ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กหญิงวรัญญา ตอนสี |
โรงเรียนสวัสดีวิทยา |
1 |
|
|
2 |
นางสาวปนัดดา ฝ่ายชาวนา |
โรงเรียนสวัสดีวิทยา |
1 |
|
|
3 |
เด็กหญิงพรพิมล เหมือนสวรรค์ |
โรงเรียนบ้านภูมิศาลา |
1 |
|
|
4 |
เด็กชายธามนิธิศ สว่างเพราะ |
โรงเรียนบ้านภูมิศาลา |
1 |
|
|
5 |
เด็กหญิงฐิติธญา กลางมณี |
โรงเรียนบ้านภูมิศาลา |
1 |
|
|
6 |
เด็กหญิงฐิติภา กลางมณี |
โรงเรียนบ้านภูมิศาลา |
1 |
|
|
7 |
เด็กหญิงศศิฉาย ภูดวง |
โรงเรียนบ้านภูมิศาลา |
1 |
|
|
8 |
เด็กหญิงนิพัทธา จิตรัมย์ |
โรงเรียนบ้านภูมิศาลา |
1 |
|
|
9 |
เด็กหญิงอาณัฐธิดา ประทุมจร |
โรงเรียนบ้านภูมิศาลา |
1 |
|
|
10 |
เด็กหญิงกัลยา แซมรัมย์ |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
11 |
เด็กหญิงนุศรา ใจมนต์ |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
12 |
เด็กชายณัฐพงษ์ พันธุเป็น |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
13 |
เด็กชายวีรภัทร วรรณตรง |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
14 |
เด็กชายธีรเมธ พลทา |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
15 |
เด็กหญิงชนิกานต์ คำมาพันธ์ |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
16 |
เด็กหญิงบุษกร สุวัติ |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
17 |
เด็กชายวีระชัย ชำนาญเลื่อย |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
18 |
เด็กชายทนาย อุทุมพร |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
19 |
เด็กหญิงวันเพ็ญ แสนจันทร์ |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
20 |
เด็กชายจำรูญ ไชยพงษ์ |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
21 |
เด็กชายเจษฎากรณ์ สายสินธ์ |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
22 |
เด็กหญิงกรรณิกา คงราช |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
23 |
เด็กชายวายุกูร สามสอง |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
24 |
เด็กหญิงศศิประภา โคนาบาล |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
25 |
เด็กหญิงกุสุมาภรณ์ แสนจันทร์ |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
26 |
เด็กหญิงสุภารัตน์ สว่างภพ |
โรงเรียนบ้านเสลาสุขเกษม |
1 |
|
|
27 |
เด็กหญิงสกุลรัตน์ ตอนศรี |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
28 |
เด็กหญิงฐานิชา บุญยง |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
29 |
เด็กหญิงกาณธิดา ทะนันไชย |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
30 |
เด็กหญิงพัชราพร โมทะนา |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
31 |
เด็กหญิงสุทัชชา โพธิ์เดช |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
32 |
เด็กชายยศอนันต์ ตอนศรี |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
33 |
เด็กหญิงวิลัยวรรณ ต่อคุณ |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
34 |
เด็กหญิงณัฐธิชา ณ เชียงใหม่ |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงกมลวรรณ หอมจันทร์ |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
36 |
เด็กหญิงสพิชญา จำปาแพง |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
37 |
เด็กชายกรเดช แก้วละมุล |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
38 |
เด็กชายศิรายุทธ ฟักแก้ว |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
39 |
เด็กหญิงสุชาดา บัลลัง |
โรงเรียนจะกงวิทยา |
1 |
|
|
40 |
เด็กหญิงกนกพร งามพรม |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
41 |
เด็กหญิงสุมาพร เอียดแก้ว |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
42 |
เด็กหญิงชนากานต์ คำศิริ |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
43 |
เด็กชายจิระพัส สิงหล |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
44 |
เด็กหญิงพรนภา สงแก้ว |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
45 |
เด็กหญิงนภัสสร แสงพงษ์ |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
46 |
เด็กชายธีระวัฒน์ จันทะสาร |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
47 |
เด็กชายธีระพงษ์ แสงพงษ์ |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
48 |
เด็กชายเจตน์สฤษฏ์ คำภา |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
49 |
เด็กชายตะวัน ใจสุระ |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
50 |
เด็กชายชิตะวัน รับรอง |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
51 |
เด็กชายธัญทัศน์ ใจดี |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
52 |
เด็กหญิงจุฬารัตน์ ใจหวัง |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
53 |
เด็กชายอธิพงษ์ ใจสว่าง |
โรงเรียนบ้านทะลอก |
1 |
|
|
54 |
เด็กหญิงฑิตยา เหล่ามาลา |
โรงเรียนบ้านพะเยียวตาสุ(อสพป.37) |
1 |
|
|
55 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ พอเงิน |
โรงเรียนบ้านพะเยียวตาสุ(อสพป.37) |
1 |
|
|
56 |
เด็กชายจักรพรรดิ์ อาจสามารถ |
โรงเรียนบ้านพะเยียวตาสุ(อสพป.37) |
1 |
|
|
57 |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ จงไพศาล |
โรงเรียนบ้านพะเยียวตาสุ(อสพป.37) |
1 |
|
|
58 |
เด็กหญิงกฤษณา สมนึกตน |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
59 |
เด็กหญิงนรีกานต์ ปลงใจ |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
60 |
เด็กหญิงศุภิสรา มันทะราช |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
61 |
เด็กหญิงวาสนา คำสุข |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
62 |
เด็กหญิงภูริชญา สุนทมาศ |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
63 |
เด็กหญิงพรพิชญาภา สมาธิ |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
64 |
เด็กหญิงนฤมล มันทะราช |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
65 |
เด็กหญิงอชิรญา กลางมณี |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
66 |
เด็กหญิงวิชิดา ตะเคียนจันทร์ |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
67 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ ใจดี |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
68 |
เด็กชายภูรินทร์ ทรงกรด |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
69 |
เด็กชายธนภัทร กลางมณี |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
70 |
เด็กชายปริญญา พอจิตร |
โรงเรียนบ้านอังกุล |
1 |
|
|
71 |
เด็กชายชนะ นามวงศ์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
72 |
เด็กชายอภิวัฒน์ รัตพันธ์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
73 |
เด็กชายภราดร อุตมะ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
74 |
เด็กหญิงกัณฐิกา แซ่ด่าน |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
75 |
เด็กหญิงชมพูนุท แก้วจันทร์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
76 |
เด็กหญิงกัญญาลักษณ์ แสงตะวัน |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
77 |
เด็กชายอัษฎาวุฒิ พลหาญ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
78 |
เด็กชายณรงค์ ทองอินทร์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
79 |
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ วงศ์พิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
80 |
เด็กหญิงฟ้าใส สมบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
81 |
เด็กหญิงเพชรรุ้ง สิทธิศร |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
82 |
เด็กหญิงชนากานต์ รัตนภักดิ์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
83 |
นายภานุวัฒน์ บุญใหญ่ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
84 |
นางสาวณัฏฐกมล ส่องแสง |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
85 |
นางสาวสุพรรณี บุญตา |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
86 |
นางสาวนารี ส่องแสง |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
87 |
นางสาวจิรัฐติกาล บุญตา |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
88 |
นางสาวพิมมาดา ลีชน |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
89 |
นางสาวผัสพร สะอาด |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
90 |
นางสาวรุจิพร แสนสวาท |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
91 |
เด็กหญิงสุภาพร ศรีสิงห์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
92 |
นางสาวกมลชนก ยอดสิงห์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
93 |
นางสาวสุธิดา หอมจิตร |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
94 |
นางสาวณัฐชา ศรีดาพันธ์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
95 |
นางสาวกนกพร เกตุวารินทร์ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
96 |
นางสาวพิกุลแก้ว อุตมะ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
97 |
เด็กหญิงสุชาดา วงษ์สมบัติ |
โรงเรียนบ้านตาอุด |
1 |
|
|
98 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ บุตรเครือ |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
99 |
เด็กชายสมศักดิ์ ล้ำเลิศ |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
100 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ เบ้าทอง |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ บุครเครือ |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
102 |
เด็กชายธีรพงศ์ นึกดี |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
103 |
เด็กชายศักรินทร์ จันทร์เลิศ |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
104 |
เด็กหญิงโสริญา ล้ำเลิศ |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
105 |
เด็กหญิงวรากรณ์ สุขเฉลิม |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
106 |
เด็กหญิงศิริมา สมร |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
107 |
เด็กหญิงทรงอัปสร เงาใส |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
108 |
นายภานุพงษ์ หงษ์โสภา |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
109 |
นางสาวธัญญาลักษณ์ นัยสว่าง |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
110 |
นางสาวพรสุดา วงศางาม |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
111 |
นายจักรินทร์ เผือกแก้ว |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
112 |
นายธนศักดิ์ โสมหาว |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
113 |
นางสาวกัลยาณี สมร |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
114 |
นางสาวประกายรัตน์ บุญสม |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
115 |
นางสาวกานดา บินทุรันต์ |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
116 |
เด็กชายไกรวิชญ์ บุตรเครือ |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
117 |
เด็กหญิงพัชรินทร์ พรหมสูง |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
118 |
เด็กหญิงปนัดดา น้ำเงิน |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
119 |
เด็กหญิงบุปผา กองทรัพย์ |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
120 |
เด็กชายวรวิทย์ สิงหาคำ |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
121 |
เด็กหญิงพฤศจินันท์ นันธิโค |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
122 |
เด็กหญิงศิริลักษณ์ อุปมัย |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
123 |
เด็กหญิงฑิฆัมพร ล้ำเลิศ |
โรงเรียนบ้านปราสาท |
1 |
|
|
124 |
เด็กชายอภิสร ปรือปรัง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
125 |
เด็กชายนพรัตน์ มั่นคง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
126 |
เด็กชายพิทักษ์ชัย สละ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
127 |
เด็กหญิงณัฐธิดา ปรือปรัก |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
128 |
เด็กชายพีรณัฐ วงค์ขันธ์ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
129 |
เด็กชายนิธิพงษ์ สิงโต |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
130 |
เด็กหญิงชาลิสา ปรือปรัง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
131 |
เด็กหญิงเกตุแก้ว ถิ่นแถว |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
132 |
เด็กหญิงอุสา บุญขาว |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
133 |
เด็กหญิงณัฐฑิชา ธรรมสิงห์ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
134 |
เด็กหญิงณัฐฑิมา ธรรมสิงห์ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
135 |
เด็กหญิงวิรัชฎาภรณ์ บุญขาว |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
136 |
เด็กหญิงสรนันท์ วงศ์วาน |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงปาลิตา วงษ์ขันธ์ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
138 |
เด็กหญิงสุนันธา ธรรมสิงห์ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
139 |
เด็กหญิงสุพรรษา ปรือปรัง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
140 |
เด็กหญิงนภัสวรรณ เทาศิริ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
141 |
เด็กหญิงเพ็ญนภา ปรือปรัง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
142 |
เด็กหญิงณัฐธิยา นามวิจิตร |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
143 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ทองขัติ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
144 |
เด็กชายทรงพล ศรีชูยงค์ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
145 |
เด็กชายรุ่งเรือง จินดาศรี |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
146 |
เด็กชายสุรวินทร์ วันที่หนึ่ง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
147 |
เด็กชายเทิดศักดิ์ ปรือปรัง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
148 |
เด็กชายนันทศักดิ์ ปรือปรัง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
149 |
เด็กชายปฏิภาณ คำเสียง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
150 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ศิริ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
151 |
เด็กชายณัฐชนน สิงห์วงษ์ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
152 |
เด็กชายทวีสิน พลภักดี |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
153 |
เด็กชายถิรวัฒน์ ศรีมาส |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
154 |
เด็กชายอนุพงษ์ วงษ์ขันธ์ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
155 |
เด็กชายจักรพงษ์ คำสาคู |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
156 |
เด็กชายกันตินันท์ ชาวเมืองโขง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
157 |
เด็กหญิงขันทอง ปรือปรัก |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
158 |
เด็กหญิงสุชาดา สุตคาน |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
159 |
เด็กหญิงสุนิสา พลภักดี |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
160 |
เด็กหญิงปริศนา ปรือปรัง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
161 |
เด็กหญิงลักขณา ปรือปรัก |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
162 |
เด็กหญิงอัมรา เทียมจิต |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
163 |
เด็กหญิงจันเพ็ญ ปรือปรัง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
164 |
เด็กหญิงจุฑาทิพย์ เกตุเนียม |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
165 |
เด็กหญิงณัฐมล ตะเคียนราม |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
166 |
เด็กหญิงปิยากร ปรือปรัง |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
167 |
เด็กหญิงนวรัตน์ ปรือปรัก |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
168 |
เด็กชายธนาวุฒิ สำราญ |
โรงเรียนบ้านมะขาม |
1 |
|
|
169 |
เด็กชายกฤติพงษ์ ภูมิภักดี |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงศุภิกา พลีสัตย์ |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงจิราพัชร นนเทศา |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
172 |
เด็กชายภูมินทร์ ผิวงาม |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
173 |
เด็กหญิงธนภรณ์ จันทร์ดี |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
174 |
เด็กหญิงณัฐนันต์ วรรณทะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
175 |
เด็กหญิงอาทิตยา ดอกรักษ์ |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
176 |
เด็กหญิงกชวรรณ ดวงมณี |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
177 |
เด็กหญิงพุทธิดา สาระพงษ์ |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
178 |
เด็กหญิงธัญญารัตน์ พันธ์แก่น |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
179 |
เด็กหญิงจิราพร นนเทศา |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
180 |
เด็กหญิงพรรณวิภากร เสาวรส |
โรงเรียนบ้านจันลม |
1 |
|
|
181 |
เด็กหญิงจุฑามาศ พุทธานุ |
โรงเรียนบ้านใหม่ประชาสามัคคี |
1 |
|
|
182 |
เด็กชายมณฑล สาธุจรัญ |
โรงเรียนบ้านใหม่ประชาสามัคคี |
1 |
|
|
183 |
เด็กชายก้องกิดากร ศรีมาศ |
โรงเรียนบ้านใหม่ประชาสามัคคี |
1 |
|
|
184 |
เด็กชายพัชระ สีตบุตร |
โรงเรียนบ้านใหม่ประชาสามัคคี |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงจันทร์จินา แปลงตัว |
โรงเรียนบ้านใหม่ประชาสามัคคี |
1 |
|
|
186 |
เด็กหญิงอังคนา พุธทรักษ์ |
โรงเรียนบ้านใหม่ประชาสามัคคี |
1 |
|
|
187 |
เด็กชายเพทาย ทองเกิด |
โรงเรียนบ้านใหม่ประชาสามัคคี |
1 |
|
|
188 |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ จันทร์ดำ |
โรงเรียนบ้านใหม่ประชาสามัคคี |
1 |
|
|
189 |
เด็กหญิงนันทิญา พลคำ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
190 |
เด็กหญิงประดับพร นันทะสิงห์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
191 |
เด็กหญิงอาริยา นันทะสิงห์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
192 |
เด็กชายภูตะวัน รับรอง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
193 |
เด็กชายเทพรัตน์ คำใบ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
194 |
เด็กหญิงสโรชา หงษ์ทอง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
195 |
เด็กหญิงอรปรีญา ล้วนเกษม |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
196 |
เด็กชายรัตตะพงษ์ นนทะพันธ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
197 |
เด็กหญิงเกศิณี ประดับศรี |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงปภาวี เรียมทอง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
199 |
เด็กหญิงศศินันท์ หงษ์ทอง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
200 |
เด็กชายสุทัศน์ สุดดี |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
201 |
เด็กหญิงกรองกาญจน์ รับรอง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
202 |
เด็กชายคมกริช บุญจูง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
203 |
เด็กหญิงวรางคณา หาญพิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
204 |
เด็กหญิงสมัชญา ตองอบ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
205 |
เด็กหญิงสุวรรณา อุยยือ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
206 |
เด็กหญิงพรนภา พรมดี |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
207 |
เด็กหญิงประกายแก้ว พุ่มเพ็ชร |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
208 |
เด็กหญิงกัญญาภัทร หาญพิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
209 |
เด็กหญิงธนารีย์ ตาแสง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
210 |
เด็กหญิงอรพรรณ สมาพงษ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
211 |
เด็กหญิงปิยะนุช หอมจิตร |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
212 |
เด็กหญิงนันทินี ลีตน |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
213 |
เด็กชายวุฒิชัย ใบทอง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
214 |
เด็กหญิงขนิษฐา พุ่มเพ็ชร |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
215 |
เด็กหญิงมัลลิกา หาญพิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
216 |
เด็กหญิงขนิษฐา ไชยนะรา |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
217 |
เด็กหญิงสุชาดา เกษหอม |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
218 |
เด็กหญิงสุชาวดี นันทะสิงห์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
219 |
เด็กหญิงภัทรินทร์ ภูพวก |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงอินธิรา หงษ์ทอง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
221 |
เด็กหญิงเพ็ญนภา พุทธรักษ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
222 |
เด็กชายอัครพงษ์ บุญคง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
223 |
เด็กหญิงจันทิมา ล้วนเกษม |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
224 |
เด็กหญิงเกศรินทร์ อุยยือ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
225 |
เด็กหญิงจีรนันท์ คำไสย์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
226 |
เด็กหญิงดวงฤทัย ดวงสิน |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
227 |
เด็กหญิงนกน้อย สุดดี |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
228 |
เด็กหญิงอาริสา นันทะสิงห์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
229 |
เด็กหญิงพิริยา ทองมนต์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
230 |
เด็กหญิงพรรณภษา พุทธรักษ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
231 |
เด็กหญิงเกตวดี ขุมทรัพย์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
232 |
เด็กหญิงสาริกา ระวัง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
233 |
เด็กหญิงปภาวดี อำพัตร |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
234 |
เด็กหญิงญาดา ผุดผา |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
235 |
เด็กหญิงสุวนันท์ สงสัย |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
236 |
เด็กชายธวัชชัย หาญพิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
237 |
เด็กชายนฤภัทร์ สุขกาย |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
238 |
เด็กชายธีรศักดิ์ ทองเกิด |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
239 |
เด็กชายวีระพงษ์ บุญจูง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
240 |
เด็กหญิงระพีพรรณ ดิษฐ์ประสพ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
241 |
เด็กชายวุฒฒิ ทองเสก |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
242 |
เด็กชายเอกพล หาญพิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
243 |
เด็กหญิงครองจิตรา สาระพงษ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
244 |
เด็กชายนันทชัย นันทะสิงห์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
245 |
เด็กชายณฐภัทร บุญจูง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
246 |
เด็กหญิงกนกวรรณ ตั้งใจ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
247 |
เด็กชายธนรัฐ พุ่มเพ็ชร |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
248 |
เด็กหญิงภัทธิราพร พงษ์สุระ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
249 |
เด็กหญิงอรทัย สมสุข |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
250 |
เด็กชายณัฐพงษ์ ผาดไธสง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
251 |
เด็กชายศรีสุข กิตติไพเราะ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
252 |
เด็กหญิงขวัญใจ สุดดี |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
253 |
เด็กชายวรินทร ผาสงค์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
254 |
เด็กหญิงรัตติกานต์ ใบทอง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
255 |
เด็กหญิงอนุธิดา รับรอง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
256 |
เด็กหญิงบุษยมาศ อินดา |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
257 |
เด็กหญิงปาลิตา ทองลอย |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
258 |
เด็กหญิงอรรัมภา ตองอบ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
259 |
เด็กหญิงปริฉัตร ผู้มีสิทธิ์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
260 |
เด็กหญิงชุติมา พุ่มเพ็ชร |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
261 |
เด็กหญิงสุภาพร วงษ์ปลั่ง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
262 |
เด็กชายสราวุฒิ บุตอุดม |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
263 |
เด็กหญิงฐิตินันท์ เรือนรส |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
264 |
เด็กหญิงธนัชพร เล็กเนตร |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
265 |
เด็กหญิงปทุมพร เรือนรส |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
266 |
เด็กหญิงสุธิดาวัลย์ จันทร์เพ็ง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
267 |
เด็กหญิงสุพัตรา เกษหอม |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
268 |
เด็กหญิงยุวดี หงษ์ทอง |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
269 |
เด็กหญิงสิรินทรา เมืองจันทร์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
270 |
เด็กหญิงชลธิชา ปลื้มใจ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
271 |
เด็กหญิงเกศินี ไชยนรา |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
272 |
เด็กหญิงจีรวรรณ ทองอินทร์ |
โรงเรียนบ้านสะเดาใหญ่ |
1 |
|
|
273 |
เด็กหญิงภัชราภรณ์ จันทร์สมุทร |
โรงเรียนบ้านสำโรงตาเจ็น |
1 |
|
|
274 |
เด็กหญิงวรรณวิษา บุญศรี |
โรงเรียนบ้านสำโรงตาเจ็น |
1 |
|
|
275 |
เด็กชายศุภกฤต รุ่งเรือง |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
276 |
เด็กหญิงกิตติมา ทองทิพธี |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
277 |
เด็กชายจีรศักดิ์ ไชยโพธิ์ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
278 |
เด็กหญิงกนกวรรณ คำวิเศษ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
279 |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ ไตรรัตน์ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
280 |
เด็กชายไซนรินทร์ หนันดูน |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
281 |
เด็กชายกิตติพงษ์ คำสี |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
282 |
เด็กชายเดชาวัต ศรีสมนึก |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
283 |
เด็กชายทิวา แหวนวงษ์ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
284 |
เด็กหญิงเกษมณี ปัดชา |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
285 |
เด็กหญิงฐิติมา ศิริจันทร์ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
286 |
เด็กหญิงณัฐณิชา ทองทิพธี |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
287 |
เด็กหญิงรุ่งไพรินทร์ สงครามภู |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
288 |
เด็กหญิงอรุณี ทับสุรีย์ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
289 |
เด็กหญิงอรวดี สุขอารมณ์ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
290 |
เด็กหญิงชนาภา ขมินทกุล |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
291 |
เด็กหญิงกัลยกร เพชรงาม |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
292 |
เด็กชายอภิเชษฐ์ ขุขันธิน |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
293 |
เด็กหญิงณัฐธิดา สมบัติวงศ์ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
294 |
เด็กหญิงปาริชาติ ขันตี |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
295 |
เด็กหญิงสุตาภัทร บุตรวงศ์ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
296 |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ ปราบอภัย |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
297 |
เด็กชายปณิธาน ธรรมสิงห์ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
298 |
เด็กชายอัมเรศ จันทรเสนา |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
299 |
เด็กชายพงษ์พณิช เชิดชู |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
300 |
เด็กหญิงชนาพร แสงสุรีย์ |
โรงเรียนบ้านโสน |
1 |
|
|
301 |
เด็กหญิงสุชาดา ชินวงค์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
302 |
เด็กหญิงเกษรินทร์ ศรีคร้าม |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
303 |
เด็กหญิงณภัทร บุญพามา |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
304 |
เด็กหญิงเบญจมาศ ศิริจันทร์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
305 |
เด็กหญิงทิวาวรรณ สมร |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
306 |
เด็กหญิงคณิศร อายุวงษ์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
307 |
เด็กหญิงจุรีรัตน์ สงใส |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
308 |
เด็กหญิงสุธิตา สารมะโน |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
309 |
เด็กหญิงธัญพิชชา แสนคำ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
310 |
เด็กหญิงสุกัญญา แสงไธสง |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
311 |
เด็กหญิงอนุศรา สอนเสาร์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
312 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ อุทุม |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
313 |
เด็กหญิงศิริวรรณ อุทุม |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
314 |
เด็กหญิงมนัสนันท์ วงรักษา |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
315 |
เด็กหญิงปนิดา สิทโท |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
316 |
เด็กหญิงกันย์สุดา บุตะเคียน |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
317 |
เด็กหญิงภัคจิรา เมฆแสงนิล |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
318 |
เด็กหญิงอรอนงค์ บุญขาว |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
319 |
เด็กหญิงวิภาดา สายบุญมี |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
320 |
เด็กหญิงรัชนีกร บุญยัง |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
321 |
เด็กหญิงมลธิรา แสงไธสง |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
322 |
เด็กหญิงศิริบูรณ์ ลำภา |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
323 |
เด็กหญิงจินตหรา ไชยนรา |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
324 |
เด็กหญิงเกศกนก บุตรแสน |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
325 |
เด็กหญิงสุภาวดี พรมพิลา |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
326 |
เด็กหญิงวิลาวัณย์ สายบุญมี |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
327 |
เด็กหญิงลาวัลย์ พิจารณ์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
328 |
เด็กหญิงนิตยา นาครินทร์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
329 |
เด็กหญิงเพ็ญนภา คลารัมย์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
330 |
เด็กหญิงจิตตรา รัตนะวงษ์ขันธ์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
331 |
เด็กหญิงสิริวิมล ศรีลาชัย |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
332 |
เด็กหญิงดวงสมร วงษ์รินยอง |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
333 |
เด็กหญิงไรวินท์ เสิงขุนทด |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
334 |
เด็กหญิงณัฐณิชา คำมูล |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
335 |
เด็กชายจิรยุทธ เซี่ยงว่อง |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
336 |
เด็กชายเอกสิทธิ์ รัตนะวงษ์ขันธ์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
337 |
เด็กชายภีรภพ ไพบูลย์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
338 |
เด็กหญิงมนธิดา ปรื้มใจ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
339 |
เด็กหญิงอัลญา อินภูษา |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
340 |
เด็กหญิงรุ้งเนตรนภา ศรีลาชัย |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
341 |
เด็กหญิงนิยาดา โตอินทร์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
342 |
เด็กหญิงพรธิตา ระวังชนม์ |
โรงเรียนบ้านสนามสามัคคีสโมสรโรตารี่ 2 |
1 |
|
|
343 |
เด็กหญิงจริยา ดังประภา |
โรงเรียนนิคม 3(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
344 |
เด็กหญิงอรัญญา บุญคง |
โรงเรียนนิคม 3(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
345 |
เด็กหญิงอริยา ทองมนต์ |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
346 |
เด็กหญิงสิรินธร จันทร์อินทร์ |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
347 |
เด็กชายฉัตรมงคล พวงอินทร์ |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
348 |
เด็กชายนันทวัช ขันทอง |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
349 |
เด็กหญิงพรพิมล พวงอินทร์ |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
350 |
เด็กหญิงปาณิศา พลคำ |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
351 |
เด็กหญิงอภิรดี หอมอ่อน |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
352 |
เด็กหญิงพัฒนภาพร ทองดี |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
353 |
เด็กหญิงชาลิสา นิลวรรณาภา |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
354 |
เด็กหญิงอภิญญา มูลเหล็ก |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
355 |
เด็กหญิงอุบลวรรณ คล้ายทอง |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
356 |
เด็กหญิงสุรภา ศรีแก้ว |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
357 |
เด็กชายณัฐพงษ์ มูลจิตร |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
358 |
เด็กชายณัฐพงษ์ สุดยอด |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
359 |
เด็กชายกฤตเมธ ไชยดำ |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
360 |
เด็กหญิงปฐมาวดี ธงเพ็ชร |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
361 |
เด็กหญิงมัชฌิมา พลคำ |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
362 |
เด็กหญิงสุพัฒตรา ศรีใส |
โรงเรียนนิคม 4(กรมประชาสงเคราะห์) |
1 |
|
|
363 |
เด็กชายวีระพล ทองเหลือ |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
364 |
เด็กหญิงสะใบรุ้ง บุญขาว |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
365 |
เด็กชายชนะชัย ร่มวาปี |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
366 |
เด็กหญิงปณิตา คำศรี |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
367 |
เด็กหญิงณฐวรรณ อ่อนคำ |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
368 |
เด็กชายพุฒิพงศ์ เกษหอม |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
369 |
เด็กหญิงณัฎชยา ศรีดาพิมพ์ |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
370 |
เด็กหญิงชมพูนุช บุญขาว |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
371 |
เด็กชายกันตพัชร ศรีดาพิมพ์ |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
372 |
เด็กชายธนภัค พรเพ็ชร |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
373 |
เด็กหญิงคณิตสกุล บุญขาว |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
374 |
เด็กหญิงจิรัชญา กระโพธิ์ |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
375 |
เด็กหญิงรสสุคนธฺ์ หินเพชร |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
376 |
เด็กหญิงหทัยรัตน์ บุญขาว |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
377 |
เด็กชายธีรภัทร์ บุญขาว |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
378 |
เด็กหญิงพรพิมล บุญขาว |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
379 |
เด็กหญิงเกศรา สุขประเสริฐ |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
380 |
เด็กหญิงกมลชนก พรเพ็ชร |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
381 |
เด็กหญิงมุกธิตา คำศรี |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
382 |
เด็กหญิงขวัญรัตน์ โคตะมา |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
383 |
เด็กหญิงชลิตา อยู่ธงชัย |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
384 |
เด็กหญิงจุฑามาศ บุญขาว |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
385 |
เด็กหญิงสาวิกา พินโสภา |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
386 |
เด็กหญิงเปี่ยมหทัย บุญขาว |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
387 |
เด็กชายศุภเดช บุญกู่ |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
388 |
เด็กหญิงกฤษติกา เพ็ญจันทร์ |
โรงเรียนบ้านแขว |
1 |
|
|
389 |
เด็กหญิงปริวศา คำวงค์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
390 |
เด็กชายณัฐพนธ์ สมศรี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
391 |
เด็กชายธนวัตน์ วงศ์เจริญ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
392 |
เด็กหญิงนภัสกร หินจำปา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
393 |
เด็กชายกัลยกร วุฒิโส |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
394 |
เด็กหญิงณีรนุช ระยับศรี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
395 |
เด็กชายธนพล เคนพุทธา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
396 |
เด็กชายนรากร ผิวอ่อน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
397 |
เด็กชายชยานันต์ เสริมศรี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
398 |
เด็กชายณัฐชพงษ์ ไพบูลย์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
399 |
เด็กชายชนกันต์ แก้วแกมทอง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
400 |
เด็กชายวรปรัชญ์ สุทธิปรีชานันท์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
401 |
เด็กชายธนบดี ผ่านพินิจ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
402 |
เด็กชายธีรภัทร เสนาะศัพย์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
403 |
เด็กชายศักรินทร์ พิมพร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
404 |
เด็กชายณัฏฐนันท์ พิมพ์เวิน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
405 |
เด็กชายเจตนา นิตยวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
406 |
เด็กหญิงเจนจิรา จิตสัมฤทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
407 |
เด็กชายวีรพงศ์ เดชวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
408 |
เด็กหญิงรมย์ธีรา องคะศาสตร์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
409 |
เด็กหญิงกุลนิภา ดวงทอง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
410 |
เด็กหญิงอรพิณ วงษ์ขันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
411 |
เด็กหญิงไปรสณีย์ บุญสูง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
412 |
เด็กหญิงหทัยทิพย์ แก้วปลั่ง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
413 |
เด็กหญิงปิติยา สันดร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
414 |
เด็กหญิงชญานิศ ฮุนทวีชัย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
415 |
เด็กหญิงยุวธิดา พงษ์เพศ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
416 |
เด็กหญิงกนกพร ตะเคียนเกลี้ยง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
417 |
เด็กหญิงอชิรญา เสาเวียง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
418 |
เด็กหญิงนภสร สุขเฉลิม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
419 |
เด็กหญิงอุทัยทิพย์ พัชรนันทพร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
420 |
เด็กชายณฐพงศกร พลชา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
421 |
เด็กหญิงสิรินภา โสดาพรม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
422 |
เด็กหญิงภัทร์ทารีญา สุขสานต์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
423 |
เด็กหญิงณิชาภัทร เหลี่ยมทอง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
424 |
เด็กหญิงสโรชา ภักดิ์ใจ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
425 |
เด็กชายกฤษดา คำศรี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
426 |
เด็กชายณภัทร ทองแต้ม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
427 |
เด็กชายวีรวิชญ์ รัชตะวิมลรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
428 |
เด็กชายณัฐกิตติ์ คิ้วสุวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
429 |
เด็กชายปภพ สมนอก |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
430 |
เด็กชายอนุวัฒน์ บำรุงจิตต์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
431 |
เด็กชายกำชัย บุญจูง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
432 |
เด็กชายจิรศักดิ์ สารพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
433 |
เด็กชายอัครวิชญ์ จันทร์ศรี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
434 |
เด็กหญิงเพียงขวัญ วงษ์ปลั่ง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
435 |
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ รักชวน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
436 |
เด็กหญิงพัชรพร แต้มงาม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
437 |
เด็กหญิงปพิชญา ศรีระษา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
438 |
เด็กหญิงณัฐสุดา วงษ์ขันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
439 |
เด็กหญิงสุปราณี โสริโย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
440 |
เด็กชายเฉลิมโชค ประจำ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
441 |
เด็กชายนวพล บำรุงเกตุอุดม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
442 |
เด็กชายณัฐนันท์ หอมคำ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
443 |
เด็กชายฐาธิปัตย์ จันทะหิน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
444 |
เด็กชายนครินทร์ แสงแดง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
445 |
เด็กชายเวชพิสิฐ กระโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
446 |
เด็กชายพัชรพล สืบสุนทร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
447 |
เด็กชายภูเบศ บุญสุข |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
448 |
เด็กชายเจษฎา เผื่อนกลาง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
449 |
เด็กชายอิศรานุวัฒน์ คิดถูก |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
450 |
เด็กชายธีรภัทร สุรันนา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
451 |
เด็กชายพลากร อินทนนท์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
452 |
เด็กชายกันต์กวี สิงหชาติ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
453 |
เด็กชายปฏิภาณ ใจศรี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
454 |
เด็กชายจิรายุ ศรีมาศ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
455 |
เด็กชายนิธิศ ตันแย้มแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
456 |
เด็กชายพีรพัฒน์ สีหบุตร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
457 |
เด็กชายปรีดียาธร อินทนนท์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
458 |
เด็กชายณัฐวัตร สุวรรณแสงศรี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
459 |
เด็กหญิงนภัสสร พันธนู |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
460 |
เด็กชายภูหญ้า โรหิตาภิรมย์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
461 |
เด็กหญิงกุลนิดา แป้นสีทอง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
462 |
เด็กชายกฤษนันท์ ทันวัน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
463 |
เด็กหญิงอมรรัตน์ เรืองอมรวิวัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
464 |
เด็กชายรัฐภูมิ ประทุม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
465 |
เด็กหญิงนฤมล พยุงวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
466 |
เด็กหญิงณัฏฐชา บุตะเคียน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
467 |
เด็กชายธิติพัทธ์ มากนวล |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
468 |
เด็กหญิงจรรยาพร หาสุข |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
469 |
เด็กชายประสพโชค บุญประวัติ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
470 |
เด็กหญิงกฤติยาภรณ์ บุตยาพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
471 |
เด็กชายวีรภัทร บัวแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
472 |
เด็กหญิงชนากานต์ เสาตรง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
473 |
เด็กชายปัญญพัฒน์ บุดดาวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
474 |
เด็กหญิงรุ่งลัดดา สุทธิพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
475 |
เด็กชายปาณัท เวียนโคกสูง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
476 |
เด็กหญิงพชรพร ทวีศักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
477 |
เด็กหญิงธนพร บุญขาว |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
478 |
เด็กชายอนุวัตร โสดาพรม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
479 |
เด็กหญิงภูริดา ไชยสาร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
480 |
เด็กชายชญานิน มนต์ทอง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
481 |
เด็กหญิงขนิษฐา เทียมทัน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
482 |
เด็กหญิงฉันท์สิณี ศรีเพชร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
483 |
เด็กหญิงสิริมล โคตมา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
484 |
เด็กหญิงพัทธนันท์ พัวพิทยาเลิศ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
485 |
เด็กหญิงพอฤทัย ปัญญาสุวรรณกุล |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
486 |
เด็กหญิงแพรพลอย แสนสอาด |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
487 |
เด็กชายภูริณัฐ พากเพียร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
488 |
เด็กหญิงญานิตา ธิเดช |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
489 |
เด็กชายพิชิตชัย ประดับมุข |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
490 |
เด็กหญิงตรีชฎา ห้วยชะนาง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
491 |
เด็กชายพัทธดนย์ พิมพ์รำลึก |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
492 |
เด็กหญิงพิชญ์นันท์ พันธ์แก่น |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
493 |
เด็กชายณัฐพงษ์ แสนแสง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
494 |
เด็กชายกฤตพล ศรีมาศ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
495 |
เด็กหญิงคุณัญญา กาประโคน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
496 |
เด็กชายภากร โสภา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
497 |
เด็กหญิงเอื้ออารีย์ สาลิวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
498 |
เด็กชายชโลทร ประดิษฐ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
499 |
เด็กหญิงพิยดา โล่ห์คำ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
500 |
เด็กหญิงธนพร วงษ์ขันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
501 |
เด็กหญิงรมิตา สระทองแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
502 |
เด็กหญิงกนกวรรณ ศรีมุม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
503 |
เด็กหญิงกุลภัสสร์ วิโรจน์สกุลวัฒนา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
504 |
เด็กหญิงภิรัญญา สมควร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
505 |
เด็กหญิงชนิกานต์ พฤกษา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
506 |
เด็กหญิงขวัญจิรา ภิปราย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
507 |
เด็กหญิงพิชญธิดา วิเศษรินทอง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
508 |
เด็กหญิงนันทิกานต์ เสาร์แก่น |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
509 |
เด็กหญิงธนัชญา บุญเย็น |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
510 |
เด็กหญิงมนัญฑิตา สาระไทย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
511 |
เด็กหญิงนรินทิพย์ ชัยอินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
512 |
เด็กหญิงปาริษา สุภาพ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
513 |
เด็กหญิงธัญญ์ทิพา ผาสุข |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
514 |
เด็กหญิงสิริชาภา ทองเดชานนท์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
515 |
เด็กชายธนดล สารพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
516 |
เด็กหญิงฮาน่า สโตน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
517 |
เด็กชายศิริโชติ จันเทศ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
518 |
เด็กชายภิตินันท์ อินทมาศ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
519 |
เด็กหญิงนภัสสร คงราช |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
520 |
เด็กหญิงอาภาสินี เทวา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
521 |
เด็กหญิงชนธัญ ปัญญาวชิรากุล |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
522 |
เด็กชายภัทรดิษย์ กรสันเทียะ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
523 |
เด็กชายธีรวิทย์ จาตุม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
524 |
เด็กหญิงศิโรรัตน์ ชูวังวัด |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
525 |
เด็กหญิงเบญญาภา ดาวเรือง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
526 |
เด็กหญิงธฤษวรรณ ทาสระคู |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
527 |
เด็กหญิงบุญนิศา ฉัตรรัตนพงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
528 |
เด็กหญิงพิมพ์นารา ส่งคุณธรรม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
529 |
เด็กหญิงกรรณ์ติมา พิมานแพง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
530 |
เด็กหญิงนันท์สินี จันทร์สว่าง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
531 |
เด็กชายณัฐิวุฒิ กองดี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
532 |
เด็กชายรชานนท์ ชัยพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
533 |
เด็กชายชนาธิป แก้วอ่อน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
534 |
เด็กชายพงศ์ชัช ทาวะรมย์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
535 |
เด็กชายภัทรพงศ์ สว่างภพ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
536 |
เด็กชายฐานัส ฉายกล้า |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
537 |
เด็กชายกันตพัฒน์ เสาตรง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
538 |
เด็กชายปณิธาน ชนะวงษา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
539 |
เด็กชายธฤต สามศรี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
540 |
เด็กชายภูริพัฒน์ ชาญพินิจ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
541 |
เด็กชายชยามร ไชยสาร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
542 |
เด็กชายปรัชญากรณ์ อ่อนคำ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
543 |
เด็กชายนนทกร นนทะการ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
544 |
เด็กชายกฤษฎา ธิอิน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
545 |
เด็กชายกิตติธัช คำโท |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
546 |
เด็กหญิงนวพร อ่อนน้อม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
547 |
เด็กชายกิตติคุณ เพ็งแจ่ม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
548 |
เด็กชายณัฐภัทร จันครา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
549 |
เด็กชายณัฐพล บุญนะรา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
550 |
เด็กหญิงจุฬารัตน์ นนทะพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
551 |
เด็กหญิงยุวดี สมคณะ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
552 |
เด็กหญิงปรีญาพร พงษา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
553 |
เด็กหญิงสุพัตรา ร่วมใจ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
554 |
เด็กหญิงพัชรีญา พลตรี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
555 |
เด็กหญิงภัทรวดี โจมสติ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
556 |
เด็กหญิงฤทัยรัตน์ พอใจ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
557 |
เด็กหญิงอรอุมา ศุขแจ้ง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
558 |
เด็กหญิงวโรชา แสนแสง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
559 |
เด็กหญิงกิตติภากร อุปมัย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
560 |
เด็กหญิงพุทธิดา ประวัติพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
561 |
เด็กหญิงเบญญาภา ดวงสิน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
562 |
เด็กหญิงศุภิสรา พรมโคตร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
563 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ อาจภักดี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
564 |
เด็กหญิงธนพร เย็นสุข |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
565 |
เด็กหญิงพิมพกานต์ กุมรีจิตร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
566 |
เด็กหญิงทิพอัปสร จรรยากรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
567 |
เด็กหญิงตรีอัมภรณ์ จิตเดียว |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
568 |
เด็กหญิงกัญยาณี ไวยวรรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
569 |
เด็กชายภูมิภัทร โสระชาติ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
570 |
เด็กชายณฐภัทร ศรีลาชัย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
571 |
เด็กชายวันคริสต์ สังข์เงิน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
572 |
เด็กชายพงษ์ศิริ ประวัติพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
573 |
เด็กชายพงศภัค ผาธรรม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
574 |
เด็กชายจตุรพร พรหมแสง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
575 |
เด็กชายอัครเดช บุตรเสมียน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
576 |
เด็กชายธนพล อ่อนคำ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
577 |
เด็กชายกิตติพิรัชย์ นิที |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
578 |
เด็กชายศรัทธเนต แสนมูลแจ่ม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
579 |
เด็กชายกิตติ ตองอบ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
580 |
เด็กชายณัฐภัทร ประถมภาส |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
581 |
เด็กชายณฐภัทร สุขกาย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
582 |
เด็กชายกันฑ์เอนก ทองเกิด |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
583 |
เด็กชายเจตนิพัทธ์ บานชื่น |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
584 |
เด็กชายทรงกลด สุขใส |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
585 |
เด็กชายศิริวัฒน์ ปัดภัย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
586 |
เด็กหญิงนันท์พนิตา บุญเกิด |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
587 |
เด็กหญิงสุมินทร์ตรา เทพชุมพล |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
588 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ฉัตรสุวรรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
589 |
เด็กหญิงกวินชณัช บุญขันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
590 |
เด็กหญิงกีระติ จันทภา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
591 |
เด็กหญิงปรัษฐา เตารัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
592 |
เด็กหญิงกฤติยา สุขโกวิท |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
593 |
เด็กหญิงพิมพ์วิลัยวรรณ เที่ยงธรรม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
594 |
เด็กหญิงภัคณันท์ ศรีมงคล |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
595 |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา คำศรี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
596 |
เด็กหญิงรดาณัฐ หาญวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
597 |
เด็กหญิงปิยะมาศ บุญทัน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
598 |
เด็กหญิงปริสรา ประทุมวัน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
599 |
เด็กชายจาตุพัจน์ บุญจูง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
600 |
เด็กชายปัณณธร ทองอาสน์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
601 |
เด็กชายนราธิป สุทธิกรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
602 |
เด็กชายชัยธวัช พันธ์ทอง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
603 |
เด็กชายพิชญุตม์ พรหมดี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
604 |
เด็กชายณัฐปกรณ์ศักดิื ดวงสีดา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
605 |
เด็กหญิงศุภกานต์ นิลวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
606 |
เด็กหญิงอุษา ศรสันติ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
607 |
เด็กหญิงกรกมล ศรีบริบูรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
608 |
เด็กหญิงปวันรัตน์ ศรีลาชัย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
609 |
เด็กชายสหรัฐ ใจละออ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
610 |
เด็กหญิงธนาพร ปุริสาย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
611 |
เด็กหญิงอธิภัทร ศิริศุภกรกุล |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
612 |
เด็กชายกิตติภัฎ ตองอบ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
613 |
เด็กชายศุภวิชญ์ โคกกลาง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
614 |
เด็กชายจิรวัฒน์ กระต่ายจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
615 |
เด็กชายกฤตชัย ภักดิ์ใจ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
616 |
เด็กหญิงปิยวรรณ ศรีแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
617 |
เด็กชายภณณธัช สุวรรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
618 |
เด็กหญิงจัตุรถาภรณ์ อินอุเทน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
619 |
เด็กหญิงญดา วงษ์ขันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
620 |
เด็กชายด.ช.ปุณวัฒน์ ทวีชาติ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
621 |
เด็กหญิงณัฐณิชา โพธิ์กระสังข์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
622 |
เด็กชายพีทวัส อินทรขาว |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
623 |
เด็กชายชนาภัทร ดวงสินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
624 |
เด็กหญิงประดับดาว ดวงพิมพ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
625 |
เด็กชายกฤษกร ศรีไสย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
626 |
เด็กชายธนนันท์ ครังตุ้ย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
627 |
เด็กชายชนะภัย มาสขาว |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
628 |
เด็กหญิงบัณฑิตา เตารัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
629 |
เด็กชายภูวมินทร์ คำอ้าย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
630 |
เด็กหญิงสิริอาภา รักไทยแสนทวี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
631 |
เด็กหญิงภควรรณ ลาคำ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
632 |
เด็กหญิงภคพร น้อยพรม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
633 |
เด็กหญิงณัฐชนก พิมพ์กลาง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
634 |
เด็กหญิงพลอยไพลิน กลางมณี |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
635 |
เด็กชายณัฐภัทร ประชุมวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
636 |
เด็กชายปรัชญา บุญพิคำ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
637 |
เด็กหญิงชาลิสา เสดา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
638 |
เด็กหญิงตวงทอง แสนทวีสุข |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
639 |
เด็กหญิงจุฑามาศ ศรีมุม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
640 |
เด็กหญิงปรัชญาภรณ์ รับรอง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
641 |
เด็กหญิงบราลี สมพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
642 |
เด็กชายปวีณวีระโชติ ขุขันธิน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
643 |
เด็กหญิงกานต์พิชชา พละศักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
644 |
เด็กหญิงชญานิศ ศรีลาชัย |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
645 |
เด็กหญิงพิชญาภรณ์ พรหมประดิษฐ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
646 |
เด็กชายภณฐกร สุวรรณ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
647 |
เด็กหญิงพิมพกานต์ ศรีวสุทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
648 |
เด็กหญิงณภัทร แซ่คู |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
649 |
เด็กหญิงปริมณกุล เสียงอ่อน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
650 |
เด็กหญิงสนัญญา ทองมนต์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
651 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ ศิริวาลย์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
652 |
เด็กชายภณฐวินทร์ เมืองจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
653 |
เด็กชายศุภกิตติ์ จันดาบุตร |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
654 |
เด็กชายธนัฐชัย พงษ์ธนู |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
655 |
เด็กหญิงสุนิตา เรือนรส |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
656 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ อินทิสอน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
657 |
เด็กหญิงอชิรญา โสระชาติ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
658 |
เด็กหญิงปุณยาพร แมลงภู่ทอง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
659 |
เด็กหญิงสุณีรัตน์ ป้องกัน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
660 |
เด็กหญิงกานต์สิรีรัตน์ สุดสังข์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
661 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ สิงห์หะ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
662 |
เด็กหญิงเด็กหญิงผกาวัลย์ วันนา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
663 |
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ เผือนกลาง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
664 |
เด็กหญิงพรพิมล สุตตนนท์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
665 |
เด็กหญิงธัญรัศม์ ปิติกมลสวัสดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
666 |
เด็กหญิงจิรนันท์ สุทธิพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
667 |
เด็กหญิงสุพรรณษา เหล็กกล้า |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
668 |
เด็กหญิงวริศรา ติดมา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
669 |
เด็กหญิงปรีชญาฎา ศิลปักษา |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
670 |
เด็กหญิงกรภัทร์ บุญสูง |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
671 |
เด็กหญิงอุไรศรี คำเคน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
672 |
เด็กหญิงสุพิชญา ร่วมทรัพย์ |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
673 |
เด็กหญิงปราณิดา พรหมเสน |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
674 |
เด็กหญิงวิรดา เพ็งแจ่ม |
โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล |
1 |
|
|
675 |
เด็กชายวีรดา กิ่งมาลา |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
676 |
เด็กชายชวัลวิทย์ รุ่งแสง |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
677 |
เด็กชายกฤษฏา บุญเลิศ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
678 |
เด็กชายอดิศร ตองอบ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
679 |
เด็กหญิงศศิธร อินทพงษ์ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
680 |
เด็กหญิงภัคจิรา ชื่นจิตร |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
681 |
เด็กหญิงชนากานต์ ตองอบ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
682 |
นางสาวจารุวรรณ ทองเกิด |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
683 |
เด็กหญิงจิราวรรณ แสงจันทร์ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
684 |
เด็กหญิงกาญจนา มนทอง |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
685 |
เด็กหญิงกัญญา กิ่งตะโก |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
686 |
เด็กหญิงดารารัตน์ เรือนรส |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
687 |
เด็กหญิงจามจุรี ทองเกิด |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
688 |
เด็กหญิงมิ่งขวัญ อุตพันธ์ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
689 |
เด็กหญิงพริดา ดอกบัว |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
690 |
เด็กหญิงอรสา เรือนรส |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
691 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ ตาเมือง |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
692 |
เด็กหญิงวันวิสา วันสุดล |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
693 |
เด็กชายพิพัฒน์ ไชยนรา |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
694 |
นายขจรศักดิ์ อนุทูล |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
695 |
นางสาวพัณณิตา พิมพ์แต้ม |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
696 |
นางสาวชณิกา บุญจูง |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
697 |
นางสาวชนิสรา บรรณชาติ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
698 |
นางสาวสุภัทรตรา ส่งกลิ่น |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
699 |
นางสาวศรีสุดา ตองอบ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
700 |
นางสาวนันทวัน ทองมนต์ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
701 |
นางสาวจรรยา ปลื้มหอม |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
702 |
เด็กหญิงจิลัดดา สุวรรณ์ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
703 |
เด็กหญิงกันตนา บุญจูง |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
704 |
เด็กหญิงกิ่งแก้ว ตองอบ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
705 |
เด็กหญิงพรณิภา ไชยหงษ์ |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
706 |
เด็กหญิงพัชราทิพย์ บุญจูง |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
707 |
เด็กหญิงกมลทิพย์ บัวหลวง |
โรงเรียนบ้านชำแระกลาง |
1 |
|
|
708 |
เด็กหญิงเกศินี สมพงษ์ |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
709 |
เด็กหญิงจิราพรรณ สว่างภพ |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
710 |
เด็กหญิงทิพย์สุดา นกใย |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
711 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ ดาวขาว |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
712 |
เด็กหญิงปณิตา จันทิพย์ |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
713 |
เด็กหญิงสิริพร อาจสิงห์ |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
714 |
เด็กหญิงปาลินี นิซิจันทร์ |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
715 |
เด็กหญิงนฤมล จันทิพย์ |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
716 |
เด็กหญิงรัตติยากร บุญชั้น |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
717 |
เด็กหญิงวรรณวิภา ประจญ |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
718 |
เด็กหญิงกัลยา คุ้มสมบัติ |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
719 |
เด็กหญิงสุภาภรณ์ จันครา |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
720 |
เด็กหญิงจันทิพย์ สมสนิท |
โรงเรียนสวงษ์พัฒนศึกษา |
1 |
|
|
721 |
เด็กชายชนาภัทร สมพงษ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
722 |
เด็กหญิงเฟืองลดา สายแก้ว |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
723 |
เด็กหญิงปานชีวา สถานพงษ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
724 |
เด็กชายบูรพา มะโน |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
725 |
เด็กหญิงนวนันท์ สมจันทร์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
726 |
เด็กหญิงจิตติมา วิเชียร |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
727 |
เด็กหญิงอารยา แสนอูบ |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
728 |
เด็กหญิงกิตติวรา สถานพงษ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
729 |
เด็กชายบัญญวัต สถานพงษ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
730 |
เด็กหญิงอารียา แก้วฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
731 |
เด็กหญิงธนวรรณ มะโน |
โรงเรียนบ้านห้วยสระภูมิ |
1 |
|
|
732 |
เด็กชายณัฐพร นิยาย |
โรงเรียนบ้านสร้างใหญ่ |
1 |
|
|
733 |
เด็กหญิงณัฐพร ตุ่นตระกูล |
โรงเรียนบ้านสร้างใหญ่ |
1 |
|
|
734 |
เด็กชายศราวุธ สายแก้ว |
โรงเรียนบ้านสร้างใหญ่ |
1 |
|
|
735 |
เด็กหญิงภัทรานิษฐ พรมมะลี |
โรงเรียนบ้านสร้างใหญ่ |
1 |
|
|
736 |
เด็กหญิงชลิสา คำอินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองพัง |
1 |
|
|
737 |
เด็กชายเกศฎา โพธิ์อุดม |
โรงเรียนบ้านหนองพัง |
1 |
|
|
738 |
เด็กชายนฤพล วงศ์กาฬสินธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองพัง |
1 |
|
|
739 |
เด็กชายธีรเดช เสมศรี |
โรงเรียนบ้านหนองพัง |
1 |
|
|
740 |
เด็กชายศาศวัต เสมศรี |
โรงเรียนบ้านหนองพัง |
1 |
|
|
741 |
เด็กหญิงพุธิตา ตอนสี |
โรงเรียนบ้านหนองพัง |
1 |
|
|
742 |
เด็กหญิงธราชินี เสมศรี |
โรงเรียนบ้านหนองพัง |
1 |
|
|
743 |
เด็กหญิงประภัสสร เงินดี |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
744 |
เด็กหญิงศิรประภา พิจารณ์ |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
745 |
เด็กชายสุรเชษฐ์ ไก่แก้ว |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
746 |
เด็กชายอภิชาติ ภิรมย์ชาติ |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
747 |
นางสาวชญานิศ บัวจันทร์ |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
748 |
นายปริญญา ประสารเนตร |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
749 |
นางสาวเบญจมาภรณ์ พงษ์วัน |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
750 |
นางสาวชลธิชา แต้มทอง |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
751 |
นายอดิศักดิ์ ศรีมะณี |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
752 |
นางสาวกันยา บุตรพวง |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
753 |
เด็กชายฉัตรชัย อุ่นแก้ว |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
754 |
เด็กชายตะวัน ศรีมะณี |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
755 |
เด็กชายศักดิ์ชัย พิจารณ์ |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
756 |
เด็กหญิงดรุณี ทรงจิตร |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
757 |
เด็กหญิงถิรพร แก้ววงษ์ษา |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
758 |
เด็กหญิงธิญาดา เบื้องสุวรรณ |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
759 |
เด็กหญิงสุชัญญา ทรงจิตร |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
760 |
เด็กหญิงกชพร โคตะทันธ์ |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
761 |
เด็กหญิงเกศรินทร์ เกินเสาร์ |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
762 |
เด็กหญิงชารีรัตน์ บัวจันทร์ |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
763 |
เด็กหญิงภัชรินทร์ ปรางมาศ |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
764 |
เด็กหญิงวาสนา เสมศรี |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
765 |
เด็กหญิงอรพินท์ุ จันทร์หมื่น |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
766 |
เด็กหญิงธัญพิชชา ประอาง |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
767 |
เด็กหญิงจิรภิญญา ศรีมะณี |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
768 |
เด็กหญิงภัทราพร กาบบัว |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
769 |
เด็กหญิงชนาภา สายโสภา |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
770 |
เด็กหญิงอรปรียา ศิลาชัย |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
771 |
เด็กหญิงกุสุมาลย์ พงษ์วัน |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
772 |
เด็กหญิงอชิรญาณ์ วังสม |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
773 |
เด็กชายภาณุวัฒน์ บัวจันทร์ |
โรงเรียนวัดบ้านประอาง(ประสาธน์คุรุราษฎร์พัฒนา) |
1 |
|
|
774 |
เด็กชายณัฐฏกร ธรรมคุณ |
โรงเรียนบ้านกระแมด |
1 |
|
|
775 |
เด็กหญิงกัญชพร ทองมนต์ |
โรงเรียนบ้านกระแมด |
1 |
|
|
776 |
เด็กหญิงชนม์ชนก สมศรี |
โรงเรียนบ้านกระแมด |
1 |
|
|
777 |
เด็กชายบูรพา เชื้อทอง |
โรงเรียนบ้านกระแมด |
1 |
|
|
778 |
เด็กหญิงมาลัยทิพย์ เกลือห่อม |
โรงเรียนบ้านกระแมด |
1 |
|
|
779 |
เด็กหญิงกุลนันทน์ ม่วงอ่อน |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
780 |
เด็กหญิงวรรณิดา บุญซำ |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
781 |
เด็กหญิงสุพิชชา ยืนนาน |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
782 |
เด็กหญิงพัตชิรา คูสกุล |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
783 |
เด็กหญิงวนัสนันท์ อินทบิน |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
784 |
เด็กชายจิระศักดิ์ พงษ์สวัสดิ์ |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
785 |
เด็กชายอภิชัย สะใบ |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
786 |
เด็กหญิงเชาวนี พรมลิ |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
787 |
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ม่วงอ่อน |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
788 |
เด็กหญิงสายธาร ม่วงอ่อน |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
789 |
เด็กหญิงณัฏฐวรรณ แพงวงษ์ |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
790 |
เด็กชายวชิรวิชญ์ ยืนนาน |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
791 |
เด็กชายจิรเมธ เหล่าเลิศ |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
792 |
เด็กหญิงจันทรวรรณ ม่วงอ่อน |
โรงเรียนบ้านกะดึ |
1 |
|
|
793 |
เด็กหญิงชรินรัตน์ ดวงตา |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
794 |
เด็กหญิงจิราภา อักษร |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
795 |
เด็กหญิงวชิรญาณ์ พาสิทธิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
796 |
เด็กหญิงกฤติยาภรณ์ พานทอง |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
797 |
เด็กชายอนุศิษฐ์ อักษร |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
798 |
นายธนาวิทย์ เขตนิมิตร |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
799 |
นางสาวจุฑารัตน์ มั่งคั่ง |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
800 |
เด็กชายธวัชชัย อินทร์สุระ |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
801 |
เด็กหญิงพรทิพา ดอนเหลือม |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
802 |
เด็กหญิงอาภัสรา พานทอง |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
803 |
เด็กชายศักรินทร์ อินทบุตร |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
804 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ดวงใจ |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
1 |
|
|
805 |
เด็กหญิงน้ำทิพย์ เพ็ชสมัย |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
806 |
เด็กหญิงมณีรัตน์ แหวนเงิน |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
807 |
เด็กหญิงบุษบา แสงมาศ |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
808 |
เด็กชายนิชคุณ คำเสียง |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
809 |
เด็กหญิงปวีณา ชุมพลไกรษร |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
810 |
เด็กหญิงอรทัย จันทอง |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
811 |
เด็กหญิงเรวะดี ดีขุนทด |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
812 |
เด็กหญิงนิฌาดา อินแพง |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
813 |
เด็กชายกอบบุญ เทียนขาว |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
814 |
เด็กชายรัฐศาสตร์ พรรณกนกศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
815 |
เด็กชายพัทรพงศ์ สัตย์รักษ์ |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
816 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ จันทอง |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
817 |
เด็กหญิงวิชาดา ดากาวงค์ |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
818 |
เด็กหญิงอานันตยา แสงมาศ |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
819 |
เด็กชายประเสรฺิฐศักดิ์ เนตรภักดี |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
820 |
เด็กหญิงสุจิตรา นรดี |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
821 |
เด็กหญิงอินทิรา แสนบุญ |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
822 |
เด็กหญิงวลักษ์สุดา แหวนเงิน |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
823 |
เด็กหญิงอารีรัตน์ เทียนขาว |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
824 |
เด็กหญิงอนัญญา ทองมา |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
825 |
เด็กหญิงพรรณลพา แหวนเงิน |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
826 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ ใจสุระ |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
827 |
เด็กชายฆนากร จันทอง |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
828 |
เด็กชายสุทธิชัย พันธ์ทอง |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
829 |
เด็กชายธนรัฐ แสงมาศ |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
830 |
เด็กชายชัยชนะ สุขบันเทิง |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
831 |
เด็กหญิงธัชพรรณ คำเสียง |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
832 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ แสนเมือง |
โรงเรียนบ้านตูม |
1 |
|
|
833 |
เด็กชายเลปกร ไชยสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
834 |
เด็กหญิงรุ่งนภา คำพระ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
835 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ แหวนวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
836 |
เด็กหญิงแพรวา คูณผล |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
837 |
เด็กหญิงกัลยวรรธน์ นาโสก |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
838 |
เด็กหญิงปิยธิดาวัลย์ อุดมสมุทรหิรัญ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
839 |
เด็กหญิงภคพร ประมวล |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
840 |
เด็กหญิงยวิษฐา หล้าคำ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
841 |
เด็กหญิงปภัสสร รัตนวัน |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
842 |
เด็กชายพงศธร พานิช |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
843 |
เด็กชายอนุชิต แหวนเงิน |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
844 |
เด็กชายกฤตยชญ์ ทะสา |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
845 |
เด็กชายทยาวีร์ กลีบฉวี |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
846 |
เด็กชายอิทธิพล อสิพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
847 |
เด็กชายนฤบดี ขาวสะอาด |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
848 |
เด็กชายศักดิธัช ดวงใจ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
849 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ อสิพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
850 |
เด็กชายพงษ์พิสิฏฐ แหวนวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
851 |
เด็กชายพรชัย พานชนะชัยวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
852 |
เด็กชายวราวุฒิ ทัดไพร |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
853 |
เด็กชายกิจชัย กุประดิษฐ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
854 |
เด็กหญิงภิรัตน์ดา อัคชาติ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
855 |
เด็กหญิงวราภรณ์ ผันพลี |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
856 |
เด็กหญิงมัณฑนา แหวนวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
857 |
เด็กหญิงสุปวีร์ มั่งคั่ง |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
858 |
เด็กหญิงสุชาดา ศิลาทอง |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
859 |
เด็กหญิงจันทกานต์ นรดี |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
860 |
เด็กหญิงนัฎฐนิชา แสงอุ่น |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
861 |
เด็กหญิงเกษศรินทร์ แก้วแสงใส |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
862 |
เด็กหญิงพัทธริดา อาจหาญ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
863 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ อสิพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
864 |
เด็กหญิงพรสุภัค พลแสน |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
865 |
เด็กหญิงสิรีรัตน์ คำเสียง |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
866 |
เด็กหญิงอรสา อสิพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
867 |
เด็กหญิงสุธาทิพ สุจริตประภากร |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
868 |
เด็กชายธนาเดช สีดาดิลกกุล |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
869 |
เด็กชายวงศกร ศรีเทพ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
870 |
เด็กหญิงขวัญณภัทร กระสังข์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
871 |
เด็กหญิงพิมพกานต์ อสิพงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
872 |
เด็กหญิงกฤตพร บึงไกร |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
873 |
เด็กหญิงเบญจภรณ์ จันทร์ประโคน |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
874 |
เด็กหญิงพิมลวรรณ แหวนวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
875 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ แสงมาศ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
876 |
เด็กหญิงนุชนาฐ ตุ่มใสย์ |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
877 |
เด็กหญิงรับขวัญ กำจัด |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
878 |
เด็กหญิงวริศรา ต้นกันยา |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
879 |
เด็กหญิงวรัทยา วารินทร์กุต |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
880 |
เด็กหญิงจีราพัชร์ แหวนเงิน |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
881 |
เด็กหญิงพริมา ประภาสัย |
โรงเรียนอนุบาลปรางค์กู่ |
1 |
|
|
882 |
เด็กชายศาสตร์ตรา สากุล |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
883 |
เด็กหญิงภัชราภา หงห์สิริ |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
884 |
เด็กชายธนกฤต นันทวงค์ |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
885 |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ ลุนพงธ์ |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
886 |
เด็กชายพิชชากร ผมหอม |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
887 |
เด็กชายปิยวัฒน์ พงษ์สุวรรณ |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
888 |
เด็กชายรัฐภุูมิ สุขเสนี |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
889 |
เด็กชายกีรติ แก้วกัณเนตร |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
890 |
เด็กหญิงวิชญาพร สีหบุตร |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
891 |
เด็กหญิงอรปรียา จันเทศ |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
892 |
เด็กหญิงกิ่งแก้ว ศรีระษา |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
893 |
เด็กหญิงดวงนฤมล บูรพา |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
894 |
เด็กชายวัชรพงษ์ ศรีบริบุุุุุุุุุุุุุุูรณ์ |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
895 |
เด็กหญิงธิดาดาว ครบุรี |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
896 |
เด็กชายนนทวัฒน์ ศรีบริบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านนาวา |
1 |
|
|
897 |
เด็กชายณรงค์กฤษณ์ ทองประดับ |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
898 |
เด็กหญิงกาญจนา บุตตะลาด |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
899 |
เด็กชายภูริทัติ ศรวิมล |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
900 |
เด็กหญิงอัฐภิญญา เกษวงค์ |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
901 |
เด็กหญิงจันทิมาพร หนองหว้า |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
902 |
เด็กหญิงวีรวดี จงราช |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
903 |
เด็กหญิงสุภาพรรณ จันสมุทร์ |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
904 |
เด็กหญิงทิพมณฑา ยามใสย |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
905 |
เด็กชายภูริวัฒน์ จันเทศ |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
906 |
เด็กหญิงศศิธร สารีธา |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
907 |
เด็กหญิงเจนจิรา ตะเคียนจันทร์ |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
908 |
เด็กหญิงธัญมน ก้อนฝ้าย |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
909 |
เด็กหญิงสหกานต์ธีรา สังข์ขาว |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
910 |
เด็กชายวาสุเทพ ธงศรี |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
911 |
เด็กหญิงวรรวิสา พงษ์สุวรรณ |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
912 |
เด็กชายอุกฤษฎ์ เจียงคำพล |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
913 |
เด็กชายนิติภูมิ แก่นกุล |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
914 |
เด็กชายวีระภัทร เทศขันธ์ |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
915 |
เด็กหญิงรังสิมา เกษเมือง |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
916 |
เด็กหญิงชลธิชา มีรัตน์ |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
917 |
เด็กหญิงรัตน์ณันพัชสร หนองหว้า |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
918 |
เด็กหญิงอรวรรณ ซึมกระโทก |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
919 |
เด็กหญิงเพชรดา เหมือนตา |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
920 |
เด็กหญิงชนิสร โคษา |
โรงเรียนบ้านสมอ |
1 |
|
|
921 |
เด็กชายวิชญะ จิตสมัคร |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
922 |
เด็กหญิงอัจฉริยา ดวงวัง |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
923 |
เด็กหญิงธิรดา เตียนสิงห์ |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
924 |
เด็กหญิงลลิตา ชินภาสุรีย์ฉาย |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
925 |
เด็กหญิงอภิญยา เจรจา |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
926 |
เด็กหญิงดวงกมล ศรีคำ |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
927 |
เด็กหญิงวรรณิษา สุระ |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
928 |
เด็กหญิงสิริภัทร กระแสร์ |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
929 |
เด็กหญิงญาณิศา จังจันทร์ศรี |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
930 |
เด็กหญิงธันวรัตม์ ไกรวิเศษ |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
931 |
เด็กหญิงอชิรญาณ์ ดวงวัง |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
932 |
เด็กชายปรเมศ ขันธเนตร |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
933 |
เด็กชายธนสิทธิ์ ใจธรรม |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
934 |
เด็กชายกฤษณะ รวยริน |
โรงเรียนบ้านหนองเพดาน |
1 |
|
|
935 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ ปุริวัน |
โรงเรียนกระต่ายด่อนวิทยา |
1 |
|
|
936 |
เด็กชายชัยมงคล แดงราช |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
937 |
เด็กหญิงกฤติมา พงษ์ธนู |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
938 |
เด็กหญิงฐาปนี ประมวล |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
939 |
เด็กหญิงนันทพร จันทร์สว่าง |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
940 |
เด็กหญิงวาสนา สันทาลุนัย |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
941 |
เด็กหญิงวิจิตรา บุญกว้าง |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
942 |
เด็กหญิงกชมน ประมวล |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
943 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ บัวบาล |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
944 |
เด็กชายมงคล สายสินธุ์ |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
945 |
เด็กชายภาณุพงศ์ ประมวล |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
946 |
เด็กชายสรศักดิ์ ประมวล |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
947 |
เด็กหญิงปฐมพร ประมวล |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
948 |
เด็กชายนวพล บุญเสน |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
949 |
เด็กชายณัฐภัทร ศรีเลิศ |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
950 |
เด็กชายจิรวัฒน์ ศรีเลิศ |
โรงเรียนบ้านดอนหลี่ |
1 |
|
|
951 |
เด็กหญิงณัฐปรียา สีตะวัน |
โรงเรียนบ้านหนองเชียงทูน |
1 |
|
|
952 |
เด็กหญิงภิรมย์พรรณ ประจำถิ่น |
โรงเรียนบ้านหนองเชียงทูน |
1 |
|
|
953 |
เด็กหญิงยุวพี จันทะวงษ์ |
โรงเรียนบ้านหนองเชียงทูน |
1 |
|
|
954 |
เด็กหญิงกาญจนา ใจมนต์ |
โรงเรียนบ้านหนองเชียงทูน |
1 |
|
|
955 |
เด็กหญิงอุรชา สีตะวัน |
โรงเรียนบ้านหนองเชียงทูน |
1 |
|
|
956 |
เด็กหญิงจงจิต เกษกุล |
โรงเรียนบ้านหนองเชียงทูน |
1 |
|
|
957 |
เด็กหญิงฐิติมา พรหมรัตน์ |
โรงเรียนบ้านหนองเชียงทูน |
1 |
|
|
958 |
เด็กชายยนต์ชัย พงษ์สุระ |
โรงเรียนบ้านหนองเชียงทูน |
1 |
|
|
959 |
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ระยับศรี |
โรงเรียนบ้านศาลา (ปก.) |
1 |
|
|
960 |
เด็กหญิงสกุลงาม แสงเพ็ง |
โรงเรียนบ้านศาลา (ปก.) |
1 |
|
|
961 |
เด็กชายวรรณลภย์ จันทร์สมุทร |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
962 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ แก้วศรี |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
963 |
เด็กหญิงนริศรา สีตะวัน |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
964 |
เด็กชายก้องกิดากร พงษ์สุระ |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
965 |
เด็กหญิงปัทมา ศรีเลิศ |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
966 |
เด็กหญิงกัณหา สารมิตร |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
967 |
เด็กหญิงอทิตยา สีตะวัน |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
968 |
เด็กหญิงนิดติญา อัยพงษ์ |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
969 |
เด็กหญิงชญานี อัครชาติ |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
970 |
เด็กหญิงบุญสิตา แสงสอน |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
971 |
เด็กชายสรศักดิ์ จันทร์สมุด |
โรงเรียนบ้านมัดกานกทาขุมปูน |
1 |
|
|
972 |
เด็กชายวุฒิชัย ศรีเมืองปุน |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
973 |
เด็กชายธนายุทธ โสประโคน |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
974 |
เด็กชายอภิชาติ บุญทิม |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
975 |
เด็กชายอภิรักษ์ บุญทิม |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
976 |
เด็กชายอรรถสาร บัวแก้ว |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
977 |
เด็กชายนัทวุฒิ คำศรี |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
978 |
เด็กชายขจรพงศ์ บุตะเคียน |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
979 |
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ มินขุนทด |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
980 |
เด็กชายรพีพัฒน์ บังคม |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
981 |
เด็กหญิงปทุมรัตน์ ตะเคียนเกลี้ยง |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
982 |
เด็กหญิงวรรณกานต์ บุตะเคียน |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
983 |
เด็กหญิงจิราพัชร ศรีเพ็ชร |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
984 |
เด็กหญิงณัฐธิดา จันทรา |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
985 |
เด็กหญิงวริศรา บุญขาว |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
986 |
เด็กหญิงอรอุมา รัตนา |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
987 |
เด็กหญิงกชพร ตะเคียนเกลี้ยง |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
988 |
เด็กชายบารมี เพชรล้วน |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
989 |
เด็กชายณัฐวุฒิ แผลกระโทก |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
990 |
เด็กหญิงพิรดา มูลจัด |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
991 |
เด็กหญิงกมลพรรณ หอมจิตร์ |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
992 |
เด็กหญิงศิรินทรา น้อยมะดัน |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
993 |
เด็กหญิงกุลณัฐ ชมเอ |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
994 |
เด็กหญิงบังอร บุญอินทร์ |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
995 |
เด็กหญิงจารุวรรณ นัตรศรี |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
996 |
เด็กหญิงนันทญา บุตะเคียน |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
997 |
เด็กหญิงสันตนา โพธิ์มงคล |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
998 |
เด็กหญิงระพีพัฒน์ มินขุนทด |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
999 |
เด็กหญิงอัจจิมา เสดา |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
1000 |
เด็กหญิงปนัดดา วงษ์ขันธ์ |
โรงเรียนบ้านตาโสม |
1 |
|
|
1001 |
เด็กชายธนาวัฒน์ บุญโต |
โรงเรียนบ้านไพรพัฒนา |
1 |
|
|
1002 |
เด็กหญิงมณีรัตน์ เดือนขาว |
โรงเรียนบ้านไพรพัฒนา |
1 |
|
|
1003 |
เด็กหญิงอัมพร มนทอง |
โรงเรียนบ้านไพรพัฒนา |
1 |
|
|
1004 |
เด็กหญิงสุริวรรณ์ ไพรบึง |
โรงเรียนบ้านไพรพัฒนา |
1 |
|
|
1005 |
นายธีรภัทร ใจดี |
โรงเรียนบ้านไพรพัฒนา |
1 |
|
|
1006 |
นางสาวเกษสุดา แพงสา |
โรงเรียนบ้านไพรพัฒนา |
1 |
|
|
1007 |
นางสาวสุภาวิตา เกรัมย์ |
โรงเรียนบ้านไพรพัฒนา |
1 |
|
|
1008 |
เด็กหญิงนภาพร ดวงอินทร์ |
โรงเรียนบ้านไพรพัฒนา |
1 |
|
|
1009 |
เด็กหญิงจรรยพร ใจมนต์ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1010 |
เด็กหญิงวนิดา แก้วคำ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1011 |
เด็กชายบุลวัชร จินดาชาติ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1012 |
เด็กชายภูวนาถ สีมาธรรมการย์ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1013 |
เด็กชายวราวุฒิ บัวทอง |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1014 |
เด็กชายวริชภูมิ พ่วงพี |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1015 |
เด็กชายฉัตรชัย บุญกู่ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1016 |
เด็กชายสิรพบ พลแก้ว |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1017 |
เด็กหญิงปนัดดา ใจมนต์ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1018 |
เด็กหญิงฐิติวรดา บุญมี |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1019 |
เด็กหญิงจันทิมา ขันธ์รัตน์ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1020 |
เด็กหญิงนริศรา่ ไชยยงค์ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1021 |
เด็กหญิงลักณ์ขณา มีชัยโย |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1022 |
เด็กหญิงวรัชยา ใจมนต์ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1023 |
เด็กหญิงสิริยากร โสริวงค์ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1024 |
เด็กหญิงสุจิตรา เหลือถนอม |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1025 |
เด็กหญิงออรดา จันครา |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1026 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ เป็นสำราญ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1027 |
เด็กชายธนากร พลแก้ว |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1028 |
เด็กชายศิรสิทธิ์ ตะเคียนราม |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1029 |
เด็กชายอภิเดช เนินปัญญา |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1030 |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ บริกุล |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1031 |
เด็กหญิงรัตนมณี สุขเดช |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1032 |
เด็กหญิงวราศิณี แสนทวีสุข |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1033 |
เด็กหญิงสุพัตรา กระบัง |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1034 |
เด็กหญิงสุนิสา แตงริด |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1035 |
เด็กชายกันต์ธร ประสูตร |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1036 |
เด็กชายธีรพัทร์ พลแก้ว |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1037 |
เด็กชายภานุพัตร์ เสาร์สา |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1038 |
เด็กชายภานุวัตร ลุนพันธ์ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1039 |
เด็กหญิงจตุรดา ขันธ์รัตน์ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1040 |
เด็กหญิงณิชยา นนทา |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1041 |
เด็กหญิงนภัส มะโนชาติ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1042 |
เด็กหญิงนันทการ เหมือนสวรรค์ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1043 |
เด็กหญิงปาริชาติ พงษ์ชาติ |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1044 |
เด็กหญิงรุ่งฤดี ชมเชยโฉม |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1045 |
เด็กหญิงลักคณา คนเพียร |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1046 |
เด็กหญิงธิดาพร ธงชัย |
โรงเรียนบ้านตาเม็ง(อสพป.9) |
1 |
|
|
1047 |
นางสาวธัญญาพร ปรางศรี |
โรงเรียนกุญชรศิรวิทย์ |
1 |
|
|
1048 |
นางสาวดาราพร มะปราง |
โรงเรียนกุญชรศิรวิทย์ |
1 |
|
|
1049 |
นางสาวนุชจิราพร จันดากรณ์ |
โรงเรียนกุญชรศิรวิทย์ |
1 |
|
|
1050 |
นางสาวสุทธิดา มะปรางค์ |
โรงเรียนกุญชรศิรวิทย์ |
1 |
|
|
1051 |
นางสาวกลุธิดา มะปราง |
โรงเรียนกุญชรศิรวิทย์ |
1 |
|
|
1052 |
นางสาวกมลวรรณ ไชยมูล |
โรงเรียนกุญชรศิรวิทย์ |
1 |
|
|
1053 |
นางสาวรนิดา มะปราง |
โรงเรียนกุญชรศิรวิทย์ |
1 |
|
|
1054 |
นางสาวปิยมาศ มะปราง |
โรงเรียนกุญชรศิรวิทย์ |
1 |
|
|
1055 |
เด็กหญิงปัทมา โพธิสาร |
โรงเรียนกุญชรศิรวิทย์ |
1 |
|
|