ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 1 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
1 |
เด็กชายกมลภพ จิตต์สมัคร |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
2 |
เด็กหญิงกรสิริ ดำสุวรรณ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
3 |
เด็กชายกฤตชญา เชาวเจริญ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
4 |
เด็กชายกฤตพล รัตนบุญ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
5 |
เด็กชายก้องเกียรติ์ ดาววงศกร |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
6 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ชมภูทอง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
7 |
เด็กหญิงกัญณิกา กอมะมาโมง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
8 |
เด็กหญิงกัลย์สุดา ปัญญาเถิง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
9 |
เด็กชายกิศวาร์ เจ๊ะมะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
10 |
เด็กหญิงกูชามีมี ยูโซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
11 |
เด็กชายกูอาเรส อามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
12 |
เด็กหญิงเกาษัร เล๊าะแว |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
13 |
เด็กชายคณพศ ธรรมา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
14 |
เด็กชายคมกฤต สกุลจีน |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
15 |
เด็กชายคอลิด กาเดร์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
16 |
เด็กชายจักรินทร์ วงษ์ไทย |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
17 |
เด็กหญิงจัสมิน มะหลง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
18 |
เด็กหญิงจิรประภา สุขสถาน |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
19 |
เด็กหญิงจิราพัชร สอนนอง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
20 |
เด็กชายจีฮาน อัสมะแอ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
21 |
เด็กชายเจฟรีย์ สะแลแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
22 |
เด็กชายฉัตรชาวาล ประทีปอิสสระ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
23 |
เด็กหญิงฉัตรสุดา สืบวงค์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
24 |
เด็กหญิงชนัญชิดา ถิระผจญ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
25 |
เด็กหญิงชลธิชา แก้วท่าแค |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
26 |
เด็กชายชาคริต เจ๊ะแล |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
27 |
เด็กชายชาร์รีฟ มาศมินทร์ไชยนรา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
28 |
เด็กชายชารีฟ ตาเหร์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
29 |
เด็กชายชารีฟุดดีน บินยูโซ๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
30 |
เด็กหญิงชาลิสา วิปุลากร |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
31 |
เด็กชายชิษณุพงศ์ สุขสวัสดิ์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
32 |
เด็กหญิงชีรีน โต๊ะนากายอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
33 |
เด็กหญิงโชติกา บุญภิรมย์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
34 |
เด็กชายซอฟรอม อับดุลมุญีบ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
35 |
เด็กชายซอฟวัน อามะ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 2 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
36 |
เด็กชายซอลาฮุดดีน วาเด็ง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
37 |
เด็กชายซัยบาน อีปง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
38 |
เด็กหญิงซัยฟีต้า ดือราซอ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
39 |
เด็กหญิงซัรฟา หะยีอาลี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
40 |
เด็กหญิงซัรฟาร์ เจ๊ะโว๊ะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
41 |
เด็กหญิงซัลมีย์ มะดีเยาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
42 |
เด็กชายซาบีรคาน หมัดอาหลี |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
43 |
เด็กหญิงซามีมี เจะมะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
44 |
เด็กหญิงซามีมี บินมะแดแฮ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
45 |
เด็กหญิงซามีมี่ อาแว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
46 |
เด็กหญิงซาวาณี อับดุลรอมัน |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
47 |
เด็กหญิงซีตีอามีนะห์ อาแว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
48 |
เด็กหญิงซีรีน อิสสภาพ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
49 |
เด็กชายซุนนูร สาและ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
50 |
เด็กชายซุลคอยรี เซ็นมาด |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
51 |
เด็กหญิงซุลฟาร์ เซง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
52 |
เด็กหญิงซูฟีนะห์ มะนุ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
53 |
เด็กชายซูไฮมี หะยีแวนิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
54 |
เด็กชายฌากิฟ บินซอเฮาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
55 |
เด็กชายฌารีฟ อุซา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
56 |
เด็กหญิงฐิตินันท์ แซ่เค่า |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
57 |
เด็กชายฐิติพงศ์ ลีลาจิรวัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
58 |
เด็กหญิงณ้ฐปารย์ ทองไกร |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
59 |
เด็กหญิงณพิชญา พิริยะเพียรพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
60 |
เด็กหญิงณัฐกานต์ สาระวัน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
61 |
เด็กชายณัฐชนน อินทร์แก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
62 |
เด็กหญิงณัฐชา ลอยเมฆ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
63 |
เด็กชายณัฐภัทร บุญภิรมย์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
64 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ เต้งสมเพชร์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
65 |
เด็กหญิงณิชนันทน์ นราภิวัฒน์พล |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
66 |
เด็กหญิงณิฮาร่าห์ สามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
67 |
เด็กหญิงดลญามิลมี จิยี่งอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
68 |
เด็กหญิงดานีนญามีลาร์ เพ็ญอำมาศ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
69 |
เด็กชายดาร์มิญา ลอแม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
70 |
เด็กชายดารุส ดาแนแม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 3 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
71 |
เด็กหญิงดาอาน ยูโซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
72 |
เด็กหญิงต่วนซูเฟีย อัลยุพรี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
73 |
เด็กหญิงต่วนญารินทร์ ต่วนโซ๊ะ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
74 |
เด็กหญิงตักวาย์ เจะมามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
75 |
เด็กชายตัฟคาน รานิง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
76 |
เด็กหญิงตัสนีม สาแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
77 |
เด็กหญิงตัสนีม อดุลยศาสน์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
78 |
เด็กชายตาริคคาน พาเลสคาน |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
79 |
เด็กชายเตาฟิก มูดอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
80 |
เด็กชายไตรภพ พงษ์พานิช |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
81 |
เด็กชายธนกฤต สุระคำแหง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
82 |
เด็กหญิงธนพร ศรีทอง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
83 |
เด็กหญิงธนภัทร อินทมาศ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
84 |
เด็กหญิงธนเศรษฐีนี เจริญบุญพาณิชย์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
85 |
เด็กชายธีรภัทร์ วิสุทธิ์โช |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
86 |
เด็กชายนรา ศรีอรุณลาภ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
87 |
เด็กชายนรากร เหมมันต์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
88 |
เด็กหญิงนริศรา รอแม |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
89 |
เด็กหญิงนัจวา มาหะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
90 |
เด็กหญิงนัชวา บีรู |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
91 |
เด็กหญิงนัฏนันท สุดรักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
92 |
เด็กหญิงนันทิตา มะแซสะอิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
93 |
เด็กหญิงนัศริน สุหลง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
94 |
เด็กหญิงนัสรีมี เซ็งเลาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
95 |
เด็กชายนากิส มะแซ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
96 |
เด็กชายนาซีม บินเซ็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
97 |
เด็กหญิงนาเดีย หะยีดือราแม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
98 |
เด็กหญิงนาตาชาร์ ยา |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
99 |
เด็กหญิงนาฟา หะยีหามะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
100 |
เด็กหญิงนายีฮะห์ หะแว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
101 |
เด็กชายนาอิฟ บินมามะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
102 |
เด็กชายนาอิฟ อาแว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
103 |
เด็กหญิงนิจัสมิน ปัตนวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
104 |
เด็กหญิงนิดานิช นิเซ็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
105 |
เด็กชายนิติภูมิ ละใบสอาด |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 4 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
106 |
เด็กหญิงนิสรีน แซะอาหลี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
107 |
เด็กหญิงนิสรีน ราแดง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
108 |
เด็กชายนิอันวาร์ โตะเย็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
109 |
เด็กชายนิอัฟนาน มะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
110 |
เด็กหญิงนุชฟาเดีย สาและ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
111 |
เด็กหญิงนุรซัลเบีย อาแว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
112 |
เด็กหญิงนุรอามาลียา อาบู |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
113 |
เด็กชายนูรดีน มาดเด่น |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
114 |
เด็กหญิงนูรฟาดีลา บือราเฮง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
115 |
เด็กหญิงนูรเฟียรา ยูโซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
116 |
เด็กหญิงนูรรอบีอาร์ บินมูดอ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
117 |
เด็กหญิงนูรอัยมี เปาะซา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
118 |
เด็กหญิงนูรอานีตา ยีดิง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
119 |
เด็กหญิงนูรไอเดียร์นา ดือราแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
120 |
เด็กหญิงนูรฮาซานะฮ์ เซ็ง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
121 |
เด็กหญิงนูรฮานีฟา แมยู |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
122 |
เด็กหญิงนูรไฮฟา แวดาโอ๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
123 |
เด็กหญิงนูรุลซุลฟา ดอรอเง๊าะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
124 |
เด็กหญิงนูรูลฮูดาย์ ยูโซ๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
125 |
เด็กชายเนติธร พรหมชัย |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
126 |
เด็กหญิงบะรออะฮ มะเยาะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
127 |
เด็กชายบัรซูน ดอเล๊าะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
128 |
เด็กหญิงบีบี้ไฮยฟา วากา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
129 |
เด็กหญิงบุญญาภา ตันวินิตกุล |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
130 |
เด็กชายบุนยามีน เด็งมายอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
131 |
เด็กหญิงบุปผกานต์ เพชรสวัสดิ์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
132 |
เด็กชายบูดีมัน เจ๊ะอารง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
133 |
เด็กชายปกป้อง วรรณรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
134 |
เด็กชายปฐมพร จันทร์หอม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
135 |
เด็กชายปรเมศวร์ ยอดเสาร์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
136 |
เด็กหญิงประภาศรี นราอภิวัฒน์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
137 |
เด็กหญิงปรางค์ศิริ แซ่ลิ่ม |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
138 |
เด็กหญิงปริณดา ขุนแผ้ว |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
139 |
เด็กชายปัณณธร บินมะมิง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
140 |
เด็กชายปัณณธร สายจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 5 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
141 |
เด็กหญิงปาณิสรา ดำรงกูล |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
142 |
เด็กหญิงปีย์วรา สังข์ประสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
143 |
เด็กหญิงปุญญวีย์ จันทร์อินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
144 |
เด็กหญิงปุญญิศา พูนไพโรจน์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
145 |
เด็กหญิงปุณยาพร รักชน |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
146 |
เด็กหญิงพจณี พงพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
147 |
เด็กหญิงพลอยปภัสร์ สุจริต |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
148 |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ ทาแจ่ม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
149 |
เด็กชายพัลลภ ทองสุข |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
150 |
เด็กชายพิธิวัฒน์ พัวพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
151 |
เด็กหญิงพิยดา สิงห์นันท์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
152 |
เด็กหญิงเพชรชมพู อาษาตรวจ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
153 |
เด็กหญิงเพียงขวัญ จันธิปะ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
154 |
เด็กหญิงแพรวพรรณ วงศ์ชนะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
155 |
เด็กชายโพธิวัฒน์ มั่นคง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
156 |
เด็กหญิงฟะฮมีย์ มูฮัมหมัดตอฮิร |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
157 |
เด็กหญิงฟาดีละห์ ตาเหลีตา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
158 |
เด็กชายฟาเดล หะยีมะแด |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
159 |
เด็กหญิงฟาตอนะห์ มะสาแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
160 |
เด็กหญิงฟาติน เทพลักษณ์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
161 |
เด็กหญิงฟาตีมะห์ สะแปอิง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
162 |
เด็กหญิงฟาราฟาสมีลา มะตาเห |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
163 |
เด็กชายฟาริส ลือบากะมูติง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
164 |
เด็กชายฟารีด วรรณมาตร |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
165 |
เด็กหญิงฟารียาล มูซอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
166 |
เด็กชายฟารุส สาแมง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
167 |
เด็กหญิงฟิรญา ดือเระ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
168 |
เด็กหญิงฟิรดาวน์ ยูโซ๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
169 |
เด็กหญิงฟิรดาวส์ เต๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
170 |
เด็กหญิงฟิรฮานา ยามะแอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
171 |
เด็กชายฟีดาล มะลือกะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
172 |
เด็กชายฟีรุส มะกาแจ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
173 |
เด็กหญิงภคินี ขวัญคง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
174 |
เด็กหญิงภริม บุญเพิ่ม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
175 |
เด็กหญิงภัทรธิดา ยูนุ๊ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 6 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
176 |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ โตมาดี |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
177 |
เด็กหญิงภาวัชญา ละมุล |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
178 |
เด็กชายภูวนนท์ หะยะมิน |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
179 |
เด็กชายภูวิศ แซ่ฮ่ำ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
180 |
เด็กชายมงคล ถาวรพลศิริ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
181 |
เด็กหญิงมธุรดา มามะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
182 |
เด็กหญิงมนัสวีย์ อับดุลฮามิ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
183 |
เด็กหญิงมสฤณา เสนาวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
184 |
เด็กหญิงมินตะยา ยอมเต็ม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
185 |
เด็กชายมุชริฟ มฮำมัด |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
186 |
เด็กชายมุซอฟฟัร วาเด็ง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
187 |
เด็กชายมุดดัซซิร์ ดาโอะ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
188 |
เด็กหญิงมุศลิหะฮ แวสุหลง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
189 |
เด็กหญิงมุสลีฮะห์ สาอุยุแต |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
190 |
เด็กชายมูหามะฟารีส มะเย็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
191 |
เด็กชายมูอาซ หะยีอีแต |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
192 |
เด็กชายมูฮัมหมัดชารีฟ บารู |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
193 |
เด็กชายมูฮัมหมัดอาร์ทริม คามา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
194 |
เด็กชายมูฮัมหมัดอารีฟิน มะดาโอะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
195 |
เด็กชายมูฮำมัดซำซูไฮรี เจ๊ะเต๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
196 |
เด็กหญิงยัสมิน ดอเลาะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
197 |
เด็กหญิงรติมา ชูศรี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
198 |
เด็กชายรอฟัยรุซ ราคุ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
199 |
เด็กหญิงรอยมี มะเยาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
200 |
เด็กชายรัชชานนท์ ลาภาพงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
201 |
เด็กชายรัฐนันท์ ลาภาพงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
202 |
เด็กชายรุซกีนันท์ เจะแวนายี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
203 |
เด็กหญิงรุษมีย์ หะยียามา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
204 |
เด็กหญิงลาตีฟ๊ะห์ ดอเลาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
205 |
เด็กหญิงวนิดา ลอยเมฆ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
206 |
เด็กชายวรชาติ พวงทับทิม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
207 |
เด็กชายวรภพ พงษ์พานิช |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
208 |
เด็กหญิงวราภรณ์ เจียมบุษย์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
209 |
เด็กชายวรินทร วรธรรม |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
210 |
เด็กชายวสวัสส์ กวีศักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 7 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
211 |
เด็กหญิงวันอาฟีฟะห์ วรรณมาตร |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
212 |
เด็กชายวาฟีร หะยียะโกะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
213 |
เด็กหญิงวารยา การดา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
214 |
เด็กหญิงวิไลลักษ์ หมวกสกุล |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
215 |
เด็กหญิงวีดาดีร์ สามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
216 |
เด็กหญิงวีเดียร บินมะแดแฮ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
217 |
เด็กชายแวนูรณัศรินทร์ แวอูมา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
218 |
เด็กหญิงแวนูรีซัน อามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
219 |
เด็กชายแวอัซรีย์ เจ๊ะแล |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
220 |
เด็กหญิงแวอัสมา บราเฮาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
221 |
เด็กหญิงศรัณย์ภัทร จุทอง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
222 |
เด็กหญิงศศิธร วันริโก |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
223 |
เด็กหญิงศศิธร อาแว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
224 |
เด็กชายศิริธนัช ศาสกุล |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
225 |
เด็กหญิงศิรินทร์นรา บินมามะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
226 |
เด็กหญิงศิริภัสสร รักษาก้านตง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
227 |
เด็กชายศิริรัช สุขแดง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
228 |
เด็กชายศุภกิตติ์ ยอมเต็ม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
229 |
เด็กหญิงศุภิสรา ขวัญชุม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
230 |
เด็กหญิงศุภิสรา ธนาวุฒิ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
231 |
เด็กชายสรวิชญ์ ชาญแท้ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
232 |
เด็กหญิงสราฐิตา หลานหมาด |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
233 |
เด็กหญิงสิราวรรณ ตั้งใจ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
234 |
เด็กหญิงสิริวิมล แดงเต็ม |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
235 |
เด็กหญิงสุนิศา มะลี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
236 |
เด็กหญิงสุวิมล ชูธงชาติ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
237 |
เด็กหญิงหงสรถ อินหมวก |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
238 |
เด็กหญิงอโณทัย เพชรรัตน์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
239 |
เด็กหญิงอติฌา กิ้มขู่ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
240 |
เด็กชายอมรัตน์ มะโนภักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
241 |
เด็กหญิงอรณิชา ตุ้ยเขียว |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
242 |
เด็กหญิงอรนันท์ เพชรสวัสดิ์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
243 |
เด็กหญิงอริสา ทองด้วง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
244 |
เด็กชายอลันต์ สะนิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
245 |
เด็กหญิงอะวาติฟ ดาตู |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 8 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
246 |
เด็กหญิงอัจจิมา เดชพรหม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
247 |
เด็กชายอัซรอน อารมณ์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
248 |
เด็กชายอัซรอฟ ขวัญคาวิน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
249 |
เด็กหญิงอันนา หลงไหม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
250 |
เด็กหญิงอันนิน ลุโบะกาแม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
251 |
เด็กหญิงอันวา หะยีเจ๊ะและ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
252 |
เด็กชายอัฟฟาน สะมะแอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
253 |
เด็กชายอัฟฟานดี ดะแซ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
254 |
เด็กหญิงอัฟวานี มะริเป็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
255 |
เด็กชายอัฟฮัม วุฒิโรจนธาดา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
256 |
เด็กชายอัมซาร์ เจะแต |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
257 |
เด็กชายอัมมัร บินเซ็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
258 |
เด็กชายอัยดิลฟิตรี สะอิ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
259 |
เด็กหญิงอัรฟะฮ์ หะยีหวัง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
260 |
เด็กหญิงอัลวานี มามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
261 |
เด็กหญิงอัลวานีย์ เจ๊ะแว |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
262 |
เด็กหญิงอัสมะ อาแซนิแม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
263 |
เด็กหญิงอัสมา หวันมุดา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
264 |
เด็กหญิงอัสวานี อุเซ็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
265 |
เด็กชายอัฮมัดอัลฟาฎีล ลาเต๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
266 |
เด็กหญิงอาดีละห์ ซาร์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
267 |
เด็กชายอานัส ดาโอ๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
268 |
เด็กชายอานัส ภูมิบุตร |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
269 |
เด็กหญิงอานัสมีย์ เจ๊ะนิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
270 |
เด็กชายอานิส รอนิง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
271 |
เด็กหญิงอานีซี มือเร๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
272 |
เด็กหญิงอามานีนา เจ๊ะนิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
273 |
เด็กหญิงอามีนา แมะเต๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
274 |
เด็กชายอามีร รอนิง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
275 |
เด็กหญิงอารีตา มูซอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
276 |
เด็กชายอาลีฟ สะอุ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
277 |
เด็กหญิงอาวาติฟ หะยีเปาะหะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
278 |
เด็กชายอาสาฬีห์ เปรมปรีดี |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
279 |
เด็กหญิงอาอิษะ วาหะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
280 |
เด็กหญิงอาอีเซาะห์ มะรอแมโน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 9 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
281 |
เด็กชายอิฆลาศ ยูโซะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
282 |
เด็กชายอิรฟันดี มาดเด่น |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
283 |
เด็กชายอิลฮัม สะมะแอ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
284 |
เด็กหญิงอิศนาน เจ๊ะเเล๊ะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
285 |
เด็กหญิงฮัซวานี แวดาโอะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
286 |
เด็กหญิงฮัยฟะ บินซูโซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
287 |
เด็กหญิงฮัยฟา มะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
288 |
เด็กหญิงฮัสณีดา จิตสำเริง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
289 |
เด็กชายฮากิมมูฮัมหมัด สนิทวาที |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
290 |
เด็กหญิงฮานานี โซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
291 |
เด็กหญิงฮุสนา กาเร็ง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 10 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
292 |
เด็กหญิงกชพร เมฆรัตน์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
293 |
เด็กหญิงกนกพร ศรีหวัง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
294 |
เด็กหญิงกนกวรรณ ดำอินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
295 |
เด็กชายกรวิชญ์ สมบูรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
296 |
เด็กหญิงกฤตพร พงษ์พาณิชย์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
297 |
เด็กชายกฤติธี สถะบดี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
298 |
เด็กหญิงกวิตา แซ่เตียว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
299 |
เด็กชายก้องภพ แก้วแสงอ่อน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
300 |
เด็กชายกอฟฟารี่ อาแวเล๊าะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
301 |
เด็กชายกอลบุลฮูเซน ธำรงทรัพย์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
302 |
เด็กชายกันตพงศ์ สุขใหญ่ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
303 |
เด็กหญิงกัลเกาซัรด์ สตาปอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
304 |
เด็กหญิงกานติมา จันทรวิศรุต |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
305 |
เด็กชายกิตติโชติ คงแดง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
306 |
เด็กชายกิตติพัฒน์ ธรรมกุศลาภรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
307 |
เด็กหญิงกุลธิดา พงษ์ไพฑูรย์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
308 |
เด็กหญิงกุลวานีย์ แวดาโอะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
309 |
เด็กหญิงกูนูรเอมี่ ลีเป็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
310 |
เด็กชายกูฟาริส ราชมุกดา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
311 |
เด็กหญิงกูฟารีดา ยาวอหะซัน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
312 |
เด็กหญิงขวัญชนก จำปาดิบ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
313 |
เด็กหญิงเขมนิจ รับจุลพล |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
314 |
เด็กหญิงคาเมเลีย มูเก็ม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
315 |
เด็กหญิงจณิสตา สะอิมิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
316 |
เด็กหญิงจัลวาณีย์ อุแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
317 |
เด็กหญิงจัลวาตีย์ อูแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
318 |
เด็กหญิงจิดาภา หลำโส๊บ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
319 |
เด็กชายจิตรภานุ แรกสกุล |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
320 |
เด็กชายจิตสถา รัตนบุญ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
321 |
เด็กหญิงจินดาภรณ์ ชีวพัฒนพิบูลย์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
322 |
เด็กหญิงจิรญาภา บุญยวรรณ์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
323 |
เด็กหญิงจิรปรียา เทพจันทร์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
324 |
เด็กชายจิรภัทร ขำเพ็ง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
325 |
เด็กหญิงจิรัชญา จันทโรจวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
326 |
เด็กหญิงจิรัชญา ฤทธิ์ช่วย |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 11 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
327 |
เด็กหญิงจิราวรรณ สิลาลัย |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
328 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ พรหมชาติ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
329 |
เด็กชายเจนณรงค์ ระบิลคดี |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
330 |
เด็กชายเจฟรอน สะแลแล |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
331 |
เด็กชายเจษฎา ทั่วถวิล |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
332 |
เด็กหญิงฉัตรลดา ทรงแบน |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
333 |
เด็กหญิงชนัญชิดา ชูเผือก |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
334 |
เด็กหญิงชนิกานต์ ไพตรีจิตต์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
335 |
เด็กหญิงชนิตา ปิยะญาติ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
336 |
เด็กหญิงชนิษฐา วรพิพัฒน์สกุล |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
337 |
เด็กหญิงชมพูเนกข์ สีสวนแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
338 |
เด็กชายชากิร แสะเมาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
339 |
เด็กชายชานันท์ฎา สุขสบาย |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
340 |
เด็กชายชามิล วาเด็งพงศ์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
341 |
เด็กชายชารีฟ บือราเฮง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
342 |
เด็กชายชารีฟ แวยะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
343 |
เด็กหญิงซอฟวาณี หะยีนอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
344 |
เด็กหญิงซันญาบีล หะยีมะสาและ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
345 |
เด็กหญิงซามีอา ดือราแม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
346 |
เด็กหญิงซาราฟานา ฮาแว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
347 |
เด็กหญิงซีฟาอ์ มามะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
348 |
เด็กหญิงซีรีน สารีมะแซ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
349 |
เด็กหญิงซุนนียะห์ มูน๊ะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
350 |
เด็กหญิงซุลฟามีย์ หะยีเจ๊ะเต๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
351 |
เด็กหญิงซุลฟาร์ สามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
352 |
เด็กชายซูลกิฟลี ภูริกานต์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
353 |
เด็กชายเซฟาน เปาะแย |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
354 |
เด็กหญิงญัซมีน มะหะมะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
355 |
เด็กหญิงญาฟิน บินดอเลาะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
356 |
เด็กหญิงญูวัยนี มูนะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
357 |
เด็กหญิงฎานิส ตานีเห็ง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
358 |
เด็กหญิงฎูฮา ปากียา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
359 |
เด็กหญิงฐาปนี รักราวี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
360 |
เด็กหญิงฐาปนีย์ ทวีธรรม |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
361 |
เด็กหญิงฐิตาภรณ์ มาลีวัด |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 12 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
362 |
เด็กหญิงฐิตาภา อิสระนะวัฒน์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
363 |
เด็กหญิงณัจญดา บือซา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
364 |
เด็กชายณัชพล สงษ์สำราญ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
365 |
เด็กหญิงณัฏฐชา ทองจันทร์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
366 |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ไชยทอง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
367 |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ภู่เต็ง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
368 |
เด็กหญิงณัฐกร ปานศิริ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
369 |
เด็กหญิงณัฐกานต์ มณีโชติ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
370 |
เด็กหญิงณัฐชา คธินทรโรจน์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
371 |
เด็กหญิงณัฐฑริดา ศรีระนำ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
372 |
เด็กหญิงณัฐธิดา เทพโซะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
373 |
เด็กหญิงณัฐธิดา อินทร์นวล |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
374 |
เด็กหญิงณัฐนันท์ สายบัณฑิต |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
375 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ จงบรรณกิจ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
376 |
เด็กหญิงณิชกานต์ เจริญกิจ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
377 |
เด็กหญิงณิชา จอมทรักษ์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
378 |
เด็กหญิงดวงศิริ เพ็ชรศรี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
379 |
เด็กชายโดวอา มูอารีฟ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
380 |
เด็กหญิงต่วนซูฟียะห์ อัลยุพรี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
381 |
เด็กหญิงต่วนตีซารีนา ละฮา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
382 |
เด็กหญิงต่วนฟิรดาว ปาเต๊ะ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
383 |
เด็กชายไตรวิทย์ ศรีลา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
384 |
เด็กหญิงถนิมมาศ พิกุล |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
385 |
เด็กชายทรงยศ ทองอินทราช |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
386 |
เด็กหญิงทักษพร แย้มด้วง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
387 |
เด็กหญิงทิพซีรีย์ ปูเตะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
388 |
เด็กชายธนชัย จันทร์หงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
389 |
เด็กชายธนโชติ ชาติชนะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
390 |
เด็กชายธนวัฒน์ เวทมาหะ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
391 |
เด็กชายธฤตวัน จันทร์ทอง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
392 |
เด็กชายธวัชชัย เกื้อช่วย |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
393 |
เด็กหญิงธวัลรัตน์ บันบูรณ์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
394 |
เด็กหญิงธัญชนก ธนากรวาณิชย์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
395 |
เด็กหญิงธัญพร ฉัตรมนัสพงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
396 |
เด็กหญิงธัญวดี ไชยแดง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 13 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
397 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ จินดาไพศาล |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
398 |
เด็กชายธีกรณ์ ลียะอนันต์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
399 |
เด็กชายธีรพล อุ่นแก้ว |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
400 |
เด็กชายธีรภัทร ทองดี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
401 |
เด็กชายธีระเดช จันทร์ชา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
402 |
เด็กหญิงนดา แวกือจิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
403 |
เด็กชายนนทพัทธ์ เพ็ชรเทพ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
404 |
เด็กชายนพดล ภิรมย์หิรัณย์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
405 |
เด็กหญิงนภสร สุรณัฐกุล |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
406 |
เด็กชายนภัส นาคปก |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
407 |
เด็กหญิงนภาลัย โสโดบ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
408 |
เด็กหญิงนราวัลย์ อุทธรศรี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
409 |
เด็กชายนะอีม ดาโอะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
410 |
เด็กหญิงนัจกร เซ่งศรีแดง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
411 |
เด็กหญิงนัซนีน ซอติเมาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
412 |
เด็กหญิงนัทธมน ช่อวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
413 |
เด็กหญิงนันท์นภัส ช่อวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
414 |
เด็กหญิงนัสทีเซีย ฉาฉ่ำ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
415 |
เด็กหญิงนัสริน เจ๊ะมิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
416 |
เด็กหญิงนัสริน อารงค์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
417 |
เด็กหญิงนัสรีญา ตะมิงมะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
418 |
เด็กหญิงนัสรีณย์ เจะเด็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
419 |
เด็กหญิงนาเดีย บานอ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
420 |
เด็กหญิงนาเดียร์ เปาะแต |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
421 |
เด็กหญิงนาตาชา เบญจดารา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
422 |
เด็กหญิงนาตาชา มือลี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
423 |
เด็กชายนาบิล แวหะมิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
424 |
เด็กหญิงนิก็อดรีญ่า ตอหะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
425 |
เด็กหญิงนิกัสมา มามุ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
426 |
เด็กหญิงนิซัสวาณี สาและ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
427 |
เด็กหญิงนิซุลฟา ฮามิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
428 |
เด็กหญิงนิฏฐิตา ทองเทพ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
429 |
เด็กหญิงนิณัจวา แวปิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
430 |
เด็กหญิงนิตัสกีน นิโด |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
431 |
เด็กหญิงนิปุตรี เจ๊ะเลาะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 14 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
432 |
เด็กหญิงนิฟัยรุซ แนซี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
433 |
เด็กหญิงนิฟาติน นิเซ็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
434 |
เด็กชายนิฟารฮาน นิแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
435 |
เด็กชายนิรมิต วิมลจริยาภรณ์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
436 |
เด็กหญิงนิลสุดา มะมิง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
437 |
เด็กหญิงนิวาฮีดา บินเจ๊ะบือราเฮง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
438 |
เด็กหญิงนิสรีน บือราเฮง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
439 |
เด็กหญิงนิสรีน แวยะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
440 |
เด็กหญิงนิสรีน หะยีอาแว |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
441 |
เด็กหญิงนิอัฟนาน นิเลาะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
442 |
เด็กหญิงนิอัสมีฮาน นิเซ็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
443 |
เด็กหญิงนิอุลวาณีย์ แวสุหลง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
444 |
เด็กหญิงนุรเดียน่า สาแม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
445 |
เด็กหญิงนุรรอยมีย์ สาลาโด |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
446 |
เด็กหญิงนุรอัฟฟานี ดือราซอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
447 |
เด็กหญิงนุรฮานีฟาร์ มะแซ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
448 |
เด็กหญิงนูรซามีมีย์ แวดอเลาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
449 |
เด็กหญิงนูรณี สุหลง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
450 |
เด็กหญิงนูรดีณีย์ สะตาปอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
451 |
เด็กหญิงนูรฟาฎีละห์ ประยูรโต |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
452 |
เด็กหญิงนูรฟาฏีฮะฮ์ หะยีสาและ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
453 |
เด็กหญิงนูรฟาเดีย ศรีประชา |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
454 |
เด็กหญิงนูรฟาติน ยูโซ๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
455 |
เด็กหญิงนูรฟารัส มะดีเยาะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
456 |
เด็กหญิงนูรฟาห์ ยามา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
457 |
เด็กหญิงนูรรอตีละห์ ดาโอ๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
458 |
เด็กหญิงนูรราเนียร์ สอดอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
459 |
เด็กหญิงนูรอยมีย์ วายะโยะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
460 |
เด็กหญิงนูร์อัซลิน แวดาโอะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
461 |
เด็กหญิงนูรอัดลีนีย์ แบเลาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
462 |
เด็กหญิงนูรอัฟนี ปิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
463 |
เด็กหญิงนูรอัลวานี ยูโซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
464 |
เด็กหญิงนูรอิลมีย์ ยา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
465 |
เด็กหญิงนูรฮาลามิน เจ๊ะโด |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
466 |
เด็กหญิงนูรฮูดา บินมามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 15 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
467 |
เด็กหญิงนูรีน เย็ง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
468 |
เด็กหญิงนูรีมาน หะยีมะสาและ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
469 |
เด็กชายนูรุดดีน หะยีสาและ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
470 |
เด็กหญิงนูเรีย ยูโซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
471 |
เด็กหญิงนูอาร์ เสริมศาสน์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
472 |
เด็กหญิงบัวชมพู จินดาเพ็ชร |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
473 |
เด็กหญิงบุณฑริกา บุญพามา |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
474 |
เด็กหญิงบุศรินทร์ สะมะแอ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
475 |
เด็กหญิงปพิชญา จิตมงคล |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
476 |
เด็กหญิงปพิชญา มณีแสง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
477 |
เด็กชายปภังกร โรจนา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
478 |
เด็กชายปริชมน บุญฤทธิ์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
479 |
เด็กชายปริภัตร์ เถาว์กลอย |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
480 |
เด็กชายปริวรรต ดำทองเสน |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
481 |
เด็กชายปวริศ ทองเกิด |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
482 |
เด็กหญิงปวริศา มณีแสง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
483 |
เด็กหญิงปวริศา หนูชู |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
484 |
เด็กชายปุณณวัฒน์ ถาวโรฤทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
485 |
เด็กหญิงเปรมณรินณ์ สุขเกษม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
486 |
เด็กหญิงเปรมสุดา เฟื่องรอด |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
487 |
เด็กหญิงฝันสิริ ดำแก้ว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
488 |
เด็กชายพงศ์ไท จิตต์พิทักษ์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
489 |
เด็กชายพนธกร บอขุนทด |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
490 |
เด็กชายพลพล พลอยศิลา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
491 |
เด็กหญิงพศิกา เสาร์เพ็ชร |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
492 |
เด็กชายพัชรพงศ์ สังข์ประสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
493 |
เด็กหญิงพัชรพร พรหมชชาติ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
494 |
เด็กหญิงพัชร์พิชา ทองจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
495 |
เด็กหญิงพัชรี แสงจันทร์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
496 |
เด็กหญิงพัณณิตา บกชู |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
497 |
เด็กหญิงพัทธระธิดา มณีรัตน์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
498 |
เด็กหญิงพันธิตรา หวังประเสริฐ์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
499 |
เด็กหญิงพิชญ์นรี เกลี้ยงชุม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
500 |
เด็กชายพิชาภพ หลงราม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
501 |
เด็กชายพิทักษ์ชน ไกรน้อย |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 16 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
502 |
เด็กหญิงพิมพ์มาดา คาเร่สาและ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
503 |
เด็กหญิงพีรวรรณ แก้วสุกใส |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
504 |
เด็กหญิงเพชรดาว ดือราแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
505 |
เด็กหญิงเพ็ญธิชา ทองสืบ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
506 |
เด็กหญิงเพียงออม คุณากรศักดา |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
507 |
เด็กหญิงฟัฎลีนา ดิเลาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
508 |
เด็กหญิงฟัตมา บากา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
509 |
เด็กชายฟาฎิร ปูตะมะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
510 |
เด็กหญิงฟาเดียร์ ยูโซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
511 |
เด็กหญิงฟาติน โสภา |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
512 |
เด็กหญิงฟาตีมะห์ มะยาเต็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
513 |
เด็กหญิงฟ้าพิศุทธิ์ ไชยศร |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
514 |
เด็กชายฟาร์กีฟ ดำแก้ว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
515 |
เด็กหญิงฟาร์เตณ ดือเระ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
516 |
เด็กหญิงฟาร์มี มีบุญ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
517 |
เด็กหญิงฟารฮันนา ดาโอ๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
518 |
เด็กหญิงฟารฮานี ยาหะยู |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
519 |
เด็กชายฟาอีฟ เจ๊ะมะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
520 |
เด็กชายฟาฮีม สะแลแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
521 |
เด็กหญิงฟีดาร์ รักษ์ปราชญ์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
522 |
เด็กชายฟุรกอน บาแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
523 |
เด็กชายฟุรซาน มามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
524 |
เด็กชายภควัฒน์ สืบเนียม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
525 |
เด็กหญิงภัควรินทร์ ขีนทัพไทย |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
526 |
เด็กชายภัทรพล ชูรักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
527 |
เด็กหญิงภัทรวดี เจ๊ะหะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
528 |
เด็กหญิงภัสสริยา อโนมะศิริ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
529 |
เด็กหญิงภาพิมล ขานโบ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
530 |
เด็กหญิงภิญญดา ยะหะมิน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
531 |
เด็กชายภูเบศ นุเคราะห์ชล |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
532 |
เด็กหญิงมณีรัตน์ แสงสุวรรณ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
533 |
เด็กหญิงมัณฑนา ศรีสุข |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
534 |
เด็กหญิงมัยซูน มะลี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
535 |
เด็กหญิงมานาล เจ๊ะกอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
536 |
เด็กหญิงมานิสรา กือมะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 17 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
537 |
เด็กชายมุคลิส ราคุ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
538 |
เด็กหญิงมุนิซ เจ๊ะกอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
539 |
เด็กชายมุสตากีม พรหมสีลาย |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
540 |
เด็กชายมูชัรรัฟ เจีะบือราเฮง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
541 |
เด็กชายมูญีุบุรรอฮมาน ดอเล๊าะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
542 |
เด็กหญิงมูตามาซีลัย มะแซ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
543 |
เด็กชายมูนีร ยูโซ๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
544 |
เด็กชายมูฮัมมัดนาอีม เกษตรกาลาม์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
545 |
เด็กชายมูฮัมหมัดกัตดาฟีร์ อูเซ็ง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
546 |
เด็กชายมูฮัมหมัดคอดาฟี แวเย็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
547 |
เด็กชายมูฮัมหมัดฟาอิส มะสุยี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
548 |
เด็กชายมูฮัมหมัดอักรอม อารง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
549 |
เด็กชายมูฮัมหมัดอัฟดี เจ๊ะเฮง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
550 |
เด็กชายมูฮัมหมัดอิควาน มาหะมะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
551 |
เด็กชายมูฮำหมัด เจ๊ะปอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
552 |
เด็กชายมูฮำหมัดอามีน ยีดิง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
553 |
เด็กหญิงยัซมีน ตาเหร์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
554 |
เด็กหญิงยัสมี ดอเล๊าะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
555 |
เด็กหญิงยามีละห์ มามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
556 |
เด็กหญิงยุมณีย์ บือราเฮง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
557 |
เด็กหญิงยูวัยนีย์ หญ้าปรัง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
558 |
เด็กหญิงโยษิตา เยี่ยมพานิช |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
559 |
เด็กชายรฐนนท์ เหตุเหล๊าะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
560 |
เด็กหญิงรดา เพ็ชรพันธ์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
561 |
เด็กชายรพัพัฒน์ พรหมเมศ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
562 |
เด็กหญิงรมิตา ณสมาน |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
563 |
เด็กหญิงรวิวรรณ ยูโซ๊ะ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
564 |
เด็กชายรวิสุต ณสมาน |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
565 |
เด็กหญิงรสปวีณ์ รุ่งอารยะทรัพย์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
566 |
เด็กหญิงรอฎวา ปากียา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
567 |
เด็กหญิงร็อยมี ดารายีสาฮอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
568 |
เด็กชายระพีพัฒน์ ภูนุช |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
569 |
เด็กหญิงรักษิณา เสนรักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
570 |
เด็กชายรัชชานนท์ ฮะยีดาโอ๊ะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
571 |
เด็กหญิงรามณี มะมิง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 18 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
572 |
เด็กชายริฟฮาน สือนิกลิง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
573 |
เด็กหญิงรุซาฟีกาห์ หะยีสาและ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
574 |
เด็กหญิงรุณนดา มามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
575 |
เด็กหญิงโรสนีต้า บูละ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
576 |
เด็กหญิงไรมี่ เจ๊ะหลง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
577 |
เด็กหญิงลินลนา บูเกะเจ๊ะอาลี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
578 |
เด็กหญิงไลลา สีมันตะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
579 |
เด็กชายวงศธร ตุลายนะ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
580 |
เด็กหญิงวรพิชชา รักราวี |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
581 |
เด็กชายวรเมธ เถาทอง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
582 |
เด็กหญิงวรรณนาญีฮา แวอูมา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
583 |
เด็กชายวรัญชิด เพ็งระวะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
584 |
เด็กชายวรัญญู ศิริสุวรรณ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
585 |
เด็กหญิงวรินทร กิตตินวเสนีย์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
586 |
เด็กชายวรินธร ประเสริฐเตชาโต |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
587 |
เด็กหญิงวริศรา แก้วสำอาง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
588 |
เด็กหญิงวันดานา สังข์สุวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
589 |
เด็กชายวันอัซรัฟ ฮะซา |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
590 |
เด็กชายวันอัฟนันท์ แวอุมา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
591 |
เด็กชายวันอิลมี เล๊ะเล็น |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
592 |
เด็กชายวันอิลฮัม ลูโบะเด็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
593 |
เด็กหญิงวานีตา จันทร์สุข |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
594 |
เด็กชายวาริด สามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
595 |
เด็กหญิงวาริสา มะนิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
596 |
เด็กหญิงวาศินี คงแข็ง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
597 |
เด็กหญิงวิชุดา รอมือลี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
598 |
เด็กหญิงวิรัลยุพา ภักดีชู |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
599 |
เด็กหญิงวีรยา ซุ้นซิ่ม |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
600 |
เด็กหญิงวีอาม มะซอและ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
601 |
เด็กหญิงแวรุสฮัยฟา มะสาและ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
602 |
เด็กชายแวอัสการ์ บินหะยีอารง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
603 |
เด็กชายแวอาตีฟ วาจิ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
604 |
เด็กชายแวอาลามีน แวปา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
605 |
เด็กชายแวอิรฟานฮากีม ต่วนบือราเฮ็ม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
606 |
เด็กชายศรัณยุ ษัฏเสน |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 19 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
607 |
เด็กหญิงศลิษา พุฒแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
608 |
เด็กหญิงศศิมา ศิริมาศ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
609 |
เด็กชายศักดิ์ชาย ตาปาน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
610 |
เด็กชายศักรินทร์ จันทสุวรรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
611 |
เด็กหญิงศิตาภรณ์ พูลภักดี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
612 |
เด็กหญิงศิรดา ตรุระจิตต์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
613 |
เด็กหญิงศิรดา วิทูรพันธ์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
614 |
เด็กหญิงศิริภัสสร สินุธก |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
615 |
เด็กชายศุภกฤต แสงขำ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
616 |
เด็กชายศุภกฤติ แสงขำ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
617 |
เด็กชายศุภโชติ เยนส์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
618 |
เด็กชายศุภดิตถ์ มูหนะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
619 |
เด็กหญิงศุภานัน ทิพย์ปาน |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
620 |
เด็กหญิงศุภานัน ศรีพจน์ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
621 |
เด็กชายสธรรดร โตมาดี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
622 |
เด็กหญิงสมฤทัย ปกคลุม |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
623 |
เด็กชายสรรเสริญ เพ็ชรพรรณ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
624 |
เด็กหญิงสาริศา ตันสกุลชัย |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
625 |
เด็กหญิงสาริศา สุขสรวล |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
626 |
เด็กชายสิรภพ ขันฑะสีมาเฉลิม |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
627 |
เด็กหญิงสิรภัทร ลำพรหมแก้ว |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
628 |
เด็กหญิงสิรินทรา เจียมบุษย์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
629 |
เด็กหญิงสิรินยา มามะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
630 |
เด็กหญิงสิรินรัตน์ หนูสมจิตร |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
631 |
เด็กหญิงสิริมนต์ แดงดี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
632 |
เด็กหญิงสิริรัตน์ กิ้มขู่ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
633 |
เด็กหญิงสีตีฟาระห์ ดิง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
634 |
เด็กหญิงสุธีรา ยงค์หนู |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
635 |
เด็กหญิงสุพิชชา เนื้ออ่อน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
636 |
เด็กหญิงสุภาวิตา เดชะวณิชชา |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
637 |
เด็กหญิงโสภาวรี สะอาดพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
638 |
เด็กหญิงอชิรญา นราสมโภชกิจ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
639 |
เด็กหญิงอดิศา ศรีษะสังข์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
640 |
เด็กชายอติวิชญ์ กิตติโชควัฒนา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
641 |
เด็กหญิงอทิตญา ศรีดำ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 20 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
642 |
เด็กหญิงอนิสนาตาช่า มาหามะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
643 |
เด็กหญิงอนิสโศรญา ดอเลาะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
644 |
เด็กหญิงอภิชญา คงดี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
645 |
เด็กชายอมรพัฒน์ สังข์ประสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
646 |
เด็กชายอริส แวอุเซ็ง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
647 |
เด็กชายอะลีริฎอ ธำรงทรัพย์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
648 |
เด็กชายอักมัล กือมะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
649 |
เด็กชายอักมัล มะตาเฮ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
650 |
เด็กหญิงอัจฉรา บุญญฤทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
651 |
เด็กชายอัชรีฟ ยา |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
652 |
เด็กหญิงอัซซูน่า ไทยสนิท ทำทวี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
653 |
เด็กชายอันนาอิฟ ละบายดีมัญ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
654 |
เด็กหญิงอันอาม เจ๊ะมะ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
655 |
เด็กชายอับดุลลอฮ์ แขกพงศ์ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
656 |
เด็กชายอัฟนัม เจะโซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
657 |
เด็กหญิงอัฟนาน เจะแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
658 |
เด็กชายอัฟรุฟ มะแซ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
659 |
เด็กหญิงอัยนาอ์ เมฆารัฐ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
660 |
เด็กหญิงอัยมี่ เชยมาน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
661 |
เด็กหญิงอัยยา เหมมัน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
662 |
เด็กหญิงอัลวาณีย์ สือรี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
663 |
เด็กหญิงอัสนีรา วาเย๊ะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
664 |
เด็กหญิงอัสมา หะยี |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
665 |
เด็กชายอัสมินทร์ บือราเฮง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
666 |
เด็กหญิงอัสวานี หะสนิ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
667 |
เด็กชายอากิล ภูมิบุตร |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
668 |
เด็กชายอาซีซัน เซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
669 |
เด็กหญิงอาซูรา หะยีมะสาและ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
670 |
เด็กหญิงอาณีฟาร์ ซาและ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
671 |
เด็กชายอาดาบี สาแม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
672 |
เด็กชายอาติฟ สาระกาสม |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
673 |
เด็กหญิงอาทิตติยา ยะโกะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
674 |
เด็กชายอานัส สตาปอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
675 |
เด็กชายอานัส สุยี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
676 |
เด็กหญิงอานา อาแว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561 รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561 วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 ณ |
ห้องสอบที่ 21 |
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ชั้น |
โรงเรียน |
วิชาที่สอบ | คลิกเพื่อพิมพ์บัตร |
677 |
เด็กชายอาฟันดี้ ปีแนบาโง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
678 |
เด็กหญิงอาฟานี รัตนพงศ์ภักดี |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
679 |
เด็กหญิงอาฟาฟ มะซอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
680 |
เด็กหญิงอามาลีนา อาแวปาโอะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
681 |
เด็กชายอามีนุดดีน บินยูโซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
682 |
เด็กหญิงอามีรุลอิลญา อากาจิ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
683 |
เด็กหญิงอารนิสต์ มะดาอิง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
684 |
เด็กชายอารฟาน เจะยิ |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
685 |
เด็กชายอาลามีน โมง |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
686 |
เด็กหญิงอาวณีย์ อิสลามกุล |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
687 |
เด็กหญิงอาอีชะห์ เจ๊ะมะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
688 |
เด็กหญิงอาอีเซาะ ยายอ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
689 |
เด็กชายอิคลาส เจะหลง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
690 |
เด็กชายอิซวาน ยูโซะ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
691 |
เด็กหญิงอิบตีซาม มะเซ็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
692 |
เด็กหญิงอิฟตีซาม อาแว |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
693 |
เด็กชายอิรฟาน ปาทาน |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
694 |
เด็กชายอิสกันดัร มะเด็ง |
โรงเรียนบางนราวิทยา |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
695 |
เด็กชายอุกฤษฏ์ แดงแต้ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
696 |
เด็กหญิงฮัสซุนเนียร์ เจ๊ะอาแซ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
697 |
เด็กหญิงฮัสนีดา หะยีเปาะสู |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
698 |
เด็กหญิงฮัสรินดา บือราเฮ็ง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
699 |
เด็กชายฮาติม มะหาแซ |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
700 |
เด็กชายฮานัฟฟี้ อาบู |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |
||
701 |
เด็กหญิงฮายาตี บือราเฮง |
โรงเรียนพิมานวิทย์นราธิวาส |
ยังไม่เปิดพิมพ์ |