ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายณัฐกรณ์ อินธิเสน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
2 |
เด็กชายณรงค์ศักดิ์ สุขแจ่ม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
3 |
เด็กชายศิวรักษ์ จิตต์มั่น |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
4 |
เด็กชายอัมรินทร์ มั่นอ่วม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
5 |
เด็กชายณัฐศักดิ์ อินทะสอน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
6 |
เด็กชายสุทน ท้วมแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
7 |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ เป็งอิ่น |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
8 |
เด็กหญิงพัชราภา จันทร์เป็ง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
9 |
เด็กหญิงวาธินัญ จันทร์เป็ง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
10 |
เด็กหญิงชนาพร อินนุ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
11 |
เด็กชายชยากร ทองเขียว |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
12 |
เด็กชายธีรพล บุญแหยม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
13 |
เด็กชายธีรภัทร บุญเรือง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
14 |
เด็กชายสหรัฐ อินทะสอน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
15 |
เด็กหญิงอภิสรา ประประโคน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
16 |
เด็กหญิงอาริยา บุญสง่า |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
17 |
เด็กหญิงวิรัญชนา ปัญญา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
18 |
เด็กหญิงขวัญประภา ศิริพรม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
19 |
เด็กชายณัฐกานต์ เนตรจ๋อย |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
20 |
เด็กชายบุญฤทธิ์ สีมาปัน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
21 |
เด็กชายพีรภัทร มิ่งท้วม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
22 |
เด็กหญิงกมลลักษณ์ กะบองแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
23 |
เด็กหญิงเนตรนภา คำมา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
24 |
เด็กหญิงอรไพลิน คำด้วง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
25 |
นายวีรยุทธ รัดน้ำหิน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
26 |
นายอุดม สุใจยา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
27 |
นายณัฏฐากร มูลกัน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
28 |
นายราชันย์ กรสวัสดิ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
29 |
นายทรงทรัพย์ ฟองแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
30 |
นายธนากร คงสุข |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
31 |
นายอานนท์ บุญสง่า |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
32 |
เด็กชายมนตรี สุขพร้อม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
33 |
นางสาวศุภลักษณ์ ทองเขียว |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
34 |
นางสาวรัตนาภรณ์ บุญใหญ่ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
35 |
นางสาวจิดาภา ฟั่นเฝือ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
36 |
นางสาวธิดาชนก อุตตะมะ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
37 |
นางสาววิลาวัณย์ อินธิเสน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
38 |
นางสาวบุญธิดา ทองฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
39 |
นางสาวทิพรัตน์ เกวียนเล |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
40 |
นางสาวทิพวรรณ ม่วงอ้น |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
41 |
นางสาวจิรภา ถาติ๊บ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
42 |
นางสาวธิราวรรณ คงเขียน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
43 |
เด็กหญิงวนิชพร ท้วมแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
44 |
นางสาวขวัญนภา ศิริพรม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
45 |
เด็กชายนพรัตน์ ทองสม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
46 |
เด็กชายหัทญา กาจิก |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
47 |
เด็กชายจิรกิตติ์ คำเหลือง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
48 |
เด็กชายสิทธิพงษ์ สุวรรณลำภา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
49 |
เด็กชายณัฐพงค์ อินต๊ะจักร์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
50 |
เด็กชายพลวรรธน์ ตีบจันทร์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
51 |
เด็กชายภราดร ปัญญาจันทร์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
52 |
เด็กชายภานุวัฒน์ เจริญไกร |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
53 |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ สุวรรณลำภา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
54 |
เด็กชายกีรติ แก้วแดง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
55 |
เด็กหญิงปรัชญาพร สมปา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
56 |
เด็กหญิงวรรณวิษา สมปา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
57 |
เด็กหญิงปริยาภัทร สิงห์ภา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
58 |
เด็กหญิงกนกวรรณ คำแปง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
59 |
เด็กหญิงจีรนันท์ ศรีจันทร์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
60 |
เด็กหญิงชนากานต์ แหยมบุรี |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
61 |
เด็กชายสิรภพ พุทธอินทรา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
62 |
เด็กชายชยพล อินทร์ใจดี |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
63 |
เด็กชายวุฒิชัย จอนทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
64 |
เด็กชายอัครพนธ์ ทองฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
65 |
เด็กชายภัทรดนัย อินทรีย์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
66 |
เด็กชายเบญจพล หน่อคำ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
67 |
เด็กชายธนกร คำด้วง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
68 |
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ทองฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
69 |
เด็กชายสิทธิชัย สายบุญ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
70 |
เด็กชายสุทัศน์ สีเขื่อนแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
71 |
เด็กชายพงศธร สีเหลือง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
72 |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา พรมภิราม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
73 |
เด็กหญิงบุญธิมา อุ่นกล่อม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
74 |
เด็กหญิงเปรมฤดี เหล่าบัวบาน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
75 |
เด็กหญิงปราณิดา น้อยจร |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
76 |
เด็กหญิงพัชรี ลัดน้ำหิน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
77 |
เด็กหญิงฐิติวรดา อักษรชัย |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
78 |
เด็กชายกันตภณ ไชยทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
79 |
เด็กชายวรพล คงประเสริฐ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
80 |
เด็กชายศุภชัย ทองฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
81 |
เด็กชายณัฐวุฒิ อินทะสอน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
82 |
เด็กชายธวัชชัย ศรีจันทร์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
83 |
เด็กหญิงนงพงา อนงจิต |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
84 |
เด็กหญิงบุษกร ผงสินสุ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
85 |
เด็กหญิงพัชริดา ดอกพุฒ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
86 |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ อินทะสอน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
87 |
เด็กหญิงสโรชา อินใจ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
88 |
เด็กชายธนพนธ์ อินต๊ะรินทร์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
89 |
เด็กชายณัฐนัย ศรีวรรณ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
90 |
เด็กชายภานุวัฒน์ บุญทัน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
91 |
เด็กหญิงชวพร เหลื่อมพล |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
92 |
เด็กหญิงแพรวพลอย พุทริ้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
93 |
เด็กหญิงศิริพัฒน์ อินทะ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
94 |
เด็กหญิงอัมธิดา บุญสง่า |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
95 |
เด็กหญิงอรณิชา อุ่นกล่อม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
96 |
เด็กหญิงอานันท์ปภา จูเปีย |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
97 |
เด็กชายนัฐวุฒิ ทิพทา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
98 |
เด็กชายธันวา ใจทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
99 |
เด็กหญิงกาสะลอง ชะวิงรัมย์ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
100 |
เด็กหญิงมนัสนันท์ เพชร์เสา |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงศศิวรรณ สุ่มคำ |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
102 |
เด็กหญิงกุลภัสสร์ บัวงาม |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
103 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ นวลหิน |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
104 |
เด็กชายสุกนต์ธี บุญส่ง |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
1 |
|
|
105 |
เด็กชายรัชชานนท์ ศรีอนุวัฒน์ |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
106 |
เด็กชายธีราพันธ์ุ หลวงแสง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
107 |
เด็กชายไตรภพ คำเบ้า |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
108 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ข้องแก้ว |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
109 |
เด็กหญิงอริสา แก้วสว่าง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
110 |
เด็กหญิงรุจิรา ศรีคำ |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
111 |
เด็กหญิงดวงกมล ยั่งยืน |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
112 |
เด็กหญิงอาทิตยา ศรีคำ |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
113 |
เด็กหญิงญาณภัทร ศรีแก้ว |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
114 |
เด็กหญิงวชิรญาณ์ ก่อเกียรตินุกูล |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
115 |
เด็กหญิงนิตยา เพชรดี |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
116 |
เด็กหญิงปนัดดา บุญตาสี |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
117 |
เด็กหญิงพินัทศิกานต์ มาบวบ |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
118 |
เด็กหญิงวนิชชา คำเบ้า |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
119 |
เด็กหญิงศิราพร ศรีบุญเรือง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
120 |
เด็กหญิงอภิรดี ดวงมะโน |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
121 |
เด็กหญิงเพชรดา คำเบ้า |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
122 |
เด็กชายพงษ์พัฒน์ สุวรรณขัน |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
123 |
เด็กชายกิตติธนศักดิ์ เชียงทองคำ |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
124 |
เด็กชายพงศกร ศรีบุญเรือง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
125 |
เด็กชายนพณัฐ คำมีศรี |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
126 |
นายดุสิต สาคูณ |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
127 |
เด็กชายสิทธศักดิ์ คำมีศรี |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
128 |
นายสาธิต ศรีบุญเรือง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
129 |
เด็กชายอดิลักษณ์ ข้องแก้ว |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
130 |
เด็กชายสิทธิกร ศิริ |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
131 |
เด็กชายเชษฐพงษ์ ศรีบุญเรือง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
132 |
เด็กชายภูบดินทร์ ศรีจำปา |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
133 |
เด็กหญิงฐิติรัตน์ มีชัย |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
134 |
เด็กหญิงรัตน์ดา บุญนาค |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
135 |
เด็กหญิงวิรดา คำตา |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
136 |
เด็กหญิงรัญชิดา พานิชย์นุกูล |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงดวงรัตน์ ศรีบุญเรือง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
138 |
เด็กชายระชานนท์ สุนาเคน |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
139 |
เด็กชายชญานนท์ แก้วสว่าง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
140 |
เด็กชายวัชรินทร์ ตรีศาสตร์ |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
141 |
เด็กชายสิรวิชญ์ พุ่มพวง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
142 |
เด็กชายจิตรษฎา คำลุม |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
143 |
เด็กชายปรัชญา วิเศษวงษา |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
144 |
เด็กชายคมเดช วรรณา |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
145 |
เด็กหญิงณัฐมน ศรีบุญเรือง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
146 |
เด็กหญิงชมพูนุท สุวรรณขัน |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
147 |
เด็กหญิงณิชา ศรีบุญเรือง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
148 |
เด็กชายณัฐพล เพียงฤทัย |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
149 |
เด็กหญิงเชษฐ์สุดา ศรีบุญเรือง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
150 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ สมภูมิ |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
151 |
เด็กหญิงลลิตา อัตถะบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
152 |
เด็กหญิงวรรณิดา ครุฑโต |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
153 |
เด็กหญิงกาญจนาพร สงค์กา |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
154 |
เด็กหญิงวิชญาดา ศรีจำปา |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
155 |
เด็กหญิงภัทราภา พุ่มพวง |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงนุชจรินทร์ วิไลพร |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
157 |
เด็กชายคุณานนท์ สุวรรณขัน |
โรงเรียนบ้านห้วยยาง |
1 |
|
|
158 |
เด็กชายนพรัตน์ ดามา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
159 |
เด็กชายสิทธินนท์ หอมขะ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
160 |
เด็กชายชินดนัย ศิริคำ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
161 |
เด็กชายชินดนัย มนุเชษฐ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
162 |
เด็กชายณัฐวัตร อาจสอน |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
163 |
เด็กหญิงสลิลทิพย์ กองคำ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
164 |
เด็กหญิงชนนิกานต์ จันปู่ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
165 |
เด็กชายธนวิทย์ กองคำ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
166 |
เด็กชายเกียรติพงษ์ ฤทธิ์กล้า |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
167 |
เด็กชายชานน คำสวัสดิ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
168 |
เด็กหญิงรัตนมน ทุมคำ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
169 |
เด็กหญิงอุษา กูดมา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงวันวิสา จันโสดา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงวิภวา จันโสดา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
172 |
เด็กหญิงเอมิกา แก้วประเสริฐ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
173 |
เด็กหญิงภัณฑิรา เจริญโชติกุล |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
174 |
เด็กหญิงภาวิตา แก้วทุมลา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
175 |
เด็กหญิงสลิลทิพย์ วงษ์ยอด |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
176 |
นายวรากร อ่อนบัตร |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
177 |
นายรัตพล เต็มบาง |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
178 |
นายไชยากร แซงโคตร |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
179 |
นายกฤตพจน์ เทพจันที |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
180 |
นายธีระศักดิ์ เทพอินทร์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
181 |
นายพงษ์นรินทร์ แย้มมูล |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
182 |
เด็กชายรชานนท์ พันแพง |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
183 |
เด็กชายกิติธัช เติมพันธ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
184 |
เด็กชายพุทธพงศ์ มีบ่าว |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
185 |
นายวีรวัฒน์ เอี่ยมศรีพันธ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
186 |
นางสาวศิริรัตน์ เนียมตระกูล |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
187 |
นางสาวกุลนันท์ บรรณานุวงศ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
188 |
นางสาวจันทมณี ละผา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
189 |
นางสาววรรณษา จันโสดา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
190 |
เด็กหญิงศิรินทร์ มีปล้อง |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
191 |
เด็กชายระพีพัฒน์ พลศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
192 |
เด็กชายณชพล สุผาวัน |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
193 |
เด็กชายวรากร พันแพง |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
194 |
เด็กหญิงนภัสชนม์ จันปู่ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
195 |
เด็กหญิงวราภรณ์ พนอมศาสตร์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
196 |
เด็กหญิงพิมพิกา เต็มบาง |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
197 |
เด็กหญิงสุธาสินี สายเลขงาม |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงศิราลักษณ์ ศิริโชคติกุล |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
199 |
เด็กชายรัฐภูมิ แพงผม |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
200 |
เด็กชายณัฐภัทร มูลสา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
201 |
เด็กชายชาญภพ โคตรก้ำพี้ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
202 |
เด็กชายศุภวิชญ์ อุ้ยแก้ว |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
203 |
เด็กหญิงกุลนันท์ เปรมปรี |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
204 |
เด็กหญิงมธุรา อยู่เจริญ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
205 |
เด็กหญิงจิรชยา ดีสอน |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
206 |
เด็กหญิงสายวลี พลอยสัมฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
207 |
เด็กหญิงรินรดา อภิรพงศ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
208 |
เด็กหญิงธนาภา ดามา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
209 |
เด็กหญิงวรัทยา อินฟากท่า |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
210 |
เด็กชายนันทวัฒน์ ศาลา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
211 |
เด็กชายเมธา สายสุยะ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
212 |
เด็กชายตะวัน เทพจันที |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
213 |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ กล้าแกร่งหิน |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
214 |
เด็กชายชินวัฒน์ สิงห์ดา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
215 |
เด็กหญิงธนัชพร ดาให้ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
216 |
เด็กหญิงสิลินทิพย์ สมสาร์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
217 |
เด็กหญิงสุมลทิพย์ จีทา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
218 |
เด็กหญิงณัฐนิชา มาลาม |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
219 |
เด็กหญิงมัญฑิรา ผ่านแผ้ว |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงสมฤทัย สุวรรณา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
221 |
เด็กหญิงสมฤดี สุวรรณา |
โรงเรียนบ้านห้วยสูน |
1 |
|
|
222 |
เด็กหญิงวิริษา คำอ้าย |
โรงเรียนบ้านหนองแห้ว |
1 |
|
|
223 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ แก้วบ้านฝาย |
โรงเรียนบ้านหนองแห้ว |
1 |
|
|
224 |
เด็กหญิงกานต์ธิดา ฟองดา |
โรงเรียนบ้านหนองแห้ว |
1 |
|
|
225 |
เด็กชายกนกศักดิ์ จันทร์ปุย |
โรงเรียนบ้านหนองแห้ว |
1 |
|
|
226 |
เด็กชายพีระพัฒน์ จันทร์คำ |
โรงเรียนบ้านหนองแห้ว |
1 |
|
|
227 |
เด็กชายราชัน อ่ำพรม |
โรงเรียนบ้านหนองแห้ว |
1 |
|
|
228 |
เด็กชายธนา ฟองดา |
โรงเรียนบ้านหนองแห้ว |
1 |
|
|
229 |
เด็กชายวรวุฒิ ลายยุง |
โรงเรียนบ้านหนองแห้ว |
1 |
|
|
230 |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ดีบาง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
231 |
เด็กหญิงนันทพร พันแพง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
232 |
เด็กหญิงนภสร บัวจันแดง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
233 |
เด็กชายเกริกชัย หลวงใน |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
234 |
เด็กหญิงเนตรนภา ดีบาง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
235 |
เด็กหญิงวริศรา ทิแพง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
236 |
นายศุภกิตติ์ ป้องไข |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
237 |
นายอนันตชัย ดีบาง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
238 |
นายณัฐวุฒิ ชะนะมา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
239 |
นายธเนศ มุ่งมี |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
240 |
นายวัฒนพงษ์ โพธิ์แก่ง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
241 |
นายรัดเกล้า ทาเหล็ก |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
242 |
เด็กหญิงอมลดา ดีบาง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
243 |
เด็กหญิงอภิชญา ทองพราว |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
244 |
เด็กหญิงพราวพิมล มีเรือง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
245 |
นางสาวขวัญดาว คำดี |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
246 |
นางสาวสุดารัตน์ อะทะเสน |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
247 |
นางสาวณิชา พรมขัน |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
248 |
นางสาวพรชิตา ล่ามแก้ว |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
249 |
นางสาวรุ่งนภาพร แก้วบุตร |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
250 |
นางสาวฤทัย คำบุญเฮือง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
251 |
นางสาววิลาวัลย์ ชูรัตน์ |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
252 |
นายรัฐธรรมนูญ พาป้อง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
253 |
เด็กชายวรเวช ทองสี |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
254 |
เด็กชายกฤษฎา ดีบาง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
255 |
เด็กชายไชยพัฒน์ พูลคูณ |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
256 |
เด็กชายณัชวรงค์ ยอดหนูน้อย |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
257 |
เด็กชายสิทธิพร ดีบาง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
258 |
เด็กชายธนวัฒน์ วันดี |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
259 |
เด็กชายจิรวัฒน์ วันมา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
260 |
เด็กชายธนวัตร มีสุข |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
261 |
เด็กชายปฏิพัทธ์ ซาบุ |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
262 |
เด็กชายพันธมิตร ชาวส้าน |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
263 |
เด็กชายภูวนาท ยาต่อ |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
264 |
เด็กชายอนุวรรตน์ ดีสอน |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
265 |
เด็กชายบุญเลิศ ล่ามแก้ว |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
266 |
เด็กหญิงเขมิกา สมป้อ |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
267 |
เด็กหญิงจิรัชยา ทาป้อง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
268 |
เด็กหญิงอธิชา กำทอง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
269 |
เด็กหญิงฐิติกานต์ ชะนะมา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
270 |
เด็กหญิงฐิติวรรณ ทาป้อง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
271 |
เด็กหญิงณัฐกมล พานิชย์เจริญชัย |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
272 |
เด็กหญิงเพ็ญนภา ทิแพง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
273 |
นางสาวสุจารี ชะนะมา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
274 |
เด็กหญิงสุทธิดา น้อยแก้ว |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
275 |
นางสาววนิดา เรียงเมือง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
276 |
เด็กหญิงสุภาพร ซาบุ |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
277 |
เด็กชายเจตนิพัทธ์ สิงห์ดา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
278 |
เด็กชายสรยุทธ เขียวไชย |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
279 |
เด็กชายกฤษฎากรณ์ พูลคูณ |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
280 |
เด็กชายพานทอง เนตรภักดี |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
281 |
เด็กชายภูวเนตร ทิพย์ปัญญา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
282 |
เด็กชายณัฐพล จันทร์สิงห์ |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
283 |
เด็กชายทนงชัย บุญมา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
284 |
เด็กชายกวินท์ คำบุทอง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
285 |
เด็กชายชัชนันท์ พันป้อง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
286 |
เด็กชายบัณฑิต อังคะฮาด |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
287 |
เด็กชายปรเมษฐ์ ดาแว่น |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
288 |
เด็กชายพงษ์พัฒน์ แซ่เตีย |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
289 |
เด็กชายภานุวัฒน์ วงษ์พรม |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
290 |
เด็กชายยุทธนา มาแสน |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
291 |
เด็กชายอรรถภณ เรืองพิมพา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
292 |
เด็กหญิงเจนสุภา โพธิ์ศรี |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
293 |
เด็กหญิงชลิดา ทะต่อม |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
294 |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ พันป้อง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
295 |
เด็กหญิงณิชากานต์ เหมยหมอก |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
296 |
เด็กหญิงนภัสกร ชะนะมา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
297 |
เด็กหญิงวันวิสา น้อยแก้ว |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
298 |
เด็กหญิงสิราวรรณ แสนคำอ้วน |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
299 |
เด็กชายศักดินนท์ เพ็งศรี |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
300 |
เด็กชายสิปปกร ทิแพง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
301 |
เด็กชายอิศรานุวัฒน์ ไชยหาบุตร |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
302 |
เด็กหญิงเนตรชนก จันทรเสนา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
303 |
เด็กหญิงจิรัตติกาล พันธุ์ป้อง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
304 |
เด็กชายปิยวัฒน์ ราชแขวง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
305 |
เด็กชายภูวนัย ทิพย์ปัญญา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
306 |
เด็กหญิงขวัญจิรา เรือนงาม |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
307 |
เด็กชายสิทธิกร สุทธิแพทย์ |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
308 |
เด็กชายอัศวิน ทิพย์ปัญญา |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
309 |
เด็กหญิงพิมภิกา ดีบาง |
โรงเรียนบ้านบ่อเบี้ย |
1 |
|
|
310 |
เด็กชายธีรพันธ์ ทิมา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
311 |
เด็กชายศักดิ์ขรินทร์ สุยา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
312 |
เด็กชายวีระภาพ ทะวงษ์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
313 |
เด็กหญิงณัฎฐนิชา ยุทธชมพู |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
314 |
เด็กหญิงณัฏฐนิช โสภาใจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
315 |
เด็กหญิงเบญญาภา อินทรสุนทร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
316 |
เด็กหญิงภรภัทร จีรี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
317 |
เด็กหญิงสุพรรษา ศรีเขื่อนแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
318 |
เด็กหญิงสุภาพร ศรีเขื่อนแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
319 |
เด็กหญิงสุภาวิตา ทะดี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
320 |
เด็กหญิงวิภาพร ทะยะ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
321 |
เด็กหญิงวิภาภรณ์ คำมี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
322 |
เด็กหญิงอรอิริยา มูลสองแคว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
323 |
เด็กหญิงอริยาพร สิทธิมา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
324 |
เด็กหญิงณิชา คำจันทรา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
325 |
เด็กหญิงธัญชนก ปานานนท์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
326 |
เด็กชายกฤษฎา กิติศักดิ์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
327 |
เด็กชายภานุวัฒน์ แปงขาว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
328 |
เด็กชายดุลย์วัต มะณีจร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
329 |
เด็กชายเตชสิทธิ์ มะณีจร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
330 |
เด็กชายนัฐดนัย จีรี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
331 |
เด็กชายระพีพัฒน์ ขันรินทร์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
332 |
เด็กชายนพนนท์ ยศเกตุ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
333 |
เด็กชายณรงค์ศักดิ์ พรมเสน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
334 |
เด็กชายณัฐพล ชัยอำนาจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
335 |
เด็กชายดนัสวิน รินทร์สาร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
336 |
เด็กหญิงอภิชญา อุ่นนะ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
337 |
เด็กหญิงกวินทรา ทองรัศมี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
338 |
เด็กหญิงวิรัลยุพา บุญประเสริฐ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
339 |
เด็กหญิงภาสินี ใจคู่ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
340 |
เด็กหญิงพัชพร วังสันติ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
341 |
เด็กชายณัฐชนน ธิเขียว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
342 |
เด็กชายภานุพันธ์ สาคร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
343 |
เด็กชายนรินทร์ เทพพัด |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
344 |
เด็กหญิงธันย์ชนก แสงปัน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
345 |
เด็กหญิงนันทวรรณ ใจจา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
346 |
เด็กหญิงปิยฉัตร โม่งโม๊ะ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
347 |
เด็กหญิงวริษา บุญประเสริฐ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
348 |
เด็กหญิงจันทร์จิรา ทรงสุบังมัน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 2 |
1 |
|
|
349 |
เด็กชายณัฐวุฒิ สุขประเสริฐ |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
350 |
เด็กชายธนพล สีพรม |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
351 |
เด็กชายศิลา ผาพาเพชร |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
352 |
เด็กชายคฑาวุฒ อ๊อดกัน |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
353 |
เด็กชายภูรินทร์ ลพบุรี |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
354 |
เด็กชายกุลมาโนชญ์ วันชัย |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
355 |
เด็กหญิงเกวลี สุทะ |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
356 |
เด็กหญิงวรพิชชา ปาด้วง |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
357 |
เด็กหญิงอัจฉราพร กาวิใจ |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
358 |
เด็กชายนรงกรณ์ ใจชื่น |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
359 |
เด็กหญิงอักษรภัค โนจรมา |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
360 |
เด็กหญิงปฐมา ธิกันทา |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
361 |
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ นันชม |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
362 |
เด็กหญิงชมภูนุช คำตา |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
363 |
เด็กหญิงณิชา รินสาร |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
364 |
เด็กหญิงพลอยไพลิน ธิมาจร |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
365 |
เด็กชายศิวะพัฒน์ ศิริวัฒน์ |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
366 |
เด็กชายเอกชัย ปัญญาสา |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
367 |
เด็กชายศิรสิทธิ์ ปัญญาสา |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
368 |
เด็กชายจิตรกร ใจชื่น |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
369 |
เด็กชายชัยณเดช มิ่งท้วม |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
370 |
เด็กชายชุติเดช มูลสองแคว |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
371 |
เด็กชายธีรภัทร โนจรมา |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
372 |
เด็กชายธีรไนย สุทธิแก้ว |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
373 |
เด็กชายนัฐภูมิ บัวเป็ง |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
374 |
เด็กชายปภาวิชญ์ ศรีบุปผา |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
375 |
เด็กชายพงษ์ศักดิ์ โนหลักหมื่น |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
376 |
เด็กชายพิชชากร แสงอินทร์ |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
377 |
เด็กชายพีรภัทร ทัสดิษฐ์ |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
378 |
เด็กชายวัชรพล แปงสอน |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
379 |
เด็กชายศิรวัชร คำบุญเรือง |
โรงเรียนบ้านสีเสียดบำรุง |
1 |
|
|
380 |
เด็กหญิงศรัณรัชต์ คงเขียน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
381 |
เด็กหญิงเมทินี แปงแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
382 |
เด็กหญิงณัฐพร ดอกแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
383 |
เด็กชายธนวัตน์ สง่าอินทร์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
384 |
เด็กชายภูมิรักษ์ ใจอินทร์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
385 |
เด็กหญิงศิรดา สกุลงาม |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
386 |
เด็กหญิงวันวิสา คำปล้อง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
387 |
เด็กหญิงธิดาภรณ์ ชูวงษ์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
388 |
เด็กหญิงพิชญาภา แคล้วอาวุธ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
389 |
เด็กชายดลภัทร ตั้นสูงเนิน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
390 |
เด็กชายณตะวัน โนจักร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
391 |
เด็กชายกฤษฎา ขันมูล |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
392 |
เด็กหญิงจุฬารัตน์ ถีสูงเนิน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
393 |
เด็กหญิงนัทชา ฉัตรสุวรรณ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
394 |
เด็กหญิงปรีณาพรรณ สง่าอินทร์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
395 |
เด็กหญิงพรเทวา เดชวิชิต |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
396 |
เด็กหญิงรัตนากร เเช่มชูศิลป์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
397 |
เด็กชายอภิวัฒน์ อ่อนเรือง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
398 |
เด็กชายจีรทีปต์ ชมภูทะนะ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
399 |
เด็กชายพุฒิพงศ์ แปงแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
400 |
เด็กชายธนเดช อิ๋วสกุล |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
401 |
เด็กชายปรมินทร์ ตุ้ยแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
402 |
เด็กชายหรรษา ดาด้วง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
403 |
เด็กหญิงชนินาถ ไพโรจน์ปฐมชัย |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
404 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ หลีเลิศ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
405 |
เด็กชายเจษฎา ยอดแก่น |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
406 |
เด็กชายอภิรักษ์ ลิมประพันธ์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
407 |
เด็กชายอรรถพร ชูดี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
408 |
เด็กหญิงกัญจนาพร หลงทอง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
409 |
เด็กหญิงอาทิตยา ยะปวน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
410 |
เด็กชายเสกสรร ธิจร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
411 |
เด็กหญิงจิรัชญา ใจปินตา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
412 |
เด็กชายมนัสชัย นันชุม |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
413 |
เด็กชายวรเชฏษ์ พิชัยรัตน์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
414 |
เด็กชายปัญญา มิลหล้า |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
415 |
เด็กชายธีรภัทร์ เจนชัด |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
416 |
เด็กชายธนิสร ปานเขียน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
417 |
เด็กหญิงธารารัตน์ อินป๊อก |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
418 |
เด็กหญิงพนัสนันต์ ทะใจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
419 |
เด็กหญิงจีรนันท์ อนุวาเรช |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
420 |
เด็กหญิงกัญญารัฐ จะวะนะ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
421 |
เด็กชายธีรพงษ์ ตาลทอง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
422 |
เด็กชายเอื้ออังกูร ธรรมใจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
423 |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ รัตนะโสภา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
424 |
เด็กชายจิตติ อ่องจันทร์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
425 |
เด็กหญิงธันย์ชนก รอดสวัสดิ์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
426 |
เด็กหญิงธาราทิพย์ สีจันฮด |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
427 |
เด็กหญิงสุชานุช สติดี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
428 |
เด็กหญิงณัฐณิชา โพธิ์เนตร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
429 |
เด็กหญิงสุนิสา ดีแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
430 |
เด็กชายสุรศักดิ์ ดีเกา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
431 |
เด็กชายมนัสชัย แสงดี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
432 |
เด็กหญิงจิรัฎชญา สุคำ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
433 |
เด็กหญิงสุรนุช กุลเทียนประดิษฐ์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
434 |
เด็กชายวรวิทย์ เขียวมณีวรรณ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
435 |
เด็กชายวรวัฒน์ เขียวมณีวรรณ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
436 |
เด็กหญิงประภาศิริ มูลเงิน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
437 |
เด็กหญิงวรัญญา ลมราษฎร์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
438 |
เด็กหญิงปภาวี แก้วเงิน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
439 |
เด็กหญิงสุดธิดา อินทะมาระ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
440 |
เด็กชายนิติรักษ์ จันทร์ฤทธิ์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
441 |
เด็กหญิงนภาภัช เพาะปลูก |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
442 |
เด็กชายชัยทันศ์ชนะเทพ ต๊ะปัญญา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
443 |
เด็กหญิงชญานิศ วงค์สมศรี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
444 |
เด็กหญิงแพรวา สาระเกตุ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
445 |
เด็กหญิงปราณปรีญา กาวิใจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
446 |
เด็กชายพัชรพล แต้มพงษ์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
447 |
เด็กชายเอกอมร มูลเงิน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
448 |
เด็กหญิงเพนกวิน มีอัฐมั่น |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
449 |
เด็กหญิงปุณยาพร อ้นไหว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
450 |
เด็กชายณัฐวุฒิ อินแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
451 |
เด็กชายชินวัตร อินอิว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
452 |
เด็กชายภานุวัฒน์ มนัสสิลา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
453 |
เด็กหญิงวิมลนาฎ ภูใจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
454 |
เด็กชายธนา ลุแล |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
455 |
เด็กชายสุทธิพงษ์ สีมา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
456 |
เด็กชายชนชนะกุล วิชัยสุนทร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
457 |
เด็กหญิงสิริวรรณ วังอิน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
458 |
เด็กหญิงประภัสสร เมืองมา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
459 |
เด็กหญิงปภาทิพย์ สุปินะ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
460 |
เด็กหญิงธัญญาเรศ รัตนกุล |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
461 |
เด็กชายจิรวัฒน์ มาลัย |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
462 |
เด็กชายบูรณ์พิภพ เพ็ชรจรูญ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
463 |
เด็กชายศุภสิทธิ์ เรียนเอี่ยม |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
464 |
เด็กชายพงศภัค มีนา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
465 |
เด็กชายธนา บุญยัง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
466 |
เด็กหญิงรสินทรา ศรีเขื่อนแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
467 |
เด็กหญิงกุลนันทน์ พุดอ่อน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
468 |
เด็กหญิงชลธิชา ยศเกตุ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
469 |
เด็กชายณภัทร จินดาประทุม |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
470 |
เด็กหญิงพัณณิตา ธรรมใจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
471 |
เด็กหญิงปานรวี ปั้นงาม |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
472 |
เด็กหญิงสุนันทา ธรรมใจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
473 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ มอญเมือง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
474 |
เด็กหญิงนิราวรรณ คำวงษา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
475 |
เด็กหญิงอริตา อ๊อดกัน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
476 |
เด็กหญิงศิรินยา พินโย |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
477 |
เด็กหญิงนริศรา กาวิใจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
478 |
เด็กหญิงเปรมฤทัย มิ่งขวัญ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
479 |
เด็กหญิงจิรนันท์ ชมภูง่าว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
480 |
เด็กหญิงปิยะนัน ปันลี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
481 |
เด็กหญิงกีรติกา เเก้วทา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
482 |
เด็กหญิงศุภางค์ สุนทรารัณย์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
483 |
เด็กชายพงศธร พิกุล |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
484 |
เด็กชายจีระเดช บุญทอง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
485 |
เด็กชายนิธิวัฒน์ จันสีทอง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
486 |
เด็กชายสรศักดิ์ ทั่งจ้อย |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
487 |
เด็กชายชนะโชค หมั่นไร่ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
488 |
เด็กชายณัฐพล มาท้วม |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
489 |
เด็กหญิงกัลยารัตน์ มาพา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
490 |
เด็กหญิงคริษฐา พุทธสอน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
491 |
เด็กชายนัฐวุฒิ ทาวงค์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
492 |
เด็กชายไชยอรุณ ชุมพลรัตน์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
493 |
เด็กชายธิติวุฒิ ชมภูน้อย |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
494 |
เด็กหญิงแพรพรรณ บัวแสง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
495 |
เด็กชายภูมิธนา เมืองมา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
496 |
เด็กชายชนะชัย สุภาหิง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
497 |
เด็กหญิงจชิรญาพร สุพัฒนาการ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
498 |
เด็กชายอดิเทพ วิสุมา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
499 |
เด็กหญิงลลิภัทร อินมูล |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
500 |
เด็กชายภานุพงษ์ แพรปรานีต |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
501 |
เด็กหญิงนิศารัตน์ อุ่มมี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
502 |
เด็กหญิงขวัญชนก เนินษะเกษ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
503 |
เด็กชายจีรเดช กลัดเจริญ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
504 |
เด็กหญิงสุนิศา อินทร์แสง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
505 |
เด็กหญิงปานชนก สว่างทิตย์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
506 |
เด็กหญิงสุภาวดี มีศรี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
507 |
เด็กหญิงอลิสา สีสด |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
508 |
เด็กชายแทนไทย วาจาหวาน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
509 |
เด็กหญิงวชิราภรณ์ ขันกา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
510 |
เด็กหญิงมาลีน่า แซ่คอ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
511 |
เด็กหญิงกันตพร ลัคณา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
512 |
เด็กหญิงคัทลียา ชาเทพ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
513 |
เด็กหญิงณัชนันท์ โพธิ์เนตร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
514 |
เด็กชายอนุพงษ์ จันต๊ะมูล |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
515 |
เด็กชายกิตติณัฏฐ์ หนูน้อย |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
516 |
เด็กชายปิยพนธ์ รังษีสาคร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
517 |
เด็กหญิงนลินนิภา มณีจร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
518 |
เด็กหญิงกาญจนาพร ยศต๊ะสา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
519 |
เด็กหญิงสุกัญญา นะถา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
520 |
เด็กชายพงศกร คงถาวร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
521 |
เด็กชายกนกพล ผ่องศรี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
522 |
เด็กหญิงชนัฎาภรณ์ สุวิชัย |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
523 |
เด็กชายนราธิป แก้วเงิน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
524 |
เด็กชายเฉลิมชัย ยามดี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
525 |
เด็กชายกลวัชร บัณทิตเสถียร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
526 |
เด็กชายสุรวิทย์ชัย วิจัยริน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
527 |
เด็กชายวีรภัฏ ชุ่มมา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
528 |
เด็กชายวิเศษ นุบำรุง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
529 |
เด็กชายศุภกิตติ์ นาคไตสงค์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
530 |
เด็กหญิงปาลิตา โตปะคำ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
531 |
เด็กหญิงสุดาภรณ์ สมหมาย |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
532 |
เด็กชายแทนคุณ ชีสังวรณ์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
533 |
เด็กชายธีรศักดิ์ ตาตา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
534 |
เด็กชายวัชรพล อุปนะ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
535 |
เด็กหญิงกัลยารัตน์ รัตนกุล |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
536 |
เด็กชายพิศชัย ขัดสุ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
537 |
เด็กชายนิพิฐพันธ์ ตนดี |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
538 |
เด็กชายนิธิกร ตอยก้อน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
539 |
เด็กชายพิทวัส อินแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
540 |
เด็กหญิงธมนวรรณ บุญมาก |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
541 |
เด็กหญิงพิชญา แปงการิยา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
542 |
เด็กหญิงฐิติชญา บุญมาก |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
543 |
เด็กหญิงปราณปรียา บุญแก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
544 |
เด็กชายอติรุจ สุขใจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
545 |
เด็กชายศุภกฤต ทานะขันธ์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
546 |
เด็กหญิงชัชฎาภรณ์ แสนคุณา |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
547 |
เด็กหญิงเกศราวัลย์ ซื่อตรง |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
548 |
เด็กหญิงวรันธร รัตนสากล |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
549 |
เด็กหญิงรุจินันท์ ติงปัน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
550 |
เด็กหญิงเมธาพร โพธิ์แก้ว |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
551 |
เด็กชายภูรินทร์ ปาคำมูล |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
552 |
เด็กชายฐิติศักดิ์ ก้อนดินจี่ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
553 |
เด็กหญิงวัชรี ครอบแพ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
554 |
เด็กหญิงน้ำทิพย์ เหมือนเพชร |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
555 |
เด็กหญิงณัฐธิดา แก้วเงิน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
556 |
เด็กชายวัฒนา หล้าคำ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
557 |
เด็กชายรุ่งตะวัน ชูใจ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
558 |
เด็กชายณัฐนันทน์ บัวเทพ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
559 |
เด็กหญิงณัฐฐนันท์ อินทิพย์ |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
560 |
เด็กหญิงสุภาภรณ์ มาสน |
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์1 |
1 |
|
|
561 |
เด็กชายฐิติกร ลีกา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
562 |
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ยะมา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
563 |
เด็กชายนัฐวุฒิ ปาดี |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
564 |
เด็กชายวีรภัทร ปล้องขัน |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
565 |
เด็กชายวิทยากร หมื่นภักดี |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
566 |
เด็กชายนาธาร เปี้ยจันทร์ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
567 |
เด็กชายพัชรพล ชาน้อย |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
568 |
เด็กชายพัทธพล คำขันตี |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
569 |
เด็กชายดีพร้อม เสาวภา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
570 |
เด็กชายสมานพันธ์ อ้นมี |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
571 |
เด็กชายสุทธิพร แก้ววังอ้อ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
572 |
เด็กชายสุรสีห์ วงษ์ชาลี |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
573 |
เด็กชายเอกสิทธิ์ แก้วดวงน้อย |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
574 |
เด็กหญิงจริยา ฟองดา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
575 |
เด็กหญิงจิรัชยา จำปาทอง |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
576 |
เด็กหญิงชนินาถ พิมสอน |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
577 |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา หิตมูล |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
578 |
เด็กหญิงนันทินาถ คำเด่นเหล็ก |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
579 |
เด็กหญิงนิลกานต์ ปังคำ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
580 |
เด็กหญิงเพชรียา สุทัน |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
581 |
เด็กหญิงภักภีมา กรกัลยา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
582 |
เด็กหญิงภัสสร ยอดทองดี |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
583 |
เด็กหญิงรัชนีกร พรมบ่อ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
584 |
เด็กหญิงสุนทรี ทาต่อย |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
585 |
เด็กหญิงสุนิสา อินทรตระกูล |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
586 |
เด็กหญิงสุพิชญา กองมา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
587 |
เด็กหญิงอังคณา ดีแก้ว |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
588 |
เด็กชายคมกริช อนันติ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
589 |
เด็กชายสิทธิโชค พรมฝาย |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
590 |
เด็กชายภานุพงศ์ บุตรพา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
591 |
เด็กหญิงโชติมณี ทุมลา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
592 |
เด็กหญิงศิริลักษณ์ โพธิ์วันดี |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
593 |
เด็กหญิงโชติกา ลีกา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
594 |
เด็กหญิงธนัชพร วิชัยกูล |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
595 |
เด็กหญิงอรดา เวชการ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
596 |
เด็กชายพีรพัฒน์ แก้ววังอ้อ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
597 |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ ผากิม |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
598 |
เด็กชายจักรกฤษณ์ วงษ์จักร |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
599 |
เด็กชายตนุภัทร ปังคำ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
600 |
เด็กชายภานุพงศ์ ผุยดา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
601 |
เด็กชายภารดร มีเที่ยง |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
602 |
เด็กชายรัชชานนท์ เติมมี |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
603 |
เด็กชายณัฐกรานต์ พรมฝาย |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
604 |
เด็กชายยุทธนา นินเป้า |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
605 |
เด็กชายสหชัย นินเป้า |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
606 |
เด็กชายพีรพัฒน์ พิมสูงเนิน |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
607 |
เด็กหญิงพิมลชญา วงษ์พิมพ์ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
608 |
เด็กหญิงพิมพ์นารา กอบแก้ว |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
609 |
เด็กหญิงพรพิมล หิตมูล |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
610 |
เด็กหญิงรัตนประภา สีลาพา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
611 |
เด็กหญิงรุ่งทิพย์ อินแพง |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
612 |
เด็กหญิงสิรินภา สุริยะสุข |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
613 |
เด็กหญิงอรุณิกา มาดีคาน |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
614 |
เด็กหญิงสุชาดา ปังคำ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
615 |
เด็กชายสุวรรณ ใจรัก |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
616 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ผากิม |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
617 |
เด็กชายอิทธิชัย บับพา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
618 |
เด็กชายทักษิณ เติมมี |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
619 |
เด็กชายเจษฎา ทิมขาว |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
620 |
เด็กชายกิตติกร แก้วดวงน้อย |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
621 |
เด็กชายจิรายุ ไชยภา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
622 |
เด็กชายอัครชัย โคตวินนต์ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
623 |
เด็กหญิงเกวลิน วงษ์ยอด |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
624 |
เด็กหญิงนภาภรณ์ บุญจันทร์ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
625 |
เด็กชายชญานนท์ กาติ๊บ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
626 |
เด็กหญิงพรริชา ปังคำ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
627 |
เด็กหญิงอุษณีย์ ศรีคำ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
628 |
เด็กหญิงเบญจวรรณ กันทะกอง |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
629 |
เด็กหญิงพรธันวา เพียงตา |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
630 |
เด็กหญิงเบญจมาศ คำใส |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
631 |
เด็กหญิงพัชรา สราญรมย์ |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|
632 |
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ หิตมูล |
โรงเรียนบ้านเด่นเหล็ก |
1 |
|
|