ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายขจรศักดิ์ โสภา |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
2 |
เด็กหญิงนิตยา ประเสริฐสังข์ |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
3 |
เด็กหญิงกิติยา แก้วกาหลง |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
4 |
เด็กหญิงสุภาภรณ์ มะอาจเลิศ |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
5 |
เด็กหญิงสุจิตตรา ประดากรณ์ |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
6 |
เด็กหญิงภักจิรา โคสุวรรณ |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
7 |
เด็กหญิงอุไลวรรณ ประชารุ่ง |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
8 |
เด็กหญิงคริมา บุตตะชาติ |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
9 |
เด็กหญิงศศิวิมล คูนาดี |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
10 |
เด็กหญิงวาริณี แซ่เบ๊ |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
11 |
เด็กชายวรวิทย์ ประหา |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
1 |
|
|
12 |
เด็กชายธนากร แพงพลภา |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
13 |
เด็กชายอภิวัฒน์ บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
14 |
เด็กชายปิยะเมศร์ บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
15 |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา วรรณพัฒน์ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
16 |
เด็กชายศักดิ์ศรี ศรีระชาติ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
17 |
เด็กชายพศวัต อัศวภูมิ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
18 |
เด็กชายกฤษณธร สีหนาท |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
19 |
เด็กชายณัชพล สีนาหอม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
20 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ สุทธิประภา |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
21 |
เด็กหญิงนันธิชา บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
22 |
เด็กชายอทิป โคตรพงษ์ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
23 |
เด็กหญิงพัชรา สุริโย |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
24 |
เด็กชายธนกฤต บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
25 |
เด็กชายวราวุฒิ ทองสตา |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
26 |
เด็กชายโชคชัย บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
27 |
เด็กชายพงษ์กระพันธ์ เวฬุวรรณ์ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
28 |
เด็กหญิงอุทัยวรรณ อุตคำ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
29 |
เด็กหญิงศิริอันญาณ์ สุขเกษม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
30 |
เด็กหญิงปภัสสร นิลบ่อ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
31 |
เด็กหญิงวณิชชา ทวินันต์ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
32 |
เด็กหญิงศิราวรรณ บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
33 |
เด็กหญิงกานต์พิชชา ยุบลภาค |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
34 |
เด็กหญิงฉัตรนภา งามสมพงษ์ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงลลิตา บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
36 |
เด็กหญิงมาลิดสา ฤทธิยงค์ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
37 |
เด็กชายธรรมนูญ กระแสเทพ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
38 |
เด็กชายภานุพงษ์ บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
39 |
เด็กชายนราธร สุริวาล |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
40 |
เด็กชายพงษ์สิริ คำสูงเนิน |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
41 |
เด็กชายธนากร บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
42 |
เด็กหญิงวราภรณ์ บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
43 |
เด็กหญิงกานตญา ทิพย์คุณ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
44 |
เด็กหญิงปฏิมาพร โพธิจักร์ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
45 |
เด็กหญิงสิรินดา ศรีโพธิ์ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
46 |
เด็กชายรัฐติภูมิ นักบุญ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
47 |
เด็กชายอินเดีย เทศสิงห์ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
48 |
เด็กหญิงทิพย์มณี บุญศิริ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
49 |
เด็กชายณัฏฐชัย บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
50 |
เด็กชายณัชพล บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
51 |
เด็กชายพีระพัฒน์ มีอยู่ไกล |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
52 |
เด็กหญิงวรพิชชา บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
53 |
เด็กหญิงฐาณิศรา นักบุญ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
54 |
เด็กหญิงอัจฉรา โสภารักษ์ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
55 |
เด็กหญิงโยษิตา ศรีคำแซง |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
56 |
เด็กหญิงวภิศนันท์ แก้วสะอาด |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
57 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
58 |
เด็กหญิงปานตะวัน บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
59 |
เด็กหญิงอารีรัตน์ บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
60 |
เด็กหญิงวริศรา บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
61 |
เด็กหญิงกิติมา บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
62 |
เด็กชายพิริยะ อุตสาหะ |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
63 |
เด็กชายรพีพัฒน์ บุตรพรม |
โรงเรียนบ้านงิ้วหว่านศึกษาคาร |
1 |
|
|
64 |
เด็กหญิงปวีณ์ณัส สวัสดิ์ประเสริฐ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
65 |
เด็กหญิงณัฐสุดา ทองสันต์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
66 |
เด็กหญิงกุมารีรัตน์ เอี่ยมผึ้ง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
67 |
เด็กหญิงพรชนัน ชัยดำ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
68 |
เด็กหญิงทักษอร รัตนวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
69 |
เด็กหญิงอทิตยา จิตนะ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
70 |
เด็กหญิงภัทราวรรณ ประเสริฐสังข์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
71 |
เด็กหญิงกิตติญา คชมิตร |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
72 |
เด็กหญิงษาวิตรี ตรีรักษา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
73 |
เด็กหญิงสุทธิกานต์ ตรีเมฆ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
74 |
เด็กหญิงลักษณพร จ้ำสีชา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
75 |
เด็กหญิงธิติพร พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
76 |
เด็กหญิงชัญญา แสงจันดา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
77 |
เด็กหญิงรุ้งทิวา ภูกองไชย |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
78 |
เด็กหญิงชนม์สวรรค์ วิเชียรศรี |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
79 |
เด็กหญิงธนพร ศรีชื่น |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
80 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
81 |
เด็กชายศุภวิชญ์ เสนีย์วงศ์ ณ อยุธญา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
82 |
เด็กชายบริวัฒน์ พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
83 |
เด็กหญิงกานต์ธิดา สุกใส |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
84 |
เด็กหญิงพิชชากร หอมระรึ่น |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
85 |
เด็กหญิงชวัลลักษณ์ เลิศศิริรังสรรค์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
86 |
เด็กชายพิสิษฐ์ เชื้อกิตติศักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
87 |
เด็กหญิงบุณยาพร การินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
88 |
เด็กชายเจษฎาบดินทร์ สละบัว |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
89 |
เด็กหญิงพรรวินท์ ศรีวิไล |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
90 |
เด็กชายพิสิษฐ์ สีเหลือง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
91 |
เด็กหญิงกชกร กล่ำเพียร |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
92 |
เด็กหญิงอารีรัตน์ เทพบำรุง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
93 |
เด็กหญิงฒิพาวรรณ ปิ่นศิริ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
94 |
เด็กหญิงกมลวรรณ ตั้งยศวิไล |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
95 |
เด็กหญิงกรัณฑรัตน์ ทองมี |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
96 |
เด็กหญิงอุษามณี ท้าวบุตร |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
97 |
เด็กหญิงสุธารส พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
98 |
เด็กชายเอกภพ ประดับพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
99 |
เด็กหญิงสุพิชา สุขแสน |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
100 |
เด็กหญิงจิรพรประภา เย็นวัฒนา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงเขมจิรา เข็มจริยา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
102 |
เด็กหญิงดวงกมล พลมั่น |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
103 |
เด็กหญิงปภาวรินท์ จงใจสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
104 |
เด็กหญิงณัฏฐาภรณ์ กิจพนาพร |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
105 |
เด็กชายธนันดร สุริโย |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
106 |
เด็กชายชัยมงคล บุตรพรม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
107 |
เด็กชายอิสรภาพ วงศ์จอม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
108 |
เด็กชายธนาพงศ์ พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
109 |
เด็กหญิงพัชรพร เดชพละ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
110 |
เด็กชายณัฐกิตติ์ นามชู |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
111 |
เด็กหญิงธนภรณ์ ทริรัมย์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
112 |
เด็กชายพีรพัฒน์ มงคลแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
113 |
เด็กชายสหฤทธิ์ สายเนตร |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
114 |
เด็กชายวีระศักดิ์ ปากเมย |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
115 |
เด็กชายภานุพงศ์ แวงภูลา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
116 |
เด็กหญิงสิรินรัตน์ เอี่ยมชื่นมงคล |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
117 |
เด็กหญิงอรปรียา ยอดลี |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
118 |
เด็กหญิงสุนิสา เย็นวัฒนา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
119 |
เด็กหญิงดวงธิดา วงใหญ่ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
120 |
เด็กหญิงอารีญา แห้วจันทา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
121 |
เด็กหญิงประภัชรา กลางบุญเรือง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
122 |
เด็กหญิงวรรณิษา ประทุมชาติ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
123 |
เด็กหญิงณัฐพร สวัสดิ์นาที |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
124 |
เด็กหญิงชญาดา พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
125 |
เด็กหญิงกานต์พิชชา ตั้งอรุณพิพัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
126 |
เด็กหญิงจีระนันท์ บุริวัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
127 |
เด็กหญิงนิธิพร บุญยัง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
128 |
เด็กหญิงลักขณา ยานุวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
129 |
เด็กหญิงพัณณิตา พานอนันต์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
130 |
เด็กหญิงอมินตรา ทองจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
131 |
เด็กหญิงอาทิตยา สุทธิประภา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
132 |
เด็กหญิงธันยพร หนองขุ่นสาร |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
133 |
เด็กหญิงนงลักษณ์ ประดากรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
134 |
เด็กหญิงญาณิศา บูรณ์เจริญ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
135 |
เด็กหญิงบังอร โยชน์เมืองไพร |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
136 |
เด็กหญิงจิรนันท์ พระสว่าง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงญานิกา บูรณ์เจริญ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
138 |
เด็กหญิงปนัดดา กุลสุวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
139 |
เด็กหญิงกชกร ปัญจะมาตย์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
140 |
เด็กหญิงชมภูนุช แพงเห็ม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
141 |
เด็กชายชัยวัฒน์ อ้วนแดง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
142 |
เด็กชายวรเมศร์ หมั่นนันท์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
143 |
เด็กชายรัชชานนท์ ปุนลา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
144 |
เด็กชายธนดล โคตรพัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
145 |
เด็กชายจิรภัทร กลิ่นชู |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
146 |
เด็กหญิงกัญญาภัค บุญเฉลียว |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
147 |
เด็กหญิงนุชจิฬา รัตนวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
148 |
เด็กชายทินราช แวงอุ้ย |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
149 |
เด็กหญิงดวงใจ ทองมี |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
150 |
เด็กหญิงลลิตา บำรุงรส |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
151 |
เด็กหญิงพิศมัย พันศิลา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
152 |
เด็กชายกณิศ บัวใหญ่ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
153 |
เด็กหญิงญาโณทัย อุทาโย |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
154 |
เด็กหญิงวรรณวิษา นิระพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
155 |
เด็กหญิงจิราภา พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงวิชาญาดา โอบอ้วน |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
157 |
เด็กหญิงอดาวัลย์ คันสินธุ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
158 |
เด็กหญิงจิรภัทร์ พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
159 |
เด็กหญิงวิรัญญา พิมพ์สี |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
160 |
เด็กหญิงรัตนา คำมะเรียง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
161 |
เด็กหญิงพัชรียา มัดหา |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
162 |
เด็กชายนัฐพร เนินสนิท |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
163 |
เด็กหญิงพาขวัญ ณ นคร |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
164 |
เด็กหญิงพิมลพัทธ์ รัตนพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
165 |
เด็กหญิงศิริญญา พระสว่าง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
166 |
เด็กหญิงนรินฎา โพธิขำ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
167 |
เด็กหญิงศุภกร จิตทวี |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
168 |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ พาสีราช |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
169 |
เด็กหญิงรัตนาภรณ์ เค็งนอก |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงชนิกานต์ พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงโสภิตา การินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
172 |
เด็กหญิงสุนิษา ศรีพลรส |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
173 |
เด็กหญิงชนันกานต์ พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
174 |
เด็กหญิงประภาศิริ สารัญ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
175 |
เด็กชายกษิดิศ เมฆกกตาล |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
176 |
เด็กหญิงเอมอารี ทุดปอ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
177 |
เด็กหญิงชมพูนุช กำแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
178 |
เด็กหญิงพลอย ตงเท่ง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
179 |
เด็กหญิงทิตฐิตา แวงวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
180 |
เด็กชายวาณัฐ ฉลูทอง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
181 |
เด็กหญิงอารีรัตน์ กุลสุวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
182 |
เด็กหญิงอรดา หงษ์คำ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
183 |
เด็กหญิงอมรา บุตรสาร |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
184 |
เด็กหญิงธิติมา เชื้อชาติ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงปาลิตา จันทิตย์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
186 |
เด็กชายชัชชวิน จูทะรักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
187 |
เด็กหญิงพิมพกานต์ พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
188 |
เด็กชายกิตตินันท์ ฝอยทอง |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
189 |
เด็กหญิงณัฐณิชา คชมิตร |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
190 |
เด็กหญิงอารยา ทองจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
191 |
เด็กหญิงอัจฉราวดี ไถวเลิศ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
192 |
เด็กหญิงสตางค์ ป่าศักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
193 |
เด็กชายราชินทร์ เจริญกุล |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
194 |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา ปัดชน |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
195 |
เด็กหญิงอินทิรา แวงวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
1 |
|
|
196 |
เด็กหญิงศศิธร ผลสินธุ์ |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
197 |
เด็กหญิงณัฐชธิดา ผกาผล |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงจิราพร แหล่งสนาม |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
199 |
เด็กหญิงชลธิชา ทิพชัย |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
200 |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก หงษ์บุญเรือง |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
201 |
เด็กชายพีรพล สิทธิจันทร์ |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
202 |
เด็กชายวีระพล สายเรือน |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
203 |
เด็กชายกฤษฎา ผลาโชติ |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
204 |
เด็กหญิงณัฐณิชา ช่างปลูก |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
205 |
เด็กหญิงภัณฑิรา พัฒนโชติ |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
206 |
เด็กหญิงอาภัสรา บุตรนาแพง |
โรงเรียนบ้านโคกหนองบัว |
1 |
|
|
207 |
เด็กหญิงแพรวนภา บูรณกิตติ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
208 |
เด็กหญิงอณัฐตยา บุตรพรม |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
209 |
เด็กชายสิรธีร์ สีหานาม |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
210 |
เด็กชายกานต์ ฉายจิตต์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
211 |
เด็กชายนุกร คชทิพ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
212 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ วิกล |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
213 |
เด็กหญิงจารุกร โททอง |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
214 |
เด็กชายณวัฒน์ ใจว่อง |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
215 |
เด็กชายสิทธิพล สว่างวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
216 |
เด็กหญิงธาราทิพย์ เปรมปรีย์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
217 |
เด็กหญิงสุชานุช บุตรลุน |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
218 |
เด็กหญิงกัญญ์วรา เรืองตาตะ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
219 |
เด็กหญิงปภัสรา สุจารี |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงศศิประภา โป๊ะประนม |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
221 |
เด็กชายอติชาติ โสโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
222 |
เด็กหญิงบัณฑิตา หาญพละ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
223 |
เด็กหญิงณัฐญา บุญเกิด |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
224 |
เด็กหญิงปพิชญา ธานีวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
225 |
เด็กหญิงพิชญา ศักดิวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
226 |
เด็กหญิงวรัญญา รังโคตร |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
227 |
เด็กหญิงจิรประภา กำหอม |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
228 |
เด็กหญิงจีรพัฒน์ กำหอม |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
229 |
เด็กชายภาณุวัฒน์ สายรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
230 |
เด็กชายภูบดินทร์ พูนขุนทด |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
231 |
เด็กชายชิดชนุพงษ์ จอมคำสิงค์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
232 |
เด็กหญิงพัทริญา ใจลาด |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
233 |
เด็กหญิงสุชานาถ การปัญญา |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
234 |
เด็กหญิงพิชญธิดา จันทร์สว่าง |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
235 |
เด็กหญิงอสมาภรณ์ โสโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
236 |
เด็กหญิงศุภิสรา ศรีวะรมย์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
1 |
|
|
237 |
เด็กหญิงเกษมณี แสวงบุญ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
238 |
เด็กหญิงปิยธิดา โพธิ์เปี้ยศรี |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
239 |
เด็กหญิงวรัญญา สิทธิลา |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
240 |
เด็กชายธนาวุฒิ ยันตรุดร |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
241 |
เด็กชายสถาพร ชินทะวัน |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
242 |
เด็กชายทวีศักดิ์ นพคุณ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
243 |
เด็กชายสุเมธ ชูใส |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
244 |
นางสาวจุฑาทิพย์ มะลัย |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
245 |
นายณรงค์เดช สินธุประเสริฐ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
246 |
เด็กหญิงรัตนา พวงปัญญา |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
247 |
เด็กหญิงทิฆัมพร หงษา |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
248 |
เด็กหญิงพรพิจิตรา พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
249 |
นายวิศวกร สินธุพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
250 |
เด็กหญิงมณีแก้ว หารภูมิ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
251 |
เด็กหญิงกัญญพัชร ห้องแซง |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
252 |
เด็กหญิงกิรัตยา กัตติยะ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
253 |
เด็กชายนันท์นิพิช พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
254 |
เด็กหญิงบัณฑิตา ถัวทอง |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
255 |
เด็กหญิงแพรวพรรณ บุญครอบ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
256 |
เด็กหญิงรัชนก แสงสวัสดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
257 |
เด็กหญิงชุติมา พุงธิราช |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
258 |
เด็กหญิงปณิดา กรุณา |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
259 |
เด็กชายพงศกร นาทองคำ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
260 |
เด็กหญิงณิชา สมนาม |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
261 |
เด็กชายรพีภัทร พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
262 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ รังแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
263 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ กิ่งเมือง |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
264 |
เด็กหญิงสุภาสินี สุริโย |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
265 |
เด็กหญิงพรทิพย์ สังฆมณี |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
266 |
เด็กหญิงสิรินทรา นีรนาทวรุตม์กุล |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
267 |
เด็กชายธนาดล พลเยี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
268 |
เด็กชายณัฐชา บุตรนาแพง |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
269 |
เด็กหญิงวนัชญา นีรนาทวรุตม์กุล |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
270 |
เด็กหญิงนภัสกร หัวคำ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
271 |
เด็กหญิงนิพาดา คำแดงไสย์ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
272 |
เด็กหญิงดาราพร ชรารัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลบุญทวีวัฒนาวิทยา |
1 |
|
|
273 |
เด็กชายชนมวัต คูณเมือง |
โรงเรียนอนุบาลทองสตา |
1 |
|
|
274 |
เด็กชายภาคิน โพธิ์นาแค |
โรงเรียนอนุบาลทองสตา |
1 |
|
|
275 |
เด็กชายเนติภพ โวหารลึก |
โรงเรียนอนุบาลทองสตา |
1 |
|
|
276 |
เด็กชายธนชาต บัวศรี |
โรงเรียนอนุบาลทองสตา |
1 |
|
|
277 |
เด็กชายกษิดิ์เดช เกษตรสิงห์ |
โรงเรียนอนุบาลทองสตา |
1 |
|
|
278 |
เด็กชายญาณพัฒน์ หลงสอน |
โรงเรียนอนุบาลทองสตา |
1 |
|
|
279 |
เด็กชายเพช็รโยธิน สุริโย |
โรงเรียนอนุบาลทองสตา |
1 |
|
|
280 |
เด็กชายนิพิฐพนธ์ นามวัฒ |
โรงเรียนอนุบาลทองสตา |
1 |
|
|