ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายพีรภัทร์ ประโพธิ์ทัง |
โรงเรียนน้ำพอง |
1 |
|
|
2 |
เด็กชายจักรภัทร คะสุวรรณ |
โรงเรียนน้ำพอง |
1 |
|
|
3 |
เด็กหญิงณัฐกานต์ ไทยน้อย |
โรงเรียนน้ำพอง |
1 |
|
|
4 |
เด็กหญิงกัญญาพัชร อยู่กลั่นเถื่อน |
โรงเรียนน้ำพอง |
1 |
|
|
5 |
เด็กหญิงสุจิตรา เวฬุวรรณ |
โรงเรียนน้ำพอง |
1 |
|
|
6 |
เด็กชายศุภเศรษฐ์ อ่อนสีชัย |
โรงเรียนน้ำพอง |
1 |
|
|
7 |
เด็กหญิงพิณลดา เมืองแก้ว |
โรงเรียนน้ำพอง |
1 |
|
|
8 |
เด็กหญิงอนัญญา เรืองศรี |
โรงเรียนน้ำพอง |
1 |
|
|
9 |
เด็กหญิงน้ำฝน ทองดี |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
10 |
เด็กชายภัทรพงศ์ ศรีโบราณ |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
11 |
เด็กหญิงชลธิชา กาฬพันธ์ |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
12 |
เด็กชายกรวิชญ์ ไปแดน |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
13 |
เด็กหญิงสุวิชชา รัตนวิชัย |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
14 |
เด็กหญิงธนวรรณ สุภศร |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
15 |
เด็กหญิงพัชรา คุณวิชา |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
16 |
เด็กหญิงชณิชา รอดน้อย |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
17 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ เรือนทิพย์ |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
18 |
เด็กชายทรัพโยดม ทวีชีพ |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
19 |
เด็กชายธนกฤต สมานทอง |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
20 |
เด็กหญิงนันท์นพิน ลีทะหาร |
โรงเรียนชุมชนโนนสมบูรณ์ |
1 |
|
|
21 |
เด็กหญิงอรุณรุ่งนภา ชาพวงศ์ |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
22 |
เด็กชายกมล เลพล |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
23 |
เด็กชายเด่นดนัย ศรีปะโค |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
24 |
เด็กหญิงรังษิยา รุ่งเรือง |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
25 |
เด็กหญิงนนทชา ภัทราธีมากุล |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
26 |
เด็กหญิงพัชรภา สมศรี |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
27 |
เด็กหญิงมุฑิตา สิงพา |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
28 |
เด็กหญิงมณฑิตา พันขันตี |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
29 |
เด็กชายภานุวัฒน์ กล้าหาญ |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
30 |
เด็กชายเกษฎาพร โทแหล่ง |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
31 |
เด็กหญิงนิรมล ศรีพิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
32 |
เด็กชายจีรนันท์ โพธิ์ชัย |
โรงเรียนบ้านหัวฝายประชานุกูล |
1 |
|
|
33 |
เด็กหญิงนิภาพร ฐานะ |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
34 |
เด็กชายกิตติพร โม้หนองบัว |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงเสาวนีย์ ลุนพิลา |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
36 |
เด็กชายธนากร คำเหลา |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
37 |
เด็กหญิงรัชฎาภรณ์ กุลสุวรรณ |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
38 |
เด็กหญิงวิไลพร เนตรสุวรรณ |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
39 |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ จันทร์เทาว์ |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
40 |
เด็กหญิงวรภร คลังกลาง |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
41 |
เด็กหญิงอติมา ศรีปัดถา |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
42 |
เด็กหญิงสุพิชญา ไชยพร |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
43 |
เด็กหญิงทวีกาญจน์ ภวภูตานนท์ ณ มหาสารคาม |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
44 |
เด็กหญิงวริศรา ดอนกระสินธุ์ |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
45 |
เด็กชายรัฐภูมิ ชัยเวียง |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
46 |
เด็กชายปิยะ เพลินจิต |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
47 |
เด็กหญิงวีรวรรณ ชลพอง |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
48 |
เด็กชายภีมเดช นารี |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
49 |
เด็กหญิงกชกร สอาดจันดี |
โรงเรียนเทศบาลลำน้ำพอง |
1 |
|
|
50 |
เด็กชายศุภวิชญ์ พรสุวรรณ์ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
51 |
เด็กชายชโนดม มหานิยม |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
52 |
เด็กชายสถาพร สระทองแดง |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
53 |
เด็กชายธนพงษ์ นุชประยูร |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
54 |
เด็กชายธนภัทร หาที |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
55 |
เด็กหญิงอัญมณี เตชะมาลัยตระกูล |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
56 |
เด็กหญิงสราวลี ศรีสุวรรณ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
57 |
เด็กชายปิยะวัฒน์ สมภาร |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
58 |
เด็กหญิงศิริศุภลักษณ์ โคตรหลักคำ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
59 |
เด็กหญิงสุชานันท์ แสนอุบล |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
60 |
เด็กหญิงกาญจนา ชาธรรมา |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
61 |
เด็กหญิงสุชานันท์ ศรีบุญเรือง |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
62 |
เด็กหญิงกุลปรียา ศิริสงคราม |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
63 |
เด็กหญิงธนัชชา มุ่งสวัสดิ์ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
64 |
เด็กหญิงเจรัญยา บุษราคัม |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
65 |
เด็กชายเจตพล พลอยเหลือง |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
66 |
เด็กหญิงสุปรียา แก้วบุญเรือง |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
67 |
เด็กหญิงปรางทิพย์ โยทะคง |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
68 |
เด็กหญิงเพชรพิชชา กุลบุตร |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
69 |
เด็กหญิงไรวินท์ เหล่าสุวรรณ์ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
70 |
เด็กหญิงฐานียา สวนสมภาค |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
71 |
เด็กหญิงวรนุช สงพัด |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
72 |
เด็กหญิงพิยะดา แสนพล |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
73 |
เด็กชายภัสกร หมีแสง |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
74 |
เด็กชายสรยุทธ นาบำรุง |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
75 |
เด็กชายกิตติกร สวนงามดี |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
76 |
เด็กชายพัทธนันท์ หล้าคำ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
77 |
เด็กหญิงนริศรา ขำภูเขียว |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
78 |
เด็กหญิงเบญจวรรณ หมั่นนอก |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
79 |
เด็กหญิงฐิติพร บุญโคกล่าม |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
80 |
เด็กชายสหรัฐ ไชยธรรมมา |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
81 |
เด็กชายอโณทัย สำราญวงค์ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
82 |
เด็กหญิงนิศากร ชิตปรีชา |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
83 |
เด็กหญิงชนาภา เพชรคำ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
84 |
เด็กหญิงประกายดาว โพธิสม |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
85 |
เด็กหญิงภัชราพร เกตุแก้ว |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
86 |
เด็กหญิงวริยา เมืองผุย |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
87 |
เด็กหญิงธีนิดา หนักแน่น |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
88 |
เด็กหญิงอาริยา ธรรมลา |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
89 |
เด็กชายภูวดล ภูกองชัย |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
90 |
เด็กหญิงนัฐธิชา บุตนุ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
91 |
เด็กหญิงวาทินี ศรีเกตุ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
92 |
เด็กหญิงพรจากฟ้า อ่วมสุวรรณ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
93 |
เด็กชายพายุพัฒน์ โคตรหลักคำ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
94 |
เด็กชายอมฤตกร ธรรมประโชติ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
95 |
เด็กชายฤทธากร หล้าคำ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
96 |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ จันทร์เทาว์ |
โรงเรียนเทศบาลน้ำพองภูริพัฒน์ |
1 |
|
|
97 |
เด็กชายอธิป ศรีอุดร |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
98 |
เด็กหญิงพัชรพร สร้อยทอง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
99 |
เด็กหญิงณัฐชนก แทบธรรม |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
100 |
เด็กชายพีรพล น้อยโนนงิ้ว |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงสุจิตรา รัตนัง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
102 |
เด็กชายวรรณภัทร กองเกิด |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
103 |
เด็กชายทักษพร ทรงพระ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
104 |
เด็กหญิงพัชริดา คำมานิตย์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
105 |
เด็กหญิงอารยา โยเหลา |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
106 |
เด็กชายวรวุฒิ ขันทะแพทย์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
107 |
เด็กชายสกนธ์ ทุงจันทร์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
108 |
เด็กหญิงภัทรวดี คำภีระมี |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
109 |
เด็กหญิงณัฐนรี แสงสวาด |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
110 |
เด็กหญิงศิริลักษณ์ ไชยสาร |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
111 |
เด็กหญิงสลิล มูลตรี |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
112 |
เด็กหญิงนภัสส์ตา จินรัตน์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
113 |
เด็กหญิงชิตาภา บำรุง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
114 |
เด็กหญิงวริสรา ดอนอ่อนสา |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
115 |
เด็กชายอัครชัย อำนาจ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
116 |
เด็กหญิงเมธินี สามะ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
117 |
เด็กหญิงกนกพร ทองโคตร |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
118 |
เด็กหญิงศิริภาพร ชัยเวียง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
119 |
เด็กชายกรินทร์ แหลมทอง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
120 |
เด็กชายรชต ผ่องแผ้ว |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
121 |
เด็กหญิงวัชรภรณ์ ทวีสิน |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
122 |
เด็กหญิงภัณฑิรา อนุอัน |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
123 |
เด็กหญิงศศิธร มีเวียง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
124 |
เด็กชายภานุวัฒน์ เหล่าโกง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
125 |
เด็กชายธนพัฒน์ แก้วแสง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
126 |
เด็กชายฤทธิเดช กล้วยดี |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
127 |
นางสาวจิรวดี คำสงค์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
128 |
เด็กหญิงวณารินทร์ วังทองบง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
129 |
เด็กหญิงวรญา จิรวรวิช |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
130 |
นางสาวสิรินดา พันธ์พัฒน์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
131 |
นางสาวภูริชญา ชารีชัย |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
132 |
นางสาววิธิศรา กาเกษ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
133 |
เด็กหญิงอัญรัญญา สีแก้ว |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
134 |
เด็กหญิงอภิญญา พรรคทิง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
135 |
เด็กหญิงสิริกาญจน์ ตาดี |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
136 |
เด็กหญิงทิพย์สุดา เพชรแสง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงนันทิยา ยอดแก้ว |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
138 |
เด็กหญิงมัณฑณา ศรีชาชุม |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
139 |
เด็กหญิงพัชราพร พิมพิสาร |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
140 |
เด็กหญิงชัญญานุช บัวหา |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
141 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ โสรส |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
142 |
เด็กหญิงอสมา จันทร์ไพรสนฑ์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
143 |
เด็กหญิงนารีรัตน์ ประโพธิ์ทัง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
144 |
เด็กหญิงปวริศา สีหานาม |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
145 |
เด็กหญิงชญานิน บึงโบราณ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
146 |
เด็กหญิงสิริพรรณวดี เจริญพร |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
147 |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ กาฬพันธ์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
148 |
เด็กหญิงภัสรนันท์ จักมานนท์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
149 |
เด็กหญิงอรนลิน เดชประสาท |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
150 |
เด็กหญิงกฤตพร ศรีงามเมือง |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
151 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ ตาราษี |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
152 |
เด็กหญิงพิมมาดา รักษาเคน |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
153 |
เด็กหญิงอาทิตยา วรรณสุทธิ์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
154 |
เด็กชายเผ่าเทพ บันเทา |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
155 |
เด็กชายวีรวิชญ์ สร้อยคำ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
156 |
เด็กชายภูพาน เจริญเชื้อ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
157 |
เด็กชายปิติพัฒน์ ลิ่มสกุลชูโรจน์ |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
158 |
เด็กหญิงขวัญจิรา ด้วงนิล |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
159 |
เด็กหญิงจันทิมา นามวงษา |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
160 |
เด็กหญิงจิรัชยา ปรีชา |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
161 |
เด็กชายศิวกร ศรีรักษา |
โรงเรียนมนตรีศึกษา |
1 |
|
|
162 |
เด็กหญิงจุรีรัตน์ ค่าม่วง |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
163 |
เด็กชายนรินทร์ อสุรินทร์ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
164 |
เด็กหญิงจิรนันท์ ใจซื่อ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
165 |
เด็กหญิงรัตนาภรณ์ จำปาแดง |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
166 |
เด็กหญิงปัณฑิตา มุงคุณคำชาว |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
167 |
เด็กชายณัฐสิทธิ์ นาคนาคะ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
168 |
เด็กหญิงธันย์ชนก สารศิริ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
169 |
เด็กหญิงสาลินี หลานวงษ์ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงจิรภิญญา พรวนไชย์ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงปาริชาติ ป้องเรือ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
172 |
เด็กหญิงปัทมาวดี ธาดา |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
173 |
เด็กชายวรรธรากร ดอนพานเมือง |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
174 |
เด็กหญิงศิริวรรณ แซ่อึ้ง |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
175 |
เด็กชายสุรเสน ราชรี |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
176 |
เด็กชายชนะชล ศรีแก้วทุม |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
177 |
เด็กชายณฐกร โคตรหานาม |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
178 |
เด็กหญิงสัณห์ฤทัย ลักษณดี |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
179 |
เด็กหญิงเบญญากร เดชสองชั้น |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
180 |
เด็กหญิงอโรชา โคตรวงทอง |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
181 |
เด็กหญิงสุพิชชา สารภักดี |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
182 |
เด็กชายปฎิภพ นาเมืองรักษ์ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
183 |
เด็กหญิงธรณิศ ภูชุม |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
184 |
เด็กหญิงวิจิตรา ชัยเดช |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงเนติยา มุ่งผล |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
186 |
เด็กหญิงนิชาภา ชมนารถ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
187 |
เด็กหญิงพรทิพย์ แสนวงษ์ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
188 |
เด็กหญิงธนพร พรมกุดตุ้ม |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
189 |
เด็กชายจักรภัทร วงษ์ชารี |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
190 |
เด็กหญิงนริศรา แก้วเก็ดคำ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
191 |
เด็กหญิงพรรณภา โสทะโน |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
192 |
เด็กหญิงกัญญ์วรา สมนึก |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
193 |
เด็กหญิงดุสิตารัตน์ ศุภโกศล |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
194 |
เด็กชายมิณฑ์ธาดา จำกัดสิน |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
195 |
เด็กหญิงกมลวรรณ วิชาเรือง |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
196 |
เด็กชายจงชัย โมรีพันธุ์ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
197 |
เด็กชายกษิเนติ ค้อไผ่ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงณัฐทิชา อุทธามนตรี |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
199 |
เด็กชายวีระวัฒน์ ต้นกันยา |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
200 |
เด็กหญิงนวินดา คลาฤทธิ์ |
โรงเรียนนวลน้อยพิทยา |
1 |
|
|
201 |
เด็กหญิงต้นน้ำ เเสนตระกูล |
โรงเรียนบ้านวังเกิ้ง |
1 |
|
|
202 |
เด็กหญิงจิราพร มาตคำมี |
โรงเรียนบ้านขามป้อมดงเย็น |
1 |
|
|
203 |
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ มาลุน |
โรงเรียนบ้านขามป้อมดงเย็น |
1 |
|
|
204 |
เด็กหญิงสกุณา โนนแดง |
โรงเรียนบ้านขามป้อมดงเย็น |
1 |
|
|
205 |
เด็กหญิงมันทนา จันทะบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านขามป้อมดงเย็น |
1 |
|
|
206 |
เด็กหญิงทิพวัลย์ หวังดี |
โรงเรียนบ้านขามป้อมดงเย็น |
1 |
|
|
207 |
เด็กชายชินวัตร ชาติแพงตา |
โรงเรียนบ้านขามป้อมดงเย็น |
1 |
|
|
208 |
เด็กชายกฤษฎา หันประดิษฐ์ |
โรงเรียนบ้านขามป้อมดงเย็น |
1 |
|
|