ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา สมดา |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
2 |
เด็กหญิงประภาพร สัตย์ศรี |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
3 |
เด็กหญิงนารากรณ์ บุญเนตร |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
4 |
เด็กชายชยุตพงศ์ ชนะวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
5 |
เด็กชายภูมิพีรวิชญ์ กำลังหาญ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
6 |
เด็กชายศักรินทร์ บุญชัยมาตย์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
7 |
เด็กหญิงบุณยธร ธามณี |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
8 |
เด็กหญิงทิตาวีร์ อุทโท |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
9 |
เด็กหญิงญาณธิชา สุทธิแสนน |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
10 |
เด็กหญิงโปรดปราน แสนทวีสุข |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
11 |
เด็กหญิงชนากานต์ ตาแสงสา |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
12 |
เด็กหญิงจุฑามาศ โพธิ์นำ้เที่ยง |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
13 |
เด็กหญิงกฤติกา โอนอ่อน |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
14 |
เด็กหญิงขวัญธนา ธนาคุณ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
15 |
เด็กหญิงปาณิสรา งามวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
16 |
เด็กชายพงศกร แสงแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
2 (อนุมัติ) |
|
|
17 |
เด็กชายปิติภัตณ์ โมระดา |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
18 |
เด็กหญิงภิญญดา แวดล้อม |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
19 |
เด็กหญิงอริยธิดา ยังคง |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
20 |
เด็กชายสปา พันธราช |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
21 |
เด็กหญิงฐาปณี จันทิบุตร |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
22 |
เด็กหญิงนทริยา วงศ์ตาชิ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
23 |
เด็กหญิงณัฐชนันท์ จันทขันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
24 |
เด็กหญิงชมพูนุช ราชวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
25 |
เด็กชายกฤษดา ลีทหาร |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
26 |
เด็กหญิงกรรณิกา ยืนยง |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
27 |
เด็กชายธนภัทร ชมภูพาส |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
28 |
เด็กชายปุณยกร สืบสิงห์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
29 |
เด็กชายวิทวัส รัตนโสภา |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
30 |
เด็กหญิงธนัญญา แก้วสุข |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
31 |
เด็กหญิงภัทร์นฤน เพิ่มผล |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
32 |
เด็กหญิงณัฎฐนรี หมุนสุขุ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
33 |
เด็กหญิงอิสริยาภรณ์ ธาระพันธ์ุ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
34 |
เด็กชายธีรภัทร ตาทอง |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงวิชุดา สุขบัติ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
36 |
เด็กหญิงพิญาดา เนาวนิตย์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
37 |
เด็กหญิงสิริญาพร นาวงษ์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
38 |
เด็กหญิงปิยภรณ์ แสงประยูรพร |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
39 |
เด็กชายวีรภัทร แสงจันดา |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
40 |
เด็กหญิงกาญจนภรณ์ สมชาติ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
41 |
เด็กหญิงปิ่นฤทัย แวงวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
42 |
เด็กหญิงปฏิมา แสงศักดิ์สิทธารถ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
43 |
เด็กหญิงปฑิตา แสงศักดิ์สิทธารถ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
44 |
เด็กหญิงปฑิตา แวดล้อม |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
45 |
เด็กหญิงนันทิยา ทีวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
46 |
เด็กหญิงกชกร กุลโท |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
47 |
เด็กหญิงธัญชนก จันทร์พรมชู |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
48 |
เด็กหญิงธัญญธร บุญแสง |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
49 |
เด็กหญิงจุติภรณ์ แสนทวีสุข |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
50 |
เด็กหญิงมานิตา อินทร์สอน |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
51 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ คำหงษา |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
52 |
เด็กหญิงขนิษฐา บุญสุข |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
53 |
เด็กชายอดิศร ส่องใส |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
54 |
เด็กหญิงนิรัชชา พรมงาม |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
55 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ แย้มสาย |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
56 |
เด็กหญิงเบญจมาภร วรพุทธ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
57 |
เด็กหญิงลลิดา เวชพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
58 |
เด็กหญิงวรัญญูา ปาระมี |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
59 |
เด็กหญิงชญาณทิพย์ ปัญญาใส |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
60 |
เด็กหญิงปิยะวรรณ เกิดสุข |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
61 |
เด็กหญิงจิดาภา ลีทหาร |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
62 |
เด็กหญิงพิจิตรา ทีวงศ์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
63 |
เด็กชายพงศกร ชมภูพาส |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
64 |
เด็กหญิงกมลชนก นาสุนทร |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
65 |
เด็กหญิงจิดาภา ผิวหอม |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
66 |
เด็กหญิงปนิสา รักษ์คำมี |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
67 |
เด็กหญิงจริยาพรรณ พลแก้ว |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
68 |
เด็กหญิงเมธาวี บุรมย์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
69 |
เด็กหญิงศศิธร บุเงิน |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
70 |
เด็กหญิงเจนจิรา คนเพียร |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
71 |
เด็กหญิงทัตพิชา นาโสก |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
72 |
เด็กหญิงฐิติรัตน์ สายพฤกษ์ |
โรงเรียนอนุบาลเลิงนกทา |
1 |
|
|
73 |
เด็กหญิงแพรวา ดวงตา |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
74 |
เด็กหญิงจิรัฐิพร ศรีโชค |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
75 |
เด็กหญิงชนัญญา สุทธเศียร |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
76 |
เด็กหญิงช่อผกา จันทะไชย |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
77 |
เด็กชายชัยภัทร ทองใบ |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
78 |
เด็กชายสุคณเชษฐ์ ใยวัน |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
79 |
เด็กหญิงชนิกานต์ ฉัตรจอหอ |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
80 |
เด็กหญิงอัจฉรา จันทมาศ |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
81 |
เด็กหญิงพิริยากร วิเวก |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
82 |
เด็กหญิงปอกาณฑ์ จันทร์เพ็ญ |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
83 |
เด็กหญิงปิยพัชร ปัทมจินดา |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
84 |
เด็กชายพัฒนพงษ์ พันธุ์สวัสดิ์ |
โรงเรียนซ่งแย้ทิพยา |
1 |
|
|
85 |
เด็กหญิงรมิตา เพ็งอินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
86 |
เด็กชายปัณณวัฒน์ งามอุไร |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
87 |
เด็กชายธนกฤต ลีลาด |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
88 |
เด็กหญิงกุลนิษฐ์ ประทุมชาติ |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
89 |
เด็กหญิงจิณห์นิภาภัค ผิวเณร |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
90 |
เด็กหญิงสุธาอร วรโพธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
91 |
เด็กหญิงวริสา แซ่โง้ว |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
92 |
เด็กหญิงปวิชญา ไปใกล้ |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
93 |
เด็กชายปัณณวัฒน์ แก้วทอง |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
94 |
เด็กหญิงมัณฑิตา แก้วทอง |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
95 |
เด็กหญิงวรางคณา ลุนคำโต |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
96 |
เด็กหญิงธิดาสกุลนิวส์ ศักดิ์สกุลไท |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
97 |
เด็กหญิงปภัสนันท์ จันทรา |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
98 |
เด็กหญิงปราณปริยา พันธุมาตย์ |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
99 |
เด็กหญิงณิชานันท์ นุตภิบาล |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
100 |
เด็กหญิงจิราภรณ์ กุดหอม |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงปิยธิดา ปาปะกัง |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
102 |
เด็กหญิงดลพรหมพร จันทะเกิด |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
103 |
เด็กหญิงมุทิตา เชื้อโชติ |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
104 |
เด็กหญิงกันติชา ชีสังวร |
โรงเรียนอนุบาลกุดชุมพัฒนา(ศรีวิสารรังสรรค์) |
1 |
|
|
105 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ ชูรัตน์ |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
106 |
เด็กหญิงกรรญารัตน์ ประทุมวัน |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
107 |
เด็กหญิงอภิชญา ทองน้อย |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
108 |
เด็กหญิงสุปรียาภรณ์ พิลาคำ |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
109 |
เด็กหญิงกนกธนพร ศรีวะสุทธิ์ |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
110 |
เด็กหญิงพริมาพร ลครชัย |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
111 |
เด็กชายกิตตพงษ์ เวฬุวนารักษ์ |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
112 |
เด็กชายทัดสุระ เวฬุวนารักษ์ |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
113 |
เด็กหญิงธัญสินี ไชยประโคน |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
114 |
เด็กหญิงพรทิวา คันโททอง |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
115 |
เด็กหญิงศศิประภา เวฬุวนารักษ์ |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
116 |
เด็กชายธาดา สินธาร์ |
โรงเรียนบ้านโนนยาง |
1 |
|
|
117 |
เด็กหญิงกนกพร ศรีวะรมย์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
118 |
เด็กหญิงพลอย จินดาศรี |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
119 |
เด็กหญิงอมรรัตน์ นพคุณ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
120 |
เด็กหญิงกนกวรรณ เหนือจำทิศ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
121 |
เด็กหญิงณัฐกานต์ ผาเวช |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
122 |
เด็กชายกิตติบดินทร์ กองไทย |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
123 |
เด็กชายไชยวุฒิ พรมชาติ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
124 |
เด็กชายธีรพงศ์ สีสุนนท์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
125 |
เด็กหญิงกิตติยา โอวเต็ง |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
126 |
เด็กชายนฤบดินทร์ กองไชย |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
127 |
เด็กชายอภิชิต มะลิวัลย์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
128 |
เด็กชายชยุตม์ จ้อยศรีเกตุ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
129 |
เด็กหญิงศุภลักษณา เนื่องไชยศ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
130 |
เด็กหญิงจินตนาพร แวงบุญ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
131 |
เด็กหญิงรุ้งลาวัลย์ เยาวโนภาส |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
132 |
เด็กชายนนกร พรมชาติ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
133 |
เด็กชายธนพงษ์ มลิวัลย์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
134 |
เด็กหญิงธัญกมล มลิวัลย์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
135 |
เด็กหญิงอรนันท์ ชูรัตน์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
136 |
เด็กหญิงศรีสุดา แสงสุข |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงนิชาภา นานอก |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
138 |
เด็กหญิงศรุตา ครผา |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
139 |
เด็กหญิงหทัยรัตน์ มลิวัลย์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
140 |
เด็กชายเดชาวัฒน์ ชนะพันธ์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
141 |
เด็กชายเถลิงศักดิ์ เบี้ยพัด |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
142 |
เด็กชายอภิราม แก้วโสภา |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
143 |
เด็กหญิงกฤติพร ป้องศรี |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
144 |
เด็กหญิงจิรัชยา ศรีไพร |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
145 |
เด็กหญิงจุรณี สีวะรมย์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
146 |
เด็กหญิงณัฐิดา วงษ์มั่น |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
147 |
เด็กหญิงภัทราพร แดงกลาง |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
148 |
เด็กหญิงศิริวรรณ โสภัณ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
149 |
เด็กหญิงสุกัญญา แวงสุริน |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
150 |
เด็กหญิงสุภาภรณ์ ใจปทุม |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
151 |
เด็กหญิงชลีญาภร แสงวงค์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
152 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ วิเวกวิน |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
153 |
เด็กชายภูมิวิศ ตรีภพ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
154 |
เด็กชายณภัทร ชัยแสง |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
155 |
เด็กชายระพีพัฒน์ เวียงภักดิ์ |
โรงเรียนบ้านดงมะไฟ |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงพัชรินทร์ ทรงหอม |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
157 |
เด็กหญิงมลชญาทิพย์ แสงภักดี |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
158 |
เด็กหญิงทิพย์กมล แสงภักดี |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
159 |
เด็กหญิงปรายก้ว ศิริรัตน์ |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
160 |
เด็กชายป้องเขต พรมแพง |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
161 |
เด็กหญิงวิลาสิณี เศษลือ |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
162 |
เด็กหญิงกวินธิดา บุญบรรลุ |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
163 |
เด็กหญิงกิงดาว แหวนหล่อ |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
164 |
เด็กหญิงชลธิชา เชิดทอง |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
165 |
เด็กหญิงสุธาสินี บุตรอำคา |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
166 |
เด็กหญิงธาริดา วรสาร |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
167 |
เด็กหญิงกชกร ทับแสง |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
168 |
เด็กหญิงแก้วมณี วิชาดี |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
169 |
เด็กหญิงอรทิพา สมาจักร์ |
โรงเรียนบ้านส้มผ่อ |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงวรินทร ปันทะ |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงยุพารัตน์ เกตศิริ |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
172 |
เด็กหญิงนุสรา เมืองพิล |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
173 |
เด็กหญิงปาลิตา ศักดิ์สิทธฺ์ |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
174 |
เด็กชายทักษ์ดนัย สวัสดี |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
175 |
เด็กหญิงธิวาพร ชอบบุญ |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
176 |
เด็กหญิงไปรยา ดอกบัว |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
177 |
เด็กชายสิทธิพล ป้องแก้ว |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
178 |
เด็กหญิงณิศาชล ปันทะ |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
179 |
เด็กหญิงสุภัชญา วงศ์เพ็ญ |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
180 |
เด็กหญิงอาริยา จันทร์แสง |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
181 |
เด็กหญิงพัสตราภรณ์ ดอกบัว |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
182 |
เด็กหญิงวรรณวิสา แก้วหาญ |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
183 |
เด็กหญิงญาดา ชวนนอก |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
184 |
เด็กหญิงคีวภัทร นนทภา |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงสุกัญธารา จันทร์บุญเรือง |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
186 |
เด็กหญิงพรรณพัชร ทับแสง |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
187 |
เด็กชายสิทธิพร ดอกบัว |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
188 |
เด็กชายสุทธิพงษ์ ไตรยวงค์ |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
189 |
เด็กชายณัฐชนนท์ มูลสาร |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
190 |
เด็กหญิงสุชาดา อามาตรแก้ว |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
191 |
เด็กหญิงพรสุดา วิลัย |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
192 |
เด็กหญิงณัฐพร ปุลมาลา |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
193 |
เด็กหญิงนุชรีย์ ดอกบัว |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
194 |
เด็กหญิงธัญพิชชา บุญรอด |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
195 |
เด็กหญิงคณิตา แก้วโมลี |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
196 |
เด็กหญิงกรรณ์นิกา ทับแสง |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
197 |
เด็กหญิงพิมพ์นิภา สมาวัตร |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงปนัดดา ภูด่านงัว |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
199 |
เด็กหญิงสิริภา จันทะชำนิ |
โรงเรียนบ้านศรีแก้ว |
1 |
|
|
200 |
เด็กหญิงปวริศา มาสขาว |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
201 |
เด็กชายกฤษณพงษ์ ภู่เพ็ชร |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
202 |
เด็กชายพงศกร คมขำ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
203 |
เด็กชายศรัณย์ สังฆะสี |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
204 |
เด็กชายธีระพงษ์ บุระพิน |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
205 |
เด็กชายวัชราธร เวฬุวนารักษ์ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
206 |
เด็กชายภูวดล หงษ์โสภา |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
207 |
เด็กหญิงพัชรา คิดอ่าน |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
208 |
เด็กหญิงณัฐชา บุญทศ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
209 |
เด็กหญิงทิพยรัตน์ ว่องไว |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
210 |
เด็กหญิงอภัชรา สิงห์ชู |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
211 |
เด็กหญิงบัณฑิตา ดอกไม้ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
212 |
เด็กหญิงพิยะดา เจริญวงศ์ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
213 |
เด็กหญิงประกายรัตน์ หร่องปัจฉิม |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
214 |
เด็กหญิงพัขรินทร์ มิ่งขวัญ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
215 |
เด็กหญิงพิชญา ดอกไม้ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
216 |
เด็กหญิงขนิฐา ชื่นชอบ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
217 |
เด็กหญิงอรทัย ศรีมันตะ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
218 |
เด็กหญิงชลธิชา ทะยาธรรม |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
219 |
เด็กหญิงพิชญาภรณ์ แก้วลี |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงอภิญญา วิเชียรชู |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
221 |
เด็กชายชินวงศ์ นาดี |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
222 |
เด็กชายนิติกร ทองน้อย |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
223 |
เด็กชายโยธิน สงเคราะห์ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
224 |
เด็กหญิงธนิดา ฝ่ายจีน |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
225 |
เด็กหญิงนันทนา ตีตรา |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
226 |
เด็กชายธนภูมิ พลชัย |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
227 |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ปะจะนัง |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
228 |
เด็กหญิงสุภาวดี ไตรยขันธ์ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
229 |
เด็กชายกิตติพงษ์ บุญเติม |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
230 |
เด็กชายมงคล คำมูลตรี |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
231 |
เด็กชายกิตติพัฒน์ พันธ์เลิศ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
232 |
เด็กชายรัฐภูมิ ไชยจันทร์ |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
233 |
เด็กหญิงจิรประภา คุมธง |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|
234 |
เด็กหญิงธัญชนก แสนวันดี |
โรงเรียนบ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร) |
1 |
|
|