ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
สาย |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กหญิงอภิชยา ปวงคำ |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
2 |
เด็กชายอะเร เลายี่ปา |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
3 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ มหามณฑล |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
4 |
เด็กชายนันธิวัฒน์ แสนซุ้ง |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
5 |
เด็กชายอาทร ลุงเล็ก |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
6 |
เด็กชายสุชาติ อะจอ |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
7 |
เด็กชายพัชรพล คำตา |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
8 |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา พรมพิงค์ |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
9 |
เด็กชายณัฐเศรษฐ์ มาพร |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
10 |
เด็กชายชินราช แสงท้าว |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
11 |
เด็กชายสุขคำ อาจอ |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
12 |
เด็กหญิงปาลิตา ธรรมเสนา |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
13 |
เด็กหญิงเดือนเพ็ญ เสรี |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
14 |
เด็กหญิงประกายดาว โนมะ |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
15 |
เด็กหญิงอาซามิ เลายี่ปา |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
16 |
เด็กหญิงสิงห์คำ ลุงเล็ก |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
17 |
เด็กหญิงอาหมี่ ซุ๋ยมา |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
18 |
เด็กหญิงสาริณี มูเซอร์ดำ |
โรงเรียนชุมชนกิ่วแลหลวงประสิทธิ์วิทยา |
1 |
|
|
19 |
เด็กชายมินทร์ธาดา อินพรมมา |
โรงเรียนวัดโรงวัว |
1 |
|
|
20 |
เด็กชายวุฒิชัย เสาร์แก้ว |
โรงเรียนวัดโรงวัว |
1 |
|
|
21 |
เด็กหญิงธัญญาลักษณ์ มูลลี |
โรงเรียนวัดโรงวัว |
1 |
|
|
22 |
เด็กชายสหรัถ ตันสถาน |
โรงเรียนวัดหนองครอบ |
1 |
|
|
23 |
เด็กชายจักรพรรดิ์ นันทา |
โรงเรียนวัดหนองครอบ |
1 |
|
|
24 |
เด็กชายพงศภัค มาทา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
25 |
เด็กชายกฤษณล ทองจ่าม |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
26 |
เด็กชายกิตติคุณ อาศนะ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
27 |
เด็กชายธนภาคย์ จิตงามขำ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
28 |
เด็กหญิงชัญญาดา วงค์ดี |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
29 |
เด็กหญิงบวรลักษณ์ พุทธวงค์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
30 |
เด็กหญิงกุลยา แสงศรีจันทร์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
31 |
เด็กหญิงภัณฑิรา วัฒนศิริเสรีกุล |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
32 |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ เผ่าพันธ์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
33 |
เด็กชายสถาพร ก้อนแก้ว |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
34 |
เด็กชายธาวิน อินขะ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
35 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ชุ่มคำ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
36 |
เด็กชายสุประวีณ์ อุดมผล |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
37 |
เด็กชายจิรัฏฐ์ จารีวิษฏ์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
38 |
เด็กหญิงธนาพรรณ ไชยมา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
39 |
เด็กหญิงขวัญชีวา อินศล |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
40 |
เด็กชายณัฐกิตติ์ สุวรรณศรี |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
41 |
เด็กชายธีรภัทร์ ธรรมขันธ์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
42 |
เด็กหญิงมณีรินทร์ สารแห้ง |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
43 |
เด็กหญิงณัฐธิดา พันธุ์อุดม |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
44 |
เด็กหญิงเกวลิน พงค์ศรี |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
45 |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ ดวงศรี |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
46 |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา กันทา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
47 |
เด็กชายปรีชา มหาวัน |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
48 |
เด็กชายยศกร ศรีวงค์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
49 |
เด็กชายนนทกานต์ ฝั้นริยะ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
50 |
เด็กชายชยานันต์ ลุงต๊ะ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
51 |
เด็กชายชินภัทร ชุ่มศรี |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
52 |
เด็กชายบุณยกร สถิตสกุลวงค์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
53 |
เด็กหญิงนันทินี มะโนธง |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
54 |
เด็กหญิงจิรัชญา จี้โปทา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
55 |
เด็กหญิงอโนมา แสนมงคล |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
56 |
เด็กชายฤทธิ์ติกร กิติกา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
57 |
เด็กชายธัญญพิสิษฐ์ อินปันสา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
58 |
เด็กชายวทัญญู เมืองมูล |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
59 |
เด็กหญิงสุคนธทิพย์ งามวัฒนากุล |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
60 |
เด็กหญิงพัชรมัย ธาตุอินจันทร์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
61 |
เด็กหญิงทักษพร ธนวรรณวิบูลย์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
62 |
เด็กหญิงษิญาภา กมลภัคสกุล |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
63 |
เด็กชายณัฏฐกิตติ์ จันทร์ไชย |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
64 |
เด็กชายเลอศักดิ์ แก้วดี |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
65 |
เด็กชายเกรียงไกร ท้าวประสิทธิ์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
66 |
เด็กชายจักริน ทศพร |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
67 |
เด็กหญิงณัฎฐิกา โฉมพรรณ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
68 |
เด็กหญิงนภัสกร ม่วงทอง |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
69 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ชมภู |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
70 |
เด็กหญิงภัทรพร ศรีวิชัย |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
71 |
เด็กหญิงเขมจิรา ปัญญาคำ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
72 |
เด็กหญิงนริศรา ปัญญา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
73 |
เด็กหญิงอัจฉริยา ยืนยง |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
74 |
เด็กหญิงนรมล จันทร์เขียว |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
75 |
เด็กหญิงกฤติมา บุญซาว |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
76 |
เด็กหญิงญาณิศา ชัยชื่น |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
77 |
เด็กหญิงจิรัฐิพร ใหม่เขียว |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
78 |
เด็กหญิงพิมพ์พิกา ไชยยอง |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
79 |
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ จันทร์กุล |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
80 |
เด็กชายภาณุพงศ์ มาฟู |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
81 |
เด็กชายชนะเกียรติ ตุ่นทา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
82 |
เด็กหญิงณรัญญา เขียวสลับ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
83 |
เด็กหญิงสุชาริณี สุยะก๋อง |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
84 |
เด็กหญิงกัญญาภัค ทองอ่อน |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
85 |
เด็กหญิงปัตติญา สุขใจ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
86 |
เด็กหญิงวรัชยา อินต๊ะแก้ว |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
87 |
เด็กหญิงสุชานันท์ จันทร์ดี |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
88 |
เด็กหญิงโศรตรีย์ ปัญญา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
89 |
เด็กชายภัคพล หน่องพงษ์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
90 |
เด็กชายธนวัฒน์ วงค์ใหญ่ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
91 |
เด็กชายแทนตะวัน ขอดคำ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
92 |
เด็กหญิงปัญญาพร กิติปัญญา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
93 |
เด็กหญิงนิภาดา นาโนพรม |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
94 |
เด็กหญิงกานต์ธิดา อุตมา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
95 |
เด็กหญิงกฤตยา ถาวร |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
96 |
เด็กหญิงอภิญญา อินปั๋น |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
97 |
เด็กหญิงปวริศา สมหวาน |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
98 |
เด็กชายจักรพงศ์ ต๊ะเปี้ยสืบ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
99 |
เด็กหญิงภัควดี เสาว์เอ้ย |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
100 |
เด็กหญิงนวพร อาบสุวรรณ์ |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
101 |
เด็กหญิงเยาวลักษณ์ อินตะมูล |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
102 |
เด็กหญิงธัญญาศิริ ต๊ะมา |
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) |
1 |
|
|
103 |
เด็กชายวีรภัทร ริ้วสมบัติ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
104 |
เด็กชายรัฐภูมิ พลเยี่ยม |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
105 |
เด็กชายทัตพงศ์ ไชยอุประ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
106 |
เด็กชายเกรียงศักดิ์ เป็งสา |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
107 |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ ปัชนี |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
108 |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ ใจมาลัย |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
109 |
เด็กหญิงพิชญ์สินี ไชยวุฒิ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
110 |
เด็กหญิงกมลพร สินพุ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
111 |
เด็กหญิงอาลีนา ดาววงค์ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
112 |
เด็กหญิงธันย์ชนก ปันสุวรรณ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
113 |
เด็กหญิงสลิลทิพย์ ขันแก้ว |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
114 |
เด็กหญิงณฐพร บุญปั๋น |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
115 |
เด็กหญิงณิชารีย์ พลเยี่ยม |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
116 |
เด็กหญิงกัญญาภัค สมบัตินันท์ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
117 |
เด็กชายยศพัฒน์ มาสกลาง |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
118 |
เด็กชายสิรภพ ณ เชียงใหม่ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
119 |
เด็กชายอัครชัย คำมะวัน |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
120 |
เด็กชายกฤติพงค์ โพธิสันต์ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
121 |
เด็กหญิงศุภัคชาญา ณ ลำปาง |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
122 |
เด็กชายจักรี นที |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
123 |
เด็กชายธีระวิทย์ ปัญญาแก้ว |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
124 |
เด็กหญิงปรัชญาทิตย์ ตั๋นเมทา |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
125 |
เด็กชายณัฎฐกิตติ์ ตะโกภู่ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
126 |
เด็กชายศุภสิน แปงน้อย |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
127 |
เด็กหญิงณัฎฐธิดา บุษบง |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
128 |
เด็กหญิงรสริน อาวร |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
129 |
เด็กชายภาณุ สาเวศ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
130 |
เด็กหญิงอชิรญา โสติผล |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
131 |
เด็กชายศรัญ ปัญญาวงค์ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
132 |
เด็กชายปรเมษฐ์ เตียมตะนา |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
133 |
เด็กชายวีรภัทร อุ่นใจ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
134 |
เด็กชายสงกรานต์ วงศ์ขันต์ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
135 |
เด็กชายพิงค์ภูมิ อินตา |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
136 |
เด็กหญิงอภิชญา ใจดี |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
137 |
เด็กหญิงคณิศร เมืองมินทร์ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
138 |
เด็กหญิงสายใจ ลุงหล้า |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
139 |
เด็กหญิงปาณิศา กันยา |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
140 |
เด็กหญิงกัลย์สุดา วงค์ทิพย์ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
141 |
เด็กหญิงวิภาดา แสนใจ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
142 |
เด็กหญิงศิริประภา พรานมูล |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
143 |
เด็กหญิงนันท์นภัส แสนบริบูรณ์ |
โรงเรียนวัดช่างกระดาษ |
1 |
|
|
144 |
เด็กหญิงสุทธาธิณี อินทยนต์ |
โรงเรียนบ้านหนองตอง |
1 |
|
|
145 |
เด็กหญิงเยาวภา พันทอง |
โรงเรียนบ้านหนองตอง |
1 |
|
|
146 |
นางสาวเจษฎาภรณ์ กันทะรส |
โรงเรียนบ้านหนองตอง |
1 |
|
|
147 |
เด็กหญิงพิชญา คำป้อ |
โรงเรียนบ้านหนองตอง |
1 |
|
|
148 |
เด็กหญิงสุชัญสินี ตนสิงห์ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
149 |
เด็กหญิงกัญญา ประมวลการ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
150 |
เด็กหญิงพัชรนันท์ กีรติประสงค์ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
151 |
เด็กชายจตุรภัทร์ สายพรรณ์ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
152 |
เด็กหญิงกชามาส ประมวลการ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
153 |
เด็กหญิงอัญชิษฐา ปิ่นยา |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
154 |
เด็กหญิงอนัญญา อินภิบาล |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
155 |
เด็กหญิงภัทรวรินทร์ เวียงนาค |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
156 |
เด็กหญิงโยษิตา จ่าพา |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
157 |
เด็กหญิงธนภรณ์ ฟองคำ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
158 |
เด็กหญิงจิราพรรณ สิงห์แก้ว |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
159 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ วงศ์ตระกูลเมฆา |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
160 |
เด็กหญิงสิริกร พงศกรไกรเดช |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
161 |
เด็กหญิงกรวรรณ ศุภกิจโภคา |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
162 |
เด็กหญิงภูตะวัน สุริยะคำ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
163 |
เด็กหญิงมณฑิตา ศกุนตนาค |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
164 |
เด็กชายกฤตภาส ริมแจ่ม |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
165 |
เด็กหญิงศิริยากร สุภา |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
166 |
เด็กหญิงสุชาดา ประเสริฐพงค์ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
167 |
เด็กหญิงธัญชนก เจริญชัย |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
168 |
เด็กหญิงตรีนภา หอมอาจ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
169 |
เด็กหญิงปัญญาพร วงค์จันทร์ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
170 |
เด็กหญิงภัทรวรรณ ไชยมงคล |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
171 |
เด็กหญิงจุฬาพิชญ์ สมทอง |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
172 |
เด็กหญิงวรรณวลี มูลถี |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
173 |
เด็กหญิงกัญญาภัค บุญเรือง |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
174 |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ อินผูก |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
175 |
เด็กหญิงแพรวา ดิ๊ข่อ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
176 |
เด็กหญิงริชุฎา ทองหลอม |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
177 |
เด็กหญิงเมธาวี จูฑามาตย์ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
178 |
เด็กหญิงกุลณัฐ ดีพุ่ม |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
179 |
เด็กหญิงสมหญิง แสนชื่น |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
180 |
เด็กหญิงวริทธินันท์ เลาหมู่ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
181 |
เด็กหญิงจิตรลดา คุณนา |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
182 |
เด็กหญิงกานต์พิชชา สุริยะรังษี |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
183 |
เด็กหญิงพรปวีณ์ ชัยณรงค์ |
โรงเรียนวัดเวฬุวัน |
1 |
|
|
184 |
เด็กหญิงกุลวดี โสภา |
โรงเรียนบ้านหัวข่วง |
1 |
|
|
185 |
เด็กหญิงโชติกา วงศ์คำมา |
โรงเรียนบ้านหัวข่วง |
1 |
|
|
186 |
เด็กหญิงประกายกาญจน์ จันดาเวียง |
โรงเรียนบ้านหัวข่วง |
1 |
|
|
187 |
เด็กหญิงพิยดา ดวงแก้ว |
โรงเรียนบ้านหัวข่วง |
1 |
|
|
188 |
เด็กชายอภิรักษ์ ม่วงมัน |
โรงเรียนบ้านหัวข่วง |
1 |
|
|
189 |
เด็กชายชานุวัฒน์ นันตาบุญ |
โรงเรียนบ้านหัวข่วง |
1 |
|
|
190 |
เด็กหญิงมนสินี ลิน |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
191 |
เด็กหญิงนิสา อับดุลเลาะ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
192 |
เด็กชายโฮเซ่ โกฮ์ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
193 |
เด็กหญิงสร้อยทิพบ์ จันตา |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
194 |
เด็กหญิงปาลิกา ปาลิกุย |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
195 |
เด็กชายจีโอ โซว |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
196 |
เด็กชายนรัฐพงษ์ สุพรรณพิทักษ์ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
197 |
เด็กหญิงเจนจิรา ปาพันธ์ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
198 |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก เกษมวงศ์ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
199 |
เด็กชายปาณัสม์ ปรางค์สมบัติ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
200 |
เด็กหญิงอรรัมภา ณรงค์ศักดิ์ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
201 |
เด็กหญิงสาริศา สุทิศ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
202 |
เด็กหญิงภัคควดี เขื่อนคำ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
203 |
เด็กชายปิยทัสส์ จินดาสวรรค์ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
204 |
เด็กชายทัศน์วสันต์ ฟูแสง |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
205 |
เด็กชายบุญญวุฒิ บุตรบุญ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
206 |
เด็กหญิงดรัลพร คำศิริ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
207 |
เด็กหญิงกุลนิษฐ์ มาลีสะท้าน |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
208 |
นางสาวปาณิสรา แซ่พ่าน |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
209 |
นางสาวเกื้อตะวัน คำเป็ง |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
210 |
นางสาวสาวนี เลาว้าง |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
211 |
เด็กหญิงกชพร อ่อนละมัย |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
212 |
นางสาวธัญลักษณ์ แก้วโปธา |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
213 |
นางสาวศุทธศรี ชุมภูคำ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
214 |
นายภูชิต สิริจันทร์กระจ่าง |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
215 |
นายณัฐวัฒน์ ชาญด้วยวิทย์ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
216 |
เด็กชายก้องเกียรติ อินด้วง |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
217 |
นายศิริศักดิ์ ก้อนแก้ว |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
218 |
นางสาวเบญญาภา ปัญจรัตน์ธนโชติ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
219 |
นางสาวนริศรา วงค์คม |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
220 |
เด็กหญิงสุพพัตรา แซ่กู้ |
โรงเรียนช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง |
1 |
|
|
221 |
เด็กชายพิชญ์ภพ ตรีสัตยาเวทย์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
222 |
เด็กชายดวงตะวัน ฉินยี่ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
223 |
เด็กชายไบรอัน บุญรักษา เต๋า |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
224 |
เด็กชายอคิน หล้ากาศ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
225 |
เด็กชายสิงห์ สุวิทย์ศักดานนท์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
226 |
เด็กหญิงศศิพิชญ์ ศุภเลิศไพสิฐ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
227 |
เด็กหญิงณิชาพร ตันตยานุสรณ์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
228 |
เด็กหญิงฉัตรมาดา จิระนันทกุล |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
229 |
เด็กหญิงปาลิไลย ชิมาดะ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
230 |
เด็กหญิงณัฐฐิฐา กิจเศรณี |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
231 |
เด็กชายอชิระ กาญจนากิตติ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
232 |
เด็กหญิงธนัชนันท์ นุ่มนวล |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
233 |
เด็กชายปุณณวิช ประเสนมูล |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
234 |
เด็กหญิงรสิตา ตัณชวณิชย์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
235 |
เด็กหญิงมัชฌิมา ดอกจันทร์ ฮาชิโมโต |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
236 |
เด็กหญิงสุจินดา อินทร์สูง |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
237 |
เด็กชายแมทธิว สมิทธ์เสรี |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
238 |
เด็กหญิงมธุริน เสนศักดิ์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
239 |
เด็กหญิงพัชรวรรณ แวน ลีเว่น |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
240 |
เด็กชายเมธวัจน์ ฉัตรวิริยะมงคล |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
241 |
เด็กชายโธมัส จันละออ คราฟท์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
242 |
เด็กชายภูตะวัน ฉินยี่ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
243 |
เด็กชายภาณุพงศ์ เสียงเพราะ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
244 |
เด็กชายแจ็ วูดี้ เมอร์เชอร์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
245 |
เด็กชายสิงโต สุวิทย์ศักดานนท์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
246 |
เด็กหญิงพัทธนันท์ รัตนศิลป์ชัย |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
247 |
เด็กหญิงยูมิ มิยาตะ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
248 |
เด็กหญิงรัญชิดา ดวงคำ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
249 |
เด็กหญิงธวัลรัตน์ ทองประเสริฐ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
250 |
เด็กหญิงอนิสรา อุดมพันธุ์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
251 |
เด็กหญิงเรเนชะ กอร์ อารวิน ซิงค์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
252 |
เด็กหญิงคริสตินา ดันเจโล |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
253 |
เด็กชายศุภชัย พลเยี่ยม |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
254 |
เด็กชายบุญศรัญญ์ กิจนวัตตะ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
255 |
เด็กหญิงชญาณิศา กะวัง |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
256 |
เด็กหญิงเดือนระมิงค์ แสนวงค์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
257 |
เด็กหญิงเอคต้า กอร์ อารวิน ซิงค์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
258 |
เด็กชายธาวิน จิระมหาโภคี |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
259 |
เด็กชายเศรษฐพงศ์ จำปาเทศ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
260 |
เด็กชายโยนัส เบเร็นด์ส |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
261 |
เด็กหญิงฉัตรชนก จิระนันทกุล |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
262 |
เด็กหญิงนิชาภา ลีรพันธ์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
263 |
เด็กหญิงสุทธาอร อินเทพ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
264 |
เด็กหญิงนาตาลี โคเฮน |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
265 |
เด็กชายพลภัทร ธีรวนนท์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
266 |
เด็กหญิงเซลีญา วิโอต์ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
267 |
เด็กหญิงปรัชญ์ชนันท์ วัฒนไชยกิตติ |
โรงเรียนยุวฑูตศึกษาพัฒนา |
1 |
|
|
268 |
เด็กหญิงชัญญานุช บุตรต๋า |
โรงเรียนบ้านคุณแม่ |
1 |
|
|
269 |
เด็กชายญาณวุฒิ ยาวุฒิ |
โรงเรียนบ้านคุณแม่ |
1 |
|
|
270 |
เด็กชายประณิธาน สุวรรณโน |
โรงเรียนบ้านคุณแม่ |
1 |
|
|
271 |
เด็กชายเกื้อคุณ ชมชื่น |
โรงเรียนบ้านคุณแม่ |
1 |
|
|
272 |
เด็กชายณฐพัฒน์ โชคมงคลสกุล |
โรงเรียนบ้านคุณแม่ |
1 |
|
|
273 |
เด็กหญิงกานต์สินี สุทะ |
โรงเรียนบ้านคุณแม่ |
1 |
|
|
274 |
เด็กหญิงพิมพ์นารา ศรีสวัสดิ์ |
โรงเรียนบ้านคุณแม่ |
1 |
|
|
275 |
เด็กหญิงเบญญาภา กุลกรพงศ์ |
โรงเรียนบ้านคุณแม่ |
1 |
|
|
276 |
เด็กหญิงปาณิสรา หมีทอง |
โรงเรียนบ้านคุณแม่ |
1 |
|
|
277 |
เด็กหญิงจัสมินท์ นิลบ่อ |
โรงเรียนบ้านคุณแม่ |
1 |
|
|
278 |
เด็กชายอิทธิสุนทร จึงสกุลรุจิเรข |
โรงเรียนนานาชาติเกรซ |
1 |
|
|
279 |
เด็กชายวสวัตติ์ ลี้สมบุญ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิตเชียงใหม่ |
1 |
|
|
280 |
เด็กชายศิริราช มานะขันติกุล |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิตเชียงใหม่ |
1 |
|
|
281 |
เด็กชายสิรพิชญ์ มานะขันติกุล |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิตเชียงใหม่ |
1 |
|
|
282 |
เด็กชายธนนน โรจโนภาส |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิตเชียงใหม่ |
1 |
|
|
283 |
เด็กหญิงณปภา เชิดสถิรกุล |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิตเชียงใหม่ |
1 |
|
|
284 |
เด็กหญิงเมลานี สุทธิโพธิ์สุวรรณ์ |
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิตเชียงใหม่ |
1 |
|
|
285 |
เด็กหญิงฐิติพร เชียงของ |
โรงเรียนต้นแก้วผดุงพิทยาลัย |
1 |
|
|
286 |
เด็กชายสรศักดิ์ ง้อมอ้าย |
โรงเรียนต้นแก้วผดุงพิทยาลัย |
1 |
|
|
287 |
เด็กชายธนวัตน์ ทองสุขดี |
โรงเรียนต้นแก้วผดุงพิทยาลัย |
1 |
|
|