ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายพงศกร พรหมจารี |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
2 |
เด็กชายศุภวิชญ์ การะเกตุ |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
3 |
เด็กชายอดิเทพ ศรีอุ่นดี |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
4 |
เด็กหญิงศิรภัสสร อุ่นคำ |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
5 |
เด็กหญิงณัฐณิชาร์ ตันตุลา |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
6 |
เด็กชายนฤสรณ์ ใจพันธ์ |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
7 |
เด็กหญิงเนตรชนก รัตนา |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
8 |
เด็กชายธีรภัทร ฉลาดคิด |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
9 |
เด็กหญิงวรดา สุขนวล |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
10 |
เด็กหญิงฟ้าใส ค้ำคูณ |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
11 |
เด็กหญิงมณีมนฑ์ ยอดสุวรรณ์ |
โรงเรียนวัดเขาน้อย |
1 |
|
|
12 |
เด็กชายกันทรากร อยู่ทิม |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
13 |
เด็กชายจิณณวัตร สีหะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
14 |
เด็กชายณัฐพล ทองจันดา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
15 |
เด็กชายพิสิษฐ์ บุญติด |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
16 |
เด็กชายรัฐเขตต์ วงษ์ด่อน |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
17 |
เด็กชายสิทธิโชติ ศรียศ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
18 |
เด็กชายอนันตชัย บัวลา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
19 |
เด็กชายอัมรินทร์ พลจอย |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
20 |
เด็กชายนพรัตน์ ป้องคูหลวง |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
21 |
นางสาวปิยฉัตร แกล้วกล้า |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
22 |
เด็กหญิงวิมลสิริ สุทธิผุย |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
23 |
เด็กหญิงศุภร จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
24 |
นางสาวนิตยา เพียอินตา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
25 |
เด็กหญิงกัณฐิกา โทจำปา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
26 |
เด็กหญิงธนิสร บุญจันทึก |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
27 |
เด็กหญิงศรัญญา พุทธวงค์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
28 |
เด็กหญิงสุพิชญา คำตัน |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
29 |
เด็กหญิงสุรีรัตน์ ธรรมวงษ์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
30 |
เด็กหญิงชาลิสา จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
31 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ เกตุพุด |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
32 |
นางสาวจุฑามณี อุปวัน |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
33 |
นายมนัสนันท์ แสงสิงห์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
34 |
นายธนากร มาพันนะ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
35 |
นายบุญหลง ขุมขำ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
36 |
นายสิทธิชัย จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
37 |
นายอภิวัฒน์ มุกดาหาร |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
38 |
นายกิตติกร ดวงอุประ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
39 |
นายไชยเดช อ้ายกุลนา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
40 |
นายพงษกร กรมโนนไทย |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
41 |
เด็กชายพิทวัส เสนานุช |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
42 |
เด็กชายศิรสิทธิ์ เรืองนุช |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
43 |
นางสาวกัญญารัตน์ หล่ออินทร์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
44 |
เด็กหญิงจงกลนี สีฟอง |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
45 |
เด็กหญิงธัญญลักษณ์ พุทธรักษ์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
46 |
เด็กหญิงนิรัชพร สีกุม |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
47 |
เด็กหญิงพรเสาวภา ชมเชย |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
48 |
เด็กหญิงศศิกานต์ จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
49 |
เด็กหญิงศุลีพร ชมเชย |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
50 |
เด็กหญิงประไพรพร แดงด่อน |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
51 |
เด็กหญิงกานดา แสงอินทร์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
52 |
นางสาวสกาวรรณ แสงสิงห์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
53 |
เด็กหญิงสุวิมล ป้องคูหลวง |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
54 |
นางสาวพิชชาพร เดชเทศ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
55 |
นางสาวพิชชาภา เดชเทศ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
56 |
นางสาวอรอนงค์ อิ่มวงค์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
57 |
เด็กหญิงยุพาพิน อุ่นแก้ว |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
58 |
นางสาวนครัตน์ รัตวาสี |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
59 |
เด็กชายชนกานต์ แช่มดนตรี |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
60 |
เด็กชายปฏิธาน พิมภา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
61 |
เด็กชายพิชญุตม์ เกตุพุด |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
62 |
เด็กชายพงศกร ดีบุรี |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
63 |
เด็กชายรณกฤต เกตุพุด |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
64 |
เด็กชายศุภวิชญ์ พิมพ์โกทา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
65 |
เด็กชายหาญณรงค์ สมพิมเสน |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
66 |
เด็กชายนุพล ไมตรี |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
67 |
เด็กชายเมธี เชียงไตร |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
68 |
เด็กชายอภิรักษ์ แจงทอง |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
69 |
เด็กชายกรวิชญ์ พานทอง |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
70 |
เด็กชายธิติวุฒิ กุนนะบุตร |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
71 |
เด็กชายวทัญญู พุทธวงค์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
72 |
เด็กหญิงจารุมน มาพันนะ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
73 |
เด็กหญิงพิมนภา ฟองจางวาง |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
74 |
เด็กหญิงวิราณุวรรณ ศรีธรรมา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
75 |
เด็กหญิงศุภธนาภา ตาฉิมมา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
76 |
เด็กหญิงอารยา งามล้วน |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
77 |
เด็กหญิงอารีลักษณ์ สีฟอง |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
78 |
เด็กหญิงอำภา กันตา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
79 |
เด็กหญิงณัฐวรรณ หมื่นเดช |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
80 |
เด็กหญิงวิมลมณี ช้างลอย |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
81 |
เด็กหญิงสุภัชชา สุทธิผุย |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
82 |
เด็กหญิงปวีณนุช สังฆะมณี |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
83 |
เด็กหญิงสุนิสา อินทร์ทิพย์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
84 |
เด็กหญิงณัฐวดี สวยงาม |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
85 |
เด็กหญิงเขมจิรา พุทธิมา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
86 |
เด็กชายกรวิชญ์ สีหะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
87 |
เด็กชายนฤพล อ่อนนาเมือง |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
88 |
เด็กชายชูวิทย์ ปูจิปา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
89 |
เด็กชายธงชัย บัวลา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
90 |
เด็กชายรัฐกร หล่ออินทร์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
91 |
เด็กชายวีรพงษ์ กรมโนนไทย |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
92 |
เด็กชายโสฬส เมืองซ้าย |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
93 |
เด็กชายปฏิภาณ นิวงศา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
94 |
เด็กหญิงมนัสนันท์ สุขตา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
95 |
เด็กหญิงกัญยาณี ถิ่นแย้ม |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
96 |
เด็กหญิงกาญจนา ทรัพย์ปลี |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
97 |
เด็กหญิงจินตนา ยาจำปา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
98 |
เด็กหญิงชนกาญจน์ เผือดนอก |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
99 |
เด็กหญิงนฤมล สีลา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
100 |
เด็กหญิงภัทรสุดา มั่นใหญ่ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงเยาวลักษณ์ มั่นเมือง |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
102 |
เด็กหญิงศกุลตลา สีหะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
103 |
เด็กหญิงสุวิสาข์ ดวงอุประ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
104 |
เด็กหญิงกนกพร ขุมขำ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
105 |
เด็กหญิงนิภาภัทร โทจำปา |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
106 |
เด็กหญิงญาวิภา จันทร์หอม |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
107 |
เด็กหญิงจุฑาทิพย์ ทองจันทร์ |
โรงเรียนบ้านท่าสะแก |
1 |
|
|
108 |
เด็กชายภูชิต ทองมา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
109 |
เด็กชายอภิรักษ์ ศรีอุไรพงศ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
110 |
เด็กหญิงชเนตตี ดวงอุปะ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
111 |
เด็กหญิงวันวิสา เนตรแสงสี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
112 |
เด็กหญิงขนิษฐา นามวิจิตร |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
113 |
เด็กหญิงจิรวรรณ โทจำปา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
114 |
เด็กหญิงสุพิชญา ม่วงทิม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
115 |
เด็กชายนนทพัทธ์ จักร์สาน |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
116 |
เด็กชายธนากร ปาตีคำ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
117 |
เด็กชายรพีภัทร แต่งน้อย |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
118 |
เด็กชายวสุ ปัญญาวธานุกุลกิจ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
119 |
เด็กชายศุภวิชญ์ อ่อนนาเมือง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
120 |
เด็กหญิงฟ้าประกาย ตรีอินทร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
121 |
เด็กหญิงมัลลิกา กลิ่นฟัก |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
122 |
เด็กหญิงสุธิณี กัลยาเลิศ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
123 |
เด็กชายธนวัฒน์ อินทะ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
124 |
เด็กชายสรพัศ อินทรมา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
125 |
เด็กชายสิทธิโชค หนูพินิจ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
126 |
เด็กหญิงปุณยานุช อินสุวรรณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
127 |
เด็กชายธนากร เลิศสงคราม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
128 |
เด็กหญิงวิภาวดี ปางาม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
129 |
เด็กหญิงรติกร แก้วปิงตา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
130 |
เด็กชายจิรพัฒน์ เทพาชุมภู |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
131 |
เด็กชายพรพิพัฒน์ เสนานุช |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
132 |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ ม่วงทิม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
133 |
เด็กชายชนะชัย เกตุสุธรรม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
134 |
เด็กชายอภิวิชญ์ ต้มกลั่น |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
135 |
เด็กชายวิชชากร หล่ออินทร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
136 |
เด็กชายโภพิพัฒน์ โสพรม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
137 |
เด็กชายกิตติ คำผงแดง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
138 |
เด็กชายปิยโชค จันณรงค์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
139 |
เด็กชายธีรภัทร อุษานนท์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
140 |
เด็กชายพิษณุ เพ็ชรแก้ว |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
141 |
เด็กชายกล้าณรงค์ ภูมิพยา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
142 |
เด็กชายณัฐวุฒิ แดงหนองหิน |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
143 |
เด็กชายก้องเกียรติ พรมภาพ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
144 |
เด็กหญิงณัฎฐากร สุภาราช |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
145 |
เด็กหญิงทิฆัมพร สุทธิผุย |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
146 |
เด็กหญิงสุธาสินี จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
147 |
เด็กหญิงเบญญาภา พาพิมพ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
148 |
เด็กหญิงฐานิดา ป่าพงศ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
149 |
เด็กหญิงชรินทิพย์ รัตนากร |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
150 |
เด็กหญิงธนากร ม่วงทิม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
151 |
เด็กหญิงปวริศา ผะสม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
152 |
เด็กหญิงปวีณา วงษ์พิมเสน |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
153 |
เด็กหญิงสุกัญญา ดูงาม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
154 |
เด็กหญิงรัตน์ติยาพร ทองใหม่ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
155 |
เด็กหญิงกัญญาพัชร หมื่นยศ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงชญาภา สระทองน้อย |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
157 |
เด็กชายศรายุทธ ไกรสนธุ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
158 |
เด็กชายภูตะวัน สีหะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
159 |
เด็กชายอิสรา ทับแผลง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
160 |
เด็กหญิงกรรฐิมาภรณ์ ลมอ่อน |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
161 |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ ราชเพียแก้ว |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
162 |
เด็กหญิงสมัชญา ทิพย์อุดม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
163 |
เด็กหญิงชุตินันท์ คงนวล |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
164 |
เด็กหญิงอภัสรา่ จัุนทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
165 |
เด็กหญิงธนาภรณ์ แซ่ลี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
166 |
เด็กชายพัทธพงษ์ คำภา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
167 |
เด็กชายอรรถกฤต พรมสืงห์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
168 |
เด็กชายนนท์การ บดีธนาวัฒน์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
169 |
เด็กชายวีระศักดิ์ จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
170 |
เด็กชายณัฐธิพงษ์ พรมวาท |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
171 |
เด็กชายประเสริฐ ทรงคงดวงดี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
172 |
เด็กชายพันธรัฐ โทจำปา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
173 |
เด็กชายวรนันท์ เนตรแสงสี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
174 |
เด็กชายจุลพัฒน์ จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
175 |
เด็กชายศิริพันธ์ คุ้มวันดี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
176 |
เด็กชายปัณณวัฒน์ ขาวผ่อง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
177 |
เด็กชายไทยสัน มงคลคีรีโรจน์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
178 |
เด็กชายณัฐชนน แซ่ลี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
179 |
เด็กชายกรวีร์ พุทธศุกร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
180 |
เด็กชายไพโรจน์ แซ่สง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
181 |
เด็กหญิงเกวลิน สีหะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
182 |
เด็กหญิงชลธิชา เสนานุช |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
183 |
เด็กหญิงชนิกานต์ เกตุสุธรรม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
184 |
เด็กหญิงปัณฑิตา สังข์เครืออยู่ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงทิพย์สุดา เพ็งครุฑ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
186 |
เด็กหญิงกานต์ธิดา พิมพ์ปาน |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
187 |
เด็กหญิงสุพิชญา จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
188 |
เด็กหญิงธิดา ฤทธิ์รอด |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
189 |
เด็กหญิงนฤมล พันธรังสี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
190 |
เด็กหญิงชฎาพร ทัพเจริญ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
191 |
เด็กหญิงศุรีพร หล่ออินทร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
192 |
เด็กหญิงปานวาด แซ่อึ้ง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
193 |
เด็กหญิงปานฝัน แซ่อึ้ง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
194 |
เด็กชายศราวุธ คำภาแก้ว |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
195 |
เด็กชายภูพิรัฐ ลินำ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
196 |
เด็กชายอัคณาณณฑ์ ถิ่นแย้ม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
197 |
เด็กชายณรงค์ชัย เงื่อนจันทอง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
198 |
เด็กชายปรินทร นุ่นสังข์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
199 |
เด็กชายวิวรรธน์ มงคลคีรีโรจน์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
200 |
เด็กชายเกียรตขจร สว่างศรี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
201 |
เด็กชายรุ่งอรุณ แช่หลอ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
202 |
เด็กชายธนรัตน์ แซ่หลอ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
203 |
เด็กชายพรเทพ มงคลคีรีโรจน์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
204 |
เด็กหญิงสุธิดา อินปัญญา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
205 |
เด็กหญิงยุฑารัช ดวงทอง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
206 |
เด็กหญิงปภาวดี จันทะราช |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
207 |
เด็กหญิงพรปภา มาพันนะ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
208 |
เด็กหญิงศศิวิมล นันตะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
209 |
เด็กหญิงวิกานดา สีกุม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
210 |
เด็กหญิงธีรนันท์ ทองศรีจันทร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
211 |
เด็กหญิงเปรมนิษฐ์นิดา น้อยอ้าย |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
212 |
เด็กหญิงจรรยพร มะลิลา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
213 |
เด็กหญิงนุชนาฎ สวนดอก |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
214 |
เด็กหญิงกชามาศ อนุสุเรนทร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
215 |
เด็กหญิงสิตานัน รักราษฎร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
216 |
เด็กหญิงชนัญชิดา มะลิวงษ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
217 |
เด็กหญิงสุภาพร แช่มโชติ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
218 |
เด็กหญิงหทัยรัตน์ สุทธิประภา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
219 |
เด็กหญิงสุวนันท์ แซ่ลี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงจริวรรณ นิลพัตร |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
221 |
เด็กหญิงทวีพร แซ่หลอ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
222 |
เด็กหญิงปานทิพย์ แซ่สง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
223 |
เด็กชายอภินันท์ ภูสิตตา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
224 |
เด็กชายอธิวัฒน์ ใจผ่องแผ้ว |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
225 |
เด็กชายสิทธิพล จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
226 |
เด็กชายวรภัทร ทาสีดา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
227 |
เด็กชายนนทกร เงื่อนจันทอง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
228 |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ ทองคง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
229 |
เด็กชายพรชัย อาตมา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
230 |
เด็กชายนัฐพงศ์ อ่างแก้ว |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
231 |
เด็กชายวรวิทย์ ลมลอย |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
232 |
เด็กชายอนุภัทร จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
233 |
เด็กชายจามร มหาการเกตุ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
234 |
เด็กชายนันทวัฒน์ ทัพเจริญ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
235 |
เด็กชายปุณญาพัฒน์ จันทร์มา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
236 |
เด็กหญิงวิริฒิพา พิมพา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
237 |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ การะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
238 |
เด็กหญิงวิไลวรรณ ปางาม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
239 |
เด็กหญิงพรทิพา หล่ออินทร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
240 |
เด็กหญิงภิญญดา วิเศษคำ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
241 |
เด็กหญิงนพเก้า บริหาร |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
242 |
เด็กหญิงชนาภา จันดวง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
243 |
เด็กหญิงปราณปรียา จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
244 |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ เสนานุช |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
245 |
เด็กหญิงรัตนากร โตหอม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
246 |
เด็กหญิงทัณฑิกา จันทะลี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
247 |
เด็กหญิงจิราภรณ์ เสนานุช |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
248 |
เด็กหญิงญาณิศา จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
249 |
เด็กหญิงชญาดา สระทองน้อย |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
250 |
เด็กหญิงสุธาสินี หลักเมือง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
251 |
เด็กชายเกียรตินรินทร์ อินต๊ะเสน |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
252 |
เด็กชายญานพัฒน์ เพ็ญแสง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
253 |
เด็กชายปิยโชค ไชยพยอม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
254 |
เด็กชายศิริวรานนท์ ถิ่นแย้ม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
255 |
เด็กชายอนุชา เสนานุช |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
256 |
เด็กชายวีรภัทร ม่วงทิม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
257 |
เด็กชายณัฐพัฒน์ แสงจันดา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
258 |
เด็กชายธนวันต์ หล่อสินชาติ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
259 |
เด็กชายเจษฎากร อยู่หลัง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
260 |
เด็กชายนาวิน สิงคำ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
261 |
เด็กชายชยพน คำพัน |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
262 |
เด็กชายปฏิพล ทองเพ็ง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
263 |
เด็กชายจักรตรา สงศิลาวัต |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
264 |
เด็กชายกล้า วาจาสัจกุล |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
265 |
เด็กหญิงพิราวรรณ พลายสาร |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
266 |
เด็กหญิงชนันธร ชื่นอารมย์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
267 |
เด็กหญิงมนชนก ตรีอินทร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
268 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ แซ่ว่าง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
269 |
เด็กหญิงภริตพร ฟองจางวาง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
270 |
เด็กหญิงภัทราวดี คำภา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
271 |
เด็กหญิงวิมลสิริ น้อยอ้าย |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
272 |
เด็กหญิงทิวาวรรณ แซ่สง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
273 |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ นกยูงทอง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
274 |
เด็กหญิงฐิติรัตน์ ทรงคงดวงดี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
275 |
เด็กหญิงชนินาถ สุโคมุต |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
276 |
เด็กหญิงณฐากัญ ผาทอง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
277 |
เด็กชายคิมหันต์ จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
278 |
เด็กชายจักรพล โพธิกุล |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
279 |
เด็กชายวิทวัช วรดำรงกุล |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
280 |
เด็กหญิงนพจิรา ปั้นชู |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
281 |
เด็กหญิงสุกัญญา บามา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
282 |
เด็กหญิงกชกร ชุนพุ่ม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
283 |
เด็กหญิงพิชญา อยู่หลาย |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
284 |
เด็กหญิงภัทราวดี บุญโต |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
285 |
เด็กหญิงชลลดา เล็กยิ้ม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
286 |
เด็กหญิงอัจฉรียา วุฒิศรีมานนนท์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
287 |
เด็กชายอนุวัตร พสสารกิจ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
288 |
เด็กหญิงอริษรา ทองแดง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
289 |
เด็กชายณภัทร อินทร์ทิพย์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
290 |
เด็กชายทักษ์ดนัย นันตะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
291 |
เด็กชายเวชกร สีหะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
292 |
เด็กชายเทวัญ เป็งเรือน |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
293 |
เด็กชายศรัทธารัตน์ สารี |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
294 |
เด็กชายบันเทิงทัพ ทองลา |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
295 |
เด็กชายธนวัฒน์ เสือแก้ว |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
296 |
เด็กชายพีรพัฒน์ มูลติ๊ด |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
297 |
เด็กชายรณชัย วังแสง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
298 |
เด็กชายวิชยุฒม์ชัย จันทะคุณ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
299 |
เด็กชายพงศกร อ่อนนาเมือง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
300 |
เด็กชายรังสรรค์ มงคลคีรีโรจน์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
301 |
เด็กชายสุธีย์ กุลแสง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
302 |
เด็กชายจิรพิพรรธ เกตุอิ้ม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
303 |
เด็กชายสงกราณต์ มงคลคีรีโรจน์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
304 |
เด็กชายภาคิน ศรีเรือน |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
305 |
เด็กชายบุญญาพัฒน์ นิลจำนงค์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
306 |
เด็กชายอรรถสิทธิ์ เสนาะเสียง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
307 |
เด็กหญิงวรินทร โพธิกุล |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
308 |
เด็กหญิงภิญญดา สอนสะอาด |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
309 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ ขวัญวงค์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
310 |
เด็กหญิงอัญติกา ปานโป๊ะ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
311 |
เด็กหญิงจิตตรา สงศิลาวัต |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
312 |
เด็กหญิงยุพารัตน์ ทองศรีจันทร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
313 |
เด็กหญิงนฤมล แซ่สง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
314 |
เด็กหญิงทิพย์มณี รักเปี่ยมสุข |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
315 |
เด็กหญิงศรุดา นิสเรศ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
316 |
เด็กหญิงปุณยานุช วงศ์วิริยชาติ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
317 |
เด็กหญิงมัลลิกา แซ่สง |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
318 |
เด็กชายธนรักษ์ อินจันทร์ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
319 |
เด็กชายเอกชัย ดีโก้ |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
320 |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ ขันคุ้ม |
โรงเรียนบ้านป่าแดง |
1 |
|
|
321 |
เด็กชายเมธาสิทธิ์ จันทร์เชย |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
322 |
เด็กชายณรงค์ อุ่นโต |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
323 |
เด็กชายธิติกร ร้อยคำลือ |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
324 |
เด็กชายภาคภมูิ จันทร์ทองอุ่น |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
325 |
เด็กชายปารเมศร์ ลอยเหม็น |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
326 |
เด็กชายจักพรรณ บุตรคต |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
327 |
เด็กชายภานุพงษ์ พุดฉิม |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
328 |
เด็กหญิงพิมญาดา แก้วกองเกิด |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
329 |
เด็กหญิงจุฑามาศ นามวงษา |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
330 |
เด็กหญิงกันยาณี เลื่อนยศ |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
331 |
เด็กหญิงจินดามณี แสงอ่อน |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
332 |
เด็กชายศักรินทร์ วงศ์ใหญ๋ |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
333 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ อาจหาญ |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
334 |
เด็กหญิงกันยาณี อาธรรมระชะ |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
335 |
เด็กหญิงจันทิมา หมื่นอภัย |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
336 |
เด็กหญิงบัณฑิตา นามวงษา |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
337 |
เด็กหญิงอรพินท์ พรมภาพ |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
338 |
เด็กหญิงสุชานันท์ พร้อมสระน้อย |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
339 |
เด็กชายอรรถพันธ์ คงทอง |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
340 |
เด็กชายอภิรักษ์ บุญมีจิว |
โรงเรียนบ้านปากรอง |
1 |
|
|
341 |
เด็กชายกรวิชญ์ กันสุทธิ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
342 |
เด็กชายทัตเทพ บุตรสีทา |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
343 |
เด็กชายธนกร มะโนติ๊บ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
344 |
เด็กชายนภัสสร รอดแจ่ม |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
345 |
เด็กชายเบญจพล เด่นพล |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
346 |
เด็กชายปภาวิชญ์ วงศ์อุปรี |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
347 |
เด็กชายวรากร สุทธิ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
348 |
เด็กชายสรยุทธ สูงนนท์ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
349 |
เด็กหญิงวิไลวรรณ จันทร์แจ่ม |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
350 |
เด็กชายธีระภัทร์ ทิพโสต |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
351 |
เด็กชายธนาธาร พลสอนดา |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
352 |
เด็กชายนครินทร์ พรมอิน |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
353 |
เด็กชายภานุพงษ์ สุกใส |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
354 |
เด็กชายภูวรินทร์ ทองฟัก |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
355 |
เด็กชายวสุธา วงวิสาร |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
356 |
เด็กชายศรุต หุมห้อง |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
357 |
เด็กชายสุทธิพงษ์ สอนนนฐี |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
358 |
เด็กชายวรินทร กันหาจร |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
359 |
เด็กชายเมธัส สูงนนท์ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
360 |
เด็กชายศิรวัฒน์ ด้วงหลิ่ว |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
361 |
เด็กหญิงกิตติยา ทองอุบล |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
362 |
เด็กหญิงทินมณี เชื้อบุญมี |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
363 |
เด็กหญิงภควดี บัวสิงห์ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
364 |
เด็กหญิงมณีรัตน์ จงประโคน |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
365 |
เด็กหญิงวรัทยา ยวนแห่ว |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
366 |
เด็กหญิงอาทิมา บุกิ่ง |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
367 |
เด็กหญิงธัญชนก แก้วใหญ่ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
368 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ยานาบัว |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
369 |
เด็กชายธวัชชัย กมลรัตน์ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
370 |
เด็กชายพชร สุกใส |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
371 |
เด็กชายพิษณุพงศ์ ทับทิมจันทร์ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
372 |
เด็กชายภาณุวัฒน์ ลาพรมมา |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
373 |
เด็กชายอัครชา บวบขม |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
374 |
เด็กชายสามารถ สุขสมัย |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
375 |
เด็กหญิงณัฐกฤตา หมื่นพันธ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
376 |
เด็กหญิงณัฐริกา เย็นขัน |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
377 |
เด็กหญิงต้นเดือน แสงบุดดี |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
378 |
เด็กหญิงปานตะวัน ธุรารัตน์ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
379 |
เด็กหญิงพลอยไพริน ภารภิรมย์ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
380 |
เด็กหญิงธิญาดา เพียรทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
381 |
เด็กหญิงพัทธนันท์ มายอด |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
382 |
เด็กหญิงโยธกา ยานะฟั่น |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
383 |
เด็กหญิงวกุลทิพย์ ดอนแดงแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
384 |
เด็กหญิงศศิกาญ แสนราช |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
385 |
เด็กหญิงศศิธร เสวิสิทธิ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|
386 |
เด็กหญิงสุชาดา บุญธรรม |
โรงเรียนบ้านน้ำพริก |
1 |
|
|