวดี เล |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
670 |
เด็กชายเตชิด ศิวิไล |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
671 |
เด็กชายบารมี ธนสุขสวัสดิ์ |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
672 |
เด็กหญิงพัชฎา อุ่นลุ่ม |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
673 |
เด็กชายปรัชญา ธนแสงสว่าง |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
674 |
เด็กชายปัณณธร สุนนท์ชัย |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
675 |
เด็กชายธนปกร พลวัฒนชัย |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
676 |
เด็กชายภูเบศ ชวัลวงศ์ |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
677 |
เด็กชายธนโชติ ดีนัก |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
678 |
เด็กหญิงพรประภา วรจักร |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
679 |
เด็กหญิงชนิดาภา กฤตภัทร์ชูลาภ |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
680 |
เด็กหญิงธวัลรัตน์ ชื่นเอี่ยม |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
681 |
เด็กหญิงจิรัชญา ผลโยน |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
682 |
เด็กหญิงอนัญญา งิ้วสีดา |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
683 |
เด็กหญิงนภัสนันท์ ราชวัตร |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
684 |
เด็กชายกรณัฏฐ์ ราชวัตร |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
685 |
เด็กชายปณิธิ นันตะภักดิ์ |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
686 |
เด็กชายนราธิป ขันติยะ |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
687 |
เด็กหญิงกุลพัชร พรหมอารักษ์ |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
688 |
เด็กหญิงฐานิยา ใจสบาย |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
689 |
เด็กชายเรวัตร เนตรคุณ |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
690 |
เด็กชายวชิรวิทย์ พรหมอารักษ์ |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
691 |
เด็กชายณฐวรรธน์ พรหมอารักษ์ |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
692 |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ แก้วกุล |
โรงเรียนบ้านหัวบึงทุ่ง |
1 |
|
|
693 |
เด็กหญิงสุภาวิดา บริโปร |
โรงเรียนอนุบาลนาแกผดุงราชกิจเจริญ |
1 |
|
|
694 |
เด็กชายสุรวิทย์ บริโปร |
โรงเรียนอนุบาลนาแกผดุงราชกิจเจริญ |
1 |
|
|
695 |
เด็กหญิงพรรณภัทร ธงยศ |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
1 |
|
|
696 |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ ศรีสำอางค์ |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
1 |
|
|
697 |
เด็กหญิงสุพิชญา สิงห์คะ |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
1 |
|
|
698 |
เด็กหญิงอัยยาพร วังทะพันธ์ |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
1 |
|
|
699 |
เด็กชายปารเมศ คำมูล |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
1 |
|
|
700 |
เด็กหญิงกนกพร คำมูล |
โรงเรียนเรณูวิทยาคาร |
1 |
|
|
701 |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ เสือบึงพร้าว |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
702 |
เด็กชายชัยบดินทร์ พนมนันทชัย |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
703 |
เด็กชายณัฐชนน ศรีปัญญา |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
704 |
เด็กชายฐาปนินทร์ นนทภา |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
705 |
เด็กชายพุฒิพงศ์ หร่องบุตรศรี |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
706 |
เด็กหญิงอนันตญา สีแล |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
707 |
เด็กหญิงจิราวรรณ รามฤทธิ์ |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
708 |
เด็กหญิงอัยลินทร์ สมศรี |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
709 |
เด็กหญิงกนกวรรณ นาบุญ |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
710 |
เด็กหญิงชญานุตม์ ราชบัญดิษฐ์ |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
711 |
เด็กหญิงปาณิสรา ชาที |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
712 |
เด็กชายปิยะพงษ์ ศุภษร |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
713 |
เด็กหญิงพิรดา ทาระวัฒน์ |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
714 |
เด็กชายปุณยธร ตั๋นสกุล |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
715 |
เด็กชายสิรวิชญ์ เที่ยงอยู่ |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
716 |
เด็กชายรติวรรธน์ ใครอุบล |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
717 |
เด็กชายณพล นันทะจักร์ |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
718 |
เด็กหญิงชนากานต์ แสงนา |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
719 |
เด็กหญิงชมพูนุช จันทโคตร |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
720 |
เด็กหญิงฐิติยากร ภูมิรัตน์ |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
721 |
เด็กหญิงปาริตา ซามาตร |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
722 |
เด็กหญิงวิลาสินี บุญทน |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
723 |
เด็กชายชาญวิทย์ เคนโสม |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
724 |
เด็กชายศิรินาถ ธีระสีหนาถ |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
725 |
เด็กหญิงกนกวรรณ หมุนเวียน |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
726 |
เด็กหญิงเบญจพร บางทราย |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
727 |
เด็กหญิงณัฐวรา หงษ์สุวรรณ |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
728 |
เด็กหญิงกัณฐิกา จันทร์โสดา |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
729 |
เด็กหญิงภควลัญชน์ โทนทา |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
730 |
เด็กหญิงไปรยา ดวงตา |
โรงเรียนสันตยานันท์ |
1 |
|
|
731 |
เด็กหญิงปุริมปรัชญ์ ชนะประสพ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
732 |
เด็กหญิงณัฐวดี จันทะโชติ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
733 |
เด็กหญิงกนกรดา หูมแพง |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
734 |
เด็กหญิงกรรณิกา ธะโนลัพย์ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
735 |
เด็กหญิงจุฑามาศ แซ่เล้า |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
736 |
เด็กหญิงฏารีรัตน์ โพธิ์ตา |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
737 |
เด็กชายพศวัต สัมพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
738 |
เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ ชัยรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
739 |
เด็กหญิงชวัลนุช รินทะจะกะ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
740 |
เด็กหญิงชลธิชา บุโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
741 |
เด็กหญิงพรสุพพัต คำด่อน |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
742 |
เด็กหญิงณัฐชยา รุณธาตุ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
743 |
เด็กหญิงพิมพ์ลภัส สมเภา |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
744 |
เด็กชายพงศกร ทองเภาว์ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
745 |
เด็กชายณธีพัตน์ ฐิติเจริญภัทร |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
746 |
เด็กหญิงฐิดาภา อินาลา |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
747 |
เด็กหญิงปภาวรินท์ พันธ์กกค้อ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
748 |
เด็กหญิงศุภัทรธิดา หูมแพง |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
749 |
เด็กหญิงพัณณิตา มีแสง |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
750 |
เด็กชายณัฐชนน จันทร์ศิริสุข |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
751 |
เด็กหญิงอัญมณี ศรีสุรเมธีกร |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
752 |
เด็กหญิงพิมพ์พิศา ใจใส |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
753 |
เด็กหญิงอารดา ชะนะ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
754 |
เด็กหญิงภัทราวดี คำหาญ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
755 |
เด็กชายเตวิช พรหมจรรย์ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
756 |
เด็กหญิงมานิตา หาญมนตรี |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
757 |
เด็กหญิงนงนภัส พรมบุตร |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
758 |
เด็กชายอัศนัย ผาตูม |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
759 |
เด็กชายศุภกิจ คำเหลา |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
760 |
เด็กชายอชิตพล ติ้ววงค์ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
761 |
เด็กหญิงนันทาทิพย์ บุตรแสน |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
762 |
เด็กหญิงศภัชญา หาญเสมอ |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
763 |
เด็กหญิงธัญพิชชา ตะวังทัน |
โรงเรียนอนุบาลประยูรศรี |
1 |
|
|
764 |
เด็กชายโชติภัทร วงศ์เทวราช |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
765 |
เด็กชายวรรธนภัทร ผาเจริญ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
766 |
เด็กชายณัฏฐกรณ์ วังทะพันธ์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
767 |
เด็กชายชิษณุพงษ์ ศิริโคตรวงค์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
768 |
เด็กชายปณชัย วงศ์สมบูรณ์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
769 |
เด็กหญิงฐิตารีย์ วงค์หนายโกฏ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
770 |
เด็กหญิงทัดดาว สุวรรณ์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
771 |
เด็กหญิงวิสา หนูห่วง |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
772 |
เด็กหญิงชาลิสา วงค์กระโซ่ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
773 |
เด็กหญิงอนัญชนา แสนสามารถ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
774 |
เด็กหญิงกุลนัดดา เทียนทอง |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
775 |
เด็กหญิงไอศวรรย์ อุไรวงศ์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
776 |
เด็กหญิงสุภัสสร หัตถสาร |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
777 |
เด็กหญิงปราณกมล รูปเหลี่ยม |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
778 |
เด็กหญิงรัติยาพร จันทรโคตร |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
779 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ สิงหศิลปื |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
780 |
เด็กหญิงสุภนิชา จิตอามาตย์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
781 |
เด็กหญิงนภาพรรณ ฮ่มป่า |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
782 |
เด็กหญิงพีรยา โสที |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
783 |
เด็กหญิงปารมี เนืองนอง |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
784 |
เด็กหญิงพิชญา ราชสุวรรณ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
785 |
เด็กชายกฤตยชญ์ ศรีคำน้อย |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
786 |
เด็กชายยุติธรรม คุ้มเนตร |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
787 |
เด็กชายคุณธรรม เจนเชี่ยวชาญ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
788 |
เด็กชายภูมินทร์ สิทธิเสนา |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
789 |
เด็กหญิงนันทิชา สัพโส |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
790 |
เด็กหญิงเมษารัตน์ รัตนวงค์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
791 |
เด็กชายปฐวกานต์ คัดทะจันทร์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
792 |
เด็กหญิงสิริมา คำมุงคุณ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
793 |
เด็กหญิงนิชาภัทร สนิทรักษ์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
794 |
เด็กหญิงอชิรญาณ์ ธารารมย์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
795 |
เด็กหญิงพิมพ์พิศา ศิลปสิทธ์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
796 |
เด็กหญิงมะลิการ ลี้พล |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
797 |
เด็กหญิงจิดาภา พ่อบุตรดี |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
798 |
เด็กหญิงณภัทร ว่องนิติรัตตกุล |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
799 |
เด็กหญิงปุริมปรัชญ มณีกุลทรัพย์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
800 |
เด็กหญิงพิมพิกา อิ่มสมโภช |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
801 |
เด็กชายอินทัช ฦาชา |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
802 |
เด็กชายรชต พ่อชมภู |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
803 |
เด็กชายชวรัตน์ พระดอกเมือง |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
804 |
เด็กชายปภินวิช ยตะโคตร |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
805 |
เด็กชายธนากร สุขรี |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
806 |
เด็กชายณัฐนนท์ รามฤทธิ์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
807 |
เด็กชายธเนศ คำป้อง |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
808 |
เด็กหญิงนันท์นภัส เนียมแดง |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
809 |
เด็กหญิงทัศนิยา ขันทีท้าว |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
810 |
เด็กหญิงขวัญข้าว คำศรี |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
811 |
เด็กหญิงปิญชาน์ ชาเรืองเดช |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
812 |
เด็กหญิงจินต์จุฑา เจริญศรี |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
813 |
เด็กหญิงฐานิดา เชื้อคำจันทร์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
814 |
เด็กหญิงนัทธ์ชนัน วงศ์กระโซ่ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
815 |
เด็กหญิงนภัสสร มาคำ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
816 |
เด็กหญิงสวรรญา ชื่นอารมณ์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
817 |
เด็กหญิงอมรรัตน์ ฤทธิรณ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
818 |
เด็กชายวิกรม เชื้อวงศ์พรหม |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
819 |
เด็กหญิงณธิดา รุ่งสันเทียะ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
820 |
เด็กชายสุทธิภัทร อัฐนาค |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
821 |
เด็กชายรามเทพ แสนสุข |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
822 |
เด็กหญิงพุทธพิชญา มูลตองคะ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
823 |
เด็กชายภัทรพล ผลโยน |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
824 |
เด็กหญิงสุพิชฌาย์ มนต์คาถา |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
825 |
เด็กหญิงณัชชา งอยกุดจิก |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
826 |
เด็กชายวรนิธิพัสร์ น้อยเภา |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
827 |
เด็กหญิงภัทรียา ณ หนองคาย |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
828 |
เด็กหญิงวิณิชยา กาญจนวิบูลย์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
829 |
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ไชยเพ็ชร |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
830 |
เด็กหญิงกิติชา ตุลาพัฒน์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
831 |
เด็กหญิงชาลิสา แก้วดวงดี |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
832 |
เด็กหญิงกชพรรณ ไตรยวงค์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
833 |
เด็กชายสินธุชา พลโลก |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
834 |
เด็กชายปิยวัฒน์ ศรีรัตน์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
835 |
เด็กชายธนพัฒน์ เหมพิทักษ์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
836 |
เด็กชายธนพงษ์ ฤทธิธาดา |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
837 |
เด็กหญิงเกตน์สิรี ประทุมทอง |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
838 |
เด็กชายธีร์พิสิษธิ์ สิทธุเขต |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
839 |
เด็กหญิงศิริกาญจน์ดา แสนสุภา |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
840 |
เด็กหญิงชญาดา แสนสามารถ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
841 |
เด็กหญิงณภัทร ท้าวฤทธิ์ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
842 |
เด็กหญิงกวิสรา ศรีสุนาถ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
843 |
เด็กหญิงภคพร แสงสีทา |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
844 |
เด็กหญิงอสมาภรณ์ โสมศรีแพง |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
845 |
เด็กชายณัฐวัตร ธานะราช |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
846 |
เด็กหญิงซาร่า มายโมนี่ |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
847 |
เด็กหญิงชนัญธิดา ละครพล |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
848 |
เด็กหญิงกรกมล ปฏิญาณวิภาส |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
849 |
เด็กหญิงกมลลักษณ์ คำชมภู |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
850 |
เด็กหญิงชุติปภา ไตรยราช |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
851 |
เด็กหญิงสิรามล ลาดบาศรี |
โรงเรียนเซนยอแซฟนาแก |
1 |
|
|
852 |
เด็กหญิงกาลัญญุตา มั่นธรณ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
853 |
เด็กชายวิกรานต์ อ่อนหวาน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
854 |
เด็กหญิงศศิประภา อินทร์จันดา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
855 |
เด็กหญิงกุลธิดา ทองคำ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
856 |
เด็กหญิงณัฐนิช ติธรรม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
857 |
เด็กหญิงณฐิกา คำพระรัตนตรัย |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
858 |
เด็กหญิงสิรินทรา ชาภู่พวง |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
859 |
เด็กหญิงประภัสสรา พฤกพัฒนาชัย |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
860 |
เด็กหญิงนิชนันท์ โสระเวช |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
861 |
เด็กหญิงธนาภรณ์ ไชยคาม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
862 |
เด็กหญิงกุลธิดา สุวรรณเทน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
863 |
เด็กหญิงอนันตญา บุญภักดี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
864 |
เด็กหญิงณัฎฐชุดา ชมลา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
865 |
เด็กชายพีรณัฐ แสงสีดา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
866 |
เด็กหญิงพิชญาภา ซ้ายกลาง |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
867 |
เด็กหญิงนีรวรรณ เพิ่มชาติ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
868 |
เด็กหญิงเขมจิรา นาสมบูรณ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
869 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ อุปทุม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
870 |
เด็กหญิงสุพรรษา มองบุญ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
871 |
เด็กชายอภินัทธ์ วิรุฬห์วาณิช |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
872 |
เด็กชายวรากร เอี่ยมวิจิตร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
873 |
เด็กชายปุณยพัฒน์ คล่องขยัน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
874 |
เด็กชายไชยพศ จับจิตต์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
875 |
เด็กชายวชิรวิทย์ จันทรเดช |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
876 |
เด็กหญิงปรียา ถวิลการ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
877 |
เด็กหญิงวิภาวี มณีปกรณ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
878 |
เด็กหญิงลักษณารีย์ วงค์แสงคำ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
879 |
เด็กชายณัชพล วงษ์ธานี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
880 |
เด็กหญิงนัฐพร แสงอ่อน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
881 |
เด็กหญิงเอื้อมฟ้า รักษากุมาร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
882 |
เด็กหญิงนวรัตน์ สหะโต |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
883 |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก อุปทุม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
884 |
เด็กชายวุฒิกรณ์ สอนพันธ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
885 |
เด็กชายธราเทพ พามี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
886 |
เด็กชายประภวิษณ์ มณีจันทา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
887 |
เด็กชายวิศรุต โคตรชมพู |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
888 |
เด็กหญิงจุไรรัตน์ ผือฮีเขวา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
889 |
เด็กหญิงชญานิศ โสภา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
890 |
เด็กหญิงณัฐชยา ดวนลี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
891 |
เด็กชายชวกร ทากิระ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
892 |
เด็กชายณัชภัค ขนทอง |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
893 |
เด็กชายราเมศวร์ แก้วก่า |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
894 |
เด็กชายวรากร โสภา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
895 |
เด็กหญิงกุลปรียา ทองคำ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
896 |
เด็กหญิงรินรดา คำภาบุญ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
897 |
เด็กหญิงจิดาภา พรรณวงศ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
898 |
เด็กชายธนกร กัสนุกา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
899 |
เด็กชายไตรรงค์ ศรีใส |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
900 |
เด็กชายอดิศร มณีพงศกร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
901 |
เด็กชายพงศกร ใจมั่น |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
902 |
เด็กชายปวริศ ถวิลการ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
903 |
เด็กหญิงปลายฝน ไชยโชติ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
904 |
เด็กหญิงพัณธิตา อินทร์โสม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
905 |
เด็กหญิงวริศรา พังดวงแสง |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
906 |
เด็กหญิงเลอมาน อำไพฤทธิ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
907 |
เด็กหญิงศศิภา สุสิงห์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
908 |
เด็กหญิงศิริประภา จันทปัน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
909 |
เด็กหญิงสุกษมา รักษาทรัพย์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
910 |
เด็กหญิงอมรรัตน์ เสนาคำ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
911 |
เด็กหญิงอติกานต์ มงคลสวัสดิ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
912 |
เด็กหญิงอริษา หลอมนาค |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
913 |
เด็กหญิงอสมาภรณ์ แพงพรม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
914 |
เด็กหญิงอาริญา สีใส |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
915 |
เด็กหญิงอุมากร บุตรราช |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
916 |
เด็กหญิงอรณิชา อินธิราช |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
917 |
เด็กหญิงอรยา ดีมี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
918 |
เด็กหญิงศิริพร นามวันดี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
919 |
เด็กหญิงมุทิตา แสงพรหมชารี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
920 |
เด็กหญิงวนัสนันท์ ลำพูน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
921 |
เด็กชายเกียรติพงษ์ ไฟเฟื้อย |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
922 |
เด็กชายพลภัทร คิอินธิ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
923 |
เด็กชายธนกฤต หาญรบ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
924 |
เด็กชายปฎิภาณ วงศ์มณีปกรณ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
925 |
เด็กชายวงศธร เจริญไทย |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
926 |
เด็กชายอดิเทพ ดวงศร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
927 |
เด็กชายอรรถพล อินาลา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
928 |
เด็กชายอภิเดช พ่อค้าช้าง |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
929 |
เด็กชายไชยภัทร สุขพันธ์อ่ำ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
930 |
เด็กชายนพรัตน์ นันทะคีรี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
931 |
เด็กหญิงชนกชนม์ พรนิมิตร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
932 |
เด็กหญิงมะลิวัน เจริญพต |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
933 |
เด็กหญิงวรรณษา โจ่ซิว |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
934 |
เด็กชายธนพล ปลูกชาลี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
935 |
เด็กชายพีรพัฒน์ โพธิ์ภา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
936 |
เด็กชายสุวพัชร กาญจนะ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
937 |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ เสนานิมิต |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
938 |
เด็กหญิงฐิติยา นวลสี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
939 |
เด็กหญิงภัควลัญชญ์ จันทอก |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
940 |
เด็กหญิงสุทธิตา ประชากุล |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
941 |
เด็กหญิงธัญญลักษณ์ โลตุฤทธิ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
942 |
เด็กหญิงพรทิพา มูลตลาด |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
943 |
เด็กหญิงจันทกานต์ ชัยโพธิ์ศรี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
944 |
เด็กหญิงแพรทอง สุขรัง |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
945 |
เด็กหญิงศดานันท์ วงษาเทียม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
946 |
เด็กหญิงปาริชาติ เจริญพต |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
947 |
เด็กหญิงจิราพร หาวงค์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
948 |
เด็กชายศุภกร พูลพิชล |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
949 |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ จำปา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
950 |
เด็กหญิงนันทวรรณ สายตา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
951 |
เด็กหญิงสุพิชญา อุประจันทร์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
952 |
เด็กชายคุณัชญ์ บุญนิธิภัทร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
953 |
เด็กหญิงณัฐธิชา ไตรจักร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
954 |
เด็กหญิงปวีณ์สุดา อุดมทรัพย์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
955 |
เด็กหญิงวรางคณา ศรีสถาน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
956 |
เด็กหญิงณธิดา หมดมลทิน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
957 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ กีกาศ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
958 |
เด็กชายศรัณย์กร คุยพร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
959 |
เด็กชายยุทธวีร์ สุนทรา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
960 |
เด็กชายรัชชานนท์ โพธิ์พะเนาว์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
961 |
เด็กชายเจตนิพัทย์ อุละภูมิ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
962 |
เด็กชายปัณณธร สอนแก้ว |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
963 |
เด็กชายภูริพัฒน์ บุญรัตนโภคิน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
964 |
เด็กชายวชิรวิทย์ ตั้งปณิธานนท์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
965 |
เด็กชายศาสตรา นุชเส |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
966 |
เด็กชายอดิศร ดวงศร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
967 |
เด็กชายมนต์มนัส สุนา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
968 |
เด็กชายธนกฤติ ศรีชัย |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
969 |
เด็กชายอภิมุข บุตรวร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
970 |
เด็กชายธนวินธ์ สังข์สวัสดิ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
971 |
เด็กหญิงกนกวรรณ เจริญพต |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
972 |
เด็กหญิงกัญญ์วรา โคตสา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
973 |
เด็กหญิงชญานันท์ อัปมะโน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
974 |
เด็กหญิงธัญกานต์ เปรมชานันท์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
975 |
เด็กหญิงพิชญาภา ตะวะนะ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
976 |
เด็กหญิงเพชรลดา วิสัย |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
977 |
เด็กหญิงนุชวรา พนมศักดิ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
978 |
เด็กหญิงลภัสรดา มองเคน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
979 |
เด็กหญิงพิมพ์พิชชา จิตร์สุข |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
980 |
เด็กชายกาญจน์ภัค หงษามนุษย์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
981 |
เด็กชายคเชนทร์ อุ่นอาสา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
982 |
เด็กชายชัยณพัฒน์ กรรณลา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
983 |
เด็กชายชัยวัฒน์ ฝ่ายเพีย |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
984 |
เด็กชายณฐกรกฤตย์ พึ่งบุญไพศาล |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
985 |
เด็กชายณัฐชนน ช่วยโสม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
986 |
เด็กชายณัฏฐกิตติคุณ บุญพุฒ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
987 |
เด็กชายพีรณัฏ ระดมงาม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
988 |
เด็กชายพศวัต มาตราช |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
989 |
เด็กชายภักดิพงศ์ พรตรีสัตย์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
990 |
เด็กชายรพีภัทร โคตสา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
991 |
เด็กชายศิวัช เครือรัตนไพบูลย์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
992 |
เด็กชายอนุพงษ์ ฉายเรือง |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
993 |
เด็กชายอรรถนนท์ แก้วมาลา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
994 |
เด็กชายบูรฑัฐ บุพศิริ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
995 |
เด็กชายเนรมิต วิชัยสา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
996 |
เด็กชายธนกฤต สีพั้ว |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
997 |
เด็กหญิงกนกนภัส สว่างใจ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
998 |
เด็กหญิงจิราพัชร บุตรไชย |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
999 |
เด็กหญิงญาดา จำปา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1000 |
เด็กหญิงฐิตากร ภูวงค์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1001 |
เด็กหญิงฐิติวรดา จันทอก |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1002 |
เด็กหญิงณิชาภัทร สันติสุขลาภ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1003 |
เด็กหญิงณัฐณิชา อ่อนพุทธา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1004 |
เด็กหญิงธัญชนก เหลืองรุ่งทรัพย์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1005 |
เด็กหญิงนรารักษ์ แพงดี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1006 |
เด็กหญิงนภัสรพี คล่องแคล่ว |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1007 |
เด็กหญิงนันท์นภัส จรุงพันธ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1008 |
เด็กหญิงปิยฉัตร คำเงิน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1009 |
เด็กหญิงวิโรสินี อุปครุธ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1010 |
เด็กหญิงศิริประภา ศรีพระจันทร์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1011 |
เด็กหญิงแพรวนิต อัศวกุลสิริโชติ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1012 |
เด็กชายกวีศักดิ์ อินาลา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1013 |
เด็กชายกรภัทร วัฒนกุล |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1014 |
เด็กชายกฤษณะ ผาตูม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1015 |
เด็กชายจตุรวิตต์ โคตรภู |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1016 |
เด็กชายจักรพันธ์ บริบาลบุษกร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1017 |
เด็กชายธนัท หงษามนุษย์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1018 |
เด็กชายพิชิตชัย วงค์อุดม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1019 |
เด็กชายพานุวัฒน์ นนทะวงษา |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1020 |
เด็กชายวิศวะ จันทร์แฉ่ง |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1021 |
เด็กชายธีระพงศ์ พรมเกษร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1022 |
เด็กชายชวนากร เกิดสมบุญ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1023 |
เด็กชายนพเก้า กิตติเมธิน |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1024 |
เด็กหญิงอรวรรณ ขุนศรี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1025 |
เด็กชายจิรสิน ผาใต้ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1026 |
เด็กชายณฐภัทร ศิริศักดิ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1027 |
เด็กชายธราเทพ ศรีอินทร์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1028 |
เด็กชายนวพล นามนอก |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1029 |
เด็กชายปุญญพัฒน์ วรรณพันธ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1030 |
เด็กชายปิยะวัฒน์ พันชะตะ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1031 |
เด็กชายภูวดล นาพิมแสง |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1032 |
เด็กชายสุวรรณภูมิ ยิ้มละมัย |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1033 |
เด็กชายหัฏฐกร แก้วไกรสร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1034 |
เด็กชายอรรถกร มานะพรชัย |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1035 |
เด็กชายธนพัฒน์ พลหาญ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1036 |
เด็กชายบุญยปกรณ์ นนทะสี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1037 |
เด็กชายธนวัฒน์ พิลาบุตร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1038 |
เด็กหญิงกุลวิยา มอมขุนทด |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1039 |
เด็กหญิงณลาทิพย์ วรกิจ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1040 |
เด็กหญิงณิชารีย์ จับมั่น |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1041 |
เด็กหญิงทิพย์สุดา มูลโสม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1042 |
เด็กหญิงปานชนก แก้วพระธรรม |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1043 |
เด็กหญิงพิทยาภรณ์ สันดี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1044 |
เด็กหญิงวริศรา วงษ์ธานี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1045 |
เด็กหญิงวรรษมน อ่อนศรี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1046 |
เด็กหญิงศิริกัญญา ขรรศร |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1047 |
เด็กหญิงณัฐลดา ลุมวงศ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1048 |
เด็กหญิงอภิสรา อุประ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1049 |
เด็กหญิงสุชานาถ อาจสมดี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1050 |
เด็กหญิงปวริศา ไวยพัฒน์ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1051 |
เด็กหญิงปริยฉัตร สุวรรณศรัี |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1052 |
เด็กหญิงพิรุณรักษ์ ราชคำ |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (รัตนโกสินทร์ ๒๐๐ปี) |
1 |
|
|
1053 |
เด็กชายคุณวฒิ พรหมหาคำ |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1054 |
เด็กชายชโยดม เที่ยงตรง |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1055 |
เด็กชายณัฐวุฒิ บุญอุบล |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1056 |
เด็กชายนฤเบศท์ นอนรัมย์ |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1057 |
เด็กชายพสุมนต์ สุวรรณศรี |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1058 |
เด็กชายภานุวัฒิ ยงเพชร |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1059 |
เด็กชายวาสุเทพ ประกิ่ง |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1060 |
เด็กชายสิทธิพงษ์ อูฐยาว |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1061 |
เด็กชายภาณุพงศ์ ภูมิอินทร์ |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1062 |
เด็กหญิงกัลยกร แก้วพิกุล |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1063 |
เด็กหญิงจารุพิชญา แสงโสม |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1064 |
เด็กหญิงณัชกานต์ ชนะพจน์ |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1065 |
เด็กหญิงธนิดา เนาตะ |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1066 |
เด็กหญิงวิลาวัลย์ สาระณี |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1067 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ มโนมัย |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1068 |
เด็กหญิงณีรนุช แก้วระดี |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1069 |
เด็กหญิงวิมลรัตน์ วงศ์กวนกรม |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1070 |
เด็กหญิงสุนีถา เสนานาญ |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1071 |
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ศรีพระจันทร์ |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1072 |
เด็กชายคอม จันทรา |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1073 |
เด็กหญิงธันวาพร แข็งข้อ |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1074 |
เด็กชายชอชัชวาลย์ พ่อบำรุง |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1075 |
เด็กชายคม จันทรา |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1076 |
เด็กชายพัทธพล ศรวงศ์ |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1077 |
เด็กหญิงปัณฑารีย์ พาพิมล |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1078 |
เด็กชายวสุ คงดี |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1079 |
เด็กหญิงธัญญาศิริ เมืองจันทร์ |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1080 |
เด็กหญิงกัลยนุช แก้วอ่อนขวา |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (สมพรอภัยโส) |
1 |
|
|
1081 |
เด็กชายก้องภพ เอี่ยมกุศลกิจ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1082 |
เด็กชายโนอาห์ สมกำลัง |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1083 |
เด็กชายภูชนะ ทองใบ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1084 |
เด็กชายมาร์ค แวนบอน |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1085 |
เด็กชายศุภวิชญ์ มังคละคีรี |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1086 |
เด็กชายสุวรรณพฤกษ์ บุญช่วยดี |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1087 |
เด็กหญิงชาริตา อ่อนภูธร |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1088 |
เด็กหญิงนพวรรณ ทองอุทัยศรี |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1089 |
เด็กหญิงนันทิกานต์ ก้องเกียรติกมล |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1090 |
เด็กหญิงปวเรศ กันปัญญา |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1091 |
เด็กหญิงพิมพิชญา คงธนชโยพิทย์ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1092 |
เด็กหญิงรมิดา วิจิตร์ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1093 |
เด็กหญิงวริยา ขุนจันทร์ดี |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1094 |
เด็กหญิงสุวภัทร มุทาไร |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1095 |
เด็กหญิงกุลจิรา ทองอุทัยศรี |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1096 |
เด็กหญิงณภาภัช นันนิยงค์ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1097 |
เด็กหญิงนันท์นลิน ก้องเกียรติกมล |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1098 |
เด็กหญิงพุทธิมน ไชยวงษา |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1099 |
เด็กหญิงภคอร ศิรธรานนท์ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1100 |
เด็กหญิงอรปรียา เสียงล้ำ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1101 |
เด็กหญิงณิชารีย์ พานเทียนทอง |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1102 |
เด็กหญิงสิรภัทร พิริยะประสิทธิ์ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1103 |
เด็กชายกฤตมุข สารุณา |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1104 |
เด็กชายธณณ ธนโชติพิพิธ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1105 |
เด็กชายอรรถชาติ มิมาชา |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวืทยาลัยนครพนม พนมพิทยพัฒน์ |
1 |
|
|
1106 |
เด็กหญิงปริยากร งามสำโรง |
โรงเรียน กศน. |
1 |
|
|
1107 |
เด็กหญิงอตุลยา งามสำโรง |
โรงเรียน กศน. |
1 |
|
|