ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กหญิงชัญญานุช ธาวุฒิสกุล |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
คณิตประถม |
2 |
เด็กชายณัฐพงศ์ ชิตเพชร |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.4 |
คณิตประถม |
3 |
เด็กหญิงทิพย์วดี อินทรสุทธิ์ |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.6 |
คณิตประถม |
4 |
เด็กชายธมกร ทองเลม็ด |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.6 |
คณิตประถม |
5 |
เด็กหญิงภานุมาศ เลิศชมภู |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
คณิตประถม |
6 |
เด็กหญิงยุพาพร เหล่าพงศ์ |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.6 |
คณิตประถม |
7 |
เด็กชายอภิชาติ แสงขำ |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.6 |
คณิตประถม |
8 |
เด็กชายคเณศ นาคประเสริฐ |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
9 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ทำดี |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
10 |
เด็กชายชยพร เสวตวงษ์ |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
11 |
เด็กชายทรงพล ทวีชื่น |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
12 |
เด็กชายธนากร แดงเรื้อ |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
13 |
เด็กชายนครินทร์ แก้วเหล็ก |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
14 |
เด็กชายนราธิป ยืนยั่ง |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
15 |
เด็กหญิงปภัสสร เชิงสมอ |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
16 |
เด็กหญิงปภาวดี เชาวฤทธิ์ |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
17 |
เด็กหญิงเปรมกมล สังสิงห์ |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
18 |
เด็กหญิงผกามาศ ขวัญช่วย |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
19 |
เด็กชายพลพล พรมสอน |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
20 |
เด็กชายวีราพรรณ แก้วเหล็ก |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
21 |
เด็กชายศิวากร เสริมแก้ว |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
22 |
เด็กหญิงอติกานต์ อินทวิเศษ |
โรงเรียนวัดพระบรมธาตุไชยา |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
23 |
เด็กชายกรวิชญ์ วรรณทวีนิยม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
24 |
เด็กชายกันตินันท์ ปานเนือง |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
25 |
เด็กหญิงจันทร์อ้าย ทองบุญ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
26 |
เด็กหญิงชนากานต์ ภิญโญศิริกุล |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
27 |
เด็กชายชารุค คาน |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
28 |
เด็กหญิงฐิตาพร ระรื่นกลิ่น |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
คณิตประถม |
29 |
เด็กชายณัฐชนน รักษ์รอด |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
30 |
เด็กชายณัฐพงศ์ นุ่นชื่น |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
31 |
เด็กชายณัฐพล วงศ์อภัย |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
32 |
เด็กชายตะวันฉาย คุณมารินทร์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
33 |
เด็กหญิงทักษอร กฤตมโนรถ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
คณิตประถม |
34 |
เด็กชายธนกฤต แก้วพิชัย |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
คณิตประถม |
35 |
เด็กชายธนภัทร โชคกิจการ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
36 |
เด็กชายธนวัฒน์ นาคะปฏิยุทธ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
37 |
เด็กหญิงนภสร เรืองเวช |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
38 |
เด็กชายนัทธพงศ์ พรหมทัน |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
คณิตประถม |
39 |
เด็กหญิงนันท์ภัส สนเลม็ด |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
40 |
เด็กหญิงนาขวัญ ทองสุวรรณ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
41 |
เด็กชายนิพิฐ กรมาทิตย์สุข |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
42 |
เด็กหญิงบัณฑิตา ศรีทับ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
43 |
เด็กชายปฏิพล สุขขี |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
44 |
เด็กหญิงปวรรษมน สุนธารักษ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
คณิตประถม |
45 |
เด็กชายปัณณวัฒน์ แสงันทร์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
46 |
เด็กหญิงปาริฉัตร พรหมรักษ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
47 |
เด็กชายพงศกร จรัญรักษ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
48 |
เด็กชายพัสกร เรืองหิรัญ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
49 |
เด็กหญิงพิชชา เทพราช |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
คณิตประถม |
50 |
เด็กหญิงพิณธุศร สุวรรณรักษ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
คณิตประถม |
51 |
เด็กชายภาคภูมิ ยศหมึก |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
52 |
เด็กหญิงภาวิตา แทนชื่น |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
53 |
เด็กชายภูริณัฐ ทองมาก |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
54 |
เด็กหญิงวริฐา บุญศรีนุ้ย |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
คณิตประถม |
55 |
เด็กชายวีรวิชญ์ ดวงภักดี |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
56 |
เด็กชายศักดิ์รพี หมานพัฒน์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
57 |
เด็กชายศิรวิทย์ ไสยสุคนธ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
58 |
เด็กหญิงศุภานันท์ รอดเพชร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
59 |
เด็กหญิงสุภัสสรา วัชระกุลโสธร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
60 |
เด็กชายอนวัช ชมพูพล |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
คณิตประถม |
61 |
เด็กหญิงอรนลิน บุญฤทธิ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
คณิตประถม |
62 |
เด็กชายอิทธิกร แสงวิเศษ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
คณิตประถม |
63 |
เด็กหญิงกนกพร วรพุฒ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
64 |
เด็กหญิงกนกพร หนูเสน |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
65 |
เด็กชายกรรณ์ แย้มอิ่ม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
66 |
เด็กหญิงกฤติยา แสงประทุม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
67 |
เด็กชายกฤษฎา ประทุมเพชร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
68 |
เด็กชายกฤษณะ ทิณวงศ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
69 |
เด็กชายกฤษดา ชุมพรัด |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
70 |
เด็กหญิงกัญญ์วรา สาทจันทร์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
71 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ แก้วอำดี |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
72 |
เด็กชายกันตินันท์ เจริญเดช |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
73 |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ บุหลัน |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
74 |
เด็กหญิงกุลภัสสร์ ไชยสิทธิ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
75 |
เด็กชายเกริกกฤต โพธิ์ไพจิตร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
76 |
เด็กหญิงเกษศิรินทร์ หมานพัฒน์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
77 |
เด็กหญิงขนิษฐา หนูเพ็ง |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
78 |
เด็กชายคนิตศร ศิริดล |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
79 |
เด็กชายจักรพงศ์ สำเภา |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
80 |
เด็กหญิงจิดาภา สามตรีกัน |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
81 |
เด็กหญิงจิราพร ทุ่มแก้ว |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
82 |
เด็กหญิงจุฑามาส กำเหนิดเพชร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
83 |
เด็กหญิงชฎาภัทร แก้วสังข์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
84 |
เด็กหญิงชนกนันท์ ร่าหมาน |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
85 |
เด็กหญิงชนากานต์ จีนไทย |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
86 |
เด็กหญิงชนากานต์ หรูนหีม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
87 |
เด็กหญิงชมลวันท์ สาระคง |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
88 |
เด็กชายชยพล คุ้มรักษ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
89 |
เด็กหญิงชลลดา โอชม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
90 |
เด็กชายชิษณุพงษ์ ลิ่มหวี |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
91 |
เด็กหญิงโชติมา หมั่นกิจ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
92 |
เด็กหญิงญาณภัทร ชัยสิทธิ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
93 |
เด็กหญิงฑิฆัมพร ปานเจริญ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
94 |
เด็กหญิงณัฐกฤตา แมนมิตร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
95 |
เด็กหญิงณัฐนรี เครือพัฒน์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
96 |
เด็กหญิงณัฐนันท์ ทองรอด |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
97 |
เด็กหญิงณัฐพิชชา อินทรเพ็ชร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
98 |
เด็กหญิงณัฐสุดา แซ่หลี |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
99 |
เด็กหญิงดาวประกาย ปล้องนิราศ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
100 |
เด็กชายตนุสรณ์ เดชะบุญชนะ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
101 |
เด็กชายธนกฤต บุญสวีสดิ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
102 |
เด็กชายธนพงศ์ ดีหนู |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
103 |
เด็กชายธวัชชัย มุสิโก |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
104 |
เด็กหญิงธันยาภัทร์ รอดเพชร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
105 |
เด็กหญิงธิรดา เข้ดี |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
106 |
เด็กชายธีรธร ผาวิรุฬห์สิริ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
107 |
เด็กชายนนทกร กลิ่นเรือง |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
108 |
เด็กชายนนทพัทธ์ แป้นคล้าย |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
109 |
เด็กชายนพัตธร ปานณรงค์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
110 |
เด็กชายนภัสรพี เศษวร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
111 |
เด็กชายนวพล นุ้ยฉิม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
112 |
เด็กหญิงนันท์นภัส คงคาชัย |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
113 |
เด็กหญิงนุสรา ร่าหมาน |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
114 |
เด็กหญิงบัณฑิตา บุญมาก |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
115 |
เด็กชายบุญบดินทร์ ทองย้อย |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
116 |
เด็กหญิงปภาวดี ทิพย์มาก |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
117 |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ หวังพนาเจริญ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
118 |
เด็กหญิงปภาวี สมอินทร์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
119 |
เด็กหญิงปภาวี เขื่อนโยธา |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
120 |
เด็กหญิงปาริสสรา โสภาพงศ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
121 |
เด็กหญิงปิยพร หมั่นไชย |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
122 |
เด็กชายปุณณวิชญ์ เดชจิตร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
123 |
เด็กหญิงผกามาศ เผือกเนียม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
124 |
เด็กชายผลิตโชค เทพแก้ว |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
125 |
เด็กชายพงศ์พิสิทฐ์ ช่วยยิ้ม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
126 |
เด็กชายพงศภัค ทิพย์โอสถ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
127 |
เด็กชายพรพิพัฒน์ เกิดชูกุล |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
128 |
เด็กชายพศวีร์ เรืองสนาม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
129 |
เด็กชายพัสกร แพสุวรรณ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
130 |
เด็กหญิงพิจิตรา วิชาชาญ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
131 |
เด็กหญิงพิมพ์นิภา เศรษฐ์กาญจน์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
132 |
เด็กหญิงพิมภิศา ชูเพชร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
133 |
เด็กชายพีรภัทร ปัจฉิมทิศ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
134 |
เด็กหญิงเพรชรัตน์ สุขเกษม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
135 |
เด็กชายภคพล ประทุมวรรณ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
136 |
เด็กชายภพธรรม รักเอียด |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
137 |
เด็กหญิงภัทรวดี เพชรโกษาชาติ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
138 |
เด็กหญิงภัสภร รองเมือง |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
139 |
เด็กหญิงภาวิตา ศรีไทย |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
140 |
เด็กชายภีมพล รองเมือง |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
141 |
เด็กชายภูวนัตถ์ ชูวิเชียร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
142 |
เด็กชายรพีภัทร อินทร์แก้ว |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
143 |
เด็กชายรัชชานนท์ ฉิมใหญ่ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
144 |
เด็กหญิงรัตนฤดี เขียวแก้ว |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
145 |
เด็กหญิงรัตนาวดี เอ้งฉ้วน |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
146 |
เด็กชายราเชนทร์ ปาละคเชนทร์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
147 |
เด็กชายวรพัทธ์ อินทร์หนองทะ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
148 |
เด็กหญิงวรรณรดา อินทสุทธิ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
149 |
เด็กหญิงวรัญญา กันตาพันธ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
150 |
เด็กหญิงวรัทยา เสนาเศรษฐ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
151 |
เด็กหญิงวริศรา เรืองเดช |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
152 |
เด็กหญิงวาสินี ช่วยเพชร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
153 |
เด็กชายวิธวินท์ ฉัตรพัชรภิญโญ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
154 |
เด็กหญิงศิรภัสสร สินภิบาล |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
155 |
เด็กชายศิริวัช อินทร์คง |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
156 |
เด็กหญิงสิวภัทร บัวหลวง |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
157 |
เด็กหญิงสุธาศินี หลักทอง |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
158 |
เด็กหญิงสุพิชชา วงษ์วิเชียร |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
159 |
เด็กหญิงสุภานัน ธรรมรักษา |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
160 |
เด็กหญิงสุวพัชร ด้วงไกลถิ่น |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
161 |
เด็กหญิงสุวภัทร จันทร์เกลี้ยง |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
162 |
เด็กหญิงสุวิตา เทพนวล |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
163 |
เด็กชายเสกสรร รอดรักษา |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
164 |
เด็กหญิงโสลิญา ฤทธิกัน |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
165 |
เด็กหญิงหทัยกาญจน์ ลัภนาเคนทร์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
166 |
เด็กหญิงหทัยรัตน์ พรหมช่วย |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
167 |
เด็กหญิงอคัมย์สิริ ตันสกุล |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
168 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ จิตนุ่ม |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
169 |
เด็กหญิงอรนลิน บุญพิทักษ์ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
170 |
เด็กหญิงอันญดา ทะเดช |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
171 |
เด็กชายอานัส กรีมละ |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
172 |
เด็กหญิงอิสรา จุนเด็น |
โรงเรียนเพชรผดุงเวียงไชย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
173 |
เด็กหญิงจิณห์นิภา แก้วแดง |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
คณิตประถม |
174 |
เด็กหญิงเจนจิรา แซ่เตียว |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
คณิตประถม |
175 |
เด็กหญิงชุติมันต์ แสงมณี |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.4 |
คณิตประถม |
176 |
เด็กหญิงณัฐณิชา ศรเกลี้ยง |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
คณิตประถม |
177 |
เด็กชายธีรภัทร อินชู |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
คณิตประถม |
178 |
เด็กหญิงพรปวีณ์ ดีวาจา |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
คณิตประถม |
179 |
เด็กหญิงพรรณนิชา ปุระมงคล |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.5 |
คณิตประถม |
180 |
เด็กหญิงพิมพ์สิริ เพชรรอบ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
คณิตประถม |
181 |
เด็กชายภูริ ปู่ยะติ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
คณิตประถม |
182 |
เด็กหญิงยมลภัทร พืชผล |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.5 |
คณิตประถม |
183 |
เด็กหญิงศศิประภา ทองคำ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.4 |
คณิตประถม |
184 |
เด็กหญิงสรินยา สุขขวัญ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
คณิตประถม |
185 |
เด็กหญิงสุธาสินี ขุนหอม |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.4 |
คณิตประถม |
186 |
เด็กชายอรรถวิทย์ เจริญผล |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
คณิตประถม |
187 |
เด็กชายกันต์รพี อุ่นเรือน |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
188 |
เด็กหญิงเขมจิรา พินชู |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
189 |
เด็กหญิงจิรนันท์ สว่างภพ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
190 |
เด็กชายชัชพงค์ พรประสิทธิ์ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
191 |
เด็กหญิงฐาปนี แสงอาวุธ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
192 |
เด็กชายณภัทร หนูนิล |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
193 |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา พร้าก้อน |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
194 |
เด็กหญิงดาราวรรณ กุลใจการ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
195 |
เด็กชายทศพล ลูกรักษ์ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
196 |
เด็กหญิงธนวรรณ โยธารักษ์ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
197 |
เด็กหญิงธนสร ชูศรี |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
198 |
เด็กชายธนาวุฒิ ศรีสวัสดิ์ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
199 |
เด็กหญิงนันท์ฐวดี คงทวี |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
200 |
เด็กหญิงนันท์นภัส เหมือนมณี |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
201 |
เด็กหญิงน้ำทิพย์ เทือกสุบรรณ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
202 |
เด็กหญิงนิชานันท์ จันทร์หนองไทร |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
203 |
เด็กหญิงบุญยรัตน์ ตันเพ็ง |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
204 |
เด็กหญิงปพิชญา สังขฤทธิ์ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
205 |
เด็กหญิงประพาฬสาย สุขสกุล |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
206 |
เด็กหญิงพิชญาภา ฉิมยินดี |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
207 |
เด็กหญิงวิรามร อุ่นเรือน |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
208 |
เด็กหญิงวิสสุตา ศรีสุขใส |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
209 |
เด็กชายศตายุ ศรีช่วย |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
210 |
เด็กชายสิทธิพงศ์ ขุนหอม |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
211 |
เด็กชายสุธาสินี ดวงมณี |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
212 |
เด็กหญิงสุวนันท์ สุทธิ |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
213 |
เด็กหญิงอริยะ ถิรเบญญานุกุล |
โรงเรียนดรุโณทัยพุนพิน |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
214 |
เด็กหญิงคันธรส ตาดี |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
215 |
เด็กชายจิรกฤต เวชสุวรรณ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
216 |
เด็กชายณัฐชนน เวชเตง |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
217 |
เด็กหญิงณัฐณิชา เชาวนะ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
218 |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ ช่วยอยู่ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
219 |
เด็กชายนพวิทย์ ไหมพูล |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
220 |
เด็กชายนิธิศ สมภักดี |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
221 |
เด็กหญิงปณิดา ชูเชื้อ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
222 |
เด็กหญิงพรสินี ซื่อธานุวงศ์ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
223 |
เด็กชายพลภัทร จิตจำนงค์ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
224 |
เด็กชายศุทธวีร์ ทองกลิ่น |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
225 |
เด็กชายกรกฎ พรหมอักษร |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
226 |
เด็กหญิงกานต์ธิดา คลี่สถิตย์ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
227 |
เด็กชายจตุรวิทย์ ชำนาญเนตร |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
228 |
เด็กหญิงจุฑาทิพย์ เกลี้ยงเกลา |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
229 |
เด็กหญิงชนากานต์ ไมอินทร์ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
230 |
เด็กชายชิษณุพงศ์ ตะนาวศรี |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
231 |
เด็กชายฐาปกรณ์ ขวัญทอง |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
232 |
เด็กหญิงณัฐนิชา หรั่งวัด |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
233 |
เด็กชายณัฐพัชร จิตนิลพัทธ์ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
234 |
เด็กหญิงณัฐมน ดีมีศรี |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
235 |
เด็กหญิงดณยภัทร โภคภิรมย์ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
236 |
เด็กหญิงธัญชนก ชูมี |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
237 |
เด็กหญิงลลิตภัทร สังไย |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
238 |
เด็กหญิงวิชญาดา วิเศษแก้ว |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
239 |
เด็กหญิงสุพิชฌาย์ สาริมา |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
240 |
เด็กหญิงอาทิตยา เผือกสวัสดิ์ |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
241 |
เด็กหญิงตระกูลแก้ว เกตุกัน |
โรงเรียนอุปภัมภ์วิทยาพนม |
ป.6 |
คณิตประถม |
242 |
เด็กหญิงปาณิตา จันทร์พูล |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ป.5 |
คณิตประถม |
243 |
เด็กหญิงพรลภัส กาฬสุวรรณ |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ป.4 |
คณิตประถม |
244 |
เด็กหญิงพุทธิภรณ์ ทองศรี |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ป.4 |
คณิตประถม |
245 |
เด็กหญิงรัชฎาภรณ์ หลักชุม |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ป.5 |
คณิตประถม |
246 |
เด็กหญิงวนศร อินทพัฒน์ |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ป.5 |
คณิตประถม |
247 |
เด็กชายธวัชชัย เปลี่ยนสมัย |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
248 |
เด็กหญิงธิดา นาถมทอง |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
249 |
เด็กหญิงพิชชาภรณ์ ชุมทอง |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
250 |
เด็กหญิงแพรวิกา หยู้ตุ้ง |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
251 |
เด็กหญิงศุภาลักษณ์ แสงทอง |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
252 |
เด็กชายสิริฤกษ์ หนูแก้ว |
โรงเรียนบ้านเขานาใน |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
253 |
เด็กชายภูมินทร์ รุ่งแก้ว |
โรงเรียนชุมชนบ้านช่องม้าเหลียว |
ป.6 |
คณิตประถม |
254 |
เด็กหญิงภิญญาภัทร รุ่งแก้ว |
โรงเรียนชุมชนบ้านช่องม้าเหลียว |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
255 |
เด็กหญิงกรัณฑรัตน์ พัฒน์ชนะ |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
256 |
เด็กหญิงชาลิสา สมกลิ่น |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
257 |
เด็กหญิงชุติมน ไชยดา |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
258 |
เด็กหญิงธัญญา เสริมเจริญกิจ |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
259 |
เด็กหญิงนิธิวดี มุขแสง |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
260 |
เด็กหญิงวราภรณ์ บัวลอย |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
261 |
เด็กหญิงสุธินี ผุดบ่อน้อย |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
262 |
เด็กหญิงฐิตารีย์ เหมาะประมาณ |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
263 |
เด็กหญิงทรรศนีย์ คชรัตน์ |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
264 |
เด็กหญิงทิพวรรณ ศักดิ์ศรี |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
265 |
เด็กชายนนทวัฒน์ หนูแก้ว |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
266 |
เด็กชายสุวิจักขณ์ สุขปาน |
โรงเรียนชุมชนวัดจันทาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
267 |
เด็กชายชคัทพล เกิดวัน |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
268 |
เด็กหญิงนฤดี หาลึก |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
269 |
เด็กชายพุทธิพร จรบุรี |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
270 |
เด็กหญิงสุนิตา ชูทอง |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
271 |
เด็กหญิงซินโมลิน เมืองสาวดี |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
272 |
เด็กหญิงณัฐณิชา งามขำ |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
273 |
เด็กหญิงวริศรา อาจพงษา |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
274 |
เด็กหญิงสุพัตรา สุขจิตต์ |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
275 |
เด็กหญิงเกศกนก นวลขาว |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
276 |
เด็กชายปรเมท ชูเสวียด |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
277 |
เด็กหญิงปัณฑารีย์ จันทร์ทอง |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
278 |
เด็กหญิงพรลภัส หลักทอง |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
279 |
เด็กชายภูวมินทร์ อินทรกำเหนิด |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
280 |
เด็กหญิงศศิกาญณ์ บุญชู |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
281 |
เด็กหญิงณัฐนันท์ เทพทอง |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
คณิตประถม |
282 |
เด็กหญิงณัฐนิชา คงภักดี |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.6 |
คณิตประถม |
283 |
เด็กชายณัฐยศ สมบัติแก้ว |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
คณิตประถม |
284 |
เด็กหญิงนันท์นภัส เทพทอง |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
คณิตประถม |
285 |
เด็กชายปิยังกูร พิทักษ์แทน |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.6 |
คณิตประถม |
286 |
เด็กชายภูธเรศวร วาเรศ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
คณิตประถม |
287 |
เด็กชายวริทธิ์ชพงศ์ ภักดี |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
คณิตประถม |
288 |
เด็กหญิงสุทธิดา รัชชะ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
คณิตประถม |
289 |
เด็กหญิงอรวรา สะอะ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
คณิตประถม |
290 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ นาคทอง |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
291 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ บุญรักษ์ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
292 |
เด็กหญิงกัสกร ทวี |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
293 |
เด็กชายจิรัฏฐ์ชยุต วงศ์ชูศักดิ์ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
294 |
เด็กชายชยุตรา สาคร |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
295 |
เด็กหญิงชาลิสา สุวลักษณ์ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
296 |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ผลแก้ว |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
297 |
เด็กหญิงฐิติพร เพชรปานวงศ์ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
298 |
เด็กชายณรงค์ชัย ทิมทอง |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
299 |
เด็กหญิงณัฐชยา ทองตำลึง |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
300 |
เด็กชายณัฐพงศ์ ป้อมปริยานนท์ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
301 |
เด็กหญิงณิชารีย์ ทองผึ้ง |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
302 |
เด็กชายดนุพล พุฒทอง |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
303 |
เด็กชายธนกฤต อินทรโท |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
304 |
เด็กชายธนาคม ศรีชาย |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
305 |
เด็กหญิงธัญภัสสร วงศ์ชูศักดิ์ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
306 |
เด็กชายธีรศรัณย์ ทองมั่นคง |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
307 |
เด็กหญิงนวินดา นาคทอง |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
308 |
เด็กชายนิติภูมิ จันทร์พฤกษ์ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
309 |
เด็กหญิงปาริฉัตร ห้าวหาญ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
310 |
เด็กหญิงพรนภัส หวังดี |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
311 |
เด็กหญิงพิทยาภรณ์ รัตนกุล |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
312 |
เด็กหญิงพิมพิศา นามบุตร |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
313 |
เด็กหญิงพิมลวรรณ จันทรวงค์ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
314 |
เด็กชายไพรัช แลซู |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
315 |
เด็กหญิงวฤณดา วรเศรษฐศักดิ์ |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
316 |
เด็กหญิงวิชญาดา เทพทอง |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
317 |
เด็กชายศักย์ศร ผลแก้ว |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
318 |
เด็กหญิงสุชานันท์ บานเย็น |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
319 |
เด็กหญิงอุดมลักษณ์ สุขขี |
อนุบาลเปี่ยมรัก |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
320 |
นางสาวกิตติยาพร มีชนะ |
บ้านพรุยายชี |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
321 |
เด็กหญิงณัฐนิชา สุดคิด |
บ้านพรุยายชี |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
322 |
นางสาวปิยนุช เข็มทอง |
บ้านพรุยายชี |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
323 |
เด็กหญิงธันชนก ศรีจันทร์ |
บ้านพรุยายชี |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
324 |
เด็กชายกฤษฎ์ ศรีรอด |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
325 |
เด็กชายชาคริต ทองปรอน |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
326 |
เด็กชายณัฐพล ผุดบ่อน้อย |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
คณิตประถม |
327 |
เด็กชายธวัชชัย พรหมมาศ |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
328 |
เด็กหญิงนันทกาน แสงจินดา |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
คณิตประถม |
329 |
เด็กชายพงพันธ์ แก้วกำเนิด |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
330 |
เด็กหญิงพรทิชา ธิบดี |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
331 |
เด็กหญิงพัณณิตา สารสม |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
332 |
เด็กชายพันธศักดิ์ ชมพูแดง |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
333 |
เด็กหญิงสุภนิชา เซียงเพี้ยน |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
คณิตประถม |
334 |
เด็กชายอภิชาต รัตน์เกล้า |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
คณิตประถม |
335 |
เด็กชายอิบรอฮิม น้อยทับทิม |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
คณิตประถม |
336 |
เด็กหญิงกฤษชนก แซ่โค้ว |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
337 |
เด็กชายจตุพร พึ่งตัว |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
338 |
เด็กชายจิรานุวัฒน์ หะนุการ |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
339 |
เด็กหญิงธันยาภรณ์ ธรรมนิยม |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
340 |
เด็กหญิงธีรารัตน์ ธรรมนิยม |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
341 |
เด็กหญิงปิ่นนภา วงแสวง |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
342 |
เด็กหญิงผกาพันธ์ ธารฤกษ์ |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
343 |
เด็กหญิงพิชชาพร ทองย้อย |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
344 |
เด็กชายพิษณุ ช่วยเต็ม |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
345 |
เด็กหญิงเพ็ญประภา ชาตรีทัพ |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
346 |
เด็กหญิงวาศิณี จำปี |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
347 |
เด็กหญิงศศิประภา นาคะสิงค์ |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
348 |
เด็กหญิงศศิวรรณ ชวลิตร |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
349 |
เด็กหญิงศศิวิมล ลีวังศรี |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
350 |
เด็กหญิงสุทธิดา รัตน์เกล้า |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
351 |
เด็กหญิงสุธีธิดา วงศ์เพ็ญ |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
352 |
เด็กหญิงสุนันพร ศิลปกิจ |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
353 |
เด็กหญิงสุนิศา รัตนนิคม |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
354 |
เด็กหญิงโสภิดา วิเชียร |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
355 |
เด็กหญิงอริสา สุทธิแพทย์ |
วัดตรณาราม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
356 |
เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ บุตรจินดา |
วัดตรณาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
357 |
เด็กหญิงสุดารัตน์ ชุมถาวร |
โรงเรียนบ้านคลองชะอุ่น |
ป.6 |
คณิตประถม |
358 |
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ รัตนนิคม |
โรงเรียนบ้านคลองชะอุ่น |
ป.6 |
คณิตประถม |
359 |
เด็กชายจรณชัย คงดำ |
โรงเรียนบ้านคลองชะอุ่น |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
360 |
เด็กชายพัฒนศักดิื ภิรมย์ก้อย |
โรงเรียนบ้านคลองชะอุ่น |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
361 |
เด็กชายรัตนชัย พูลสวัสดิ์ |
โรงเรียนบ้านคลองชะอุ่น |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
362 |
เด็กชายณัฐพล บัวทอง |
โรงเรียนบ้านคลองชะอุ่น |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
363 |
เด็กหญิงรวิวรรณ คงเหล็ก |
โรงเรียนบ้านคลองชะอุ่น |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
364 |
เด็กหญิงวัลย์ลิกา ดำพันธ์ |
โรงเรียนบ้านคลองชะอุ่น |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
365 |
เด็กหญิงกัลยารัตน์ ศรีนุ้ย |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
366 |
เด็กหญิงทักษิณา แจ่มกมล |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
367 |
เด็กหญิงธัญญธรณ์ คงแก้ว |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
368 |
เด็กหญิงนิธิวดี พงษ์สมุทร์ |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
369 |
เด็กหญิงปณิดา ศึกเสือ |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
370 |
เด็กชายรัชชานนท์ คงรบ |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
371 |
เด็กหญิงรุ่งนภา ชุมมะ |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
372 |
เด็กชายสรชัย ศรีสุวรรณ |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
373 |
เด็กหญิงสิรินทรา หยก สุเวช |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
374 |
เด็กหญิงสุวภัทร สุขขี |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
375 |
เด็กหญิงเสาร์วดี ไพเราะ |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
376 |
เด็กหญิงอภัสรา สงพัฒน์แก้ว |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
377 |
เด็กหญิงอลิสา ศิริ |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
378 |
เด็กหญิงอารยา จินตพัฒน์ |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
379 |
เด็กหญิงอารียา หอมคำพัฒน์ |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
380 |
เด็กชายเอื้ออังกูร สุขอุ่น |
โรงเรียนบ้านแสนสุข |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
381 |
เด็กหญิงกนกวรรณ รุ่งเรือง |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
คณิตประถม |
382 |
เด็กหญิงเกศกนก ชูสุวรรณ |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
คณิตประถม |
383 |
เด็กหญิงภคพร บุญชู |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
คณิตประถม |
384 |
เด็กชายยุทธกร จรรยาภรณ์ |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
คณิตประถม |
385 |
เด็กหญิงยุวเรศ จินาเตี้ยม |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
คณิตประถม |
386 |
เด็กหญิงศิริรัตน์ พันธ์สุวรรณ |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
คณิตประถม |
387 |
เด็กชายกวีพนธ์ อินทสมบัติ |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
388 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ บุญทิพย์ |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
389 |
เด็กหญิงประภาศิริ แก้วสว่าง |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
390 |
เด็กชายภูชิต ณ มูลมอง |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
391 |
เด็กหญิงศิวพร ชูแก้ว |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
392 |
เด็กหญิงอรธิดา พวงเกตุแก้ว |
โรงเรียนเทศบาลเมืองท่าข้าม 3 |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
393 |
เด็กชายนัทธพงศ์ การเพียร |
โรงเรียนวัดสุทธาวาส |
ป.6 |
คณิตประถม |
394 |
เด็กชายอนุสร แก้วกิว |
โรงเรียนวัดสุทธาวาส |
ป.6 |
คณิตประถม |
395 |
เด็กหญิงกนกวรรณ อินหนองทะ |
โรงเรียนวัดสุทธาวาส |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
396 |
เด็กหญิงอัจฉรา ชุมภูพล |
โรงเรียนวัดสุทธาวาส |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
397 |
เด็กหญิงเกศสิรี บุญรอด |
โรงเรียนวัดสุทธาวาส |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
398 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ นิลสังข์ |
โรงเรียนวัดสุทธาวาส |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
399 |
เด็กหญิงชุตินันท์ สายบุตร |
โรงเรียนวัดชยาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
400 |
เด็กหญิงเบญจวรรณ คณะนา |
โรงเรียนวัดชยาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
401 |
เด็กชายวรรณกร กองเคน |
โรงเรียนวัดชยาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
402 |
เด็กหญิงวริยา ทองจีน |
โรงเรียนวัดชยาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
403 |
เด็กชายณัฐวุฒิ คงแก้ว |
โรงเรียนวัดชยาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
404 |
เด็กหญิงโสภิตา โพธิ์เพชร |
โรงเรียนวัดชยาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
405 |
เด็กชายณัฐดนัย แพน้อย |
โรงเรียนบ้านมะม่วงงาม |
ป.6 |
คณิตประถม |
406 |
เด็กชายธีรพงศ์ จิตพิเศษ |
โรงเรียนบ้านมะม่วงงาม |
ป.5 |
คณิตประถม |
407 |
เด็กหญิงนันท์นภัส สุวรรณวิหค |
โรงเรียนบ้านมะม่วงงาม |
ป.4 |
คณิตประถม |
408 |
เด็กหญิงบุญทิพย์ บุญพรหม |
โรงเรียนบ้านมะม่วงงาม |
ป.6 |
คณิตประถม |
409 |
เด็กหญิงสมิตานัน วงษ์สุวรรณ์ |
โรงเรียนบ้านมะม่วงงาม |
ป.5 |
คณิตประถม |
410 |
เด็กชายสรศักดิ์ สุวรรณชาติ |
โรงเรียนบ้านมะม่วงงาม |
ป.4 |
คณิตประถม |
411 |
เด็กหญิงอารียา รื่นโยธา |
โรงเรียนบ้านมะม่วงงาม |
ป.5 |
คณิตประถม |
412 |
เด็กชายภูมิพัฒน์ สมสอน |
โรงเรียนบ้านมะม่วงงาม |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
413 |
เด็กหญิงภูวเนตร หนูดำ |
โรงเรียนบ้านมะม่วงงาม |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
414 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ นาคคง |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.6 |
คณิตประถม |
415 |
เด็กหญิงกุสุมา ช่วยศรี |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.4 |
คณิตประถม |
416 |
เด็กหญิงชนิตา บุญชิต |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.5 |
คณิตประถม |
417 |
เด็กชายธรณ์ธัญย์ พรหมวิเศษ |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.5 |
คณิตประถม |
418 |
เด็กชายบรรณรัชษ์ แซ่โค้ว |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.5 |
คณิตประถม |
419 |
เด็กหญิงลลิตภัทร นาคคง |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.6 |
คณิตประถม |
420 |
เด็กหญิงวาสนา ชวาลิต |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.6 |
คณิตประถม |
421 |
เด็กหญิงวิลาวัลย์ อินจันทร์ |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.5 |
คณิตประถม |
422 |
เด็กหญิงสลิตา หีตช่วย |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.6 |
คณิตประถม |
423 |
เด็กหญิงอธิตา แก้วขาว |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.5 |
คณิตประถม |
424 |
เด็กหญิงอริษา อาวุธ |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.5 |
คณิตประถม |
425 |
เด็กหญิงณัชชารีย์ นาคคง |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
426 |
เด็กชายเพชรพิไชย แก้วพิชัย |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
427 |
เด็กชายวิริทธิ์พล คณะค่าย |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
428 |
เด็กหญิงอรชา ทาทอง |
โรงเรียนวัดสามัคคีธรรมาราม |
ป.6 |
คณิตประถม |
429 |
เด็กชายรัฐพงศ์ ปานสมุทร |
โรงเรียนวัดสามัคคีธรรมาราม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
430 |
เด็กหญิงณัฏฐกันย์ สุนทรพัฒน์ |
โรงเรียนบ้านตะกรบ |
ป.6 |
คณิตประถม |
431 |
เด็กหญิงธิธิมา คล้ายทอง |
โรงเรียนบ้านตะกรบ |
ป.6 |
คณิตประถม |
432 |
เด็กชายภูรินท์ แก้วคำ |
โรงเรียนบ้านตะกรบ |
ป.6 |
คณิตประถม |
433 |
เด็กหญิงกนกภัณฑ์ วิมล |
โรงเรียนบ้านตะกรบ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
434 |
เด็กหญิงกรองทอง วิโรจน์ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
คณิตประถม |
435 |
เด็กหญิงกฤติยาภรณ์ บางเดือนกิจ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
คณิตประถม |
436 |
เด็กหญิงเกศสินี ส่งศรี |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
คณิตประถม |
437 |
เด็กหญิงชุติมา ประริวันตา |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
คณิตประถม |
438 |
เด็กหญิงฐิติมา เมฆลัย |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
คณิตประถม |
439 |
เด็กชายเทพประธาน ช่วยมาก |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.5 |
คณิตประถม |
440 |
เด็กชายธราเทพ อินจันทร์ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
คณิตประถม |
441 |
เด็กหญิงบวรรัตน์ พุทธสกุล |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
คณิตประถม |
442 |
เด็กหญิงปิยฉัตร คงแก้ว |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
คณิตประถม |
443 |
เด็กชายรัฐพงษ์ ศรีบุญมี |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
คณิตประถม |
444 |
เด็กหญิงวรรณภา สุวรรณจันทร์ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
คณิตประถม |
445 |
เด็กหญิงหทัยทิพย์ ชูจร |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.5 |
คณิตประถม |
446 |
เด็กชายอภิรักษ์ คำจีน |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
คณิตประถม |
447 |
เด็กหญิงกนกวรรณ สมพงษ์ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
448 |
เด็กหญิงจรัสศรี ช่วยพรหม |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
449 |
เด็กหญิงจันทิมา อินทวิเศษ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
450 |
เด็กหญิงจิรวดี ชูจร |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
451 |
เด็กหญิงจุไรวรรณ อินทวิเศษ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
452 |
เด็กชายณัฎฐา จำปาสิม |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
453 |
เด็กหญิงณัฐพร แซ่ฟุ้ง |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
454 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ต่ายใหญ่กรีด |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
455 |
เด็กหญิงณิชาฎา กันเมือง |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
456 |
เด็กชายทรงพล ไกรวงศ์ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
457 |
เด็กหญิงทัศนีย์ เยี๊ยะเครือ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
458 |
เด็กชายธีริทธ์ ชัยสะอาด |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
459 |
เด็กหญิงนันทนา เสน่ห์ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
460 |
เด็กหญิงนิชาภา พรหมวิเศษ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
461 |
เด็กหญิงบุศรา นาวาทอง |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
462 |
เด็กหญิงปฐมาวดี จิตรสม |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
463 |
เด็กชายภานุเดช จันทร์อุทัย |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
464 |
เด็กหญิงรวิพร ส่งศรี |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
465 |
เด็กหญิงเรวดี มุมทอง |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
466 |
เด็กชายลือชา สองวงศ์ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
467 |
เด็กหญิงวดี ชูจร |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
468 |
เด็กหญิงวิภา ชูจร |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
469 |
เด็กหญิงวิภาวี มะลิหอม |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
470 |
เด็กหญิงโสภิดา ปล้องนิราศ |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
471 |
เด็กหญิงอรวรรณ พรหมเดช |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
472 |
เด็กหญิงอลิษา จีนละเอียด |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
473 |
เด็กชายอังคีรส เหล่าอุบล |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
474 |
เด็กหญิงอารีรัตน์ เทพทอง |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
475 |
เด็กหญิงอุไรพร โพธิวาน |
โรงเรียนสหกรณ์นิคม |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
476 |
เด็กหญิงศุภสุตา บุญศรี |
โรงเรียนบ้านห้วยพุน |
ป.6 |
คณิตประถม |
477 |
เด็กชายอรรถวุฒิ สีทอง |
โรงเรียนบ้านห้วยพุน |
ป.6 |
คณิตประถม |
478 |
เด็กหญิงอริยา ร่าหมาน |
โรงเรียนบ้านห้วยพุน |
ป.5 |
คณิตประถม |
479 |
เด็กหญิงธีมาพร ฮั่นเฉียง |
โรงเรียนบ้านห้วยพุน |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
480 |
เด็กหญิงมัสริน นัยสุนทร |
โรงเรียนบ้านห้วยพุน |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
481 |
เด็กชายวัชรพงศ์ ยศรุ่งเรือง |
โรงเรียนบ้านห้วยพุน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |