ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายกรณ์ ฉายากุล |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
2 |
เด็กหญิงณัฐณิชา สุวรรณเนาว์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
3 |
เด็กหญิงชิรญาณ์ สุทธานี |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
4 |
เด็กหญิงจิดาภา เขียวสง่า |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
5 |
เด็กหญิงชนันสิริ หนูทองแก้ว |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
6 |
เด็กชายจิรพัส อินถา |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
7 |
เด็กหญิงศุภรัตน์ เกื้อหนุน |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
8 |
เด็กหญิงบุษรา แซ่ตั้ง |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
9 |
เด็กชายฐานวรรธก์ ธยานุวัฒนวงศ์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
10 |
เด็กหญิงปิ่ณปิณัฐ ชีพวรรณ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
11 |
เด็กชายคณาธิป ทองแก้ว |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
12 |
เด็กหญิงพัฑฒิดา คงสถาพรชัย |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
13 |
เด็กชายศิวกร จันทร์ศรี |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
14 |
เด็กชายอลงกรณ์ วันทมาตร์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
15 |
เด็กชายกานต์ กิตยากาญจน์กุล |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
16 |
เด็กชายธนัช รอดศิริ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
17 |
เด็กชายภูสิษฐ์ สำแดงเดช |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
18 |
เด็กชายกฤติน ทิพย์อักษร |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
19 |
เด็กชายพลพจน์ แสงเกตุวราวิจิตร |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
20 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ เกิดสุข |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
21 |
เด็กหญิงรัก สะรอหมาด |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
22 |
เด็กชายพลากร อุชุภาพ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
23 |
เด็กชายปวีณวัจน์ จันทร์ยัง |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
24 |
เด็กชายสตีเฟ่น ไมบัค |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
25 |
เด็กหญิงณิชาภัทร นิลสวัสดิ์ชัยกุล |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
26 |
เด็กหญิงกานตรัตน์ วงศ์วิวัตน์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
27 |
เด็กหญิงปัญญาทิพย์ ปิยะณัตดิ์พูล |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
28 |
เด็กหญิงภัสพร เกียรติกิจกุล |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
29 |
เด็กหญิงธมลวรรณ ทองย้อย |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
30 |
เด็กหญิงจารุภัทร รอดไผ่ล้อม |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
31 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ ศรีทอง |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
32 |
เด็กหญิงณัฐณิชา ชูเสือหึง |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
33 |
เด็กหญิงธฤษวรรณ ฤทธิ์โสม |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
34 |
เด็กหญิงฐิตาพร ตั้งพิทักษ์กุล |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงนรมน สถาปนาวัตร |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
36 |
เด็กหญิงกัญจนพร แก้วลอดหล้า |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
37 |
เด็กชายทินภัทร รื่นฤทัย |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
38 |
เด็กชายคณิศร เพชรรัตน์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
39 |
เด็กชายปิยพัทธ์ กออวยชัย |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
40 |
เด็กหญิงจุฑาทิพย์ ยอดหนู |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
41 |
เด็กหญิงพิชามญชุ์ พรมชู |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
42 |
เด็กชายอุกฤษฏ์ หลักปัญญา |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
43 |
เด็กหญิงธัญญพร กรรณิการ์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
44 |
เด็กหญิงณัชชาภา ชนะพล |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
45 |
เด็กหญิงณัฐฐิติกานต์ เหล่าเมฆ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
46 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ กัลชนะ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
47 |
เด็กชายกฤติน ลิ่มเจริญชาติ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
48 |
เด็กหญิงแธนชนก ตัณฑวิรุฬห์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
49 |
เด็กชายพงษ์พิพัฒน์ กิตติวนากุล |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
50 |
เด็กชายธนโชติ แซ่จั่ว |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
51 |
เด็กหญิงวรรณิดา บุญมาก |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
52 |
เด็กหญิงสุภาวดี มิตรกุล |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
53 |
เด็กชายวุฒิพร สมจิตร์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
54 |
เด็กหญิงศันสนีย์ เสือใหม่ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
55 |
เด็กหญิงนันทิชา ไชยแสง |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
56 |
เด็กหญิงกุลนิษฐ์ชา รักษารัตน์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
57 |
เด็กชายกัณห์ทภัทร ชำมะนาด |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
58 |
เด็กชายชยณัฐ แซ่ฮู้ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
59 |
เด็กหญิงสุพิชฌาย์ เลิศอัศวพงษ์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
60 |
เด็กชายชัยฐกรณ์ แก้วประดิษฐ์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
61 |
นายโทมัส กาอุช |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
62 |
เด็กหญิงรัตนธิป สุวรรณหกาญจน์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
63 |
เด็กชายภัทรกฤต คล้ายพ้อแดง |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
64 |
เด็กหญิงอรัญญา ฐิตะฐาน |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
65 |
นายจอมพล มีภาพ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
66 |
นายพงศ์พล โพธิยาสานนท์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
67 |
เด็กชายอภิวิชญ์ อ้นจรูญ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
68 |
เด็กหญิงมนสิชา เทิดพุทธธรรม |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
69 |
เด็กหญิงฐิติกานต์ ขวัญราช |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
70 |
เด็กหญิงปุณยนุช ปิดธิดา |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
71 |
เด็กชายธีร์ ทองฉิม |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
72 |
เด็กหญิงดาวพระศุกร์ ยศจีน |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
73 |
เด็กชายศิวัช โชคชัยเจริญสิน |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
74 |
เด็กหญิงวิมลณัฐ อรุณโชติ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
75 |
เด็กหญิงชนันธร รัตนกูล |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
76 |
เด็กหญิงพรชนัน วิทยาปัญญานนท์ |
โรงเรียนภูบดินทร์พิทยาลัย |
1 |
|
|
77 |
เด็กชายภักดี เกีตรติบุญญาฤทธิ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
78 |
เด็กชายปัณณทัต แจ่มจำรัส |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
79 |
เด็กชายสรศักดิ์ เสนหวาน |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
80 |
เด็กชายภรรณภูมิ ง่วนชู |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
81 |
เด็กชายเติมพงศ์ จาวยญ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
82 |
เด็กชายศุภกิตติ์ สังข์สิงห์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
83 |
เด็กชายปภาวิน ปัญญาวัชร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
84 |
เด็กหญิงริษฎา พัฒมณี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
85 |
เด็กหญิงยมลพร เทพมณี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
86 |
เด็กหญิงชนม์นิภา เสวกฉิม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
87 |
เด็กหญิงปณัฐดา บัณฑิต |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
88 |
เด็กหญิงกัญญาภัค สุวรรณรัตน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
89 |
เด็กหญิงไอลดา จันทร์มณี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
90 |
เด็กหญิงสิริปิยธร อุดมเศรษฐ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
91 |
เด็กหญิงณัฐธยาน์ ชุมแสง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
92 |
เด็กหญิงกันติชา แดงมณี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
93 |
เด็กหญิงธมลวรรณ สว่างจันทร์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
94 |
เด็กชายธรรมากร โชติมันต์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
95 |
เด็กชายศุภวิชญ์ ผลพุฒ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
96 |
เด็กชายสหวัช ครุฑกาศ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
97 |
เด็กหญิงศุภัชยา ขจรจารุกุล |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
98 |
เด็กหญิงประภาศรี เพ็งทะลุง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
99 |
เด็กชายธิติกรณ์ ชุมแสง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
100 |
เด็กชายวิชชาพล กลิ่นละออ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ ใจหาญ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
102 |
เด็กหญิงนภัทรศิริ พรมนิมิตร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
103 |
เด็กหญิงพัทธนันท์ เมฆาระ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
104 |
เด็กชายธิติพันธุ์ ตั้งมณี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
105 |
เด็กหญิงขวัญวัชร์ ใจกว้าง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
106 |
เด็กหญิงญาสุมิน ฤทธิโสม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
107 |
เด็กหญิงปรียาภรณ์ เอี่ยมสำอาง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
108 |
เด็กหญิงรัตนวดี ยอดระบำ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
109 |
เด็กชายจิรภัทร อนันตกูล |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
110 |
เด็กหญิงพรรณปพร รุ่งสุวรรณ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
111 |
เด็กหญิงกานต์กมล ชูทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
112 |
เด็กหญิงวรวลัญช์ เขจรบุตร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
113 |
เด็กหญิงอังคณา มัธยัสถ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
114 |
เด็กหญิงแสงอ่อน อ่อนน้อย |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
115 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ อ่อนจร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
116 |
เด็กหญิงญาณิศา วงษ์จีน |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
117 |
เด็กหญิงพัชรเทพ เทพทุ่งหลวง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
118 |
เด็กชายพุฒิพงศ์ ศรีศิลป์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
119 |
เด็กหญิงนภา ปิดพยันต์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
120 |
เด็กหญิงวรรณิษา ศรีจันทร์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
121 |
เด็กชายพัชรพล พรหมหาญ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
122 |
เด็กชายศิริศักดิ์ ยิ้มอนันต์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
123 |
เด็กชายสิทธินันท์ พรหมสุวรรณ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
124 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ เสือสง่า |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
125 |
เด็กหญิงธนภรณ์ เทือกทิพย์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
126 |
เด็กหญิงสุชานาฎ แซ่ว่อง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
127 |
เด็กหญิงพัชราภา คงธานี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
128 |
เด็กหญิงเกศกนก ด้วงทิพย์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
129 |
เด็กหญิงอินทิรา เผ่าเพ็ง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
130 |
เด็กหญิงปานปรียา โรยสุวรรณ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
131 |
เด็กชายสิรภพ ทองพิทักษ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
132 |
เด็กชายอธิพงศ์ ยิ่งเภตรา |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
133 |
เด็กชายธนกฤต สุดใจ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
134 |
เด็กชายชาญณรงค์ ฟักทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
135 |
เด็กหญิงปวริษา หลีรัตนะ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
136 |
เด็กชายปัณณธร ทองคำ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงธิมลพร ธนะไชย |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
138 |
เด็กชายชินธัช อินทร์แก้ว |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
139 |
เด็กหญิงปภัสสร ไวยพัตร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
140 |
เด็กหญิงฐานิกา ยุติมิตร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
141 |
เด็กหญิงปานชนก ทวนทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
142 |
เด็กหญิงเพ็ญธิดา เสนะ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
143 |
เด็กหญิงวันวิสาข์ ทิพย์สมบัติ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
144 |
เด็กชายจารุพัฒน์ ไชยแสง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
145 |
เด็กชายสหรัฐ ประสาทเขตต์การ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
146 |
เด็กชายวรวิช อุดมกัน |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
147 |
เด็กชายธันวา ณ ระนอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
148 |
เด็กหญิงจิราวรรณ ธรรมเพชร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
149 |
เด็กชายวัชรนันท์ วสุธาพิทักษ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
150 |
เด็กชายนภดล งามฉวี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
151 |
เด็กหญิงนพภัสสร สีตะสิทธิ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
152 |
เด็กชายศุภวัฒน์ อุดม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
153 |
เด็กหญิงธนัญชนก ขาวศรี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
154 |
เด็กหญิงหทัยชนก เสวกฉิม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
155 |
เด็กหญิงวรรณวิษา นวลเพชร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงภรฐกานต์ ณ ระนอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
157 |
เด็กชายจารุณัฐ อนันตกูล |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
158 |
เด็กหญิงณัฐฐาพร หนูวัน |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
159 |
เด็กหญิงศิรินทร์นาถ ยนพันธ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
160 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ เมฆนิติ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
161 |
เด็กหญิงกชพรรณ คงแก้ว |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
162 |
เด็กชายวสิษฐ์พงศ์ แซ่ว่อง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
163 |
เด็กชายอนุวงศ์ เจริญวงศ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
164 |
เด็กชายณภัทร พรหมแสง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
165 |
เด็กชายอนุชา บุญทวี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
166 |
เด็กชายวีระศักดิ์ กีรี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
167 |
เด็กชายชัยวัฒน์ วงษ์สนิท |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
168 |
เด็กชายรัฐศาสตร์ แก้วอำรัตน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
169 |
เด็กหญิงศลิษา โยธาศรี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงรุจิรัตน์ อุทัยรัตน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงกฤตกมล อุดม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
172 |
เด็กหญิงชนินาถ หนูวุ่น |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
173 |
เด็กหญิงยวิษฐา สังขมณี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
174 |
เด็กหญิงเนติกานต์ ร่วมชาติ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
175 |
เด็กหญิงพิยดา รงค์โสภณ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
176 |
เด็กชายมนต์ธวัช ฉิมสอาด |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
177 |
เด็กชายธนกฤต ฤทธิ์เดช |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
178 |
เด็กชายกฤษณพงศ์ ชัยชนะกสิกรรม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
179 |
เด็กหญิงญาณาภรณ์ แก้วประไพ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
180 |
เด็กหญิงกาญจนา สุดสาคร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
181 |
เด็กหญิงวรางคณา สร้อยชมภู |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
182 |
เด็กหญิงพิชญาภา เสวกฉิม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
183 |
เด็กหญิงปุณยนุช เกิดกาญจน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
184 |
เด็กหญิงจิดาพา เนียมสุวรรณ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงสาวิตรี สำลีนิล |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
186 |
เด็กชายภาณุพงศ์ ตรึกตรอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
187 |
เด็กชายวรพล เมืองสมุทร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
188 |
เด็กชายพีรภัทร อ่อนวิมล |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
189 |
เด็กหญิงปานตะวัน ทวนทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
190 |
เด็กหญิงณัฐวิภา หยุหกฤษ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
191 |
เด็กหญิงปุณิกา ฤทธิโสม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
192 |
เด็กหญิงมาริสา แก้วมณี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
193 |
เด็กหญิงศรุตา เพิ่มสมบัติ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
194 |
เด็กหญิงจุฑามาศ อินทปักษ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
195 |
เด็กหญิงพรณภัทร สืบสังข์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
196 |
เด็กหญิงรัตนาภรณ์ วงศ์ประเสริฐ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
197 |
เด็กหญิงสวรส ทองอินทร์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงณัฐธิดา นาคสวัสดิ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
199 |
เด็กหญิงธารารัตน์ ทองศรีเพชร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
200 |
เด็กหญิงจิรภิญญา แซ่ภู่ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
201 |
เด็กหญิงบุณยานุช อนุจร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
202 |
เด็กชายรัฐศาสตร์ บริพันธ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
203 |
เด็กชายภัทรพล ศรีมาศ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
204 |
เด็กชายอนันตศักดิ์ มาณะเดช |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
205 |
เด็กชายธีระศักดิ์ ขาวอรุณ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
206 |
เด็กชายภาณุวัฒน์ ตรึกตรอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
207 |
เด็กชายสุกฤษฎิ์ ขอรัตน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
208 |
เด็กชายณัฐพล สุวรรณมณี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
209 |
เด็กชายชาญณรงค์ วงษ์สนิท |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
210 |
เด็กชายกฤษติพงศ์ อินทรโชติ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
211 |
เด็กชายศิววงศ์ วงศ์สุวัฒน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
212 |
เด็กชายชยพล ชมมี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
213 |
เด็กชายธนกร ปัญญาโรจน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
214 |
เด็กหญิงพรพิมล ทองมี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
215 |
เด็กหญิงณัฐวรรณ กรสกุล |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
216 |
เด็กหญิงพัทธ์ธีรา แกล้วทนงค์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
217 |
เด็กหญิงศิริลักษณ์ ช่วยชู |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
218 |
เด็กหญิงชุติมณฑน์ พวงบุปผา |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
219 |
เด็กหญิงณัฐวรา จริตงาม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงปทิตตา พิทักษ์สุข |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
221 |
เด็กหญิงเบญจรัตน์ พุ่มขจร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
222 |
เด็กหญิงอัยลดา รัฐกุลพินิจ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
223 |
เด็กหญิงนัฐณิชา พรมแดง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
224 |
เด็กหญิงทิพยรัตน์ ศักดิ์สมพงศ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
225 |
เด็กหญิงสุวภัทร ตู้บรรเทิง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
226 |
เด็กหญิงอาภัสรา มากทุ่งแร่ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
227 |
เด็กหญิงนภวรรณ บุญเกื้อ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
228 |
เด็กหญิงสุภาวดี นุ้ยเมือง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
229 |
เด็กหญิงวาสนา หีตชะนา |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
230 |
เด็กหญิงกิติญารัตน์ กล่อมหาดยาย |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
231 |
เด็กหญิงณัฐวดี คันงาม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
232 |
เด็กหญิงพิชชากร ศิริพรหม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
233 |
เด็กหญิงนฤมล สุขคุ้ม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
234 |
เด็กหญิงพีรกานต์ ผลพุฒ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
235 |
เด็กหญิงอรุณี สุขสันติถาวร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
236 |
เด็กหญิงจิรัชยา มณีโชติ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
237 |
เด็กหญิงกมลชนก แกล้วทนงค์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
238 |
เด็กหญิงวรัณญา อินทรวงศ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
239 |
เด็กหญิงณัฎฐธิดา สมชาติ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
240 |
เด็กชายนรงฤทธิ์ บุญเกิด |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
241 |
เด็กชายพรเทพ อินทะจักร์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
242 |
เด็กหญิงรวินันท์ บุญสนอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
243 |
เด็กหญิงวิปัสณีย์ ปรานนิธิวัฒน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
244 |
เด็กชายภาณุพงศ์ เสวกฉิม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
245 |
เด็กชายชัยมงคล ฟินทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
246 |
เด็กหญิงกมลพร รักบำรุง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
247 |
เด็กหญิงบวรรัตน์ พุทธสกุล |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
248 |
เด็กชายพงศภัค อ้นทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
249 |
เด็กชายศตวรรษ นวลละออ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
250 |
เด็กชายภานุพรรณ นวลเพชร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
251 |
เด็กชายธณกฤต มีจีนา |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
252 |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ พัฒหาญ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
253 |
เด็กชายณัฐชนน โคตุดร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
254 |
เด็กหญิงพรศิริ พรมรัตน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
255 |
เด็กหญิงธันยพร จันทร์สุข |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
256 |
เด็กหญิงธิติมา ชุมแสง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
257 |
เด็กหญิงฐานิตา วรชาติ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
258 |
เด็กหญิงกฤตาภรณ์ มหิมณี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
259 |
เด็กหญิงนิชาภา พุ่มขจร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
260 |
เด็กหญิงปานชีวา อรุณโชติ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
261 |
เด็กหญิงจิณณ์เพชร รินทร์สกุล |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
262 |
เด็กหญิงนภัส แก้วอำรัตน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
263 |
เด็กหญิงอจลญา หมื่นศรี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
264 |
เด็กหญิงเบญจมาภรณ์ นิลเดชา |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
265 |
เด็กหญิงประกายเพชร ขำแก้ว |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
266 |
เด็กหญิงธารทิพย์ สกุลหอม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
267 |
เด็กหญิงพรมวลัย ใจกว้าง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
268 |
เด็กชายฤทธินันท์ นุ้ยมั่ง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
269 |
เด็กหญิงจุฑาธิบดิ์ ทองหัตถา |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
270 |
เด็กหญิงกมลชนก ชุมวิสูตร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
271 |
เด็กหญิงพิริยา แปลกเปรมวงษ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
272 |
เด็กชายสิริพล เพชรโสม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
273 |
เด็กหญิงณัฐชา เหล็กทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
274 |
เด็กหญิงจิราพัชร สักแก้ว |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
275 |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ กิ่งน้ำฉ่า |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
276 |
เด็กหญิงลักษิกา เหล็กทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
277 |
เด็กชายจิรศักดิ์ พัฒหาญ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
278 |
เด็กหญิงอรปรียา จันทร์รุ่งเรือง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
279 |
เด็กหญิงปิยธิดา ขวัญราช |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
280 |
เด็กชายเรวัตร นะวะพิฒ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
281 |
เด็กหญิงจุฑามาศ ติ้งโหยม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
282 |
เด็กหญิงณัฐนรี สุวรรณเนาว์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
283 |
เด็กหญิงโชติกา บุญทวี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
284 |
เด็กหญิงดวงกมล หนูทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
285 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ช่วยเพชร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
286 |
เด็กชายรจนกร พรหมสถิตย์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
287 |
เด็กหญิงฐิติวรรณ เพชรประสงค์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
288 |
เด็กชายปกรณ์ มงกุฎทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
289 |
เด็กชายธนวิชญ์ แกล้วทนงค์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
290 |
เด็กหญิงเนตรนภา จตุราเพศ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
291 |
เด็กหญิงชลจิรา พุฒน้อย |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
292 |
เด็กหญิงรัชดาภรณ์ พุทธสังฆราช |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
293 |
เด็กหญิงศุภิสรา ซุยหลง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
294 |
เด็กหญิงมานิตา ยังคีรี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
295 |
เด็กชายทักษ์ดนัย ทับทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
296 |
เด็กหญิงกันยารัตน์ มณีบางกา |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
297 |
เด็กชายณัฐพงษ์ มาตรวิรัตน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
298 |
เด็กหญิงสุธิดา สุระพล |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
299 |
เด็กหญิงปกิตตา ชุมวิสูตร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
300 |
เด็กหญิงกนกวรรณ บัวหลวง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
301 |
เด็กชายสิรภัทร พรมมาศ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
302 |
เด็กหญิงหฤทัย ชุ่มชื่น |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
303 |
เด็กหญิงพชรอร เพชรสนธิ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
304 |
เด็กหญิงฑิตฐิตา เต็มเปี่ยม |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
305 |
เด็กหญิงพรชนัน ผลผลา |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
306 |
เด็กหญิงบวรลักษณ์ สามงามเหล็ก |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
307 |
เด็กหญิงพิชญา ศรทอง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
308 |
เด็กหญิงอจิราวดี คงแก้ว |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
309 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ศิริรัตน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
310 |
เด็กหญิงณฐพชรญ์ ด้วงรอด |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
311 |
เด็กหญิงรัตนกร ฤทธิเดช |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
312 |
เด็กหญิงเปี่ยมขวัญ สุขมุก |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
313 |
เด็กหญิงจีรชญา เผือกเกิด |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
314 |
เด็กชายธีรภัทร ไทยภักดี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
315 |
เด็กชายภูริพัฒน์ จันทร์ทวี |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
316 |
เด็กหญิงสุพรรณษา เวชโพธิ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
317 |
เด็กหญิงขวัญชนก ชุมละออง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
318 |
เด็กชายสุริยา ปะอันทัง |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
319 |
เด็กชายชูศักดิ์ ปูนวิเชียร |
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน |
1 |
|
|
320 |
เด็กหญิงพิมพ์พิสุทธิ์ เพ็งแก้ว |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
321 |
เด็กหญิงเหมรัชต์ เอกพจน์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
322 |
เด็กหญิงคัมภีรดา จิตรตรง |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
323 |
เด็กชายสิรภพ บุญญานุวัตร |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
324 |
เด็กหญิงจิรสุดา แก้วสุวรรณ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
325 |
เด็กหญิงกมลวรรณ พะลายะสุต |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
326 |
เด็กชายธนวินท์ ธรรมนารักษ์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
327 |
เด็กหญิงมุขรินทร์ รุ่นแสง |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
328 |
เด็กชายพิสิษฐ์ สุขศรี |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
329 |
เด็กชายชยพัทธ์ พรหมสถิตย์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
330 |
เด็กชายกันตพัฒน์ ใจเปี่ยม |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
331 |
เด็กหญิงปาณิศา กันกำไร |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
332 |
เด็กชายณภัทร เหล่าพัทรเกษม |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
333 |
เด็กหญิงศุภสุตา เติมไพบูลย์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
334 |
เด็กชายชัชพงษ์ จุลเพชร |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
335 |
เด็กหญิงกนกวรรณ อินทรมาตย์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
336 |
เด็กหญิงทอฝัน ทัศนภูมิ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
337 |
เด็กหญิงปานชนก ภัทรสิทธิรักษ์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
338 |
เด็กชายกฤษณพล ชุมสมุย |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
339 |
เด็กหญิงญาตาวี นาคเกษม |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
340 |
เด็กชายกฤตภัค คงพูน |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
341 |
เด็กหญิงสิรีรัศมิ์ ครองไกรเวช |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
342 |
เด็กชายวสวัตติ์ สมพิศ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
343 |
เด็กหญิงสาริศา อินทร์ชม |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
344 |
เด็กชายกฤป ล่องหลง |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
345 |
เด็กชายภาณุวิชญ์ รอดวิจิตร |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
346 |
เด็กชายกิตติภัทร์ เพชรสุวรรณ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
347 |
เด็กหญิงประติชญา ประกอบปราณ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
348 |
เด็กหญิงภูริชญา สินชู |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
349 |
เด็กชายปัณณธร สุขอนันต์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
350 |
เด็กชายภูวศิษฏ์ กาญจนสงคราม |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
351 |
เด็กชายเจตพัฒน์ ทวีศิลป์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
352 |
เด็กหญิงกานต์พิชชา เทพมณฑา |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
353 |
เด็กหญิงสิริมาดา กองทอง |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
354 |
เด็กหญิงศิริวรรณ แซ่ห่อ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
355 |
เด็กหญิงศิรินภา แซ่ห่อ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
356 |
เด็กหญิงธัญพิชชา สุภัทรนิยพงศ์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
357 |
เด็กชายธนกฤต ช้างเผือก |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
358 |
เด็กหญิงนพภัสสร สาระคุณ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
359 |
เด็กหญิงจิรภัทร์ สุระชิต |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
360 |
เด็กหญิงนิชาภัทร วรดิลก |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
361 |
เด็กชายสันติกานต์ เล็กสุนทร |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
362 |
เด็กชายปาณัท กันกำไร |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
363 |
เด็กหญิงชลิตา หฤหรรษพงศ์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
364 |
เด็กหญิงรวินันท์ ลาภมี |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
365 |
เด็กชายสรวิชญ์ แสงสุวรรณ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
366 |
เด็กชายปวริศ การุณสิต |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
367 |
เด็กชายกฤษกร สนานคุณ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
368 |
เด็กชายธนภัทร นาคสวัสดิ์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
369 |
เด็กชายฉัตรชัย ยังสุข |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
370 |
เด็กหญิงชญานิศ ทองขาว |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
371 |
เด็กหญิงสุรัสวดี นวลจริง |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
372 |
เด็กชายชยานนท์ ลลิตวจีวงศ์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
373 |
เด็กหญิงกชกร พัฒสถิตย์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
374 |
เด็กหญิงปะระนิมมิตตา ท้วมอ้น |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
375 |
เด็กหญิงปิ่นปินัทธ์ อำพันมณี |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
376 |
เด็กหญิงชนัญชิดา วงศ์สุวัฒน์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
377 |
เด็กหญิงศศินิภา ทับจันทร์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
378 |
เด็กชายสุชาครีย์ หัสโสะ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
379 |
เด็กชายชิษณุพงศ์ ชูบ้านนา |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
380 |
เด็กชายจารุวัฒน์ กันพยันต์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
381 |
เด็กหญิงวนิดา จาวยนต์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
382 |
เด็กชายณัฏฐ์ชยกร กุลจิรถิรยุทธ์ |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
383 |
เด็กหญิงวิมลลักษณ์ เอกธนันท์กุล |
โรงเรียนหลังสวนเทศบาลอุปถัมภ์ |
1 |
|
|
384 |
เด็กชายคุณวุฒิ อ่ำกอง |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
385 |
เด็กหญิงจันทณี จันทร |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
386 |
เด็กหญิงกัลญารัตน์ สุวรรณภัย |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
387 |
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา สินสุภา |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
388 |
เด็กหญิงกฤติยา สุวีรานุวัฒน์ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
389 |
เด็กหญิงสิดาพร เเสงสุริย์ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
390 |
เด็กชายธารา ศรีเที่ยงตรง |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
391 |
เด็กชายณัฐภัทร กิ่งน้ำฉ่า |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
392 |
เด็กชายณัฐชานน จุลกิจ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
393 |
เด็กชายพีรพัฒน์ สุขเจริญ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
394 |
เด็กชายอัษฎา เวชสุวรรณ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
395 |
เด็กชายกฤษนล พรหมประทีป |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
396 |
เด็กชายเจษฎา เวชสุวรรณ์ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
397 |
เด็กชายบุญฤทธิ์ เเซ่อึ้ง |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
398 |
เด็กหญิงอมรรัตน์ ทองสุข |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
399 |
เด็กชายณัฐดนัย ไหล่ทรงวุฒิ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
400 |
เด็กหญิงกนกวรรณ จุลทัศน์ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
401 |
เด็กหญิงพิมพกานต์ หวานสนิท |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
402 |
เด็กชายกวิน นิลเดชา |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
403 |
เด็กหญิงปุณฑรี ภักดีศรี |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
404 |
เด็กชายธนพัต เเก้วสกด |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
405 |
เด็กหญิงปนัดดา ฉิมวารี |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
406 |
นางสาวณัฐฐินันท์ เเซ่ด่าน |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
407 |
นางสาวเรวดี ฉิมสอาด |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
408 |
เด็กหญิงศิรินทรา เทพนา |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
409 |
นางสาวกณกากร เสนจันทร์ฒิไชย |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
410 |
เด็กชายศักดิ์บรรชา มาขันพันธ์ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
411 |
เด็กชายนพดล สามัคคี |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
412 |
เด็กหญิงสุชานันท์ จันทร์ทวี |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
413 |
เด็กชายเตชินท์ โพธิ์เงิน |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
414 |
เด็กชายวราวิชญ์ อาจหาญ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
415 |
เด็กชายกวิน อ้นโตน |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
416 |
เด็กหญิงขนิษฐา อ้นทอง |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
417 |
เด็กหญิงอาทิตยา หีดชนา |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
418 |
เด็กหญิงนิชิดา พุ่มธานี |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
419 |
เด็กหญิงอริษา เเสงปทุม |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
420 |
เด็กชายธนกฤต ช่วยบำรุง |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
421 |
เด็กชายศศิณนท์ สินธุพาชี |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
422 |
เด็กหญิงธัญสุดา ชัยชนะกสิกรรม |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
423 |
เด็กชายระพีพัฒน์ กรองไชย |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
424 |
เด็กหญิงชาริสา พุทธเมธา |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
425 |
เด็กหญิงนรกมล คงมุสิก |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
426 |
เด็กชายพรพรต เพตาเสน |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
427 |
เด็กหญิงณภัทร ทองปาน |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
428 |
เด็กหญิงอัจฉรา อินทะเสม |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
429 |
เด็กชายภัทรพล นาคพลกรัง |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
430 |
เด็กชายวิรพงศ์ ช่วยเกิด |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
431 |
เด็กชายศักรินทร์ ส่งเเสง |
วิทยาลัยเทคโนโลยีชุมพรบริหารธุรกิจ |
1 |
|
|
432 |
เด็กชายจิณณพัฒน์ มุจลินทร์ |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
433 |
เด็กหญิงอธิชา หนูคง |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
434 |
เด็กชายกบินทร์ ขาวปากช่อง |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
435 |
เด็กหญิงธัญญเรศ แดงศรีธรรม |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
436 |
เด็กชายธนภัทร กาญจนะ |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
437 |
เด็กชายศุภชัย หีตคีรี |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
438 |
เด็กหญิงรัตนาภรณ์ ณ นคร |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
439 |
เด็กชายจักรพงษ์ มะหมัดเหม |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
440 |
เด็กหญิงอัจจิมา ดำรงค์ |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
441 |
เด็กหญิงอัญมณี กันพล |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
442 |
เด็กหญิงฉัตรธิดา เรืองธารา |
โรงเรียนวัดราชบุรณะ |
1 |
|
|
443 |
เด็กชายธนกฤต ทิพย์บุญทรัพย์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
444 |
เด็กชายสุพศิน สอนสวัสดิ์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
445 |
เด็กชายชลกร ไชยณรงค์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
446 |
เด็กหญิงชญาดา ศรวัฒนา |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
447 |
เด็กชายขจรศักดิ์ พลรีทอง |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
448 |
เด็กชายณชพล ซ้วนลิ่ม |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
449 |
เด็กชายศุภกิตติ์ สอนสวัสดิ์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
450 |
เด็กหญิงรัชดาภรณ์ เรืองธารา |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
451 |
เด็กชายพรหมพิริยะ พรมโส |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
452 |
เด็กชายวชิรวิทย์ มณีโชติ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
453 |
เด็กชายสิงหา แซ่อึ้ง |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
454 |
เด็กชายณัฐฐินันท์ จันทร |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
455 |
เด็กชายพิเชษฐ์ คำภีร์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
456 |
เด็กชายธนากร มุขสุข |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
457 |
เด็กชายศุภณัฐ ทิพย์คีรี |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
458 |
เด็กชายณัฐศิษย์ สุขสวัสดิ์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
459 |
เด็กหญิงอภิรดา อินทรชิต |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
460 |
เด็กหญิงศศิตา เรืองธารา |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
461 |
เด็กหญิงกรรณิการ์ เล่สำ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
462 |
เด็กหญิงนิศญาพร บุญปั๋น |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
463 |
เด็กชายฆนาวิน นบนอบ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
464 |
เด็กหญิงพัชรมณฑ์ หลวงลัด |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
465 |
เด็กหญิงอันธิกา เหมาะพิชัย |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
466 |
เด็กหญิงกนกกาญจน์ เฉียบแหลม |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
467 |
เด็กหญิงทิพยวรรณ ศรีพรรณ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
468 |
เด็กหญิงณัฐวดี แดงประดิษฐ์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
469 |
เด็กหญิงวรยา ชาติสมบรูณ์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
470 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ ธรรมเสวต |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
471 |
เด็กหญิงจันทิมา จันทร์พรหม |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
472 |
เด็กหญิงจุฑามณี พริกภิรมย์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
473 |
เด็กหญิงบุษกร แสงสุวรรณ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
474 |
เด็กชายจาตุรงค์ เซี่ยงหว็อง |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
475 |
เด็กชายนุรักษ์ อิงอมรกุล |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
476 |
เด็กชายสุรเดช เรืองธารา |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
477 |
เด็กหญิงอรทัย ธรรมไพบูลย์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
478 |
เด็กหญิงพรชนก มณีบางกา |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
479 |
เด็กหญิงจันทิมา ราชเจริญ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
480 |
เด็กหญิงจิตติมา จันทร์พรหม |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
481 |
เด็กชายจักรภัทร์ ดำนิเวศ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
482 |
เด็กหญิงเมธปิยา หนูเจียม |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
483 |
เด็กชายกฤษกร แซ่ภู่ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
484 |
เด็กหญิงกัญญ์วรา ตรีชุม |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
485 |
เด็กหญิงอรทัย แสงอุดม |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
486 |
เด็กหญิงฟาติมา สายนุุ้ย |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
487 |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ คันทรง |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
488 |
เด็กหญิงกนกการ โปศิริ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
489 |
เด็กชายชยพล บำรุงสวัสด์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
490 |
เด็กหญิงอาทิตติยา อัคขนียันต์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
491 |
เด็กหญิงธิรดา สูงสิริยศ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
492 |
เด็กหญิงกัญชพร กุยุคำ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
493 |
เด็กหญิงฐิติกานต์ ลิ่มศิลา |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
494 |
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ สุขสวัสดิ์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
495 |
เด็กหญิงชุตินันท์ โสมขันเงิน |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
496 |
เด็กหญิงกฤตชญา ม่วงพิน |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
497 |
เด็กหญิงทักษอร ชุมละออง |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
498 |
เด็กหญิงพิชญาภัทร คล้ายสกุล |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
499 |
เด็กหญิงสิริกัลยา แสงสุวรรณ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
500 |
เด็กชายวริทธิ ขาวสมุทร |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
501 |
เด็กชายวรกันต์ ทองรอด |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
502 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ เกิดพุ่ม |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
503 |
เด็กหญิงสุภาดา สิทธิสังข์ |
โรงเรียนวัดประสาทนิกร |
1 |
|
|
504 |
เด็กชายนรากร บุญเกีย |
โรงเรียนบ้านปากน้ำหลังสวน |
1 |
|
|
505 |
เด็กชายดนุพร บุญครองชีพ |
โรงเรียนบ้านปากน้ำหลังสวน |
1 |
|
|
506 |
เด็กหญิงวริศรา กิจสุบรรณ |
โรงเรียนบ้านปากน้ำหลังสวน |
1 |
|
|
507 |
เด็กหญิงนนทิชา ชำนาญเพชร |
โรงเรียนบ้านปากน้ำหลังสวน |
1 |
|
|
508 |
เด็กชายธนพนธ์ คงวิหค |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
509 |
เด็กชายศิวกร บุญเทศ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
510 |
เด็กชายธนโชติ พ่วงแม่กลอง |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
511 |
เด็กหญิงสุรัชนา ตั้งมีลาภ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
512 |
เด็กชายฉัตรทวี สาแก |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
513 |
เด็กชายธนภัทร รอดอุนา |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
514 |
เด็กชายวิชญ์พล เอาไชย |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
515 |
เด็กหญิงศิริพรรษา นุ่มลืมคิด |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
516 |
เด็กหญิงบัวบูชา คงสุวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
517 |
เด็กหญิงรพิพรรณ ทองนาโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
518 |
เด็กหญิงพศิกา เหล่าสุข |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
519 |
เด็กชายธีระภัทร คูทองทุ่ง |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
520 |
เด็กหญิงนันทนัช รู้จำ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
521 |
เด็กหญิงณัฐรดา คำนวน |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
522 |
เด็กหญิงพิชานันท์ ตันทอง |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
523 |
เด็กหญิงปริณดา สังข์ชัย |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
524 |
เด็กหญิงศศิประภา ยังสวัสดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
525 |
เด็กชายธนดล อวยพร |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
526 |
เด็กหญิงธีร์พิชชา อาจหาญ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
527 |
เด็กหญิงพินันทา เพราแดง |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
528 |
เด็กหญิงจิตตานันท์ ไวยารัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
529 |
เด็กหญิงเบญจมาภรณ์ พัฒนวงศา |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
530 |
เด็กหญิงชลธิชา หอมลาภ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
531 |
เด็กหญิงพิชญ์สินี ศรีดำ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
532 |
เด็กชายธนากร ซั่วเซ่งอี๋ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
533 |
เด็กชายธีรพงศ์ เพชรศร |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
534 |
เด็กชายณัฐภัทร ลิสวัสดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลสวี (บ้านนาโพธิ์) |
1 |
|
|
535 |
เด็กหญิงณิชกานต์ เหมะ |
โรงเรียนบ้านหนองปลา (สวี) |
1 |
|
|
536 |
เด็กหญิงสุทธิดา พ่วงแม่กลอง |
โรงเรียนบ้านหนองปลา (สวี) |
1 |
|
|
537 |
เด็กหญิงเบญญทิพย์ เชียงแสน |
โรงเรียนบ้านหนองปลา (สวี) |
1 |
|
|
538 |
เด็กหญิงขวัญข้าว เกษแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองปลา (สวี) |
1 |
|
|
539 |
เด็กชายธนภัทร ถึงเสียบญวณ |
โรงเรียนบ้านหนองปลา (สวี) |
1 |
|
|
540 |
เด็กหญิงนราวรรณ ยุติมิตร |
โรงเรียนบ้านหนองปลา (สวี) |
1 |
|
|
541 |
เด็กชายศรายุธ วงษ์จีน |
โรงเรียนบ้านหนองปลา (สวี) |
1 |
|
|
542 |
เด็กหญิงวรรณวิษา บรรดาศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองปลา (สวี) |
1 |
|
|
543 |
เด็กชายกรวิชญ์ เดชฉิมพลี |
โรงเรียนประชาเอื้ออารี |
1 |
|
|
544 |
เด็กชายธนภัทร เสนีย์ |
โรงเรียนประชาเอื้ออารี |
1 |
|
|
545 |
เด็กชายธนากร มาตราช |
โรงเรียนประชาเอื้ออารี |
1 |
|
|
546 |
เด็กหญิงเบญจรัตน์ ติ้นระนอง |
โรงเรียนประชาเอื้ออารี |
1 |
|
|
547 |
เด็กหญิงพนิตสุภา บุญเมือง |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
548 |
เด็กหญิงเพิ่มพร โรจนารัตน์ |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
549 |
เด็กชายกวินท์ สุดภักดี |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
550 |
เด็กชายปุณญพัฒน์ นิยมจิตร์ |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
551 |
เด็กหญิงอิศวรา เนตรเจริญ |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
552 |
เด็กชายพิตติพัฒน์ นกถาวร |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
553 |
เด็กชายฤชุวิญญ์ ฤทธิ์นิ่ม |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
554 |
เด็กหญิงสวิชญา ม่วงสวย |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
555 |
เด็กหญิงเบญจวรรณ จิตราวุธ |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
556 |
เด็กหญิงพิมพ์ลภัส พ่วงฟู |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
557 |
เด็กหญิงวรพิชชา อยู่ซิ่น |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
558 |
เด็กชายจิณณะ สุขวโรดม |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
559 |
เด็กชายตนุภัทร นาคนวล |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
560 |
เด็กชายอิทธิ์ เหล่าบัณฑิต |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
561 |
เด็กชายไมเคิล เลากุลศานต์ |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
562 |
เด็กชายศรัณยพงค์ ผึ้งดอกไม้ |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
563 |
เด็กหญิงณัฐณิชา สุขสกุล |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
564 |
เด็กชายณัฐพงศ์ หมื่นรินทร์ |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
565 |
เด็กหญิงนริศรา เหลืองไทยงาม |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
566 |
เด็กหญิงพัชรพร แก้วสุวรรณ |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|
567 |
เด็กหญิงอารียา เปรมปรีดิ์ |
โรงเรียนเอื้ออำพน |
1 |
|
|