ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กชายกิตติพศ อรรถสุข |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
2 |
เด็กหญิงชนากานต์ เตชสุนทรกุล |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
3 |
เด็กชายชวพล ไตรทิพชาติสกุล |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
4 |
เด็กชายธัชชัย เสาวภาคย์ภูษิต |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
5 |
เด็กหญิงธิชากร พบประเสริฐ |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
6 |
เด็กชายธีร์ อิทธิพานิชพงศ์ |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
7 |
เด็กหญิงปัญญ์ จันทราพิพัฒน์ |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
8 |
เด็กชายปารินทร์ คงอินทร์ |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
9 |
เด็กชายพีรณัฐ ปัญญามัง |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
10 |
เด็กชายภาณุพงศ์ ชิตตรงธรรม |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
11 |
เด็กชายภาณุวัฒน์ ชิตตรงธรรม |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
12 |
เด็กหญิงวิรัลพัชร์ คำคม |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
13 |
เด็กชายสพล ไม้สนธิ์ |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
14 |
เด็กชายสมัชญ์ ไม้สนธิ์ |
โรงเรียนนครสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
15 |
นางสาวพัธทรนันท์ เทียนธัญกรณ์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
16 |
เด็กหญิงพิมพ์ตะวัน ปรีนคร |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
17 |
เด็กหญิงมุกมณีวรรณ แตงโสภา |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
18 |
เด็กชายรณกร เมฆวิมานลอย |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
19 |
เด็กหญิงกรกมล ฉันท์ประภัสสร |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
20 |
เด็กชายกฤติน เพ็ชร์สุกใส |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
21 |
เด็กหญิงชนิตา ภูมิมา |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
22 |
เด็กชายโชติรวี สุระวาศรี |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
23 |
เด็กหญิงฐิติพร อุนการุณวงษ์ |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
24 |
เด็กหญิงฐิติพัชร พลหาร |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
25 |
เด็กหญิงธัญชนก ทองบุญ |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
26 |
เด็กชายธีร์กวิน แจ้งจิต |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
27 |
เด็กหญิงนฏคล จันทราช |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
28 |
เด็กหญิงนวพร อบอาย |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
29 |
เด็กหญิงนันท์นภัส บรรณวัฒน์ |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
30 |
นางสาวพิมพ์พิศา เลิศเจริญธรรม |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
31 |
เด็กหญิงศิริพิชา หมั่นเสมอ |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
32 |
เด็กชายอธิคม นิยมไทย |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
33 |
เด็กชายจิรยุทธิ์ เสมากูล |
โรงเรียนหนองฉางวิทยา |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
34 |
เด็กชายชลากร หงษ์ยิ้ม |
โรงเรียนหนองฉางวิทยา |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
35 |
เด็กชายอมรเทพ บุญฤทธิ์ |
โรงเรียนหนองฉางวิทยา |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
36 |
เด็กหญิงกนกวรรณ ปัดโรคา |
โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
37 |
เด็กชายจิรชัย จันทร์สอน |
โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
38 |
เด็กหญิงณภัทร ถาวรสุข |
โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
39 |
เด็กชายธีรศักดิ์ กล้าถิ่นภู |
โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
40 |
เด็กหญิงนภาพรรณ พัฒนกุล |
โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
41 |
เด็กหญิงบุสญา สีสด |
โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
42 |
เด็กชายพนพร บุญยืน |
โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
43 |
เด็กหญิงมนัสยา สีดาพล |
โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
44 |
เด็กหญิงหฤทัย วัสแสง |
โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
45 |
เด็กชายอนุสรณ์ มุ่ยแดง |
โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |