ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กหญิงวรรณนิสา มากมาย |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
2 |
เด็กหญิงอรุณรุ่ง กองหิน |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
3 |
เด็กหญิงอรุณรัตน์ กองหิน |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
4 |
เด็กชายชนินทร ชอบธรรม |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
5 |
เด็กชายสรศักดิ์ อินทะวงศ์ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
6 |
เด็กชายสานิต ละม่อม |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
7 |
เด็กชายดนัยนันท์ ดวงทัย |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
8 |
เด็กหญิงปาริดา ครองราษฎร์ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
9 |
เด็กหญิงศิรินรัตน์ สีสุข |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
10 |
เด็กหญิงธีรดา นวลวงค์ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
11 |
เด็กหญิงรัตนาภรณ์ โด่งดัง |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
12 |
เด็กหญิงขวัญจิรา ราชตะคาม |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
13 |
เด็กหญิงมนทกานต์ ดวงเทียน |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
14 |
เด็กหญิงจุฑามาศ วงศ์แสนศรี |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
15 |
เด็กหญิงมณีนุช ลามคำ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
16 |
เด็กหญิงปริชาติ แสวงลาภ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
17 |
เด็กหญิงปานตะวัน แย้มกลัด |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
18 |
เด็กหญิงธาริณี ชมเชย |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
19 |
เด็กหญิงอังคณา ผาแก้ว |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
20 |
เด็กหญิงจิตรวรรณ สุดประเสริฐ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
21 |
เด็กหญิงพัชรี บุญดี |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
22 |
เด็กหญิงนันทกานต์ ผาทอง |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
23 |
เด็กหญิงหัทยา จำปา |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
24 |
เด็กหญิงศิริวิภา ชุ่มเย็น |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
25 |
เด็กหญิงณัฐมน กำไร |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
26 |
เด็กชายภานรินทร์ ดวงเทียน |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
27 |
เด็กหญิงปัณฑิตา กำไร |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
28 |
เด็กหญิงกัลยารัตน์ ธนะวงศ์ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
29 |
เด็กชายนัทพงศ์ ชุ่มเย็น |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
30 |
เด็กหญิงพิยดา ภูเขา |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
31 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ ดอยลอม |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
32 |
เด็กหญิงพรชิตา อินสอนศาสตร์ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
33 |
เด็กชายชัยณรงค์ ภัคศุภร |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
34 |
เด็กหญิงอัจฉรา จันทร์รอน |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงศุภิสรา ภูเขา |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
36 |
เด็กหญิงณัฐริกา คำหมื่น |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
37 |
เด็กหญิงชลธิชา เชื้อเชิญ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
38 |
เด็กหญิงชัญญานุช ขุนทอง |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
39 |
เด็กหญิงปานกมล หาญยศ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
40 |
เด็กหญิงสุภาวิดา งามเขียว |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
41 |
เด็กหญิงปาลิตา แย้มกลัด |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
42 |
เด็กหญิงปาริฉัตร ลามคำ |
โรงเรียนวัดศรีดอก (ประชาพัฒนา) |
1 |
|
|
43 |
เด็กชายนราวิชญ์ แกล้วกล้า |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
44 |
เด็กชายพงศภัค แซ่ไหล |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
45 |
เด็กชายชัชพล สุกใส |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
46 |
เด็กชายสืบศิลป์ วีระศรี |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
47 |
เด็กชายสิทธิกร สมวรรณ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
48 |
เด็กหญิงมนัสมันท์ ดอนแก้ว |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
49 |
เด็กหญิงชลธิชา เดือนเพ็ญ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
50 |
เด็กหญิงศศิวิมล กำปนาด |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
51 |
เด็กหญิงสรกมล วังวนสินธ์ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
52 |
เด็กหญิงสุวิชญา ฝักฝ่าย |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
53 |
เด็กชายกษิดิศ ดอกผึ้ง |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
54 |
เด็กชายกิตติพงษ์ กระจ่าง |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
55 |
เด็กชายวชิรพล ไพชยนต์ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
56 |
เด็กชายเสฏฐวุฒิ กันทะเสน |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
57 |
เด็กหญิงจีราพร กองโกย |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
58 |
เด็กหญิงมุธิตา ชมชื่น |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
59 |
เด็กหญิงปัญญาดา เป็นระยะ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
60 |
เด็กชายภูริณัฐ จารุเดชา |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
61 |
เด็กหญิงศิริมีนา งามดี |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
62 |
เด็กชายณัฐธนดล ยศเลิศ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
63 |
เด็กหญิงปวีย์พร สมหมาย |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
64 |
เด็กหญิงรินลณี ไชยทรสุวรรณ์ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
65 |
เด็กชายเตชภณ พอสม |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
66 |
เด็กหญิงณัฐธยาน์ จิราวัฒนปกรณ์ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
67 |
เด็กชายกิตติภัค ช่างพานิช |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
68 |
เด็กชายณัฐภัทร ลูกประคำ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
69 |
เด็กชายชิตทร ยศราช |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
70 |
เด็กชายอภิวิชญ์ ประกาศ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
71 |
เด็กชายศิรวิทย์ กระรินทร์ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
72 |
เด็กชายปริญญ์ นามมาลา |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
73 |
เด็กชายจุลจักร วดีอินทวงศ์ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
74 |
เด็กชายอัฑฒ์ สายทองคำ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
75 |
เด็กชายธนภัทร คำมาโต |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
76 |
เด็กชายนราวิชญ์ กวางสบาย |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
77 |
เด็กหญิงเขมิกา งามทรง |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
78 |
เด็กหญิงชลลดา วิงวร |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
79 |
เด็กหญิงธนวรรณ พวงมณี |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
80 |
เด็กหญิงนัยน์ปพร แสงเรืองสกุล |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
81 |
เด็กหญิงพัชริดา จันทร์ดี |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
82 |
เด็กหญิงปราณปริยา ประเทือง |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
83 |
เด็กหญิงชญาดา คุณากาล |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
84 |
เด็กหญิงจรรยมณฑน์ จิฬาวิษณุ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
85 |
เด็กหญิงกันต์ชนก ซ้อนมณี |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
86 |
เด็กหญิงธมลวรรณ สิงห์สถิตย์ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
87 |
เด็กหญิงมัสนา ใจธรรม |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
88 |
เด็กหญิงพิมพ์นารา สวิง |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
89 |
เด็กหญิงษุเมษา ฆ้องชัย |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
90 |
เด็กหญิงพิมพ์พจี จดจำ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
91 |
เด็กหญิงณัฐณิษา นาเวียง |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
92 |
เด็กหญิงชัญญา ข่มอาวุธ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
93 |
เด็กหญิงปภาณิณ บุญตัน |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
94 |
เด็กหญิงเกศรินทร์ แสนเงิน |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
95 |
เด็กชายกิตติพงษ์ วงษ์นรา |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
96 |
เด็กหญิงศิรประภา ศรีฝั้น |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
97 |
เด็กหญิงณัฐธัญ ศุภจิตรานนท์ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
98 |
เด็กหญิงจิรัชยา ผลดี |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
99 |
เด็กหญิงพัชรินทร์ภรณ์ ถิ่นสุข |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
100 |
เด็กหญิงหทัยชนก พอใจ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา คงพรม |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
102 |
เด็กชายจารุกิตติ์ งามทรง |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
103 |
เด็กหญิงจุฑากาญจน์ สำราญ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
104 |
เด็กหญิงสุนัฏฐา สีล้ง |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
105 |
เด็กหญิงวรนิษฐา สำเภา |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
106 |
เด็กหญิงพิชญ์นาฎ อัศวาภรณ์ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
107 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ บำรุงศิลป์ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
108 |
เด็กหญิงสุภชา อุบลกิจ |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
109 |
เด็กหญิงฉวีวรรณ กรักกระโทก |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
110 |
เด็กชายปฏิภาณ สีเสวก |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
111 |
เด็กหญิงชุติมา ขุนศรี |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
112 |
เด็กหญิงชนัญธิดา กาศสกุล |
โรงเรียนอนุพงศ์พัชรินทร์ |
1 |
|
|
113 |
เด็กหญิงญาณดา รุ่งแจ่มแจ้ง |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
114 |
เด็กหญิงจันทร์จิรา ปินไชย |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
115 |
เด็กหญิงกรรณิการ์ วงศ์มูล |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
116 |
เด็กหญิงณิชภรสุรางค์ ชนะแสน |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
117 |
เด็กหญิงกรชิตา ปัญญาแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
118 |
เด็กหญิงสไลลา ใจยุ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
119 |
เด็กชายเกียรติกุล ว่องสารีกิจ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
120 |
เด็กชายสรยุทธ นราพงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
121 |
เด็กหญิงภิญญดา ใจนนถีย์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
122 |
เด็กหญิงยลดี จาอาบาล |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
123 |
เด็กชายจิรภาส เครืออินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
124 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ แสนชมภู |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
125 |
เด็กชายขจร เฉิน |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
126 |
เด็กหญิงขวัญฤดี สุวรรณา |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
127 |
เด็กหญิงญาณิศา ช่างเหล็ก |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
128 |
เด็กหญิงนบนภัส การะวัล |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
129 |
เด็กหญิงประไพทิพย์ อรินแปง |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
130 |
เด็กหญิงรวิพร เฉิน |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
131 |
เด็กชายภานุวัฒน์ เต็มสี |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
132 |
เด็กหญิงสุนิสา สิทธิสุข |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
133 |
เด็กหญิงวราภรณ์ แกมภู |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
134 |
เด็กชายสุรชัย ผิวขาว |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
135 |
เด็กหญิงดาราวดี ไชยแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
136 |
เด็กชายณัฐสุดา แปงคำ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ แปงขา |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
138 |
เด็กหญิงวรปรีย์ ดีมาก |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
139 |
เด็กหญิงณัฐธิชา วงศ์ใจมา |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
140 |
เด็กหญิงสุชานนท์ คำเวียงสา |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
141 |
เด็กหญิงปิยาพัชร ใจเงิน |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
142 |
เด็กหญิงสุธาทิพย์ แสงเปล่งปลั่ง |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
143 |
เด็กหญิงปันฑิตา สวนแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
144 |
เด็กหญิงณัฐรัตน์ สืบมา |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
145 |
เด็กหญิงลักษณารีย์ ทิน่าน |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
146 |
เด็กชายเทวัญ ฤทธิชัย |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
147 |
เด็กหญิงกมลชนก เลาคุ้ม |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
148 |
เด็กหญิงรัตติกาล ชัยวิจิตร์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
149 |
เด็กหญิงณัฐติกานต์ ปันสอน |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
150 |
เด็กหญิงณิชกานต์ สิริเฆมสุธา |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
151 |
เด็กชายเมธัส สุขคำภา |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
152 |
เด็กชายรณภพ ปกรณ์รัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
153 |
เด็กหญิงมนสิชา ไชยแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
154 |
เด็กหญิงปรานปรีญา บุญลือ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
155 |
เด็กหญิงชลดา ทองลบ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงปิยะดา พรมจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
157 |
เด็กหญิงจิรัชญา รินก๋อง |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
158 |
เด็กหญิงอนุธิดา อินทะพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
159 |
เด็กชายคณิศร ปัญญาสิริลักษณ์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
160 |
เด็กหญิงณิชชา โชติเดโชชัย |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
161 |
เด็กหญิงปทิตา สุขสุข |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
162 |
เด็กชายภูมิทัศน์ พลายด้วง |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
163 |
เด็กหญิงพีรดา ศิลปชัย |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
164 |
เด็กหญิงอรชิรญา สนิทน้อย |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
165 |
เด็กหญิงอุสราพร บุญเพ็ง |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
166 |
เด็กชายพีรชัช กันเม็ด |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
167 |
เด็กหญิงขวัญฤทัย ไชยสลี |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
168 |
เด็กหญิงรดา สิงห์แก้ว |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
169 |
เด็กชายพรหมมินทร์ เอี่ยมปาน |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงกัญญวรา เหมืองห้า |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงธันยพร ชมสวน |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
172 |
เด็กหญิงสุทธิดา วังทะพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
173 |
เด็กหญิงบรรณสรณ์ วันบุรี |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
174 |
เด็กชายพงศกร ขันมณี |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
175 |
เด็กหญิงณิชนันทร์ แสนคำ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
176 |
เด็กหญิงกัณฑิรา ชัยชนะ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
177 |
เด็กหญิงเยาวภา ไชยชนะ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
178 |
เด็กหญิงสุขวสา โสดา |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
179 |
เด็กชายเกรียงไกร บุญสุข |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
180 |
เด็กหญิงประกายดาว แก้วปิก |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
181 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ จิตประเสริฐ์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
182 |
เด็กชายภูวดล บุตรโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
183 |
เด็กชายธนวัฒน์ ขุนทอง |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
184 |
เด็กหญิงเบญจรัตน์ รักพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงกฤศิวรรณ์ สิทธิจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
186 |
เด็กหญิงธันย์ชนก ชมภูศรี |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
187 |
เด็กหญิงจุมพิตา เหล็กคำ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
188 |
เด็กชายพงศพัฒน์ คำไหว |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
189 |
เด็กชายศิวัช หาญชนะ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
190 |
เด็กหญิงจันทกานต์ เครือคำ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
191 |
เด็กหญิงสุชานันท์ คำเวียงสา |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
192 |
เด็กหญิงภัศรา หงษ์งาม |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
193 |
เด็กหญิงเจนจิรา บุญลือ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
194 |
เด็กหญิงณัฐธิดา จันทร์สา |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
195 |
เด็กชายธนวัฒน์ เนตรทิพย์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
196 |
เด็กหญิงศิรประภา สุภาแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
197 |
เด็กหญิงปานเลขา แสงแก่ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงจันทรัตน์ ทรัพย์ไตรภพ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
199 |
เด็กหญิงเพรชราภรณ์ พิทักษ์ดนัยกุล |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
200 |
เด็กหญิงมนต์นภา ดำรงสันติพิทักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลจรูญลองรัตนาคาร |
1 |
|
|
201 |
เด็กชายณัฐการณ์ ถาเป็ง |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
202 |
เด็กหญิงพิมพ์พจี แสนแจ้ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
203 |
เด็กหญิงวิชญาภรณ์ ถากุล |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
204 |
เด็กชายบูรพา โพธิ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
205 |
เด็กหญิงปิยะกานต์ แสนหลวงอินทร์ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
206 |
เด็กหญิงกัลยกร ป้อสี |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
207 |
เด็กหญิงนันทวัน ขุนจันทร์ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
208 |
เด็กหญิงปวีณอร สีตา |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
209 |
เด็กหญิงอภิญญา ขุนจันทร์ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
210 |
เด็กหญิงปรียาภัทร คำเกิด |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
211 |
เด็กหญิงพัชรินทร์ โนคำ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
212 |
เด็กหญิงปาริชาติ ขุนจันทร์ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
213 |
เด็กหญิงน้ำทิพย์ จาคำมา |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
214 |
เด็กชายรัชชานนท์ กันทะวะ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
215 |
เด็กหญิงปาจรีย์ จันประจง |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
216 |
เด็กหญิงพัณณิตา วงษ์แพทย์ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
217 |
เด็กหญิงสุภาวดี ตาใจคำ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
218 |
เด็กชายยศกร แก้วมั่น |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
219 |
เด็กหญิงไอรดา ใจบุญ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงภัคจิรา แก้วมา |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
221 |
เด็กหญิงณิชาดา รักเดช |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
222 |
เด็กชายทวีคูณ ถาเป็ง |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
223 |
เด็กชายวรวิทย์ พงษ์ปัญญาเนตร |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
224 |
เด็กชายรัตติพงศ์ หลงสกุล |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
225 |
เด็กหญิงรวินทร์นิภา บุปผาพ่วง |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
226 |
เด็กหญิงประกายดาว ตันบุตร |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
227 |
เด็กชายอุดมศักดิ์ สุขแก้ว |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
228 |
เด็กชายธนพล สุรินทร์ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
229 |
เด็กชายธีรเทพ เวียงทอง |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
230 |
นายเกียรติศักดิ์ จันทร์ใส |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
231 |
เด็กชายนิวัฒน์ สีตา |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
232 |
เด็กหญิงสุทธิดา ขุนจันทร์ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
233 |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ ปุตา |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
234 |
เด็กหญิงทิพวรรณ สุขมา |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
235 |
เด็กหญิงปริฉัตร บุญไฮ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
236 |
เด็กหญิงธารีรัตน์ ทวีพันธ์ |
โรงเรียนปากจอกวิทยา |
1 |
|
|
237 |
เด็กหญิงจิตตราภรณ์ จันเต็ม |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
238 |
เด็กหญิงทิพสราวัลย์ จินวงศ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
239 |
เด็กชายจักรพงษ์ อาพาธภิบาล |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
240 |
เด็กหญิงปิยนุช เหล็กแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
241 |
เด็กหญิงสุธารัตน์ อิงคะวาระ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
242 |
เด็กหญิงอิกษณา ติ๊บอุด |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
243 |
เด็กชายธนวันต์ กันทะเขียว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
244 |
เด็กชายวัชรากร สมบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
245 |
เด็กหญิงปาริตา กันทะเขียว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
246 |
เด็กชายสมรักษ์ วงค์เรือน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
247 |
เด็กหญิงศุจินทรา มณีสา |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
248 |
เด็กหญิงอทิตยา บัวบก |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
249 |
เด็กหญิงทิฐิรัตต์ ติ๊บอุด |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
250 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ เซน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
251 |
เด็กชายนวพล จากน่าน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
252 |
เด็กหญิงธิวาภรณ์ ทองจุล |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
253 |
เด็กหญิงสุธิดา จันทร์สว่าง |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
254 |
เด็กหญิงพิชญา สุชีพพิชญกุล |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
255 |
เด็กหญิงศิริลักษณ์ มณีสา |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
256 |
เด็กหญิงสุภรัตน์ แก้วมา |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
257 |
เด็กหญิงวรัญญา วาจาหวาน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
258 |
เด็กหญิงพัชราภา กุณะสี |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
259 |
เด็กหญิงพิจิตรตรา กันทะวะ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
260 |
เด็กหญิงปริชาติ ศรวงศ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
261 |
เด็กชายพีระพล ปินตา |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
262 |
เด็กชายณัฐวุฒ เจริญศิริ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
263 |
เด็กหญิงสาธินี เจริญศิริ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
264 |
เด็กหญิงรุ่งทิวาพรรณ วงศ์เรือน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
265 |
เด็กหญิงนวารินทร์ กึ้นคำ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
266 |
เด็กหญิงพัณณิตา ต๊ะนำ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
267 |
เด็กหญิงชยาภรณ์ วรรณทะนะ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
268 |
เด็กหญิงบุญนา จันทร์ทบ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
269 |
เด็กชายสยามรัฐ เลาบัว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
270 |
เด็กหญิงดารุณี ปนเปี้ย |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
271 |
เด็กหญิงศิราพร พิมเสน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
272 |
เด็กหญิงเขมจิรา วงค์เรือน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
273 |
เด็กชายธวัชชัย คำพนม |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
274 |
นายอเนกชัย อุตส่าห์ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
275 |
เด็กชายครรชลิต นุคำ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
276 |
เด็กชายนนทวัฒน์ เหล็กแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
277 |
เด็กหญิงเรวดี ใจบุตร |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
278 |
เด็กหญิงบุษยา ทองหนู |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
279 |
เด็กหญิงสุพัตรา สารหน่อแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
280 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ เดือนอุ่ม |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
281 |
เด็กหญิงนวภรณ์ พรมดวงศรี |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
282 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ สุทธสังข์ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
283 |
เด็กชายรัชชานนท์ บัวมูล |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
284 |
เด็กชายฤทธิกรณ์ มิ่งมา |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
285 |
เด็กชายนรินทร์ธร เจริญศิริ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
286 |
เด็กชายธีรภัทร โค้ปัน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
287 |
เด็กชายสราวุฒิ คำใส |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
288 |
เด็กชายพัชรพล วงศ์ใหญ่ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
289 |
เด็กชายพุฒิพงษ์ วิมลศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
290 |
เด็กชายภานุกร เจริญศิริ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
291 |
เด็กชายกิตติพัฒน์ บุญประเสริฐ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
292 |
เด็กชายอชิรวิชญ์ ดอนแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
293 |
เด็กชายสมภพ สารหน่อแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
294 |
เด็กหญิงกชกร คำใส |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
295 |
เด็กชายอัคคเดช ต๊ะเอ้ย |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
296 |
เด็กชายญาณวุฒิ กันทา |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
297 |
เด็กหญิงสุกัญญา สุภาจันทร์ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
298 |
เด็กชายวัชรพล ปินตา |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
299 |
เด็กชายภูวดล วัลลภัย |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
300 |
เด็กชายพุฒิพงษ์ ติ๊บอุด |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
301 |
เด็กชายธิติสรรค์ กันทะเขียว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
302 |
เด็กชายรฐนนท์ กันทะเขียว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
303 |
เด็กหญิงอารียา กาวี |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
304 |
เด็กหญิงสุกานดา ใจบุตร |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
305 |
เด็กหญิงบัณทิตา ตาดอน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
306 |
เด็กหญิงขวัญชนก อินป้อง |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
307 |
เด็กชายธนาทิวัฒน์ กวางปะละ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
308 |
เด็กชายกวี กันทะเขียว |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
309 |
เด็กหญิงวิภาวิณี เจริญศิริ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
310 |
เด็กชายอธิภัทร ตันติพิสิฐกุล |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
311 |
เด็กชายนฤดล จังอินทร์ |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
312 |
เด็กชายดนุพงษ์ ตาดอน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
313 |
เด็กชายนพณัฐ งามหลาย |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
314 |
เด็กชายนที วงค์เรือน |
โรงเรียนบ้านน้ำริน (คุรุราษฎร์รังสรรค์) |
1 |
|
|
315 |
เด็กชายพุทธิมา นำพล |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
316 |
เด็กชายพีรภัค วงค์เรียน |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
317 |
เด็กหญิงพรไพลิน อินต๊ะวัน |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
318 |
เด็กหญิงอาริยา โชติศรีพันธุ์พร |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
319 |
เด็กหญิงจิราภรณ์ ติดสุข |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
320 |
เด็กหญิงญาณินท์ อินทร์แก้ว |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
321 |
เด็กหญิงณัฐริกา ไชยนวรัตน์ |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
322 |
เด็กหญิงศิริอักษร เทอดไทย |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
323 |
เด็กหญิงณัฐณิชา มะโนเกี๋ยง |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
324 |
เด็กหญิงวริญญา ยุทธนา |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
325 |
เด็กหญิงอาทิตยา ศรีมงคล |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
326 |
เด็กหญิงสาวิตรี ท้องแล้ง |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
327 |
เด็กหญิงพูนสุข อุดต่อม |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
328 |
เด็กชายเหนือดวง จิตมะโน |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
329 |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ อินต๊ะแดง |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
330 |
เด็กชายณัฐชนนท์ เบญจศิริวัฒนา |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
331 |
เด็กชายปัณณวัฒน์ กาศเจริญ |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
332 |
เด็กชายดลสันติ์ คูพูลทรัพย์ |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
333 |
เด็กชายณัฐวุฒิ แก้วดำ |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
334 |
เด็กหญิงกานต์พิชชา จอมมานพ |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
335 |
เด็กหญิงสุพรรษา ใจกองแก้ว |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
336 |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา มีสุข |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
337 |
เด็กชายจิรภัทร กลิ่นคูณ |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
338 |
เด็กชายธนวัฒน์ จันทร์ดวง |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
339 |
เด็กชายรังสิโรจน์ อินต๊ะคำ |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
340 |
เด็กหญิงเขมิสรา สอนแก้ว |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
341 |
เด็กหญิงชาลิสา ดวงแก้ว |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
342 |
เด็กหญิงสิริลดา สุวรรณ |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
343 |
เด็กชายธนกร ช่างเหล็ก |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
344 |
เด็กชายผดุงเกียรติ สุวรรณษา |
โรงเรียนระเบียบพิทยา |
1 |
|
|
345 |
เด็กหญิงเปรมมิกา บุตรโคตร |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
346 |
เด็กหญิงธนัญญา เสาวภานิศากร |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
347 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ เชื้อสุยะ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
348 |
เด็กชายณัฐพงษ์ พูลทวี |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
349 |
เด็กชายพาทิศ สุพรรณ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
350 |
เด็กหญิงกันติชา ฟูวงศ์ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
351 |
เด็กหญิงธนพร พลติ๊บ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
352 |
เด็กหญิงนิรุชา อุปะ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
353 |
เด็กชายศุภากร กาศสนุก |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
354 |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก กุลสนา |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
355 |
เด็กหญิงวรรณนภา จริยาเวช |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
356 |
เด็กชายชนะชัย ศรีคำขลิบ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
357 |
เด็กหญิงหทัยรัตน์ ต่ออิ่น |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
358 |
เด็กหญิงกริยากร ประสงค์ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
359 |
เด็กหญิงอาทิตยา บุญสนอง |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
360 |
เด็กชายศิวกกร เอี่ยมพักตร์ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
361 |
เด็กหญิงปพิชญา ชัยยา |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
362 |
เด็กหญิงณชนก อินประดิษฐ์ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
363 |
เด็กชายจีรวัฒน์ เมืองลอง |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
364 |
เด็กหญิงพลอยชมพู เมฆกิจ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
365 |
เด็กหญิงจารุพิชญา ใจอุดม |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
366 |
เด็กหญิงพิชญาภา สีตา |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
367 |
เด็กชายธีรภัทร์ หล้าวงศ์ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
368 |
เด็กหญิงพัชรภา จันตาแปง |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
369 |
เด็กชายกิตติเดช แผ้วเกษม |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
370 |
เด็กชายศุภกร ข่ายแก้ว |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
371 |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ สุขวงค์ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
372 |
เด็กชายทัตพงค์ อินต๊ะต่อม |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
373 |
เด็กชายณภัทร แปงป้อ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
374 |
เด็กชายธีรเดช เหมยปัน |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
375 |
เด็กชายสิรวิชญ์ ไก่แก้ว |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
376 |
เด็กชายสิทธิพงศ์ จินเพชร |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
377 |
เด็กชายจิตรภัทร ประมูลสิน |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
378 |
เด็กชายปฏิภาณ ภาคแก้ว |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
379 |
เด็กหญิงสกาวรัตน์ พวงสิงห์ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
380 |
เด็กหญิงกฤษณา ชื่นสมบัติ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
381 |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ อินปวก |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
382 |
เด็กหญิงตรีชฎา แปงศิลป์ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
383 |
เด็กหญิงรัตติกาล พลเสริม |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
384 |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ รังปรเสริฐ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
385 |
เด็กชายวรโชติ วังหา |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
386 |
เด็กชายอธิภัทร สุตธรรม |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
387 |
เด็กหญิงภัทรธิดา เหลืองสุวรรณกุล |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
388 |
เด็กชายพุฒิสรรค์ ต๊ะเอ้ย |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
389 |
เด็กหญิงสุทธิกมล ตรีเดช |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
390 |
เด็กชายกิตติพิชญ์ วีจันทร์ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
391 |
เด็กหญิงกชกร ทิพย์ศรีบุตร |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
392 |
เด็กชายธีวสุ ธัญญาภัค |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
393 |
เด็กหญิงพรรนิภา โคนาบาล |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
394 |
เด็กชายธนกฤต กำหนดศรี |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
395 |
เด็กหญิงรัตนา กันทวัง |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
396 |
เด็กหญิงมนภรณ์ ฝั้นมงคล |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
397 |
เด็กหญิงสิรภัทร โค้คำหล้า |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
398 |
เด็กหญิงศิรประภา อาริยะ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
399 |
เด็กหญิงณิชกุล ต่อตัน |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
400 |
เด็กหญิงจิดาภา ห้าวหาญ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
401 |
เด็กหญิงสุวิภา นุคำ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
402 |
เด็กชายจิราเจตน์ คำเสาร์ |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
403 |
เด็กชายวุฒิภัทร นวมนิ่ม |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
404 |
เด็กหญิงกนกวรรณ ธินวล |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
405 |
เด็กหญิงณัฐวลัญช์ ใจบุตร |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
406 |
เด็กหญิงชนิสรา จันตาแปง |
โรงเรียนพัทธกมลพิทยา |
1 |
|
|
407 |
เด็กหญิงพีชญาดา รุจิรพงศ์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
408 |
เด็กชายพรพิพัฒน์ สุดานิตย์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
409 |
เด็กชายณัฐพัชร แก้วกัน |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
410 |
เด็กชายเจษฎาภรณ์ เครือพาน |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
411 |
เด็กชายภูเบศร์ กาษเกษม |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
412 |
เด็กชายณัฐพงศ์ ต๊ะอุ่น |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
413 |
เด็กชายวีรภัฎ วิญญาวงศ์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
414 |
เด็กชายธราเทพ แสงอ่อน |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
415 |
เด็กหญิงธนสุพร เหล่างาม |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
416 |
เด็กชายพงศธร วุฒิเจริญ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
417 |
เด็กหญิงโชติกา วงษ์ญาติ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
418 |
เด็กหญิงปัณณพร เลิศรังสรรค์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
419 |
เด็กชายอัครวินท์ จุ้ยศุขะ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
420 |
เด็กชายธิติกร บุญญารัตนานสรณ์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
421 |
เด็กชายณพวีณ์ พัน์ธนวัฒน์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
422 |
นายสหฤษฎ์ กาศเกษม |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
423 |
นางสาวอภิชญา บุญตา |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
424 |
เด็กหญิงกนกวรรณ สุรวงค์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
425 |
เด็กชายณพัสกรณ์ คล้ายแจ้ง |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
426 |
เด็กชายเอลีย์ชา ่ประเสริฐสุข |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
427 |
เด็กหญิงศศิวิมล ดอนดง |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
428 |
เด็กหญิงธนพร เสียงเย็น |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
429 |
เด็กหญิงแทนธยาน์ มะลิ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
430 |
เด็กหญิงณัฐิกา สุขทรัพย์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
431 |
เด็กหญิงสุภาวดี ภู่เมือง |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
432 |
เด็กหญิงภัทราวดี กาศลังกา |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
433 |
เด็กหญิงชนัญชิดา พิยะ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
434 |
เด็กหญิงพัชราภา กำปนาท |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
435 |
เด็กหญิงณัฐวลัญช์ กาศสมบูรณ์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
436 |
เด็กหญิงธํญวรัตน์ เดชธรรม |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
437 |
เด็กชายจิรพงศ์ ใจพรม |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
438 |
เด็กชายสิรภพ ขยัก |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
439 |
เด็กชายพสธร ฉลวย |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
440 |
เด็กชายศุภณัฐ รัตนวิมลชัย |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
441 |
เด็กชายปารเมศ สุขสกล |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
442 |
เด็กชายณภัทร ชายป่า |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
443 |
เด็กชายธีรเทพ มะลิ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
444 |
เด็กชายธนบดินทร์ เด็ดขาด |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
445 |
เด็กชายปรเมศร์ เหล่ากาวี |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
446 |
เด็กหญิงณพวรรณ์ พัฒน์ธนวัฒน์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
447 |
เด็กหญิงอณัญญา สายวงค์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
448 |
เด็กหญิงอาคิรา สุขการเพียร |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
449 |
เด็กหญิงกรภัทร์ ศรีใจวงค์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
450 |
เด็กหญิงวชิรญาณ์ ศักดิ์สิทธิ์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
451 |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ กอบกำ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
452 |
เด็กหญิงชญาณิศา วงชัย |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
453 |
เด็กชายปวรปรัชญ์ กอบกำ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
454 |
เด็กชายอชิระวุฒิ สุรจิต |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
455 |
เด็กชายกิจเพชร เมกจิตร |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
456 |
เด็กชายศรันย์ สุขทรัพย์ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
457 |
เด็กหญิงิพิชญา วงค์แสนสี |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
458 |
เด็กหญิงจิรชยา จิรากูล |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
459 |
เด็กหญิงณัฐณิชา วัตถุเจริญ |
โรงเรียนเทพนารี |
1 |
|
|
460 |
เด็กหญิงทิพปภา ดับร้อน |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
461 |
เด็กชายณัฐวุฒิ กาศเกษม |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
462 |
เด็กหญิงภัทรวดี นามสุโพธิ์ |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
463 |
เด็กชายดนัย พลายสังข์ |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
464 |
เด็กชายณัฐพล สนกระโทก |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
465 |
เด็กหญิงชนิสรา ทิศหน่อ |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
466 |
เด็กหญิงกชกร อินต๊ะพุฒิ |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
467 |
เด็กหญิงธมลวรรณ ดวงเทียน |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
468 |
เด็กหญิงชญานิศ ประเทศ |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
469 |
เด็กชายณัฐวุฒิ วันดี |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
470 |
เด็กหญิงเบญจมาศ แก่นท้าว |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
471 |
เด็กหญิงพีชาณิการ์ ต๊ะสอน |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
472 |
เด็กหญิงทิชากร ชมเปราะ |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
473 |
เด็กชายวุฒินันท์ วิชัย |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
474 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ สวนดอก |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
475 |
เด็กหญิงสโรชา ชายป่า |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
476 |
เด็กหญิงชัญญานุช ประเทศ |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
477 |
เด็กหญิงธันย์ชนก คำนาค |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
478 |
เด็กหญิงนุชรินทร์ พันธุ์มี |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
479 |
เด็กหญิงอนัญลักษณ์ อุตมูล |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
480 |
เด็กหญิงชิดชนก จันทะวงศ์ |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
481 |
เด็กหญิงณัฐชยา พุ่มพวง |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
482 |
เด็กหญิงรักษิณา สุโรพันธ์ |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
483 |
เด็กหญิงเรวดี เกตุแก้ว |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
484 |
เด็กหญิงอริษา คำจันทรา |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
485 |
เด็กหญิงสุชานันท์ ศรีบ้าน |
โรงเรียนบ้านบ่อแก้ว |
1 |
|
|
486 |
เด็กหญิงฐิติรัตน์ สุขมะโน |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
487 |
เด็กชายดามพ์ ป่าแขม |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
488 |
เด็กหญิงชลธิชา ใชยปาละ |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
489 |
เด็กชายณัฐพงษ์ สล่าชาญ |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
490 |
เด็กหญิงณิชาภัทร ชัยวรรณจินดา |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
491 |
เด็กหญิงณัฎธิชา เรือนมูล |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
492 |
เด็กหญิงไอริณ จันทร์สุข |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
493 |
เด็กหญิงมนัสนันท์ ผลดี |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
494 |
เด็กหญิงชมพูเนกข์ ติ๊บคำเฟย |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
495 |
เด็กหญิงดลยา อุทุมภา |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
496 |
เด็กหญิงอภิสรา กาศสมบูรณ์ |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
497 |
เด็กหญิงรวิตา เฉลิมสถาน |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
498 |
เด็กชายภาณุพงศ์ พรมเสน |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
499 |
เด็กหญิงธัญพิชชา เงินน้อย |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
500 |
เด็กหญิงนพวรรณ คำน้ำแดง |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
501 |
เด็กหญิงเจนจิรา จับดี |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
502 |
เด็กหญิงอรัญญา สวิง |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
503 |
เด็กหญิงธัญชนก เด่นดวงดี |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
504 |
เด็กหญิงจิราภา ใจดุ |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
505 |
เด็กหญิงเกตน์นิภา กาศอุดม |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
506 |
เด็กหญิงนัทพร อ่อนตานา |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
507 |
เด็กหญิงณัญญา อุ่นทอง |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
508 |
เด็กหญิงอภิญญา ทับธานี |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
509 |
เด็กหญิงศิริภา เชี่ยวชาญ |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
510 |
เด็กหญิงจารุวรรณ อู่เงิน |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
511 |
เด็กชายฉัตรณรงค์ อดุลสุตกิตติ์ |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
512 |
เด็กหญิงสิตานัน เสียงหวาน |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
513 |
เด็กหญิงธัญชนก น้อยม่วง |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
514 |
เด็กหญิงกัณฐิกา วงปัญญา |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
515 |
เด็กหญิงลานนา สุขสำราญ |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
516 |
เด็กชายเจษฎา บุญเลิศ |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
517 |
เด็กหญิงสิริขวัญ ประมาณ |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
518 |
เด็กหญิงณัฐธิชา เทียนทอง |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
519 |
เด็กหญิงนิศารัตน์ วงค์กองแก้ว |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
520 |
เด็กหญิงธนกมล ดอกหอม |
โรงเรียนเด่นไชยประชานุกูล |
1 |
|
|
521 |
เด็กหญิงอาทิตยา การินทร์ตา |
โรงเรียนบ้านเด่นชุมพล |
1 |
|
|
522 |
เด็กหญิงจุฑามาศ พลจร |
โรงเรียนบ้านเด่นชุมพล |
1 |
|
|