ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายธีรโชติ ราสี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
2 |
เด็กชายธนกฤติ ยงเขตกิจ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
3 |
เด็กชายธนโชติ ยงเขตกิจ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
4 |
เด็กหญิงภัฑราภรณ์ สุขจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
5 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ อิ่มโอษฐ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
6 |
เด็กชายชเนนทร แจ่มฟ้า |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
7 |
เด็กหญิงวรวลัญช์ ว่องวิการณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
8 |
เด็กชายศุภกฤต บูรณพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
9 |
เด็กชายศตนันท์ หน่อคง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
10 |
เด็กชายธนชัย มะลิอ่อง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
11 |
เด็กชายกิตตินันท์ พฤทธิ์ลักษมี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
12 |
เด็กหญิงธนัญญา คำกลึง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
13 |
เด็กหญิงสุชัญสินี ประสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
14 |
เด็กชายธีรัช อินทฉาย |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
15 |
เด็กหญิงกฤษณา ประสิทธิการ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
16 |
เด็กหญิงศิริพรรณนิภา สากุลา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
17 |
เด็กหญิงศศิกานต์ คำแสน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
18 |
เด็กชายอภิวิชญ์ มาลี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
19 |
เด็กชายวิชยุตม์ เหลืองวิชชเจริญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
20 |
เด็กหญิงจิดาภา วิเชียรสาร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
21 |
เด็กหญิงชนมน สุพรรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
22 |
เด็กหญิงชนินาถ วัฒนวิการ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
23 |
เด็กชายณัฐพล บุญชื่น |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
24 |
เด็กหญิงภัทราพร วิริยะพงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
25 |
เด็กชายปัญญา สาสิน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
26 |
เด็กหญิงพรรณภัทร จ่างแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
27 |
เด็กหญิงชัญญา สะราคำ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
28 |
เด็กชายวัชรสาร กลิ่นสาท |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
29 |
เด็กหญิงสาธินี กลิ่นสาท |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
30 |
เด็กหญิงญาณภา โพธิ์พิทักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
31 |
เด็กชายสุวิจักขณ์ บัวชื่น |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
32 |
เด็กหญิงดีพร เอี่ยมมา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
33 |
เด็กหญิงสินีนาฏ หล้าเที่ยง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
34 |
เด็กชายกรวิชย์ แจ้งถิ่นป่า |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงศตพร มหัฆฆพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
36 |
เด็กหญิงปาณิศา อ่อนจู |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
37 |
เด็กชายกันต์ดนย์ พร้อมพลากร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
38 |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก แสงอ่อน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
39 |
เด็กหญิงณัฐธิดา วงษ์ศรีแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
40 |
เด็กหญิงอลิชา สุทธิประภา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
41 |
เด็กหญิงจินต์จุฑา พงษ์รื่น |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
42 |
เด็กหญิงศศิพิมพ์ แตงทองคำ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
43 |
เด็กหญิงอรอุมา เขตรกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
44 |
เด็กหญิงศศิชา อิ่มรัง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
45 |
เด็กหญิงญานิศา งามวิชา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
46 |
เด็กหญิงนิรชา จิอู๋ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
47 |
เด็กชายนันทิพัฒน์ โม่งแป้น |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
48 |
เด็กชายปิยวัฒน์ สาคร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
49 |
เด็กหญิงพริมแพรพรรณ ชินพีระเสถียร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
50 |
เด็กหญิงพิชาภรณ์ สระแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
51 |
เด็กหญิงกนกพร ฐิติธนกิจจาพร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
52 |
เด็กหญิงนฤมล กะระวะสุ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
53 |
เด็กหญิงอธิภัทร กลิ่นสาท |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
54 |
เด็กหญิงวรัญญา โรจรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
55 |
เด็กชายนิธิพล คล้ายศรีโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
56 |
เด็กหญิงเจนจิราพร รำพึงกิจ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
57 |
เด็กชายณัฐชนน นาวิก |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
58 |
เด็กชายณภัทธ์ รุ่งวัฒนภักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
59 |
เด็กหญิงพิตตินันท์ อนุสรประชา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
60 |
เด็กชายอรรถพร เรืองพิจิตร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
61 |
เด็กชายวัชรชัย ประภ้สสร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
62 |
เด็กหญิงณัฐรวี ช่วยวัง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
63 |
เด็กหญิงมนัสนันท์ ดีพิจารณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
64 |
เด็กชายวุฒิชัย หู้โลหะ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
65 |
เด็กชายเกษมศักดิ์ ตาสาโรจน์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
66 |
เด็กหญิงสิริวรรณ ศรีงาม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
67 |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา เหมะ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
68 |
เด็กหญิงณัฐวรรณ ประสาทสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
69 |
เด็กชายศักดินันทต์ ตั้งกมลศรี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
70 |
เด็กหญิงวัลภา ยิ้มพะ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
71 |
เด็กหญิงณัฐธิดา เสลา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
72 |
เด็กชายภูผา เดือนดาว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
73 |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ ทองปลิว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
74 |
เด็กชายพงษ์พิศณุ ทิมินกุล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
75 |
เด็กชายศิษฎา โต๋วสัจจา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
76 |
เด็กหญิงนัชชา เหล่าประชา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
77 |
เด็กหญิงนฤมล กางทา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
78 |
เด็กหญิงวิไลพร สารสุวรรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
79 |
เด็กหญิงธัญญ์ฐิตา รัชฎาพิริยกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
80 |
เด็กหญิงนลัทพร กลัดทรัพย์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
81 |
เด็กหญิงอรปรียา ดีจ้าย |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
82 |
เด็กหญิงณัฐชยา กะปุกปู่ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
83 |
เด็กหญิงณัฐกฤตา จันทะวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
84 |
เด็กหญิงกาญจนา จันทร์กระจ่าง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
85 |
เด็กหญิงธนวันต์ พุ่มพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
86 |
เด็กหญิงปมัญญา อุดมสารี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
87 |
เด็กชายพงศภัค สินประเสริฐ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
88 |
เด็กชายภีมวัจน์ บุญมี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
89 |
เด็กหญิงปัณฑิตา ศรีเมือง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
90 |
เด็กหญิงณัฐธยาน์ ดีพิจารณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
91 |
เด็กชายพันธการ ไผ่ขง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
92 |
เด็กชายเจนณรงค์ โพธิดี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
93 |
เด็กชายนัฎฐวัฒน์ ไทยขำ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
94 |
เด็กหญิงชาลิสา นฤคนธ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
95 |
เด็กหญิงรัตนพร แสงแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
96 |
เด็กหญิงสุภัสสรา พิลึกฤเดช |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
97 |
เด็กชายฐิติกร หงษ์ดี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
98 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ เลี่ยมมาตร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
99 |
เด็กหญิงสโรชา อาจณรงค์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
100 |
เด็กหญิงพุทธพร บูรณะพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงแพรวนภา โพธิพิทักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
102 |
เด็กหญิงพิมหฤดา พันธุเมฆ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
103 |
เด็กชายลัทธพล ฤทธิ์สมจิตร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
104 |
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย กลิ่นจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
105 |
เด็กหญิงกมลทิพย์ เขตกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
106 |
เด็กหญิงธฤษวรรณ บรรเทิงจิตต์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
107 |
เด็กหญิงรัตนาพร โชติทรัพย์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
108 |
เด็กหญิงปัทมา ผุดผ่อง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
109 |
เด็กชายธีรสิทธิ์ น้ำแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
110 |
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ มูลเสน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
111 |
เด็กชายธนัชพร เตยหอม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
112 |
เด็กหญิงวีร์สุดา เกตุหอม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
113 |
เด็กชายพิริยพงศ์ ศรลัมพ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
114 |
เด็กหญิงสุริษฎา เอี่ยมผ่อง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
115 |
เด็กหญิงปุณณภา ฤทธิ์บุญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
116 |
เด็กชายภวิชช์ กาญจนดุษฎี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
117 |
เด็กชายธนพงษ์ เกงเกต |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
118 |
เด็กชายศุภวิชญ์ พันธ์ย่ี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
119 |
เด็กหญิงปัทมพร ศรีจิรากุล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
120 |
เด็กหญิงกนกวรรณ บิณฑวิหค |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
121 |
เด็กหญิงศิรภัสสร กาสา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
122 |
เด็กหญิงมิ่งมงคล ชะเกตุ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
123 |
เด็กชายไชยศิพัทธ์ สุขเอี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
124 |
เด็กชายศิรภัทร บูรพา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
125 |
เด็กชายเดชาธร เฟื้อแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
126 |
เด็กหญิงเพ็ญศิริ วงค์หิรัญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
127 |
เด็กหญิงศุภลักษณ์ ครุธพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
128 |
เด็กหญิงรุ้งเดือน บัวบานพร้อม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
129 |
เด็กหญิงสุภัสสร ศีลแดนจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
130 |
เด็กหญิงฐิติชญา ไชยคุณ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
131 |
เด็กชายกันตพงศ์ ตั้งเชยวิไล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
132 |
เด็กหญิงธนาภรณ์ เฟื้อแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
133 |
เด็กชายนฤดม ปัทมรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
134 |
เด็กชายอธิป ดาวเรือง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
135 |
เด็กหญิงจิราพร ยงเขตรกิจ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
136 |
เด็กชายพงษ์ศักดิ์ ประสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงสุกฤตา ปิ่นทศิริ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
138 |
เด็กหญิงอรทัย ส้มสุด |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
139 |
เด็กหญิงชลธิชา ชำนิเขตรการณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
140 |
เด็กหญิงอรัชญา เกตุป่ากะพี้ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
141 |
เด็กหญิงณัฐชยา ศรีพล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
142 |
เด็กหญิงพิมชนก วงษ์เวช |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
143 |
เด็กหญิงศิรภัสสร ศรัณย์พร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
144 |
เด็กหญิงอนันยา พรทั้งส่ี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
145 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ขันนอก |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
146 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ เกิดโมลี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
147 |
เด็กชายกรณ์วศิ กนิตศรีบำเพ็ฐ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
148 |
เด็กชายจักรกฤษณ์ มีสิน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
149 |
เด็กหญิงสุภาวัลย์ มากรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
150 |
เด็กหญิงนาถตะวัน สายทอง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
151 |
เด็กหญิงณัชรีญา ระโหฐาน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
152 |
เด็กหญิงนภัส เชิดโฉม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
153 |
เด็กหญิงรัญชิดา ประสิทธิการ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
154 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ ขุนทอง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
155 |
เด็กหญิงณิชกานต์ ทับทิมศรี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงอัญชิษฐา คนสกุล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
157 |
เด็กชายนรภัทร์ สำราญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
158 |
เด็กหญิงเบญญาภา สุพรรณ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
159 |
เด็กหญิงนันท์นภัสร์ ปานมี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
160 |
เด็กหญิงณัฐธิดา พุ่มทอง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
161 |
เด็กหญิงสุพิชชา ศรีสุข |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
162 |
เด็กหญิงอมรรัตน์ แตงบุญรอด |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
163 |
เด็กหญิงภัทรธิดา โชคชัย |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
164 |
เด็กชายธีรภัทร ปานเลิศ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
165 |
เด็กหญิงชมพูนุท เลากสิกรรม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
166 |
เด็กหญิงพิมพ์พิกา เชี่ยวเกตวิทย์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
167 |
เด็กหญิงพรวิมล วงค์หิรัญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
168 |
เด็กหญิงกนกพร แม้นพยัคฆ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
169 |
เด็กหญิงสุชญา สาระทิน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ สุขจิตร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงชญานิศ แป้นน้อย |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
172 |
เด็กหญิงกรรณิการ์ พินิจเกษร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
173 |
เด็กหญิงศศิธร แสนหาญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
174 |
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา คงเวียง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
175 |
เด็กหญิงจิรนันท์ เพชรเกิด |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
176 |
เด็กหญิงฉันทิกา ิโพธิพิทักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
177 |
เด็กชายวีรภัทร คูณปล้อง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
178 |
เด็กชายฉันทัช โพธิพิทักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
179 |
เด็กหญิงนรมน ศักดิ์วิเศษ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
180 |
เด็กชายปุณณพัชญ์ มณีกระจ่างวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
181 |
เด็กหญิงบุญนิสา ทุมากรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
182 |
เด็กหญิงชลธิชา พันธุ์แก้ว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
183 |
เด็กชายพุฒิพงศ์ บุญเพ็ง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
184 |
เด็กชายศุภกร รัตนสูตร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
185 |
เด็กชายรณกฤต คุ้มสิงห์สรรค์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
186 |
เด็กหญิงปลายฝน สีกาลี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
187 |
เด็กชายณัฐทพันธ์ เทียนประพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
188 |
เด็กหญิงชนิกานต์ หมื่นนราเดช |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
189 |
เด็กหญิงพีรดา จุ่งมิตร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
190 |
เด็กชายปวริศร์ กอบรัญกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
191 |
เด็กชายยศณวัฒน์ อ่อนจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
192 |
เด็กหญิงสุชานาฏ เรืองกสิกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
193 |
เด็กหญิงพรทิพา สุพสร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
194 |
เด็กหญิงชนากานต์ มั่นคง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
195 |
เด็กหญิงปวีณนุช เภตรา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
196 |
เด็กหญิงณิชนันทน์ ทิพวรรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
197 |
เด็กหญิงวิภาวี กล้าสาริกิจ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ เสตานุช |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
199 |
เด็กหญิงวาสนา ชำนาญเขตรกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
200 |
เด็กหญิงอาทิตติยา บุตรลพ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
201 |
เด็กหญิงฐิติกาญจน์ พุ่มทอง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
202 |
เด็กหญิงวิชญาพร ทิพรส |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
203 |
เด็กหญิงรุจิษยา ชัยมงคล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
204 |
เด็กหญิงฟ้าวรินท์ นาคพงษ็์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
205 |
เด็กหญิงธมนวรรณ แก้วเศษ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
206 |
เด็กชายภูวเรศ วัดสิงห์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
207 |
เด็กหญิงวรรณวิสา ปัญญาไข |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
208 |
เด็กหญิงรุจาภา ศรีวิเชียร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
209 |
เด็กหญิงบงสลัก ลมเชย |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
210 |
เด็กหญิงอโนชา สุรมาตย์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
211 |
เด็กหญิงสุภัชชา ตั้งสกุลวัฒนชัย |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
212 |
เด็กหญิงดาราวรรณ พึ่งแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
213 |
เด็กหญิงพรรณิภา นามใหม่ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
214 |
เด็กหญิงธันย์ชนก สมุทรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
215 |
เด็กชายนิติธร วังสีราช |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
216 |
เด็กหญิงรวิพร กุลพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
217 |
เด็กหญิงสุธิดา สิทธิเขตรกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
218 |
เด็กหญิงวรินยุพา วาชิซาวา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
219 |
เด็กหญิงอติกานต์ โพธิ์ศรี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงรมิตา บัวเผื่อน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
221 |
เด็กหญิงนลินทิพย์ พร้อมพลากร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
222 |
เด็กหญิงกัญญาภัค เหมะ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
223 |
เด็กหญิงปลายฝน อยู่พุ่ม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
224 |
เด็กหญิงอักษรินทร์ เนียมสันเทียะ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
225 |
เด็กหญิงธนพร จินตนา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
226 |
เด็กหญิงกันติชา วิทยารัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
227 |
เด็กหญิงธนิตา สุระพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
228 |
เด็กชายอภิรักษ์ เริงเกตกรรม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
229 |
เด็กชายปฏิพัฒน์ บรรเทาทิพย์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
230 |
เด็กชายสุรยุทธ์ เลิศสมพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
231 |
เด็กหญิงวริศรา เอี่ยมอาจหาญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
232 |
เด็กหญิงวิมพ์วิภา แกล้วการไถ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
233 |
เด็กหญิงกมลวรรณ ว่องวิการณ๋ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
234 |
เด็กหญิงณัชชา ศิริโก |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
235 |
เด็กหญิงธนพร วารศรี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
236 |
เด็กหญิงชนวรรณ แสงเพ็ชร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
237 |
เด็กหญิงณัฐนิชา ณัฐกิตติ์กุล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
238 |
เด็กชายคณิศร จำปา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
239 |
เด็กหญิงวริศรา อินทสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
240 |
เด็กหญิงณัฐชยา ฮวบขุนทด |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
241 |
เด็กหญิงกมลวรรณ สมัครการไถ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
242 |
เด็กหญิงฐิตาภรณ์ กสิการ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
243 |
เด็กหญิงพรนภัส จันทร์หนู |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
244 |
เด็กหญิงณัฐชยา สอนจีน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
245 |
เด็กหญิงวัลภา นาคเพชร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
246 |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ มาถึง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
247 |
เด็กหญิงพิมพ์ลักษณ์ วิรัชวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
248 |
เด็กหญิงกนกกร ปิ่นจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
249 |
เด็กหญิงสุภัสสรา ศรีแก้วใส |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
250 |
เด็กชายนพพล วงษ์สุวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
251 |
เด็กหญิงทิพยาภรณ์ ทองสุข |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
252 |
เด็กหญิงวทันยา สิทธิกสิกรรม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
253 |
เด็กชายณัฐชานันท์ สิทธิทูล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
254 |
เด็กชายอรรถพล บุญเกิด |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
255 |
เด็กหญิงยุวดี พันธุ์เขียน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
256 |
เด็กหญิงอวัสนันท์ ถ้วนศรี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
257 |
เด็กชายนันทวัฒน์ แข็งกสิกิจ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
258 |
เด็กชายธนพนธ์ เรืองอยู่ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
259 |
เด็กหญิงนรกมล รักกสิกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
260 |
เด็กหญิงนันทิชา วิเวก |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
261 |
เด็กหญิงพัตรพิมล จรรยหาญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
262 |
เด็กหญิงณิชารีย์ ยืนยง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
263 |
เด็กหญิงสุจิตรา จาสุทัศน์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
264 |
เด็กหญิงโยถิกา คนทา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
265 |
เด็กหญิงรติกร เจริญสุข |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
266 |
เด็กหญิงพิมพ์กมล ศรีสด |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
267 |
เด็กหญิงชัญญาพัทธ์ วัฒนพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
268 |
เด็กชายพันธกานตร์ พูลเพียร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
269 |
เด็กชายเสฏฐวุฒิ จันเจริญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
270 |
เด็กหญิงนภสชล เนียมสันเทียะ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
271 |
เด็กหญิงพรพิมล ศรีชมภู |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
272 |
เด็กหญิงศุภากร บุญจำเนียร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
273 |
เด็กชายจิรภัทร ศิริเขตกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
274 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ รัตนอนันต์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
275 |
เด็กชายปิติโชค เรืองเขตพิศ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
276 |
เด็กหญิงสันนิภา ธาดาประดับสกุล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
277 |
เด็กหญิงกุลธาดา จิตต์ทา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
278 |
เด็กหญิงธนัชชา เมืองมูล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
279 |
เด็กชายเดชาธร บริบูรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
280 |
เด็กชายภูริณัฐ เส็งจีน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
281 |
เด็กหญิงวรรณภา อยู่เปรม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
282 |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ พุกดวง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
283 |
เด็กหญิงปิยวรรณ ตันเปรมวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
284 |
เด็กหญิงจิณห์นิภา หวังผล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
285 |
เด็กชายธีรพงศ์ กรินทะ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
286 |
เด็กชายภูมินันท์ จุ่นบุญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
287 |
เด็กหญิงภัคจิรา บุญยะคงรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
288 |
เด็กหญิงณัชชา สุวาท |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
289 |
เด็กชายสิรภพ โชติช่วง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
290 |
เด็กหญิงพิมพ์นารา แจ้งถิ่นป่า |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
291 |
เด็กหญิงกมลวรรณ บุญเกตุ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
292 |
เด็กหญิงณฐาภพ อัมภาราม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
293 |
เด็กชายชุตินันท์ หน่อคง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
294 |
เด็กหญิงพรภนา ทสะภาค |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
295 |
เด็กหญิงธนวันต์ นิ่มพระยา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
296 |
เด็กชายคุณากร สินรัมย์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
297 |
เด็กชายนนทพัทธ์ เทียนลำ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
298 |
เด็กชายสิทธฺศักดิ์ ว่องวิการณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
299 |
เด็กหญิงอรปรียา อาทร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
300 |
เด็กหญิงพาณิภัค ใจเอื้อย |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
301 |
เด็กชายศิริพงศ์ ทุ่งทอง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
302 |
เด็กหญิงชนิตา ยี่สุ่น |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
303 |
เด็กหญิงณัฐวดี หรรษา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
304 |
เด็กหญิงกิตติกา ปัทมเบญจกุล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
305 |
เด็กหญิงชลธิฌา เก่งการนา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
306 |
เด็กชายธนากร มาเกิด |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
307 |
เด็กหญิงจุฑาทิพย์ ปัญญาฤทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
308 |
เด็กหญิงตวงรัก ชุ่มเย็น |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
309 |
เด็กชายศิวัฒน์ สอนซิว |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
310 |
เด็กหญิงชลธิชา พันธุ์นาค |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
311 |
เด็กหญิงสุชานาถ พันธุกสิกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
312 |
เด็กหญิงสุนิษา ชูช่วย |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
313 |
เด็กหญิงกวินธิดา เลิศสมพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
314 |
เด็กหญิงปิยากร นาคนิยม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
315 |
เด็กหญิงนฤภร เชยชม |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
316 |
เด็กชายภูมิรพีฐช์ ดีเต่า |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
317 |
เด็กชายธนกฤต มุทิตา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
318 |
เด็กชายปฏิพัทธ์ เหลือน้อย |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
319 |
เด็กชายศุภวิชญ์ กางกร |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
320 |
เด็กชายพีรพัฒน์ พันธุ์เขียน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
321 |
เด็กชายทิวัตถ์ วรรณทวี |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
322 |
เด็กชายณัฐนนท์ ทวีทรัพย์นวกุล |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
323 |
เด็กชายสรยุทธ สร้อยระย้า |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
324 |
เด็กชายพิชิตชัย จันทเริอง |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
325 |
เด็กหญิงรุ่งนภา โอ้ระลึก |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
326 |
เด็กชายณัฐพล สงัด |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
327 |
เด็กหญิงวรินญา นาคธน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
328 |
เด็กชายตฤน เกตุเกล้า |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
329 |
เด็กชายรัตนะ ราชเจริญ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
330 |
เด็กหญิงธนภรณ์ แรงการนา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
331 |
เด็กหญิงกันตินาภรณ์ รัตนา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
1 |
|
|
332 |
เด็กหญิงศุภรัสมื์ โพธิ์พฤกษ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
2 (อนุมัติ) |
|
|
333 |
เด็กหญิงแพรวา พัฒนวรเวคิน |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
2 (อนุมัติ) |
|
|
334 |
เด็กชายอัศม์เดช อัยรา |
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร) |
2 (อนุมัติ) |
|
|
335 |
เด็กชายกมลภพ ยศนันท์ |
โรงเรียนทองประสาทเวทย์ |
1 |
|
|
336 |
เด็กหญิงสาธิกา วงศ์เวช |
โรงเรียนทองประสาทเวทย์ |
1 |
|
|
337 |
เด็กหญิงพิมพ์ญาดา บุตรดอน |
โรงเรียนทองประสาทเวทย์ |
1 |
|
|
338 |
เด็กหญิงชาลิสา พันธ์รุ่งจิตติ |
โรงเรียนทองประสาทเวทย์ |
1 |
|
|
339 |
เด็กหญิงแกมกาญจน์ มานะกิจ |
โรงเรียนทองประสาทเวทย์ |
1 |
|
|
340 |
เด็กชายตรีทเศศ อ่ำทุ่งพงศ์ |
โรงเรียนทองประสาทเวทย์ |
1 |
|
|
341 |
เด็กชายศุภกฤต ตัณฑพาทย์ |
โรงเรียนทองประสาทเวทย์ |
1 |
|
|
342 |
เด็กชายกันต์พจน์ เอี่ยมอรุณ |
โรงเรียนทองประสาทเวทย์ |
1 |
|
|
343 |
เด็กหญิงกิรณา วิมลลักษณ์ |
โรงเรียนทองประสาทเวทย์ |
1 |
|
|
344 |
เด็กหญิงพลอยชมพู ทรัพย์ประเดิมชัย |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
345 |
เด็กชายรุ่งอนันต์ ท่าหาญ |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
346 |
เด็กชายจิรายุทธ อ่ำสุพรรณ |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
347 |
เด็กหญิงเพ็ญนภา ศรีเดช |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
348 |
เด็กหญิงธณัฏฐา ดอกลำเจียก |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
349 |
เด็กหญิงศกุณตลา ฉิมพาลี |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
350 |
เด็กหญิงภัทรินทร์ แซ่ว่อง |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
351 |
เด็กชายอามิน สุขเพ็งดี |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
352 |
เด็กหญิงพิมพ์พิชชา กสิกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
353 |
เด็กหญิงวิภาวดี จูเปีย |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
354 |
เด็กหญิงกาญจน์ณัฏฐา โอฬารวัฒนกุล |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
355 |
เด็กชายจิรวัฒน์ ปานแดง |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
356 |
เด็กชายวุฒิภัทร กาวิละ |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
357 |
เด็กหญิงวรรณวนัช ภัทรพิไลรักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
358 |
เด็กหญิงรังษ์รัก คำมี |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
359 |
เด็กชายธีรภัทร อุบล |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
360 |
เด็กหญิงสิตานัน ใจเย็น |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
361 |
เด็กหญิงกัลยา ดีพิจารณ์ |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
362 |
เด็กชายชยุตา แสงประชาทัย |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
363 |
เด็กหญิงพัชชา งามยิ่ง |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
364 |
เด็กหญิงศุภภานัน แหลมเนียม |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
365 |
เด็กหญิงโกสินทร์ บุญอาจ |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
366 |
เด็กหญิงบุญญารัตน์ กันยา |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
367 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ อ่ำสุพรรณ |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
368 |
เด็กหญิงศิวพร แข่งเพ็ญแข |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
369 |
เด็กหญิงนภาวดี น้อยหวอย |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|
370 |
เด็กหญิงชโนรส เชยกวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลรัศมี |
1 |
|
|