ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
นางสาวอัญชิษฐา สืบวัฒนพงษ์กุล |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
2 |
เด็กหญิงพิมพ์มาศ มุ่งเจริญพร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
3 |
เด็กหญิงปุญญิศา เอี่ยมภูงา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
4 |
นายธนวุฒิ ชูชื่นกลิ่น |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
5 |
นายณัฐพงศ์ กลกิจสุวรรณ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
6 |
นายธนะพัฒน์ บุญญะสิริสิทธิ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
7 |
เด็กชายวชิรกรณ์ สมัครสมาน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
8 |
เด็กชายธิปก กิ่งมณี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
9 |
เด็กชายณัชพงศ์ เย็นเสมอ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
10 |
นางสาวณัฐกมล คุณมาศ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
11 |
เด็กหญิงพิชามญช์ ศรีแก้ว |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
12 |
นางสาวศุภาพิชญ์ ดวงดี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
13 |
เด็กชายกฤตพจน์ ทับมะเริง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
14 |
นายสิรวิชญ์ สุภิษะ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
15 |
นายอิศยศ ชูยศ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
16 |
เด็กชายไกวัล ชุบสุวรรณ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
17 |
นายศาสตราวุธ รุ่งเรือง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
18 |
เด็กชายวรพงษ์ กลีบแก้ว |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
19 |
เด็กหญิงอารีดา งามมี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
20 |
เด็กหญิงจินตภาพ ลำภา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
21 |
นางสาวกัญญาพัชร จินดาศรี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
22 |
นางสาวธัญวรัตม์ เสนาบูรณ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
23 |
นางสาวพีรดา เสนาะกลาง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
24 |
นางสาววิรตี เชื่อมั่น |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
25 |
นายนายจิรัฎฐ์ เงางาม |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
26 |
นายณพงศ์ ประสมศรี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
27 |
นายธนพงศ์ ศรีนาคา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
28 |
นายปัณณธร สุวรรณฑา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
29 |
นายอมร โพธิ์สุวรรณ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
30 |
เด็กชายอัษฎา วะรามิตร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
31 |
นายชนาธิป อรไทวรรณ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
32 |
เด็กชายเจนณรงค์ อาจยิ่ง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
33 |
เด็กชายภูริภูมิ อาษาราช |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
34 |
เด็กหญิงนีรณา คงสัตยกุล |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงบุญธิชา เพียรดี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
36 |
เด็กชายพีรพัฒน์ ดำงาม |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
37 |
เด็กหญิงธัญชนก คงนาค |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
38 |
เด็กชายอชิตะ ธิติเชษฐ์ตระกูล |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
39 |
เด็กชายธนภัทร ฉายพึ่ง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
40 |
เด็กชายรชต ก้านภูเขียว |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
41 |
เด็กชายทักษ์ดนัย ศรีสุข |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
42 |
เด็กชายภูริต ลอวีระอมรพันธุ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
43 |
เด็กชายณัฐชนน ปุ๊กไธสง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
44 |
เด็กชายแทนไท ชลธี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
45 |
เด็กชายศิกษก มณีอ่อน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
46 |
เด็กชายวรภัทร ศรีสุวรรณวัฒนา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
47 |
เด็กชายปลวัชร ศรีบุญญะกุล |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
48 |
เด็กชายธนนท์ ยุกต์วัฒนพงศ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
49 |
เด็กชายปรีเวชญ์ มีแก้ว |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
50 |
เด็กชายวิชญ์นนท์ พิชยชาญสิน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
51 |
เด็กชายอชิรวัชร์ บุญเกษ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
52 |
เด็กชายสกลพีร์ นิพรรัมย์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
53 |
เด็กชายปโยธร ศรีปิยะบุตร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
54 |
เด็กชายญาณวัฒน์ สมอ่อน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
55 |
เด็กชายธีรัตม์ ยงคง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
56 |
เด็กหญิงนันทกานต์ กรเกษม |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
57 |
เด็กหญิงกฤติมา ศรีมาลา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
58 |
เด็กชายชาตภาณุ วราจิตติชัย |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
59 |
เด็กชายธิติวัฒน์ ทวีจรัสโรจน์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
60 |
เด็กชายทินภัท ทองแก้ว |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
61 |
เด็กชายณรงค์กร จันทร์สุพัฒน์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
62 |
เด็กหญิงจุฑาวรรณ ปะกิระตา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
63 |
เด็กหญิงณัฎฐา ทับมะเริง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
64 |
เด็กชายสิปปวิชญ์ สาพิมพา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
65 |
เด็กหญิงเกสรา ชื่นชม |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
66 |
เด็กหญิงทิพปภา อะนะรัมย์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
67 |
เด็กหญิงขวัญแก้ว โอฐงาม |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
68 |
เด็กหญิงสิริวิมล ช่วงชัยชนะ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
69 |
เด็กหญิงอริสา หมวดเมือง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
70 |
เด็กชายธนากร ตุลาจันทร์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
71 |
เด็กหญิงพรหมรัตน์ บุพศิริ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
72 |
เด็กหญิงวณิชดา ถนอมมาก |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
73 |
เด็กหญิงณัชชา อรรถสกุลรัตน์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
74 |
เด็กชายฐิติพันธ์ ภัคบุญเพิ่ม |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
75 |
เด็กชายศุภกร ปริสุทธิวุฒิพร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
76 |
เด็กชายปิยวัฒน์ วิรุณพันธ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
77 |
เด็กชายกิตติธัช ใจองอาจ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
78 |
เด็กชายณัฐดนัย สุธรรมภาวดี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
79 |
เด็กชายวรพล กองเมืองปัก |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
80 |
เด็กชายกิตติณัฐ เพชรสุริยา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
81 |
เด็กชายอัมรินทร์ สมฤทธิ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
82 |
เด็กชายธีรภัทร์ ร่าเริงยิ่ง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
83 |
เด็กชายกิตติพัฒน์ นิยมตรง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
84 |
เด็กชายภาสกร พลแสน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
85 |
เด็กชายภูมิพัฒน์ โมคศิริ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
86 |
เด็กชายเธียร ริ้งทอง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
87 |
เด็กชายชนินทร์ ทรัพย์โภค |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
88 |
เด็กชายภูริช ศิริทิพย์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
89 |
เด็กชายณฐพัชร์ เอิกเกริก |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
90 |
เด็กชายณัฐนนต์ โประชู |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
91 |
เด็กชายธีรัตม์ เสียงจินดารัตน์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
92 |
นายธนวัฒน์ ปิยไพร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
93 |
เด็กชายวรปรัชญ์ หวังวัชรกุล |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
94 |
นายปกป้อง ออเจษฎากุล |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
95 |
นางสาวปารมี แก้วประเสริฐ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
96 |
นายพัทธนันท์ จิรมนัสวงศ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
97 |
นายศักดิ์สิทธิ์ ทองศรี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
98 |
เด็กหญิงพัชรพร โพธิลุน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
99 |
เด็กชายกิตติภัฎ สุขสำราญ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
100 |
เด็กชายนิติภูมิ เสริมศรี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
101 |
เด็กชายคมสันต์ เตโพธิ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
102 |
เด็กชายวรินธร จิตหาญ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
103 |
เด็กชายพีรพัทธ์ คนึงเพียร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
104 |
เด็กหญิงมัทนรรณพ์ นาเมืองรักษ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
105 |
เด็กชายกษิดิศ ธรรมสุรักษ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
106 |
เด็กชายณัฐพล สุชาติสุนทร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
107 |
เด็กชายนพสิทธิ์ กาญจน์นิวัฒน์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
108 |
เด็กชายอัครินทร์ ทวีจรัสโรจน์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
109 |
เด็กหญิงณัฐฐิรา เตียวเจริญโสภา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
110 |
เด็กชายธนรัตน์ วงษ์อินตา |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
111 |
เด็กชายเนติวรรณ วรรณทวี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
112 |
เด็กชายสมรภูมิ สว่างพื้น |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
113 |
เด็กชายชญาณภัทร คำสิน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
114 |
เด็กชายกสิดิษฐ์ กาบยุบล |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
115 |
เด็กชายอัษฎกร มุ่งสันติ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
116 |
เด็กชายเดชฤทธิ์ อารยะกิตติพงศ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
117 |
เด็กชายทักษิณ เกษจรัล |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
118 |
เด็กชายธนากร แซ่กัง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
119 |
เด็กหญิงกรพินธ์ุ ศรีสมบัติ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
120 |
เด็กชายนิติวรรณ วรรณทวี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
121 |
เด็กชายจตุรพร จันทมัตตุการ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
122 |
นายกนกพล เตียวเจริญกุล |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
123 |
นายพริษฐ์ สุรศร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
124 |
นายนภัสดล แกล้วกล้า |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
125 |
เด็กหญิงบัณฑิตา กระจงกลาง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
126 |
เด็กหญิงกัญชลิกา งามยิ่ง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
127 |
เด็กหญิงภัทราพร มนูสารพงศ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
128 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ เตยังรัมย์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
129 |
เด็กชายเกนคิ มาทซูโอะ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
130 |
นายชูเกียรติ ปัชชุนาภรณ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
131 |
นางสาวศาธิตา บุตรสุด |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
132 |
เด็กหญิงบุษราภรณ์ บุญราศรี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
133 |
เด็กหญิงบุญญรัตน์ แสงอังคนาวิน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
134 |
เด็กหญิงเบญจรัตน์ แสงอังคนาวิน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
135 |
เด็กหญิงอนุชิตา ดาบรัมย์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
136 |
เด็กหญิงปิยะฎา ดาศรี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงกมลกานต์ สำราญกาย |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
138 |
เด็กหญิงฐานัชฌา ตามพร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
139 |
นายโฆสิต ชิลเลอร์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
140 |
นายบุญญฤทธิ์ สุขจิตร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
141 |
เด็กหญิงเอวิตรา จินดาศรี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
142 |
เด็กชายอมรเทพ ช่อมะลิ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
143 |
เด็กชายภาคภูมิ ออเจษฎากุล |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
144 |
เด็กชายพีรณัฐ สาแล้ว |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
145 |
เด็กชายกรกุล สุนทร |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
1 |
|
|
146 |
เด็กหญิงปาณิสรา ดีนาน |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
147 |
เด็กหญิงศิวลักษณ์ สีลาดเลา |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
148 |
เด็กหญิงกนกพร เลาหพงษ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
149 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ สัตตธารา |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
150 |
เด็กหญิงจริยา พรหมคุณ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
151 |
เด็กหญิงจารีญา ผลแก้ว |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
152 |
เด็กหญิงจิณห์นิภา จึงสถาปัตย์ชัย |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
153 |
เด็กหญิงจิตติกานต์ พิมพ์น้อย |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
154 |
เด็กหญิงชวันรัตน์ เกษรแก้ว |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
155 |
เด็กหญิงดัลลัชวรรณ บุญสอน |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงทัศพร เทศแก้ว |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
157 |
เด็กหญิงธนัญญา คำทอง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
158 |
เด็กชายไชยศิริ โอษฐ์งาม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
159 |
เด็กชายพีรวิชญ์ ยงยิ่งหาญ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
160 |
เด็กชายภูดิศ ยิ้มถนอม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
161 |
เด็กหญิงนงนภัส ยอดพรหม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
162 |
เด็กหญิงนฉัตร ริ้วศรี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
163 |
เด็กหญิงปรมาภรณ์ แก้วสุจริต |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
164 |
เด็กหญิงพัชรนันท์ จงใจงาม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
165 |
เด็กหญิงพิมพ์มาตา เจริญรัตน์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
166 |
เด็กหญิงภัทรนิษฐ์ วรรณโพธิ์กลาง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
167 |
เด็กหญิงมาริษา วิเศษวิสัย |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
168 |
เด็กหญิงรชตพรรณ จันทร์สุวรรณ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
169 |
เด็กหญิงศุภกานต์ พยัฆษา |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงสลิลรัตน์ กิตติวีรวงศ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงอิศราพร ปัญญาธานี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
172 |
เด็กชายภูริภัทร วิจิตรานุวัตร |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
173 |
เด็กชายวัชรพล ทองมาก |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
174 |
เด็กชายสังขกร ดวงใจดี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
175 |
เด็กหญิงณัฐณิชา เหมาะตัว |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
176 |
เด็กหญิงจรีรัตน์ สุดเทศ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
177 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ สายบุตร |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
178 |
เด็กหญิงนลิน สิทธิสกุลรัตน์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
179 |
เด็กหญิงนิโลบล ค้ำชู |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
180 |
เด็กหญิงสิริกร วงศ์อารีย์สันติ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
181 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ พัวพัฒนโชติ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
182 |
เด็กชายเนติพล กำลังมา |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
183 |
เด็กชายธีรภัทร์ แสงงาม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
184 |
เด็กหญิงขวัญเรือน ร่วมพล |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงณัฐญาดา นามสวัสดิ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
186 |
เด็กหญิงอารยา บุญศรี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
187 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ สิงบุดดี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
188 |
เด็กชายชวิศ สะอาดยิ่ง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
189 |
เด็กหญิงกัญญาภัค สกุลนามรัตน์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
190 |
เด็กหญิงกัลญาณี นุ้ยเปรม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
191 |
เด็กหญิงกุลนันท์ เหมแดง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
192 |
เด็กหญิงกุลปรียา ชูเกียรติตระกูล |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
193 |
เด็กหญิงจิณห์นิภากานต์ สมบูรณ์การ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
194 |
เด็กหญิงชนิตา ชาญชัย |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
195 |
เด็กหญิงณญาดา สังลาย |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
196 |
เด็กหญิงณหทัย นวฤกษ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
197 |
เด็กหญิงธัญสิริ ยิ่งได้ชม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงนฤมล มีแก้ว |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
199 |
เด็กหญิงนารถลดา สารสุข |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
200 |
เด็กหญิงบัณฑิตา สกุลนามรัตน์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
201 |
เด็กหญิงบุษกร หมายสุข |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
202 |
เด็กหญิงเบญญาพร เทียมวิจิตร |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
203 |
เด็กหญิงพันวรรษา บุญหวาน |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
204 |
เด็กหญิงพิมพ์มาดา สันทัยพร |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
205 |
เด็กหญิงภัทราพร แก่นพิทักษ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
206 |
เด็กหญิงมโนชา ประชากูล |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
207 |
เด็กหญิงเรืองรอง ยิ่งเรงเริง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
208 |
เด็กหญิงลักษิกา ศาสตร์ภักดี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
209 |
เด็กหญิงชนิกานต์ แดนพัฒนไพบูลย์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
210 |
เด็กหญิงศิริกัญญา ลิมป์เวชรักษ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
211 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ ประไวย์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
212 |
เด็กหญิงสาธุการ พรหมทัตตานนท์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
213 |
เด็กหญิงสุนิสา สงวนดี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
214 |
เด็กหญิงอันธิกา พานโฮม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
215 |
เด็กหญิงอารยา วิมุตกุล |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
216 |
เด็กหญิงอิสริยาภรณ์ ประนม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
217 |
เด็กหญิงแอนฟิลด์ ภาคพรม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
218 |
เด็กหญิงกุลนาถ สดมสุข |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
219 |
เด็กหญิงกวินธิดา โหล |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงกุลสินี แก้วมีศรี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
221 |
เด็กหญิงขวัญอนงค์ พรหมบุตร |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
222 |
เด็กหญิงณฑิราภาส์ุ พงษ์ปิยานุรัตน์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
223 |
เด็กหญิงณัฐนรี เจือจันทร์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
224 |
เด็กหญิงดุจตะวัน มั่งมี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
225 |
เด็กหญิงธัญญธร กองทอง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
226 |
เด็กหญิงธัญญดา โล่เสถียรกิจ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
227 |
เด็กหญิงบรมพร อินทะยาตร |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
228 |
เด็กหญิงเบญญา วงศ์รุจิโรจน์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
229 |
เด็กหญิงสุรีรัตน์ สมัครสมาน |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
230 |
เด็กหญิงรัญธิดา สิงห์ทอง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
231 |
เด็กหญิงชลิตา ชาวบัวขาว |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
232 |
เด็กหญิงนภัสสร วงชารี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
233 |
เด็กหญิงบุษรากร คิดอยู่ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
234 |
เด็กหญิงมุกดารัตน์ เศษศรี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
235 |
เด็กหญิงอจลญา พนารักษ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
236 |
เด็กหญิงคุณัญญา จิตสมาน |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
237 |
เด็กหญิงปณิชา อริยะเดช |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
238 |
เด็กหญิงศศินา ศุภนาม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
239 |
เด็กหญิงอภิญญา นาคสังค์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
240 |
เด็กหญิงกุลปรียา พรมตวง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
241 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ เทียมวงค์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
242 |
เด็กหญิงเจริญศรี โสรกนิษฐ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
243 |
เด็กหญิงณัฏฐณิฌา ชุณห์กุล |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
244 |
เด็กหญิงธนัชชา เตียวเจริญโสภา |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
245 |
เด็กหญิงธมลวรรณ รักษา |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
246 |
เด็กหญิงนุชนาฏ วีรผาติวัฒน์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
247 |
เด็กหญิงพริมา แซ่แต้ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
248 |
เด็กหญิงพวงเพชร ทองใบ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
249 |
เด็กชายกฤติธี ยุพการณ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
250 |
เด็กชายฐานวัฒน์ วิริยะคุปต์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
251 |
เด็กชายณพิชญ์ บรรจบพุดซา |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
252 |
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา พันธ์พรสม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
253 |
เด็กหญิงรสิตา กันสุมาโส |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
254 |
เด็กหญิงฤทัยภัสสร์ พงษ์ปิยานุรัตน์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
255 |
เด็กหญิงลลิตา คงสกุล |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
256 |
เด็กหญิงวิชิตา วาพัดไทย |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
257 |
เด็กหญิงวิวรรธณี กังวานศุภพันธ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
258 |
เด็กหญิงสิมิลัน ทองดี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
259 |
เด็กหญิงสุชานันท์ บุญสด |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
260 |
เด็กหญิงสุวพิชญ์ ปานแปลง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
261 |
เด็กหญิงอนัญญา โตมะสูงเนิน |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
262 |
เด็กชายปรเมศร์ สุพรรณกลาง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
263 |
เด็กชายพสิษฐ์ จิรัฐติกาลกุลเวท |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
264 |
เด็กหญิงปวีณรัตน์ สถิโยธาพิทักษ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
265 |
เด็กหญิงปัณณลักษณ์ เหลืองพัฒนผดุง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
266 |
เด็กชายณัฐพนธ์ สัจวิทย์วิศาล |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
267 |
เด็กชายบัณฑิต เกษสม |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
268 |
เด็กหญิงพิมพ์อร สุภิษะ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
269 |
เด็กหญิงพิมมาดา สุขปัญญา |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
270 |
เด็กหญิงภัทรมน สายแสงจันทร์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
271 |
เด็กหญิงภิญญดา ฉัตรทอง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
272 |
เด็กหญิงรินลฌา เรียงเงิน |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
273 |
เด็กหญิงวรนิษฐา ยิ่งดี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
274 |
เด็กหญิงศิรภัสสร เติมกล้า |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
275 |
เด็กหญิงโศภิษฐา พรหมลิ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
276 |
เด็กหญิงสริญญา ดอกกระโทก |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
277 |
เด็กหญิงสุพิชญ์ชญา สุจิรพงศ์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
278 |
เด็กหญิงแสนแก้ว เหลืองพัฒนผดุง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
279 |
เด็กหญิงอัยย์วรา ทางดี |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
280 |
เด็กหญิงไอย์รัก นพพิบูลย์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
281 |
เด็กชายสิริกร นาคีสังข์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
282 |
เด็กชายอติราช พันธ์เพ็ง |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
283 |
เด็กชายอินทัช พิสุทธิ์สกุลศิลป์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
284 |
เด็กหญิงอาทิตยา จิตต์ไชยวัฒน์ |
โรงเรียนสิรินธร |
1 |
|
|
285 |
เด็กหญิงสุภัสสร กงจักร |
โรงเรียนนาบัววิทยา |
1 |
|
|
286 |
เด็กหญิงเพียงฟ้า โทสันทัด |
โรงเรียนนาบัววิทยา |
1 |
|
|
287 |
นางสาวชฎาพร เฉวียงวาด |
โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา |
1 |
|
|
288 |
นางสาวศิรินันท์ จันทกุล |
โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา |
1 |
|
|
289 |
นายพีระมิตร คงอรรถการ |
โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา |
1 |
|
|
290 |
นายวงศธร การงานดี |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
1 |
|
|
291 |
นางสาวฐิติยา คิดนุนาม |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
1 |
|
|