ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายจิตตราภรณ์ กลิ่นสันเทียะ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
2 |
เด็กชายธารทอง สมวงศ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
3 |
เด็กหญิงสุปาญญ์ สุขศิริ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
4 |
เด็กหญิงพิชชาพร พวงพุฒ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
5 |
เด็กหญิงลลนาพร บุญเจือ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
6 |
เด็กหญิงอารีรัตน์ บรรโล |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
7 |
เด็กหญิงพิชญ์สินี แสนทวีสุข |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
8 |
เด็กชายกฤษณพงศ์ สังข์ทอง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
9 |
เด็กหญิงสุชาดา โคตรพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
10 |
เด็กหญิงเบญจมาภรณ์ สมใจ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
11 |
เด็กชายภูริวัฒน์ เจริญศรี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
12 |
เด็กหญิงนริศรา ภักดีกุล |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
13 |
เด็กชายวิวัฒน์ โพธิ์เวียง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
14 |
เด็กชายปิติพัฒน์ ขุนเชาว์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
15 |
เด็กหญิงพิชญา ศรีพารา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
16 |
เด็กหญิงจิราลักษณ์ เทียรไธสง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
17 |
เด็กชายเขตโสภณ ศรีสว่าง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
18 |
เด็กหญิงชลิดา แสงทอง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
19 |
เด็กหญิงกัญญาพัชร ขอสินกลาง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
20 |
เด็กหญิงกัญญ์วรา ศรีแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
21 |
เด็กหญิงดวงฤทัย สัมฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
22 |
เด็กหญิงศศิธร อกอุ่น |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
23 |
เด็กหญิงกนกวรรณ ใบศรี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
24 |
เด็กหญิงธัญญาลักษณ์ โคตรตัสสา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
25 |
เด็กหญิงพิลัยลักษณ์ สาธุจรัญ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
26 |
เด็กหญิงปรัชญาวี มหาโยธี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
27 |
เด็กหญิงพัชดาภรณ์ สุวรรณทวี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
28 |
เด็กชายพิรภพ เมืองพิน |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
29 |
เด็กชายเจษฎา คงมาก |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
30 |
เด็กชายนันทพัทธ์ โสวันนา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
31 |
เด็กชายสุประวิทย์ พันธ์พิบูลย์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
32 |
เด็กชายพีระภัทร ลาทอง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
33 |
เด็กหญิงกฤตยา บับพิบูลย์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
34 |
เด็กชายธีร์ธวัช งามสุข |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงพรธีรา พาพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
36 |
เด็กชายเชาว์วรรธน์ ศรีสุระ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
37 |
เด็กชายภณวรรชน์ โขงเขตต์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
38 |
เด็กหญิงนฌพรรณ ทองคำ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
39 |
เด็กหญิงทิฆัมพร สวัสดิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
40 |
เด็กชายภานุวัฒน์ ชอบดี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
41 |
เด็กชายอนุวัฒน์ คำผุย |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
42 |
เด็กหญิงสิริวรรณ บุญยงค์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
43 |
เด็กหญิงไอรดา สายเนตร |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
44 |
เด็กชายกิตติพัฒน์ บับพิบูลย์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
45 |
เด็กชายกรภัทร์ ลาสุธรรม |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
46 |
เด็กหญิงจิราภรณ์ มูลคำเหลา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
47 |
เด็กหญิงผุสชา ลาพัง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
48 |
เด็กชายอัษฎาวุธ ปรีชาเกษม |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
49 |
เด็กชายสมยศ เจริญยิ่ง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
50 |
เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ แสนทวีสุข |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
51 |
เด็กหญิงคนัญญา พรมนอก |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
52 |
เด็กหญิงจุฑามาศ ศรีพารา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
53 |
เด็กหญิงกรพรรณ ขันทวี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
54 |
เด็กหญิงปิญธิดา กัญญาพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
55 |
เด็กหญิงศิริกัลยา เครือกองมาตย์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
56 |
เด็กหญิงธีรดา ใจใส |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
57 |
เด็กหญิงสุชานาฏ สวัสดี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
58 |
เด็กหญิงอัจฉริยาพร อุทธา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
59 |
เด็กชายศิริพงศ์ กันตะพงษ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
60 |
เด็กชายวิศรุต ประสานดี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
61 |
เด็กชายหาญณรงค์ จันทะสิงห์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
62 |
เด็กหญิงชาลิสา วงศ์กลาง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
63 |
เด็กหญิงมนภัทร นวลจันทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
64 |
เด็กชายอมรเทพ แสนทวีสุข |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
65 |
เด็กชายชนภัทร ปาสาบุตร |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
66 |
เด็กชายจิรพัฒน์ ภูแสน |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
67 |
เด็กชายพงศ์อนันต์ โคตรธานี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
68 |
เด็กชายธนกฤต แสนทวีสุข |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
69 |
เด็กหญิงบัณฑิตา ต้นโพธิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
70 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ ประทุมมา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
71 |
เด็กหญิงกฤติกา ริปันโน |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
72 |
เด็กหญิงรุ่งทิวา โสภี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
73 |
เด็กหญิงณัฐธิดา วรรณจู |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
74 |
เด็กชายกิตติภูมิ ยุทธจร |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
75 |
เด็กชายจักรภัทร แก่นกุล |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
76 |
เด็กชายมนไชย เกิดมาก |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
77 |
เด็กหญิงพิชชาภรณ์ มุราษี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
78 |
เด็กหญิงจรินยา ศรีทา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
79 |
เด็กหญิงเสาวนันท์ นาแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
80 |
เด็กหญิงประวีณา พวงประจำ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
81 |
เด็กหญิงมาตรติกา ปล้องไม้ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
82 |
เด็กหญิงอริสรา บุญถึง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
83 |
เด็กหญิงปรายฟ้า บุญหล่อ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
84 |
เด็กหญิงอรวรรณ บับพิบูลย์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
85 |
เด็กหญิงพิมพิสุทธิ์ ทองศรี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
86 |
เด็กหญิงวรนิษฐา พิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
87 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ ทารักษ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
88 |
เด็กหญิงพรพิมล แก้วปัดชา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
89 |
เด็กหญิงกนกนภา จันทร์แดง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
90 |
เด็กชายพีรเชษฐ์ จันทร์พวง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
91 |
เด็กชายพิชัยยุทธ ยอดบุญมา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
92 |
เด็กหญิงอรวรรณ สิงห์ขันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
93 |
เด็กหญิงปภัสรา ใจกล้า |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
94 |
เด็กหญิงพลอยไพลิน เลาหวงศ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
95 |
เด็กหญิงณัฐิกา ภูมิศุภากร |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
96 |
เด็กหญิงอรทัย สายทิพย์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
97 |
เด็กหญิงกัญญาภัค รุ่งเรือง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
98 |
เด็กชายนิติภูมิ แสนทวีสุข |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
99 |
เด็กหญิงบัณฑิตา โคตรตัสสา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
100 |
เด็กหญิงสุธาทิพย์ ปราบชมภู |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงสร้อยสุดาวรรณ จันทร์กระจ่าง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
102 |
เด็กชายธีรศักดิ์ ตนสุขขา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
103 |
เด็กหญิงภัทรวดี อุดมศรี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
104 |
เด็กชายอลงกรณ์ วันดี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
105 |
เด็กชายพงศ์ศิริ ลาภพูล |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
106 |
เด็กชายครรชิต อนุเคน |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
107 |
เด็กชายอนุวัฒน์ นะโส |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
108 |
เด็กหญิงสุภัสสรา ก้อนแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
109 |
เด็กหญิงอารียา สิมมา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
110 |
เด็กชายชาคริต จันทร์พวง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
111 |
เด็กหญิงดารณี ปานเนาว์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
112 |
เด็กชายนนท์ธกานต์ ภูมิชัย |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
113 |
เด็กหญิงนริศรา ไพผิวชัย |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
114 |
เด็กหญิงชญาดา คงคาพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
115 |
เด็กหญิงทญาพร พรดอนก่อ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
116 |
เด็กชายณัฐวุฒิ จำปาขีด |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
117 |
เด็กชายธีระพัฒน์ วงศ์คำตา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
118 |
เด็กชายวุฒิกร จอมทลักษ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
119 |
เด็กหญิงปิยธิดา จันทป |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
120 |
เด็กหญิงพุทธิชา แสนคำ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
121 |
เด็กหญิงแพรพลอย เจริญทัศน์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
122 |
เด็กหญิงนิสราทิพย์ ผการัตน์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
123 |
เด็กชายจักรพงศ์ ศรีทอง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
124 |
เด็กชายวโรดม จันทร์แจ้ง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
125 |
เด็กชายเจตนิพัทธ์ โพธิลา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
126 |
เด็กชายสิทธิพร แก่นบุตร |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
127 |
เด็กชายปรีชา วรรณเวช |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
128 |
เด็กชายศุภกร ทั่งน้อย |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
129 |
เด็กชายชัชชน บุญชิต |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
130 |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ พื้นชมภู |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
131 |
เด็กชายปฎิภาณ ประสาร |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
132 |
เด็กชายปณิธาน สารเสนา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
133 |
เด็กชายณัฐดนัย เกียรติอรุณ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
134 |
เด็กหญิงชมพูนุช เอี้ยมพันทวี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
135 |
เด็กชายพีระพล พุฒหล้า |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
136 |
เด็กชายนภดล นันตะสุข |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงสุธาสินี อ่อนละมุน |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
138 |
เด็กหญิงเบญญาภา ผลดี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
139 |
เด็กหญิงฐิติพร โมคทิพย์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
140 |
เด็กหญิงธารทองทิพย์ แก่นการ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
141 |
เด็กหญิงนันท์นภัส ผาดี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
142 |
เด็กหญิงอภิสรา ชัยกลาง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
143 |
เด็กชายลิขสิทธิ์ ปรัสพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
144 |
เด็กชายสุรกานต์ โคลงชัย |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
145 |
เด็กหญิงคุณานันต์ พิมพา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
146 |
เด็กหญิงรัตนากร เกตุพิมล |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
147 |
เด็กชายนวพล นรเทพ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
148 |
เด็กหญิงกนกวรรณ ชาลวันกุมภีร์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
149 |
เด็กหญิงภัสราภรณ์ บุญสาง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
150 |
เด็กหญิงพิชญาภัค เบ้าทอง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
151 |
เด็กหญิงสุนิชา ศาลาน้อย |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
152 |
เด็กหญิงจินตนา สายเมฆ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
153 |
เด็กหญิงมัลลิกา ปาสาบุตร |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
154 |
เด็กชายบวรภัค ศรมณี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
155 |
เด็กชายวรวิทย์ ฉันเทียะ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ บุญทวี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
157 |
เด็กหญิงณหทัย ทองนาค |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
158 |
เด็กหญิงพิมพ์วรีย์ โทนะพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
159 |
เด็กหญิงวิชญาดา บุญต่อ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
160 |
เด็กหญิงพรนภา สิงห์คง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
161 |
เด็กชายวรธรรม เพ็งธรรม |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
162 |
เด็กชายภีมเดช อิ่มพรมราช |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
163 |
เด็กชายอธิภัทธ บาตสุวรรณ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
164 |
เด็กชายเมธา พูลเพิ่ม |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
165 |
เด็กหญิงปณิตตา สาระคำ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
166 |
เด็กหญิงปรีญานุช บุดดี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
167 |
เด็กหญิงอารยา ชุมนวล |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
168 |
เด็กชายธนวัฒน์ วงศ์คำตา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
169 |
เด็กชายตฤษนันท์ ฐิตินันทน์สกุล |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงอินฑุกานต์ ขันคำ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงอรปรียา อินทนา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
172 |
เด็กหญิงชัชวาล พลปัญญา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
173 |
เด็กหญิงชลธิชา ลังกา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
174 |
เด็กหญิงจงรักษ์ พวงแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
175 |
เด็กหญิงสุชาดา บุญลักษณ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
176 |
เด็กหญิงศรัญญา ผลาผล |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
177 |
เด็กหญิงศศิวรรณ นันทกมลวารี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
178 |
เด็กหญิงณัฐนรี วัฒนราษฎร์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
179 |
เด็กหญิงศศิธร ศรีมาทอง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
180 |
เด็กหญิงประภาภรณ์ จงเจริญ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
181 |
เด็กชายเมธาสิทธิ์ เมืองโคตร |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
182 |
เด็กชายพีรภาส สานารี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
183 |
เด็กหญิงลดาวัลย์ ชุมภาพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
184 |
เด็กหญิงสุภาพร พิมพกุล |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงกิรณา ศิลา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
186 |
เด็กชายณัฐวุฒิ บุญค่อม |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
187 |
เด็กหญิงปาริชาต วงษา |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
188 |
เด็กชายศุภโชค เดชะคำภู |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
189 |
เด็กหญิงชัญญานุช ชัฎขันธกิจ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
190 |
เด็กชายสุทิวัส เป็นมงคล |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
191 |
เด็กชายเดชาธร พรทิพย์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
192 |
เด็กหญิงสุธรรมนิตย์ สมปัก |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
193 |
เด็กหญิงสุภัทรจิรา บุญรมย์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
194 |
เด็กหญิงสุจิตรา ดวงดี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
195 |
เด็กหญิงณภัทร อุธิโท |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
196 |
เด็กหญิงวิปัสสนา ผลานันท์ |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
197 |
เด็กหญิงกชพรรณ รุ่งโรจน์นิมิตชัย |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงชญานันท์ จินดาศรี |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
199 |
เด็กหญิงมัญฑิตา ปานกลิ่น |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
200 |
เด็กชายธวัชชัย จันทอง |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
1 |
|
|
201 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ พรมกอง |
โรงเรียนบ้านท่าโพธิ์ศรี |
1 |
|
|
202 |
เด็กหญิงสิลาล้กษณ์ วงศ์พุทธะ |
โรงเรียนบ้านท่าโพธิ์ศรี |
1 |
|
|
203 |
เด็กหญิงจีระประภา วงศ์พุทธะ |
โรงเรียนบ้านท่าโพธิ์ศรี |
1 |
|
|
204 |
เด็กหญิงกรัณติญาภรณ์ เถาว์ทุมมา |
โรงเรียนบ้านท่าโพธิ์ศรี |
1 |
|
|
205 |
เด็กหญิงจุฑามาศ โคตทารินทร์ |
โรงเรียนบ้านท่าโพธิ์ศรี |
1 |
|
|
206 |
เด็กชายสุรนนท์ ดวงแสน |
โรงเรียนบ้านท่าโพธิ์ศรี |
1 |
|
|
207 |
เด็กหญิงปาณิตา พามาดี |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
208 |
เด็กหญิงจิราพร พลศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
209 |
เด็กหญิงชลธิชา มะโนชาติ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
210 |
เด็กหญิงสุวรรณ๊ ศรีธัญญรัตน์ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
211 |
เด็กหญิงกานต์ธีรา สีแป้ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
212 |
เด็กหญิงสุชาดา นอระสีหา |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
213 |
เด็กหญิงกาญจนา คำศรีสุข |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
214 |
เด็กหญิงประดุจเดือน เสนา |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
215 |
เด็กหญิงวรรณศา เสตรา |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
216 |
เด็กชายเอกราช สามิลา |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
217 |
เด็กชายทศพล สืบบุญ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
218 |
เด็กชายศักดา ทองจันทร์ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
219 |
เด็กชายยศกร วงค์ทอง |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
220 |
เด็กชายธนากร พิลาทอง |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
221 |
เด็กชายสิทธิพร แสนลือ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
222 |
เด็กชายนัฐพล ปราบชมภู |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
223 |
เด็กหญิงสุจรรยา ปราณี |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
224 |
เด็กหญิงรัตนาวดี พิลาทอง |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
225 |
เด็กชายวีระชัย วงศ์คำชาญ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
226 |
เด็กหญิงชนันฎา สมพร |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
227 |
เด็กหญิงกุศลิน ประสานพวง |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
228 |
เด็กหญิงรุ่งทิวา ปัจศรี |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
229 |
เด็กหญิงสุภาภรณ์ เหนี่ยวพันธ์ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
230 |
เด็กหญิงพัชรพร แสวงผล |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
231 |
เด็กหญิงวันวิสา พิลาทอง |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
232 |
เด็กหญิงลักขณา สายจันดา |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
233 |
เด็กหญิงสุชาวดี บุตรแวง |
โรงเรียนบ้านโพธิ์สง่า |
1 |
|
|
234 |
เด็กหญิงอาทิตยา คุณโคตร |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
235 |
เด็กหญิงจิรวรรณ เดชคำภู |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
236 |
เด็กหญิงณันธิญา ต้นเกษ |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
237 |
เด็กหญิงเมธาวดี นาหล่ง |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
238 |
เด็กหญิงกานระดา สืบภา |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
239 |
เด็กชายอชิตะ สุขโข |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
240 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ สุขวาสนะ |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
241 |
เด็กหญิงศิริกาญจน์ พรมวันนา |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
242 |
เด็กชายพัทธ์ธีระ พรมมะลิ |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
243 |
เด็กหญิงชนันธร ลูกบัว |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
244 |
เด็กหญิงหทัยภัทร พราหมณ์น้อย |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
245 |
เด็กชายปารมี สุวรักษ์ |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
246 |
เด็กหญิงปริ่มกานต์ สงคำเหลา |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
247 |
เด็กหญิงธัญญา พามาดี |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
248 |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ดา บุญสุข |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
249 |
เด็กหญิงกนกพร คุณโคตร |
โรงเรียนดำรงสินอุทิศ |
1 |
|
|
250 |
เด็กหญิงณัชวดี พลเขตต์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
251 |
นางสาวกมลชนก โชคบัณฑิต |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
252 |
เด็กชายจิราวัฒน์ เหล่าสวัสดิ์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
253 |
นางสาวอภิสรา กากแก้ว |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
254 |
เด็กชายธนภัทร์ ตามบุญ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
255 |
นางสาวช่อทิพย์ พรชัย |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
256 |
เด็กหญิงสุภาภรณ์ บังศรี |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
257 |
นายพงศกร วงศ์ประสาร |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
258 |
เด็กหญิงกรรณิกา ศิริเกิด |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
259 |
นางสาวไพจิตร อรรคบุตร |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
260 |
นางสาวทัชชกร สีชาลี |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
261 |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ประเสริฐศรี |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
262 |
เด็กหญิงวริศรา นามธรรม |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
263 |
นางสาวกาญจนา คูณคง |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
264 |
เด็กชายเสกสรรค์ จันทป |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
265 |
เด็กหญิงปณิตา ยืนยาว |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
266 |
เด็กหญิงกาญจนา แสนทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
267 |
เด็กหญิงพรรทิภา ผิวอ้วน |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
268 |
เด็กหญิงอริสา ชมอินทร์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
269 |
เด็กหญิงพัชรพร นามธรรม |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
270 |
เด็กหญิงธิติมา ศรีสุพรรณ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
271 |
เด็กหญิงลัดดาวัลย์ อินทรราช |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
272 |
เด็กชายสุวินัย มีศรี |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
273 |
เด็กชายภัทรดนัย ใยอุ่น |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
274 |
เด็กชายจิรกิตต์ สุโพธิ์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
275 |
เด็กหญิงพรพรรณ จันทร์แรม |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
276 |
เด็กหญิงวริญญา โสภา |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
277 |
เด็กหญิงวราพร พันธุมา |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
278 |
เด็กหญิงอาทิตยา แสนศิลา |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
279 |
เด็กหญิงสุภาวรรณ เสริมลาภ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
280 |
เด็กหญิงปณิตา สายชาลี |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
281 |
เด็กหญิงวิลัยลักษณ์ รอดคำทุย |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
282 |
เด็กหญิงญาดาวดี ผ่องแผ้ว |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
283 |
เด็กชายสุรธัช บุญสาง |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
284 |
เด็กหญิงอนัญตญา ใกล้ชิด |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
285 |
เด็กหญิงพัชราภา ลีประโคน |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
286 |
เด็กหญิงวริศรา พูลทวงศ์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
287 |
เด็กหญิงชุติมา เสาธง |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
288 |
เด็กหญิงกรรณิการ์ เหลาผา |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
289 |
เด็กชายกิตติพงศ์ วงศ์ษาเคน |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
290 |
เด็กหญิงวรรณภา วิชาหาญ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
291 |
เด็กหญิงยลดา ศิริบุตร |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
292 |
เด็กหญิงสุพรรษา พิมพาวัตร |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
293 |
เด็กหญิงนิภาพร สาธร |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
294 |
เด็กหญิงจิราภา มิ่งขวัญ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
295 |
เด็กชายปัญญากร พรชู |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
296 |
เด็กหญิงศริญญา พั่วระยะ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
297 |
เด็กชายพบบุญ อรรคบุตร |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
298 |
เด็กชายอดิสรณ์ น้ำคำเขียว |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
299 |
เด็กชายนิติกร กลยณีย์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
300 |
เด็กหญิงอริสา บุญยัง |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
301 |
เด็กหญิงเพ็ญนภา นุริตะมนต์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
302 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ ลัดดา |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
303 |
เด็กหญิงกิ่งกมล ตันหลิม |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
304 |
เด็กหญิงพัชรี รักกาล |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
305 |
เด็กหญิงสุพิชญา ลัดดา |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
306 |
เด็กหญิงวิลัยวรรณ จารุแพทย์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
307 |
เด็กหญิงสุนันทนา แสงสกุล |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
308 |
เด็กหญิงกนกวรรณ สัมพันธ์พงษ์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
309 |
เด็กหญิงบุษบาบัน บุญมาศ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
310 |
เด็กหญิงกรชนก ทองแจ่ม |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
311 |
เด็กชายรัฐภูมิ จันทคู่ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
312 |
เด็กหญิงปิยวรรณ โอสถ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
313 |
เด็กหญิงจิรานันท์ ยืนยาว |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
314 |
เด็กหญิงอาภาพร สายทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
315 |
เด็กหญิงวิภาดา อ่อนขันธ์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
316 |
เด็กหญิงสุธิตา สว่างแก้ว |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
317 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ บุญสนิท |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
318 |
เด็กหญิงจุฑามาศ ชาภักดี |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
319 |
เด็กหญิงถาวรีย์ โสดากุล |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว |
1 |
|
|
320 |
เด็กชายวุฒินันท์ อาญา |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
321 |
เด็กหญิงอรวรรณ ศิริโส |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
322 |
เด็กชายณัฐวุฒิ คำเสาร์ |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
323 |
เด็กชายพงศกร ป้อมหิน |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
324 |
เด็กหญิงธิติมา บุญเลิง |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
325 |
เด็กหญิงสุภัสสรา โพธิ์ศรี |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
326 |
เด็กหญิงปิยดา วรรณสินธ์ุ |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
327 |
เด็กหญิงทัตพิชา นักลำทอง |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
328 |
เด็กหญิงธิภาดา ขันโมรี |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
329 |
เด็กชายทัศดนัย บุตรดีพันธ์ |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
330 |
เด็กชายภานุวัฒน์ โพธิราช |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
331 |
เด็กหญิงกรรณิการ์ แต้มทอง |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
332 |
เด็กชายพีรศักดิ์ แก้วลึก |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
333 |
เด็กหญิงกมลพร สิทธิจินดา |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
334 |
เด็กหญิงกาญจนา สีงาม |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
335 |
เด็กหญิงปลายฟ้า พรมจันทา |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
336 |
เด็กหญิงครองขวัญ ผู้นวลงาม |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
337 |
เด็กหญิงมะลิวัลย์ สมัด |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
338 |
เด็กหญิงจารุวรรณ สิงห์ปราบ |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
339 |
เด็กหญิงปานไพลิน ลาธุลี |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
340 |
เด็กชายรัฐพล ฉายา |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
341 |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ สุภี |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
342 |
เด็กหญิงศลาสิณี สระบัว |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
343 |
เด็กหญิงสุพรรณี ถมนาม |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
344 |
เด็กชายนันทวัฒน์ วันริโก |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
345 |
เด็กชายนันทพล เครือคุณ |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
346 |
เด็กชายสรศักดิ์ โอสถศรี |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
347 |
เด็กหญิงจิรานันท์ จันทนาค |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
348 |
เด็กหญิงธนันญา แก้วคำ |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
349 |
เด็กหญิงมนัสนันท์ จันทนาค |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
350 |
เด็กหญิงวนิดา ประจันทร์ |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
351 |
เด็กหญิงอาทิตยา ท่อนทอง |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
352 |
เด็กหญิงปาริฉัตร คำเสาร์ |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
353 |
เด็กหญิงอรวรรณ อรรคคำ |
โรงเรียนบ้านแก้ง |
1 |
|
|
354 |
เด็กชายคณพศ แสนทวีสุข |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำโดมใหญ่ |
1 |
|
|
355 |
เด็กหญิงนันนภัทร เพ็งแจ่ม |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองลำโดมใหญ่ |
1 |
|
|
356 |
เด็กชายชัยธวัช สัตโต |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
357 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ ธันวิมา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
358 |
เด็กชายชญานัน สุทนัง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
359 |
เด็กชายนนทวัฒ วิรุณพันธ์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
360 |
เด็กชายประสิทธิ์ โกษา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
361 |
เด็กชายอนุพล สายแวว |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
362 |
เด็กหญิงกัลย์สุดา แก้วงามสอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
363 |
เด็กชายเกริกไกร กิ่งแสง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
364 |
เด็กหญิงนันท์นลิน พลเทพ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
365 |
เด็กหญิงขวัญฤทัย โคมทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
366 |
เด็กหญิงน้ำทิพย์ พาตาโส |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
367 |
เด็กชายณัฐกิจ วิลานัน |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
368 |
เด็กชายธีรศักดิ์ สุขันธ์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
369 |
เด็กชายชุติไชย บัวศรี |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
370 |
เด็กชายทวีชัย มะศรีหา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
371 |
เด็กชายอาทิตย์ติพงษ์ บุรา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
372 |
เด็กชายธนาวุฒิ แก้วจันทร์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
373 |
เด็กชายปพนธีร์ วงศ์ชาลี |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
374 |
เด็กชายวรกานต์ สัตโต |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
375 |
เด็กชายธนวัฒน์ ตันถา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
376 |
เด็กชายอนุพล ไสวเวียง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
377 |
เด็กชายสิริชัย สุทนัง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
378 |
เด็กชายพรหมมินทร์ มะศรีหา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
379 |
เด็กหญิงจารุภา ศรีวงศ์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
380 |
เด็กหญิงนิภารัตน์ ศรีสุวรรณ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
381 |
เด็กหญิงณัฐรดี วิลานันท์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
382 |
เด็กหญิงสุภาพร วิลานันต์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
383 |
เด็กหญิงนุชรา ระเม็ก |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
384 |
เด็กหญิงปพัชราภรณ์ บุรา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
385 |
เด็กหญิงโสมสุดา สุขันธ์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
386 |
เด็กชายอัครวิทย์ กุลมุล |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
387 |
เด็กหญิงกีรติกา อธิพงษ์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
388 |
เด็กหญิงพรชิตา คำเม็ก |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
389 |
เด็กหญิงมาริสา สุทนัง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
390 |
เด็กหญิงวรรณวิสา เกษทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
391 |
เด็กชายจักรินทร์ นวลคำ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
392 |
เด็กหญิงกิตติกา กิ่งแสง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
393 |
เด็กชายกิตติพศ แว้นแค้น |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
394 |
เด็กชายชานนท์ สายราช |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
395 |
เด็กชายธีรภัทร บุษบงศ์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
396 |
เด็กชายภานุพงศ์ วงษาราช |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
397 |
เด็กชายวศิน โพรงกลาง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
398 |
เด็กชายสิปปวิชย์ ละเม็ด |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
399 |
เด็กหญิงธิติมา ดวงบุปผา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
400 |
เด็กหญิงจิราลักษณ์ วิรุณพันธ์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
401 |
เด็กหญิงพรทิพย์ มะศรีหา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
402 |
เด็กหญิงพัชรพร พรมสิงห์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
403 |
เด็กหญิงรวิภา ยอดกระจาย |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
404 |
เด็กหญิงศิริพรพณา ผานันต์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
405 |
เด็กหญิงสุณิสา บุลา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
406 |
เด็กหญิงสุวิสา สุทนัง |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
407 |
เด็กหญิงอรอนงค์ พลยา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
408 |
เด็กหญิงณัฐชานันท์ หมื่นราชา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
409 |
เด็กหญิงสุนิตตา มะศรีหา |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
410 |
เด็กหญิงพรไพลิน อธิพงษ์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
411 |
เด็กชายวีรภัทร จันดำ |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
412 |
เด็กหญิงสุธาสินี มะศรี |
โรงเรียนบ้านทุ่งเงินโนนเจริญ |
1 |
|
|
413 |
เด็กชายวุฒิไกร ประวัณเณย์ |
โรงเรียนบ้านยางกลาง |
1 |
|
|
414 |
เด็กหญิงปริมประภาพร สีสด |
โรงเรียนบ้านยางกลาง |
1 |
|
|
415 |
เด็กหญิงอรัญญา สรแสง |
โรงเรียนบ้านยางกลาง |
1 |
|
|
416 |
เด็กหญิงสุภาวดี สิงห์โต |
โรงเรียนบ้านยางกลาง |
1 |
|
|
417 |
เด็กชายกิตติภูมิ ยืนยิ่ง |
โรงเรียนบ้านยางกลาง |
1 |
|
|
418 |
เด็กหญิงธัญพิชชา สระสิทธิ์ |
โรงเรียนบ้านแข้ด่อน |
1 |
|
|
419 |
เด็กหญิงปวีณา วิลานันต์ |
โรงเรียนบ้านแข้ด่อน |
1 |
|
|
420 |
เด็กหญิงขวัญรัตน์ ปะวา |
โรงเรียนบ้านแข้ด่อน |
1 |
|
|
421 |
เด็กหญิงฐิติพร บุญปลูก |
โรงเรียนบ้านกุดเชียงมุน |
1 |
|
|
422 |
เด็กชายไพรัตน์ เพียงตน |
โรงเรียนบ้านกุดเชียงมุน |
1 |
|
|
423 |
เด็กหญิงนฤมล ผละผล |
โรงเรียนบ้านกุดเชียงมุน |
1 |
|
|
424 |
เด็กหญิงกมลลักษณ์ บุญกัณฑ์ |
โรงเรียนบ้านกุดเชียงมุน |
1 |
|
|
425 |
เด็กหญิงจิตรวรรณ วรรณโครต |
โรงเรียนบ้านกุดเชียงมุน |
1 |
|
|
426 |
เด็กหญิงสุวนันท์ พันละออง |
โรงเรียนบ้านกุดเชียงมุน |
1 |
|
|
427 |
เด็กหญิงลัดดาวัลย์ กมสินธ์ |
โรงเรียนบ้านกุดเชียงมุน |
1 |
|
|
428 |
เด็กหญิงสุชาดา คันธจันทร์ |
โรงเรียนบ้านกุดเชียงมุน |
1 |
|
|
429 |
เด็กหญิงศิริญาภรณ์ ดวงบุปผา |
โรงเรียนบ้านกุดเชียงมุน |
1 |
|
|
430 |
เด็กชายสุทธิราช ผางนิล |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
431 |
เด็กหญิงอลินดา ลาวัลย์ |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
432 |
เด็กหญิงปัทมนันท์ อินนกุล |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
433 |
เด็กหญิงณัฐรัตน์ จุลทัศน์ |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
434 |
เด็กหญิงดลยา มีวงค์ |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
435 |
เด็กชายชนาธิป ทองจันทร์ |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
436 |
เด็กชายสุรชัย ติจะนา |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
437 |
เด็กหญิงนันทศิริ สิมมณี |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
438 |
เด็กหญิงนันทศิริ สิมณี |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
439 |
เด็กหญิงพิยะดา จูมครอง |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
440 |
เด็กหญิงเมวดี ศรีโกศล |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
441 |
เด็กหญิงอารียา สุระภา |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
442 |
เด็กหญิงอรอุมา โสทะกะมาตร |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
443 |
เด็กหญิงเพรชพลอย นามกุล |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
444 |
เด็กหญิงชลธิชา วรรณแสวง |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
445 |
เด็กหญิงสมิตานัน ภูษา |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
446 |
เด็กชายวรวุฒิ บัวลอย |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
447 |
เด็กชายกิจจา จำเนียร |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
448 |
เด็กชายภานุพงศ์ อ่องอัมพร |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
449 |
เด็กหญิงพนิดา คารัมย์ |
โรงเรียนบ้านดวน |
1 |
|
|
450 |
เด็กชายภิญโญ ศรีบุบผา |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
451 |
เด็กหญิงจรินทร์ทิพย์ ภูธร |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
452 |
เด็กหญิงธัญชนก วิลา |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
453 |
เด็กหญิงนวนันท์ จันทร์อ่อน |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
454 |
เด็กหญิงปุณยวีร์ ศรีสุพรรณ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
455 |
เด็กหญิงมนัสนันท์ ประเสริฐ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
456 |
เด็กหญิงลัดดาวัลย์ ภูธร |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
457 |
เด็กหญิงวรันธร วังคะฮาด |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
458 |
เด็กหญิงสุชาวดี ศรีสุทโธ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
459 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ ขุนโยธี |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
460 |
เด็กหญิงอักษราภัค สุอำพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
461 |
เด็กหญิงอุษา เลาะสูงเนิน |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
462 |
เด็กหญิงนฤมล จันทะนิตย์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
463 |
เด็กหญิงมะลิสา รัตนสิทธิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
464 |
เด็กหญิงยวิษฐา คำเม็ก |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
465 |
เด็กหญิงศิริญญา ราชพลีสิงห์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
466 |
เด็กหญิงปิยดา บุราชรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
467 |
เด็กหญิงวิภาดา พระทำโล |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
468 |
เด็กชายดนุพร ศรีแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
469 |
เด็กชายวุฒิเดช สุขผดุง |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
470 |
เด็กชายฤทธิชา ประเสริฐ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
471 |
เด็กหญิงกัลยา ปะปาลี |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
472 |
เด็กหญิงจันทร์นิภา รัตนาม |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
473 |
เด็กหญิงจิราพร บุญคำ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
474 |
เด็กหญิงเชิญพร ศรีสุทโธ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
475 |
เด็กหญิงณัฐธิชา มารศรี |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
476 |
เด็กหญิงนัชชา ภูธร |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
477 |
เด็กหญิงปาริตา วิลา |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
478 |
เด็กหญิงณฐินี แสงแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
479 |
เด็กหญิงสาวิตรี ภูธร |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
480 |
เด็กชายกิตติธัช พันธ์เสถียร |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
481 |
เด็กชายกิตตินันท์ สิงห์คำ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
482 |
เด็กชายดนัย ภูธร |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
483 |
เด็กชายธรภัทร บุญจันทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
484 |
เด็กชายธิตินันท์ แสนพล |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
485 |
เด็กชายปรเมศ โคตรบุปผา |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
486 |
เด็กชายพิตตินันท์ รัตน์สิทธิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
487 |
เด็กชายภัธนศักดิ์ พาคำวงค์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
488 |
เด็กชายวิศรุต ศรีสุทโธ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
489 |
เด็กชายสรรเพ็ชร อินต๊ะพรม |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
490 |
เด็กชายสารินทร์ วงค์คำดี |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
491 |
เด็กชายอชิตพล ขันคำ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
492 |
เด็กหญิงจันทร์เพ็ญ โสระสาน |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
493 |
เด็กหญิงณิชกมล บุราชรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
494 |
เด็กหญิงดาวเรือง บรรดิษฐ์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
495 |
เด็กหญิงยุภาวี สรจักร |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
496 |
เด็กหญิงสำรอง พรมกา |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
497 |
เด็กหญิงอัญญานี วงศ์มาลา |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
498 |
เด็กหญิงธัญญาลักษณ์ พึ่งไทย |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
499 |
เด็กชายณัฐภัทร ศรีสุระ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
500 |
เด็กชายนภพร ศรีบุปผา |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
501 |
เด็กชายวรวิช สุอำพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
502 |
เด็กชายสราวุฒิ บุราชรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
503 |
เด็กชายเอกพล สาทำโล |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
504 |
เด็กหญิงกาญจนา อินเลิศ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
505 |
เด็กหญิงจิราพร มุสามา |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
506 |
เด็กหญิงมลิวัลย์ พินาสุ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
507 |
เด็กหญิงวรัญญา คำเคนบ้ง |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
508 |
เด็กหญิงวันเพ็ญ สุอำพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
509 |
เด็กหญิงศิริกัญญา บุราชรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
510 |
เด็กหญิงหทัยชนก พิทักษ์เขต |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
511 |
เด็กหญิงอรุณ พิทักษ์เขต |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
512 |
เด็กหญิงอัจฉรา บุราชรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
513 |
เด็กหญิงอรอุมา ศรีษะ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
514 |
เด็กหญิงประกายมาศ กิ่งแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
515 |
เด็กหญิงมาลินี ทวีธง |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
516 |
เด็กชายพีรพัฒน์ วงค์คำดี |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
517 |
เด็กชายวุฒิศักดิ์ สีมา |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
518 |
เด็กชายสามารถ บุราชรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
519 |
เด็กชายอธิศ มงคลกาล |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
520 |
เด็กหญิงประภาพร มาลัยลอย |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
521 |
เด็กหญิงอสมาภรณ์ บุราชรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
522 |
เด็กหญิงกัลยา คำเคนบ้ง |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
523 |
เด็กหญิงประกายดาว เผยศิริ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
524 |
เด็กหญิงณัฐธิดา คำมีรัตน์ |
โรงเรียนบ้านหนองเม็ก |
1 |
|
|
525 |
เด็กหญิงจามรี เทนโสภา |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
526 |
เด็กหญิงวลัยพร วงษ์คำ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
527 |
เด็กหญิงพรณรัตน์ ศรีโกศล |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
528 |
เด็กหญิงอริสรา ไชยรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
529 |
เด็กหญิงยศวรรณ บุราชรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
530 |
เด็กหญิงชมพูนุช เครือบุตร |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
531 |
เด็กหญิงกุลธิดา แสนบัวคำ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
532 |
เด็กชายฉันท์ทัต รำพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
533 |
เด็กชายธิระพันธ์ จะโลนา |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
534 |
เด็กหญิงพิมพ์ลภัส แสงแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
535 |
เด็กหญิงน้ำเพชร ประสาระเอ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
536 |
เด็กหญิงวรัญญา เงินเมือง |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
537 |
เด็กหญิงพิมพ์วิไล คำดี |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
538 |
เด็กหญิงนันธิดา พะทำโล |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
539 |
เด็กหญิงประภาภรณ์ ตุละโก |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
540 |
เด็กหญิงวรรณษา แสงจันทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
541 |
เด็กหญิงยุภาพร ดาวเรือง |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
542 |
เด็กหญิงอรทัย บุญสาลี |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
543 |
เด็กหญิงพิชญา แสนทวีสุข |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
544 |
เด็กชายอนิวัตติ์ คำผัน |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
545 |
เด็กชายชยานันต์ โสนะจิตร |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
546 |
เด็กชายอภิวัต แสงแก้ว |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
547 |
เด็กชายณัฐวุธ วิทาโน |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
548 |
เด็กหญิงนันทฉัตร โคตรจิตร |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
549 |
เด็กหญิงณัฐธยาน์ สิงห์แจ่ม |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
550 |
เด็กหญิงวิสุดา สรจักษ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
551 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ สรจักร |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
552 |
เด็กหญิงพลอยจิรา มหาโยธี |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
553 |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา นนท์ศิริ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
554 |
เด็กหญิงขวัญจิรา ไชยรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
555 |
เด็กหญิงสุภาวิดา คุริโน |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
556 |
นายธันวาธรณ์ เทนโสภา |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
557 |
เด็กชายเกรียงศักดิ์ คำดี |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
558 |
เด็กชายโกศล เพ็งธรรม |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
559 |
เด็กชายธรรณธร ประสาระเอ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
560 |
เด็กหญิงเกษรินทร์ นนท์ศิริ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
561 |
เด็กหญิงอรัญญา กุลณะนงค์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
562 |
เด็กหญิงวิจิตตรา ศรีจันสอน |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
563 |
เด็กหญิงสุวิมล รอดคำทุย |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
564 |
เด็กหญิงศรุตรา เสนานนท์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
565 |
เด็กหญิงสาธิกา ศรีแสด |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
566 |
เด็กหญิงมยุลี เสนา |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
567 |
เด็กหญิงกนกวรรณ จะโลนา |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
568 |
เด็กชายสาธร ดวงคำ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
569 |
เด็กหญิงวรรณิภา สาทำโล |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
570 |
เด็กหญิงธัญพิมล คำเพราะ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
571 |
เด็กหญิงวันอาสาฬห์ อุดรพูล |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
572 |
เด็กหญิงจินตภา จักรนารายณ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
573 |
เด็กหญิงวรรนิภา นนท์ศิริ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
574 |
เด็กหญิงอภิชญา เสนานนท์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
575 |
เด็กหญิงวรัชยา สุรทัตโชค |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
576 |
เด็กหญิงอรปรียา ศรีสุพรรณ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
577 |
เด็กหญิงอรปรียา ทองศรี |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
578 |
เด็กหญิงกวินธิดา ดวงทอง |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
579 |
เด็กหญิงณัฐชา เอมถมยา |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
580 |
เด็กหญิงโสภิตา วรรณโส |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
581 |
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ โสพัฒน์ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
582 |
เด็กหญิงสิริมาวัณ ด่านชัยภูมิ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
583 |
เด็กหญิงศิริกาญน์ โคตรบุปผา |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
584 |
เด็กหญิงปิยธิดา อินทะ |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
585 |
เด็กหญิงปรียาพร ธรรมศรี |
โรงเรียนบ้านหนองแปก |
1 |
|
|
586 |
เด็กหญิงประภาพร จันแสง |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
587 |
เด็กหญิงจุฑามาศ บัวใหญ่ |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
588 |
เด็กหญิงหทัยรัตน์ สืบสิมมา |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
589 |
เด็กหญิงกมลพร ชินรัมย์ |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
590 |
เด็กหญิงปารวีร์ พันธ์โสรี |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
591 |
เด็กหญิงพัชราพร ลือคำสิงห์ |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
592 |
เด็กหญิงเสาวลักษ์ ผาสุข |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
593 |
เด็กหญิงอรญา สร้อยปัดสา |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
594 |
เด็กหญิงรัตนาภรณ์ เอ้โทบุตร |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
595 |
เด็กหญิงสุกัญญา เสนศรี |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
596 |
เด็กหญิงกฤติกาญจน์ ภูผา |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
597 |
เด็กหญิงอรวรรณ พรมมิภักดิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
598 |
เด็กหญิงศกลวรรณ แก้วพาปราบ |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
599 |
เด็กหญิงจันทร์จิรา นาลาสาย |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
600 |
เด็กหญิงกาญจนา สารทะนง |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
601 |
เด็กหญิงเยาวเรศ คณาธรรม |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
602 |
เด็กหญิงวาสิตา หินศรี |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
603 |
เด็กหญิงปิยะพร ศาลาน้อย |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
604 |
เด็กหญิงศุทธินี สีสาย |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
605 |
เด็กหญิงศิรินทิพย์ ประทุมเลิศ |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
606 |
เด็กหญิงวรนันท์ แสงแดง |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
607 |
เด็กหญิงโศภิตตา พงษ์ภา |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
608 |
เด็กชายนิภัทร์ บุญมางำ |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
609 |
เด็กชายมงคล ศรีสังขาล |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
610 |
เด็กชายธีรชัย หินศรี |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
611 |
เด็กชายอธิรวิทย์ สิงหศักดิ์ศิริ |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
612 |
เด็กหญิงภิรารัตน์ สมรักษ์ |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
613 |
เด็กหญิงปิยะธิดา สว่างเนตร |
โรงเรียนบ้านหนองอ้ม |
1 |
|
|
614 |
เด็กหญิงชลธินัน ตรกสังข์ |
โรงเรียนบ้านตาโอง |
1 |
|
|
615 |
นายจักรกฤษณ์ เบ็ญพันธ์ |
โรงเรียนบ้านตาโอง |
1 |
|
|
616 |
เด็กหญิงวรรณภา เบ็ญทา |
โรงเรียนบ้านตาโอง |
1 |
|
|
617 |
เด็กหญิงลดาวัลย์ เมียดตะแก |
โรงเรียนบ้านตาโอง |
1 |
|
|
618 |
เด็กหญิงแพรวดาว ประทุมวงศ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
619 |
เด็กชายอิทธิฤทธิ์ สิงห์ทอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
620 |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ สัจสุวรรณ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
621 |
เด็กชายปฏิพล ศรีพุฒ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
622 |
เด็กชายอภิรักษ์ กองพันธ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
623 |
เด็กชายคามิน นาโล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
624 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ศรีสันงาม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
625 |
เด็กชายชาติเวท ทะศรี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
626 |
เด็กหญิงปทุมรัตน์ ทันจิตร์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
627 |
เด็กหญิงจันทรนภา มนึกคา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
628 |
เด็กชายบุญทกานต์ น้ำทิพย์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
629 |
เด็กชายวัฒนา อุ่นเนื้อ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
630 |
เด็กหญิงนฤภร ศรีภักดี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
631 |
เด็กหญิงสุพรรษา ร่มทอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
632 |
เด็กชายภัทรพล ศรีพรม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
633 |
เด็กหญิงวนิดา สีสำ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
634 |
เด็กชายธเนศพล กุลบุตร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
635 |
เด็กชายชิษณุพงษ์ สายธิไชย |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
636 |
เด็กหญิงอนัญญา พะละที |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
637 |
เด็กหญิงเดือนแรม จันทร์ส่อง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
638 |
เด็กชายชัยพฤกษ์ ภาคนะถา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
639 |
เด็กหญิงโชติกา ทีฆะสาย |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
640 |
เด็กหญิงชลลดา สุขรื่น |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
641 |
เด็กชายสุทธิรักษ์ ธิราธรรม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
642 |
เด็กหญิงพิริสา สงวนศรี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
643 |
เด็กหญิงชลิดา วามะกันต์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
644 |
เด็กหญิงวิภาดา แจ้งจิตร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
645 |
เด็กหญิงนัฐนิชลาวัณย์ ปัญญาพอ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
646 |
เด็กหญิงชลณชา สีทน |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
647 |
เด็กชายวรุชาติ ผานันท์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
648 |
เด็กหญิงศยามล ประทุม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
649 |
เด็กชายรัฐภูมิ ธรรมละเอียด |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
650 |
เด็กชายสุธินันท์ จันทร์อ่อน |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
651 |
เด็กหญิงมาริสา วาศรี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
652 |
เด็กชายภานุพงศ์ อำพันธ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
653 |
เด็กชายยศวงศ์ บุญทศ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
654 |
เด็กหญิงณัฐนันท์ แรกเรียง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
655 |
เด็กหญิงณัฐชา อินทร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
656 |
เด็กหญิงพิมพกานต์ อินทพันธ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
657 |
เด็กหญิงนภสร ศรีพันธ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
658 |
เด็กหญิงจิรัชญา เถาวัลย์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
659 |
เด็กหญิงอุบลวรรณ ป้องคำ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
660 |
เด็กหญิงชญานิศ ขือรัมย์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
661 |
เด็กหญิงธันวรัตน์ มิ่งพร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
662 |
เด็กหญิงมัณธิชา สามศรี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
663 |
เด็กชายธิษณาบดิศรณ์ จิตจันทร์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
664 |
เด็กหญิงธิดา บุญอาษา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
665 |
เด็กหญิงจามจุรี ขันคำ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
666 |
เด็กหญิงรัชนาท สินเธาว์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
667 |
เด็กหญิงกชกร พะทำโล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
668 |
เด็กหญิงดวงใจ บุญเจือ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
669 |
เด็กหญิงนิภาดา สีจุนลา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
670 |
เด็กหญิงณฏฐกฤศมน พลพัชระเสฏฐ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
671 |
เด็กชายเดชาวัต ลาพ้น |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
672 |
เด็กชายภาณุพงค์ ประจิตร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
673 |
เด็กชายอัษฎาวุฒิ มีชัย |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
674 |
เด็กชายอรรถชัย จำปาโพธิ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
675 |
เด็กหญิงรักษิณา ปัจฉิมบุตร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
676 |
เด็กชายเจษฎากร แป้นเขียว |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
677 |
เด็กหญิงสุนิตา จันทะเรียง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
678 |
เด็กหญิงปิยธิดา เกษม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
679 |
เด็กหญิงฐิติพร พิมพไกดี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
680 |
เด็กหญิงรวงข้าวไทย ใจราช |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
681 |
เด็กหญิงหทัยรัตน์ ธรรมธร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
682 |
เด็กหญิงพรธิดา ไชยนาท |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
683 |
เด็กหญิงสิรินทรา ใจธรรม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
684 |
เด็กหญิงภัทรธิดา ฤกษ์ใหญ่ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
685 |
เด็กหญิงอนุชสรา โอธิเวช |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
686 |
เด็กหญิงพิมพิไร ไตรยสุทธิ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
687 |
เด็กหญิงศุภรัศมิ์ อุตะมะ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
688 |
เด็กหญิงสุพัฒชา แสงฉาย |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
689 |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ เรือนนา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
690 |
เด็กชายกิตติพันธุ์ พักพล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
691 |
เด็กชายจักริน ฤทธิมาตย์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
692 |
เด็กชายธีรภัทร จิตจันทร์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
693 |
เด็กชายธนวันต์ สายสมบัติ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
694 |
เด็กชายธีรวรรณ์ บิลชัย |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
695 |
เด็กชายกฤษฏา ชินลา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
696 |
เด็กชายบูรณ์ภิภพ โคตถา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
697 |
เด็กหญิงณัฐกานต์ วงศ์สมศรี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
698 |
เด็กหญิงณัฐวรรณ ภาคะ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
699 |
เด็กหญิงณปภัช โนรีรัตน์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
700 |
เด็กหญิงสิริยากร สัตยากุล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
701 |
เด็กหญิงศิริรักษ์ อุวิทัต |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
702 |
เด็กชายชนวิชญ์ ทาเสมอ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
703 |
เด็กหญิงกนกวรรณ ชื่นใจ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
704 |
เด็กหญิงพรนพิน นันโท |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
705 |
เด็กหญิงกมลพิยดา สวิล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
706 |
เด็กชายจีรพัฒน์ อูปคำ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
707 |
เด็กชายพุฒิพงค์ แซ่โก |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
708 |
เด็กชายวีรภัทร ทองจันทร์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
709 |
เด็กชายพิสิษฐ์ ทรัพย์อุดมโชติ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
710 |
เด็กหญิงฐิตินันท์ รักหาญ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
711 |
เด็กหญิงปิยะธิดา ใจราช |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
712 |
เด็กหญิงภัทริดา เสน่หา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
713 |
เด็กหญิงชุติสรา สุขะทัต |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
714 |
เด็กหญิงวิชญาดา ปริวันตัง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
715 |
เด็กหญิงสุภัสสร ค่ำบุญ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
716 |
เด็กหญิงสุภัสสา พิษเพ็ง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
717 |
เด็กหญิงอธัญญาภรณ์ เทียบหนู |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
718 |
เด็กชายณัฏฐพล ห่วงทิม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
719 |
เด็กหญิงจันทร์จิรา เจนจบ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
720 |
เด็กหญิงเกศกนก ตั้งจิตร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
721 |
เด็กหญิงพัชรานัน เมืองวงศ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
722 |
เด็กหญิงปาริตา บุญกว้าง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
723 |
เด็กชายเนติภัทร จินดา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
724 |
เด็กชายธีรวัฒน์ ศรีอาจ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
725 |
เด็กหญิงชุติมล ช่วยรักษ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
726 |
เด็กชายทวีทรัพย์ ศรีพุฒ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
727 |
เด็กหญิงพิมชนก อนิกุล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
728 |
เด็กชายวรัณญู โคตรทารินทร์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
729 |
เด็กชายเมธาสิทธิ์ สุภาพ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
730 |
เด็กหญิงจารรี สายทอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
731 |
เด็กชายวรเมธ บัวใหญ่ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
732 |
เด็กหญิงอภัสสรา โมราษฎร์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
733 |
เด็กหญิงธีราพร ต้นพรหม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
734 |
เด็กหญิงธินัฏดา นนท์ศิริ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
735 |
เด็กชายนัฐพงษ์ สุขมามอญ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
736 |
เด็กชายวายุ วิทูล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
737 |
เด็กชายรัฐเขตน์ แสนทวีสุข |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
738 |
เด็กหญิงจิราพัชร แสนแก้ว |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
739 |
เด็กชายอภิเชษฐ์ ไชยนาท |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
740 |
เด็กหญิงสิริพร พุทธไธสง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
741 |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ อิ่มใจ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
742 |
เด็กหญิงอภิญกิตติญา ทองสุทธิ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
743 |
เด็กหญิงมัทนา การะกาม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
744 |
เด็กหญิงวิลาสินี ทันเต |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
745 |
เด็กหญิงธัญญลักษณ์ สมบูรณ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
746 |
เด็กหญิงสุธินี พลเยี่ยม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
747 |
เด็กชายอมตะ เค้าทอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
748 |
เด็กหญิงสุภาวดี เคนงาม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
749 |
เด็กชายชัยวัฒน์ นามวา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
750 |
เด็กหญิงฐิติวรรณ พลเยี่ยม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
751 |
เด็กหญิงสุปรีดา พละที |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
752 |
เด็กหญิงวิไลพร ศรีทอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
753 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ ระวาดวร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
754 |
เด็กชายณัฐพล พลเยี่ยม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
755 |
เด็กหญิงกฤษณา นามวา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
756 |
เด็กชายศุภกร เป้าทิม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
757 |
เด็กหญิงมลฤดี โกลีย์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
758 |
เด็กหญิงวิจิตศิลป์ ไชยนาถ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
759 |
เด็กหญิงอัครณี พุดพัน |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
760 |
เด็กหญิงรัชฎาพร โคตถา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
761 |
เด็กหญิงสวิสา ผันสำโรง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
762 |
เด็กหญิงสุภาวดี สายสมบัติ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
763 |
เด็กหญิงสุฐิตา อุวิทัศ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
764 |
เด็กหญิงนิตยา มาลาพันธ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
765 |
เด็กหญิงนัฐปาณี ชูไทย |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
766 |
เด็กชายจิรัฏฐ์ วงษาสันต์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
767 |
เด็กชายพิชัยยุทธ คุณโท |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
768 |
เด็กชายนพดล ศรีพรม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
769 |
เด็กชายภัทรภมิ โคตะโย |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
770 |
เด็กชายอัครวินท์ เพียรทอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
771 |
เด็กชายอัครินทร์ เพียรทอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
772 |
เด็กชายปฏิพล ประทีป |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
773 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ ทองจันทร์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
774 |
เด็กชายสุรศักดิ์ มลิลา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
775 |
เด็กชายอาทิตย์ แสนทวีสุข |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
776 |
เด็กชายโชคทวี นุสนธิ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
777 |
เด็กชายมงคล ศรีสุพรรณ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
778 |
เด็กชายณัฐพงษ์ ทาเสมอ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
779 |
เด็กชายวิทยา เดชอนันต์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
780 |
เด็กชายธนทรัพย์ สายเนตร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
781 |
เด็กหญิงจิดาภา สนธิ์ภักดี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
782 |
เด็กหญิงจารวี สนธิ์ภักดี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
783 |
เด็กหญิงณิชกานต์ ตอนศรี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
784 |
เด็กหญิงสุพรรณษา นนพละ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
785 |
เด็กหญิงนาตาลี นาดอน |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
786 |
เด็กหญิงอมลวรรณ ผิวจันทร์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
787 |
เด็กหญิงลัลนา ขันทอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
788 |
เด็กหญิงพิมพ์พร ศรีชุม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
789 |
เด็กหญิงปวรวรรณ ผลรักษ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
790 |
เด็กหญิงพิมลรัตน์ มังคะลา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
791 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ พันธ์แก้ว |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
792 |
เด็กชายชานนท์ พรมมาดวง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
793 |
เด็กชายนันทกร เกษแก้ว |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
794 |
เด็กชายกิตติภูมิ แสงไชย |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
795 |
เด็กหญิงกรรณิการ์ แย้มยิ้ม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
796 |
เด็กชายภาคิน หมั่นจิตร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
797 |
เด็กชายอภิชาติ สุขบุญ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
798 |
เด็กชายธเนศ อุดมผล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
799 |
เด็กชายวีระกร แสนทวีสุข |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
800 |
เด็กชายรุ่งเรือง ภาลัง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
801 |
เด็กชายปฏิวัติ ทาเสมอ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
802 |
เด็กหญิงจิรากาญณ์ โพธิ์จันทร์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
803 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ จันทะเกษ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
804 |
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ พระพงษ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
805 |
เด็กหญิงกนกพร ใยนนท์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
806 |
เด็กหญิงกานต์มณี ธันวิมา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
807 |
เด็กหญิงไอลดา กอบแก้ว |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
808 |
เด็กหญิงธนาภา พันธุ์แก้ว |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
809 |
เด็กชายปุณยวีย์ สวิล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
810 |
เด็กชายพงศกร ไชยพันโท |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
811 |
เด็กหญิงพรรัมภา บุญเรือง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
812 |
เด็กชายอนันตศักดิ์ สุขะทัต |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
813 |
เด็กชายบวรวุฒณ์ เจือทอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
814 |
เด็กชายนันทิพัฒน์ พันธ์อู |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
815 |
เด็กหญิงเบญจรัตน์ หนูพัฒน์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
816 |
เด็กชายนาคิน โครตสุวรรณ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
817 |
เด็กหญิงกิตติรัตน์ สีหาบุตร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
818 |
เด็กหญิงสุชาดา บัวใหญ่ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
819 |
เด็กชายดวงเลิศ ยำยวน |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
820 |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ ชริด |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
821 |
เด็กหญิงปนัดดา โพธิวัติ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
822 |
เด็กชายรัฐพงษ์ แสงแก้ว |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
823 |
เด็กหญิงแองเจล์ลินา จันทะเกษ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
824 |
เด็กหญิงสุนิสา ศรีประทุม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
825 |
เด็กชายปรีชา แสงแก้ว |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
826 |
เด็กหญิงชญาณิน เชื้อมีแรง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
827 |
เด็กหญิงกมลรัตน์ พันธ์ยงค์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
828 |
เด็กหญิงธิดาพร สุขมามอญ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
829 |
เด็กชายธีระโชติ ทองใบ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
830 |
เด็กชายกิตติพัฒน์ ทวยเที่ยง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
831 |
เด็กชายณัฐพันธ์ จิระออน |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
832 |
เด็กหญิงปิยดา สีหาภาค |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
833 |
เด็กหญิงฐิติรัตน์ ศิริภิรมย์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
834 |
เด็กหญิงกฤติลักษณ์ สินโพธิ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
835 |
เด็กชายกฤษฎา วงษาเลิศ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
836 |
เด็กหญิงปัญณิตา วิชาโคตร |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
837 |
เด็กหญิงศศิวิมล แก้วนิล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
838 |
เด็กชายชนาธิป สุมา |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
839 |
เด็กหญิงชุติมา สินโพธิ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
840 |
เด็กหญิงศิริกานดา วงศ์ศรีกุล |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
841 |
เด็กหญิงรัชนีกรณ์ สินศาสตร์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
842 |
เด็กหญิงปาลิตา ไชยโอชะ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
843 |
เด็กหญิงมาลินี วิสาท |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
844 |
เด็กหญิงรินนภา แก่นสิงห์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
845 |
เด็กหญิงปิยะธิดา เหมทานนท์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
846 |
เด็กหญิงปาริชาติ งานขยัน |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
847 |
เด็กหญิงพัศรา ศรีทอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
848 |
เด็กหญิงประกายดาว รักเพื่อน |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
849 |
เด็กชายวรพล พันธัง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
850 |
เด็กหญิงอรปรียา ชนะพันธ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
851 |
เด็กหญิงศรีสุดา สละชุ่ม |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
852 |
เด็กหญิงภัทรธิดา บุญสาลี |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
853 |
เด็กหญิงนันท์นภัส สะอาด |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
854 |
เด็กหญิงกุลธาดา ปรองดอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
855 |
เด็กหญิงมุฑิตา เพ็งพวง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
856 |
เด็กชายเจษฎา ประทุมพิมพ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
857 |
เด็กหญิงอัจฉริยาพร ทองรอง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
858 |
เด็กหญิงสุพัตรา ไชยนาท |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
859 |
เด็กหญิงจุฑาวรรณ สุโพภาค |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
860 |
เด็กชายสิรดนัยย์ สง่าศิลป์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
861 |
เด็กหญิงกนกอร ประพันธ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
862 |
เด็กหญิงชลลดา กวดขัน |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
863 |
เด็กชายต้นหนาว พงษ์อนันต์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
864 |
เด็กชายพลาธิป ฝางคำ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
865 |
เด็กหญิงพลอยมณี ลิ้มประดิษฐ์ |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
866 |
เด็กชายศักดิ์สิทธิ์ ไชยสำแดง |
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต |
1 |
|
|
867 |
เด็กหญิงขวัญจิรา หาระไชย |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
868 |
เด็กชายจุฑาวัศน์ สร้อยปัสสา |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
869 |
เด็กชายเจนตวัน แสนทวีสุข |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
870 |
เด็กชายชาญชัย ยืนนาน |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
871 |
เด็กชายชาญศักดิ์ พละศักดิ์ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
872 |
เด็กชายธนกร ทองละมุน |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
873 |
เด็กหญิงนภัสสร ศรีแก้ว |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
874 |
เด็กหญิงนริศรา สิงห์ทอง |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
875 |
เด็กหญิงบุญยาพร ตีเงิน |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
876 |
เด็กหญิงบุดศราพร ปักษา |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
877 |
เด็กชายปิยเดช บุระเนตร |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
878 |
เด็กหญิงรัตนาวดี ภาสง่า |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
879 |
เด็กหญิงรัตนาวดี วิชรินทร์ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
880 |
เด็กชายวรวิช ผลเรือง |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
881 |
เด็กชายวิทวัช คำเพราะ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
882 |
เด็กชายวีรพงศ์ สิงห์โต |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
883 |
เด็กหญิงเหมวรรณ เสนาพันธ์ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
884 |
เด็กชายอรรถวัต สุวรรณสิงห์ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
885 |
เด็กหญิงอรัญญา อบมาพันธ์ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
886 |
เด็กหญิงอริสา สาริก |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
887 |
เด็กหญิงอัยลยา ทีรวม |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
888 |
เด็กชายชนวีย์ ราชการดี |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
889 |
เด็กชายณัฐวัตร บุญมาทน |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
890 |
เด็กหญิงอริสรา คำไชย |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
891 |
เด็กชายศักดา บุตรสะวะ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
892 |
เด็กหญิงพัชราถา จันทรง |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
893 |
เด็กหญิงปพิชญาดา จะซา |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
894 |
เด็กหญิงพชรวรรณ วรรณมล |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
895 |
เด็กหญิงจิดาภา อุสาพรหม |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
896 |
เด็กชายพีระพัฒน์ สืบผง |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
897 |
เด็กชายอดิศักดิ์ ภู่สมุทร |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
898 |
เด็กหญิงณัฐธยาน์ พวงราช |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
899 |
เด็กชายณัฐชนน ดวงเพ็ง |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
900 |
เด็กชายธรรมนูญ บังศรี |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
901 |
เด็กหญิงณัฐนรี เย็นใจ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
902 |
เด็กหญิงสุกัญญา ระยับศรี |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
903 |
เด็กหญิงณัฐิชา สีดา |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
904 |
เด็กหญิงสุภาพร พันเพชร |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
905 |
เด็กชายบดินทร์ ทองรส |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
906 |
เด็กชายศุภกร คำชัย |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
907 |
เด็กชายอัครพนธ์ ศรีประสาร |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
908 |
เด็กชายอรรถชัย เลขะสันต์ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
909 |
เด็กหญิงอรวรรณ ไยเมือง |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
910 |
เด็กชายตะวัน พรมโคตร |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
911 |
เด็กหญิงจิณห์นิภา นำระนะ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
912 |
เด็กหญิงสุชัญญา ปิ่นหอม |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
913 |
เด็กหญิงชญานินทร์ อนันต์ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
914 |
เด็กหญิงศิริวรรณ ระบกเวีย |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
915 |
เด็กชายอภิวัฒน์ ทองวิเศษ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
916 |
เด็กหญิงณัฐริกา พิมพ์จันทร์ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
917 |
เด็กชายเกรียงไกร ชนะชัย |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
918 |
เด็กชายสรรเสริญ รอดภัย |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
919 |
เด็กชายพัชรพล เสาเหลี่ยม |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
920 |
เด็กหญิงณัฐธิชา ธิมาทาน |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
921 |
เด็กชายพงษ์พาณิชย์ แก้วพระปราบ |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|
922 |
เด็กชายปุณยวิชญ์ ศรีวะอุไร |
โรงเรียนศรีอุดมปัญญาคม |
1 |
|
|