ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายพงศ์ปณต ชูดหอม |
โรงเรียนอนุบาลเตือนจิตร |
1 |
|
|
2 |
เด็กหญิงพัชรา จันทมัด |
โรงเรียนวัดไผ่โรงวัว |
1 |
|
|
3 |
เด็กหญิงญาดา ผิวขำทองดี |
โรงเรียนวัดไผ่โรงวัว |
1 |
|
|
4 |
เด็กชายสุรดิษ รัศมี |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
5 |
เด็กหญิงวิภาวี รุ่งวารินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
6 |
เด็กหญิงสุทธิดา ไร่วิวัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
7 |
เด็กชายอัฐชัย ปักษี |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
8 |
เด็กหญิงณัฐนิช รูปสม |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
9 |
เด็กหญิงตวงทิพย์ สังเวียน |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
10 |
เด็กหญิงวันวาห์ พิพัฒน์กุลชัย |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
11 |
เด็กหญิงวาสนา ศรีเนลอย |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
12 |
เด็กหญิงอัจฉรา พันธุ์มาตร์ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
13 |
เด็กหญิงภัทรจิรา ภูมิอาวาส |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
14 |
เด็กหญิงกาญจนา พึ่งเจริญ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
15 |
เด็กหญิงรพีภัทร ทรงศรีสวัสดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
16 |
เด็กหญิงกนกมณี เพ็งคล้าย |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
17 |
เด็กชายณฐวัฒน์ สว่างศรี |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
18 |
เด็กหญิงธิญาดา พานทอง |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
19 |
เด็กหญิงณัฐฐินันท์ พันธุ์มาตร์ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
20 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ เจริญวิพัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
21 |
เด็กหญิงวรรณวิภา คำเวบุญ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
22 |
เด็กชายอัครพงศ์ ดาวเรือง |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
23 |
เด็กหญิงพิชญาภา หงวนตัด |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
24 |
เด็กชายรุจรวิศร์ สุขสมพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
25 |
เด็กหญิงกฤตชญา เถาว์โท |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
26 |
เด็กหญิงศศิกานต์ ตู้แก้ว |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
27 |
เด็กหญิงบัณฑิตา เพ็ชรวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
28 |
เด็กชายกฤษฎา ชนสูงเนิน |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
29 |
เด็กหญิงฐิตาภา ศรีคำ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
30 |
เด็กหญิงจีรนันท์ สามงามน้อย |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
31 |
เด็กหญิงณัฐชยา กานตะวร |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
32 |
เด็กหญิงปัญจรีก์ เหมเวียงจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
33 |
เด็กหญิงณัฐธิดา ชูมก |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
34 |
เด็กหญิงปภาวดี นาเอี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงตองนวล ช่างคง |
โรงเรียนบ้านทุ่งดินดำ |
1 |
|
|
36 |
เด็กชายวรัชญ์ สุดยอด |
โรงเรียนวัดปทุมวนาราม |
1 |
|
|
37 |
เด็กชายพงศ์ธวัช ปทุมสูตร |
โรงเรียนวัดปทุมวนาราม |
1 |
|
|
38 |
เด็กหญิงจิรัชยา ผ่องคณะ |
โรงเรียนวัดปทุมวนาราม |
1 |
|
|
39 |
เด็กชายกนก เกาะโพธิ์ |
โรงเรียนปรีดาวิทย์ |
1 |
|
|
40 |
เด็กชายกานต์ธเนศ เนตรประภิศ |
โรงเรียนปรีดาวิทย์ |
1 |
|
|
41 |
เด็กชายธีริทธิ์ โรจนาเมธ |
โรงเรียนปรีดาวิทย์ |
1 |
|
|
42 |
เด็กหญิงโยษิตา ตันจริยานนท์ |
โรงเรียนปรีดาวิทย์ |
1 |
|
|
43 |
เด็กหญิงสุวรรณี พลเวียง |
โรงเรียนเทศบาล 1 ตลาดบางลี่ (พานิชอุทิศ) |
1 |
|
|
44 |
เด็กชายปณิธาน วราเอกศิริ |
โรงเรียนเทศบาล 1 ตลาดบางลี่ (พานิชอุทิศ) |
1 |
|
|