ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายกมล กำแหง |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
2 |
เด็กชายกิตติภณ อินทร์บำรุง |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
3 |
เด็กหญิงขวัญมนัส อุตทะปา |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
4 |
เด็กหญิงเขมิสรา วัฒนศิริพงษ์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
5 |
เด็กชายจารุภัทร แก้วอยู่ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
6 |
เด็กชายเจษฎา ชาติสง่าไพศาล |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
7 |
เด็กหญิงชนัฐชิดา ศรีศิริ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
8 |
เด็กชายชยุตพงศ์ เหมือนพันธ์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
9 |
เด็กชายชวิศ เอกเศรษฐการ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
10 |
เด็กหญิงชัญญานุช ชิณโกสุม |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
11 |
เด็กชายชัยเชษฐ์ พานิชยิ่ง |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
12 |
เด็กชายชัยวัฒน์ จรัสเดชธนาวัฒน์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
13 |
เด็กหญิงฐิตินันท์ ดีแสน |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
14 |
เด็กชายณภัทร รักษาสิริพงศ์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
15 |
เด็กหญิงณัชมาศ กันทรสุรพล |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
16 |
เด็กชายณัฐชนน ศรีศิริ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
17 |
เด็กหญิงณัฐชนุตร์ ลานุ้ย |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
18 |
เด็กหญิงณัฐชยาญ์ สังข์ทอง |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
19 |
เด็กหญิงณัฐนันท์ ปัญญาใส |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
20 |
เด็กหญิงณิชาภัทร ไตรบัญญัติกุล |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
21 |
เด็กชายเทพธนากรณ์ ชิณโกสุม |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
22 |
เด็กชายธนกร ภิรมย์เจริญ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
23 |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ งอกงาม |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
24 |
เด็กหญิงนพวรรณ ตรีวิมลโอภาส |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
25 |
เด็กหญิงนวพร กิจสำราญ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
26 |
เด็กหญิงปริยากร เชยสูงเนิน |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
27 |
เด็กหญิงปาณิสรา เต็งศุภกุล |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
28 |
เด็กชายพชรวิชญ์ พงศ์ประภากรณ์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
29 |
เด็กหญิงพรไพลิน เจตน์พิพัฒน์กูล |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
30 |
เด็กหญิงพลอยล้อมเพชร สุดวีระเศรษฐ์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
31 |
เด็กชายพีรดนย์ จำปาเงิน |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
32 |
เด็กหญิงภัฐธีรา รัตนะคุณชัย |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
33 |
เด็กหญิงภัทรภรณ์ ศักย์ศิริภากร |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
34 |
เด็กชายรัชชานนท์ เนรเพ็ชร |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
35 |
เด็กหญิงวรนิษช์ฐา วรโชตินันโภคิน |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
36 |
เด็กหญิงวริศรา วัฒนศิริพงษ์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
37 |
เด็กชายวัศพล วงศ์พายัพชัย |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
38 |
เด็กชายเวสารัช พัตตานิชานนท์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
39 |
เด็กหญิงศศิวรรณ เนรเพ็ชร |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
40 |
เด็กชายศักย์ศรณ์ บุญสำเร็จ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
41 |
เด็กชายศุภกร โสภณปัญญาภรณ์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
42 |
เด็กชายศุภากร พรานไพร |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
43 |
เด็กชายสาธิก งานพีรพงศ์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
44 |
เด็กหญิงสาธิดา ปาลิโภชน์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
45 |
เด็กหญิงสาธิตา ปาลิโภชน์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
46 |
เด็กชายสิปปภาส เมฆแสงอรุณรุ่ง |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
47 |
เด็กชายสิรภพ โสมะทัต |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
48 |
เด็กชายสุทพาพงษ์ พานิชยิ่ง |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
49 |
เด็กหญิงสุพิชญา กสิกิจสกุลผล |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
50 |
เด็กชายอชิรวิศ มหิทธิกร |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
คณิตประถม |
51 |
เด็กหญิงอภัสรา เขมา |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
52 |
เด็กชายอสิณัฐ กิ่งเพ็ชรรุ่งเรือง |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
53 |
เด็กชายอัครสิชน์ รุจิภาสพรวดี |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
54 |
เด็กหญิงอารีย์ สิงหะรา |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
55 |
เด็กชายอินท์ธรรม จำปาเงิน |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
คณิตประถม |
56 |
เด็กหญิงอิสรีย์ เมฆแสงอรุณรุ่ง |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
คณิตประถม |
57 |
เด็กหญิงกมลลักษณ์ จำปา |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
58 |
เด็กชายกิตติพศ คล่องแคล่ว |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
59 |
เด็กหญิงชฎารัช พฤทธยานันต์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
60 |
เด็กชายฌานวัฒน์ บุญนำ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
61 |
เด็กชายฐานิต แสงจันทร์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
62 |
เด็กหญิงณัฐชยา เลิศฤทธิ์ศิริกุล |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
63 |
เด็กหญิงณัฐณิชา แก้วบุตรา |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
64 |
เด็กชายธนเดช แสงเรืองรักษ์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
65 |
เด็กหญิงนันท์นภัส เลิศฤทธิ์ศิริกุล |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
66 |
เด็กหญิงเบญญาภา แก้วบุตรา |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
67 |
เด็กชายปุณณัตถ์ มังคะจา |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
68 |
เด็กชายพิทยุตม์ ผลพอตน |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
69 |
เด็กหญิงแพรวา ขอเพิ่มทรัพย์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
70 |
เด็กหญิงภรณ์ไปรยา อรุณศักดิ์ชัย |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
71 |
เด็กชายภัคพงศ์ เลิศฤทธิ์ศิริกุล |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
72 |
เด็กชายยศพัทธ์ พรหมสาขา ณ สกลนคร |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
73 |
เด็กชายรัฐนันท์ ศรีมงคล |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
74 |
เด็กชายวชิรวิทย์ สืบกระแสร์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
75 |
เด็กชายเวโรจน์ พัตตานิชานนท์ |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
76 |
เด็กหญิงสุวพิชชา ผลพอตน |
โรงเรียนสกุลศึกษา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
77 |
เด็กชายธนโชติ วิสูตรศักดิ์ |
โรงเรียนรุ่งอรุณวิทยา |
ป.6 |
คณิตประถม |
78 |
เด็กหญิงนันท์ณรัตน์ เรศสันเทียะ |
โรงเรียนรุ่งอรุณวิทยา |
ป.5 |
คณิตประถม |
79 |
เด็กหญิงนัยรัตน์ วิจิตรพาหนการ |
โรงเรียนรุ่งอรุณวิทยา |
ป.6 |
คณิตประถม |
80 |
เด็กชายสรวิศ ก่อกิจกุศล |
โรงเรียนรุ่งอรุณวิทยา |
ป.5 |
คณิตประถม |
81 |
เด็กหญิงชนิชา สุขตะ |
โรงเรียนรุ่งอรุณวิทยา |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
82 |
เด็กหญิงพัชรศรี ดุษฎีพงษ์ |
โรงเรียนรุ่งอรุณวิทยา |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
83 |
เด็กหญิงอรพรรณ ทองนวล |
โรงเรียนรุ่งอรุณวิทยา |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
84 |
เด็กหญิงชาลิสา สง่าประโคน |
โรงเรียนรุ่งอรุณวิทยา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
85 |
เด็กหญิงเขมจิรา รัชตากร |
โรงเรียนปัญญาประทีป |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
86 |
เด็กชายวีรวิชญ์ โฮริโนอุชิ |
โรงเรียนปัญญาประทีป |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
87 |
เด็กชายอภิภัทร อังสนันท์ |
โรงเรียนปัญญาประทีป |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
88 |
เด็กชายกฤษดา ออสูงเนิน |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
89 |
เด็กหญิงกัลยากร งอกงามดี |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
90 |
เด็กชายจิรภัทร อุทุมทอง |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.5 |
คณิตประถม |
91 |
เด็กชายณฐนน ชาประชุม |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.5 |
คณิตประถม |
92 |
เด็กหญิงธนัทอร นามณรงค์ |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
93 |
เด็กหญิงนภาดา บริบูรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
94 |
เด็กหญิงนภาวรรณ ฮะสูงเนิน |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.5 |
คณิตประถม |
95 |
เด็กหญิงบุญธิชา พิทักษ์ |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
96 |
เด็กชายปฐมพงษ์ แสงธรรมรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
97 |
เด็กชายอภิวัฒน์ มีกิน |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
98 |
เด็กหญิงกัญญาพัชร สุดาจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
99 |
เด็กชายชิตพงศ์ นุชสวัสดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
100 |
เด็กหญิงณัฐธิดา แยบสูงเนิน |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
101 |
เด็กชายณัฐพงษ์ กรดสูงเนิน |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
102 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ทองคำ |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
103 |
เด็กหญิงทตพร มั่งมี |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
104 |
เด็กหญิงปิยาภัสร์ ถางสูงเนิน |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
105 |
เด็กหญิงพัทธนันท์ เจริญผลพันธิน |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
106 |
เด็กชายภานุวิชญ์ พลเพชร |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
107 |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ เสถียรบารมี |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
108 |
เด็กชายภูมิพัฒน์ ทองธรรมมา |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
109 |
เด็กชายศักดินาถ อายุวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
110 |
เด็กหญิงศิรประภา หมื่นฤทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
111 |
เด็กชายสิริศิลป์ เมฆขุนทด |
โรงเรียนอนุบาลจุรีพันธ์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
112 |
เด็กชายจักรินทร์ สุขเสริม |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
คณิตประถม |
113 |
เด็กชายณัฐวุฒิ วิเชียรรัตน์ |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
คณิตประถม |
114 |
เด็กชายทิทักษ์ เงินนอก |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.5 |
คณิตประถม |
115 |
เด็กชายธวัชชัย แสนอภัย |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.5 |
คณิตประถม |
116 |
เด็กหญิงพัชราพร แซ่ลิ้ม |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.5 |
คณิตประถม |
117 |
เด็กชายโพธิวัฒน์ โพธิสม |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
คณิตประถม |
118 |
เด็กชายรัฐภูมิ เทศนิยม |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.5 |
คณิตประถม |
119 |
เด็กหญิงลดาวัลย์ ปาดอนไพร |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.5 |
คณิตประถม |
120 |
เด็กชายณัฐวุฒิ มาให้ทรัพย์ |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
121 |
เด็กชายพิเชษฐ์พงษ์ พรหมจันทร์ |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
122 |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ เมฆหมอก |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
123 |
เด็กหญิงมุทิตา วนิชพร |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
124 |
เด็กชายยุทธชัย ประสิทธิ์ |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
125 |
เด็กหญิงวันทนา ชัยรัตนแสงเงิน |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
126 |
เด็กชายศุภกร อมรปิยะกิจ |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
127 |
เด็กหญิงสุปราณี สวัสดีแดง |
โรงเรียนบ้านป่าไผ่ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |