ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กหญิงชนกนันท์ กอบกระโทก |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ป.5 |
คณิตประถม |
2 |
เด็กหญิงนิศาชล พิบูลย์ |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ป.5 |
คณิตประถม |
3 |
เด็กหญิงนิศารัตน์ ไชยชิน |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ป.6 |
คณิตประถม |
4 |
เด็กหญิงรพิรัตน์ คูหา |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ป.5 |
คณิตประถม |
5 |
เด็กชายจักรกฤษ ภาคสุภาพ |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
6 |
เด็กชายชาลี ฤทธิ์อินทร์ |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
7 |
เด็กหญิงวิภารัตน์ พรมมาตย์ |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
8 |
นางสาวสุกัญญา สุวรรณหาร |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
9 |
เด็กหญิงอาทิตยา คำมา |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
10 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ บุตนาม |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
11 |
เด็กหญิงเจนจิรา ภาษี |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
12 |
เด็กหญิงพัชราวรรณ เวทางควุฒิ |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
13 |
เด็กหญิงเมลดา พละโท |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
14 |
เด็กหญิงรุ่งฤดี คำมูลคร |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
15 |
เด็กชายวิวัฒน์ แก้ววาฤทธิ์ |
โรงเรียนชุมชนหนองหิน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
16 |
เด็กหญิงนภัสสร ด้วงมูล |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.5 |
คณิตประถม |
17 |
เด็กชายภูมิรพี รัตนทิพย์ |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.6 |
คณิตประถม |
18 |
เด็กหญิงวราภรณ์ ผูกแสน |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.5 |
คณิตประถม |
19 |
เด็กหญิงศิชล พุทโธทา |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.5 |
คณิตประถม |
20 |
เด็กชายอนัวัฒน์ นาวงศรี |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.5 |
คณิตประถม |
21 |
เด็กชายกฤษดา สุธิสอน |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
22 |
เด็กหญิงปาริชาติ คำคุณนา |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
23 |
เด็กหญิงพนิดา คุณนา |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
24 |
เด็กหญิงพิกุลทอง สุทธิสอน |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
25 |
เด็กชายภูสิทธิ์ วิจิตรปัญญา |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
26 |
เด็กหญิงมนัสนัน ภักมี |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
27 |
เด็กชายอนุรัตน์ คำมานิตย์ |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
28 |
เด็กชายอัครพงศ์ แสงเดือน |
โรงเรียนบ้านกกบก |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
29 |
เด็กชายณิชานน นนท์ศิริ |
โรงเรียนบ้านซำกกค้อ |
ป.6 |
คณิตประถม |
30 |
เด็กหญิงเบญจมาศ โรมไธสง |
โรงเรียนบ้านซำกกค้อ |
ป.6 |
คณิตประถม |
31 |
เด็กหญิงวิลาสินี รูปงาม |
โรงเรียนบ้านซำกกค้อ |
ป.6 |
คณิตประถม |
32 |
เด็กชายอภิสิทธิ์ คงศรี |
โรงเรียนบ้านซำกกค้อ |
ป.6 |
คณิตประถม |
33 |
เด็กหญิงิวิภากร ไชยชาติ |
โรงเรียนบ้านซำกกค้อ |
ป.6 |
คณิตประถม |
34 |
เด็กหญิงจรัญพร จันทะเนตร |
โรงเรียนบ้านซำกกค้อ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
35 |
เด็กหญิงธัญจิรา จันประเทือง |
โรงเรียนบ้านซำกกค้อ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
36 |
เด็กชายธีรภัทร ขันเสาะ |
โรงเรียนบ้านซำกกค้อ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
37 |
เด็กหญิงนรินธร ศรีศิริ |
โรงเรียนบ้านซำกกค้อ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
38 |
เด็กหญิงพชรพร แก้วใส |
โรงเรียนบ้านซำกกค้อ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
39 |
เด็กหญิงดาวรุ่ง ศรีม่วง |
โรงเรียนบ้านนาอ่างคำ |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
40 |
เด็กชายนาวิน สุพรรณ์พุทธา |
โรงเรียนบ้านนาอ่างคำ |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
41 |
เด็กหญิงปณิดดา สารวงศ์ |
โรงเรียนบ้านนาอ่างคำ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
42 |
เด็กหญิงพรทิพย์ ลิภา |
โรงเรียนบ้านนาอ่างคำ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
43 |
เด็กชายพรเทพ พรมศรี |
โรงเรียนบ้านนาอ่างคำ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
44 |
เด็กชายวีระพล มิ่งมูล |
โรงเรียนบ้านนาอ่างคำ |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
45 |
นายศรัญย์ นามเวช |
โรงเรียนบ้านนาอ่างคำ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
46 |
เด็กหญิงกฤษณา กาดี |
โรงเรียนบ้านนาแก |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
47 |
นางสาวจินตนา ภูแดง |
โรงเรียนบ้านนาแก |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
48 |
เด็กหญิงชุติมณฑน์ บุบผาสังข์ |
โรงเรียนบ้านนาแก |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
49 |
นางสาวธิดาพร ทาเต็มผล |
โรงเรียนบ้านนาแก |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
50 |
เด็กหญิงพรรณพษา สิทธิโชติ |
โรงเรียนบ้านนาแก |
ม.1 |
คณิต ม.ต้น |
51 |
เด็กชายนวพล ภาน้อย |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.4 |
คณิตประถม |
52 |
เด็กชายนวพล เวชบรรพต |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.5 |
คณิตประถม |
53 |
เด็กชายวิชาญ ร่วมสันเทียะ |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.4 |
คณิตประถม |
54 |
เด็กหญิงสุภาวดี วังซ้าย |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.5 |
คณิตประถม |
55 |
เด็กชายอติวิชญ์ ศรีเมือง |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.4 |
คณิตประถม |
56 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ ศรีบุรินทร์ |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
57 |
เด็กชายชลทิศ สุวรรณสนธิ์ |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
58 |
เด็กชายณัฐวุฒิ พลวงค์ษา |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
59 |
เด็กชายธีระพงษ์ เดชโมรา |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
60 |
เด็กหญิงปภาวดี สุวรรณสนธิ์ |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
61 |
เด็กชายพันธวรรษ ทุมสวัสดิ์ |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
62 |
เด็กชายพีรพัฒน์ พลวงค์ษา |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
63 |
เด็กชายพุฒิพงษ์ สิทธิศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
64 |
เด็กชายวิรุณ แช่มชื่น |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
65 |
เด็กหญิงสุกัลยา ภานิล |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
66 |
เด็กหญิงอรญา ชัยนาน |
โรงเรียนบ้านผาน้อย |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
67 |
เด็กชายพีรพัฒน์ ไทยสุวรรณ์ |
โรงเรียนบ้านวังม่วง |
ป.6 |
คณิตประถม |
68 |
เด็กหญิงมณฑิกานต์ เฉวียงวาศน์ |
โรงเรียนบ้านวังม่วง |
ป.6 |
คณิตประถม |
69 |
เด็กหญิงลัดดาวัลย์ สมรัก |
โรงเรียนบ้านวังม่วง |
ป.6 |
คณิตประถม |
70 |
เด็กชายวุฒิชัย ยูรยง |
โรงเรียนบ้านวังม่วง |
ป.6 |
คณิตประถม |
71 |
เด็กหญิงศิรินันท์ พินิจ |
โรงเรียนบ้านวังม่วง |
ป.6 |
คณิตประถม |
72 |
เด็กหญิงมนัสนันท์ แซนโต |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
คณิตประถม |
73 |
นางสาวชลธิชา ศรีบุรินทร์ |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
74 |
นางสาวปรารถนา พิมมะทอง |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
75 |
นายวรศักดิ์ คำไล้ |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
76 |
นางสาววราพร คนฉลาด |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
77 |
เด็กหญิงสวรินทร์ นครขวาง |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
78 |
เด็กหญิงชลลดา อินธิสุทธิ์ |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
79 |
เด็กหญิงฐิติชญา ศรีม่วง |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
80 |
เด็กหญิงนฤมล ศรีกุลวงษ์ |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
81 |
เด็กหญิงนาตยา พลพิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
82 |
เด็กหญิงเนตรอัปสร ปาจี |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
83 |
เด็กหญิงบัญฑิตา บรรลือ |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
84 |
เด็กหญิงบุณยาพร สีทา |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
85 |
เด็กหญิงบุษกร เตชัย |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
86 |
เด็กชายปรมี หนีภัย |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
87 |
เด็กหญิงปรียาพร พลเยี่ยม |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
88 |
เด็กหญิงเปมิกา บุญรอด |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
89 |
เด็กหญิงพัชรา ภูน้ำย้อย |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
90 |
เด็กชายพีรพล พรหมมิ |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
91 |
เด็กชายรัชพล พิมพ์เขต |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
92 |
เด็กหญิงลฎาภา บรรลือ |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
93 |
เด็กชายศิขริน ไชยวุฒิ |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
94 |
เด็กหญิงสุนิษา โพธินันท์ |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
95 |
เด็กหญิงอรปรีดา ปานอู |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
96 |
เด็กหญิงอรียา พิมมะทอง |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
97 |
เด็กหญิงอุดมลักษณ์ ชัยปรีดา |
โรงเรียนบ้านวังสะพุง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
98 |
เด็กชายฐานพัฒน์ ทุมฮาบ |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ป.5 |
คณิตประถม |
99 |
เด็กหญิงปาริฉัตร วรรณชัย |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ป.5 |
คณิตประถม |
100 |
เด็กหญิงปิยธิดา แก้วระสิทธิ์ |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ป.5 |
คณิตประถม |
101 |
เด็กหญิงพรนิภา ชูณรงค์ |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ป.6 |
คณิตประถม |
102 |
เด็กหญิงพิมพ์พิสุทธิ์ โพธิโสม |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ป.5 |
คณิตประถม |
103 |
เด็กหญิงภัทราภา นิลเพชร |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ป.6 |
คณิตประถม |
104 |
เด็กหญิงวันณิชา ประเมทะโก |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ป.5 |
คณิตประถม |
105 |
เด็กชายวุฒิพงษ์ ใบบ้ง |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ป.5 |
คณิตประถม |
106 |
เด็กหญิงอทิตยา เนตรวงศ์ |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ป.6 |
คณิตประถม |
107 |
เด็กหญิงอรทัย ห้วยไผ่ |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ป.6 |
คณิตประถม |
108 |
เด็กหญิงเกสร จีนปรุ |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
109 |
นางสาวจิรัญญา วรรณชัย |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
110 |
เด็กหญิงชลธิชา โคตรมงคล |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
111 |
เด็กหญิงนัฐชฎา พลทะยาน |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
112 |
นางสาวเนตรชนก หาแก้ว |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
113 |
นางสาวมิลดา เนตรรุ่ง |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
114 |
เด็กชายระชานนท์ ทาศิริ |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
115 |
นางสาวลักษมี โฮ่หนู |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
116 |
นายวีรวัฒน์ ทาดา |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
117 |
นางสาวอินทิรา เศษฐานันท์ |
โรงเรียนบ้านวังเลาหัวฝาย |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
118 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ เทือกอุดร |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.6 |
คณิตประถม |
119 |
เด็กชายคมกริช กรรณลา |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.4 |
คณิตประถม |
120 |
เด็กหญิงจุฬาลักษ์ ขันตี |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.5 |
คณิตประถม |
121 |
เด็กชายชยณัฐ เกตุหอม |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.4 |
คณิตประถม |
122 |
เด็กหญิงทะเลดาว พรมโสภา |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.6 |
คณิตประถม |
123 |
เด็กหญิงปนัดดา คำตุ้ม |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.4 |
คณิตประถม |
124 |
เด็กหญิงพรทิพย์ เทวะสัตย์ |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.5 |
คณิตประถม |
125 |
เด็กชายภาคภูมิ สุขสุพรรณ |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.5 |
คณิตประถม |
126 |
เด็กหญิงมนต์ธิดา ยงยุทธ |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.5 |
คณิตประถม |
127 |
เด็กหญิงรุ่งอรุณ อุดมมาลา |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.6 |
คณิตประถม |
128 |
เด็กหญิงสายรุ้ง นามนุษศรี |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.5 |
คณิตประถม |
129 |
เด็กหญิงสุชาวดี ภูมิเขียน |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.4 |
คณิตประถม |
130 |
เด็กหญิงสุภาวดี พันโยศรี |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.4 |
คณิตประถม |
131 |
เด็กชายอภิรักษ์ อุทธบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.6 |
คณิตประถม |
132 |
เด็กหญิงอรวรรณ เกษทองมา |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ป.5 |
คณิตประถม |
133 |
เด็กชายปริญญา ชาศรีราช |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
134 |
เด็กหญิงเปรมวดี อุปรีที |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
135 |
เด็กชายวรพจน์ เพิ่มชอบ |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
136 |
เด็กหญิงสุนิสา หมอแพทย์ |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
137 |
เด็กชายสุรสิทธิ์ อุตระผิว |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
138 |
เด็กหญิงกรรณิการ์ เวียงแก้ว |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.4 |
คณิตประถม |
139 |
เด็กหญิงณัฐนิชา พิมทอง |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.4 |
คณิตประถม |
140 |
เด็กชายธนกฤต บุญประคม |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.4 |
คณิตประถม |
141 |
เด็กชายธนภัทร บุบพิ |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
คณิตประถม |
142 |
เด็กหญิงธิญาดา ชาศรี |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.4 |
คณิตประถม |
143 |
เด็กหญิงปิยนุช ช่างเรือง |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.4 |
คณิตประถม |
144 |
เด็กหญิงยุวดี ศรีเวียง |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
คณิตประถม |
145 |
เด็กหญิงรัฐภูมิ ยืนนาน |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
คณิตประถม |
146 |
เด็กชายสิรวิชญ์ มาแพง |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.4 |
คณิตประถม |
147 |
เด็กหญิงสุลัดดา เรือนยศ |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
คณิตประถม |
148 |
เด็กหญิงชนิตา ชัยชนะ |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
149 |
เด็กหญิงชาลิษา โสดาพงษ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
150 |
เด็กชายธนชาติ ใจนิ่ม |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
151 |
เด็กชายธนวัฒน์ คำนาแซง |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
152 |
เด็กชายนวพล คำมุงคุณ |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
153 |
เด็กชายประภวิษณ์ พระนคร |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
154 |
เด็กหญิงพิชชาพร หมื่นคำ |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
155 |
เด็กชายภูริภัทร บับภาเอก |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
156 |
เด็กหญิงยุพารัตน์ จังอินทร์ |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
157 |
เด็กชายวรพัฒน์ แทนชาลี |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
158 |
เด็กหญิงวิยะดา คำมุงคุณ |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
159 |
เด็กหญิงศศิธร โทมนัส |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
160 |
เด็กชายอภิรักษ์ โพธิ์ดก |
โรงเรียนบ้านห้วยเป้าเหนือ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
161 |
เด็กหญิงคุนัญญา หินศิลา |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
162 |
เด็กชายเจตน์สฤษดิ์ วรรรณปะเข |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
163 |
เด็กชายณัฐพงษ์ ประเสริฐ์สังข์ |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
คณิตประถม |
164 |
เด็กชายธนพล ศรีรักษา |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
คณิตประถม |
165 |
เด็กหญิงธนัญชนก สุกหล้าน |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
คณิตประถม |
166 |
เด็กหญิงธีราพร แสนมหาชัย |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
167 |
เด็กชายนที ชัยศรี |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
คณิตประถม |
168 |
เด็กชายนัฐวัฒน์ ตุนาวา |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
169 |
เด็กหญิงปฐมพร สีหลง |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
170 |
เด็กหญิงพรนภา ชาประดิษฐ์ |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
171 |
เด็กหญิงรัตติกาล ยางนามอินทร์ |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
172 |
เด็กหญิงศศิวิมล อุ่นแก้ว |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
173 |
เด็กหญิงสุพรรษา ศรีลาไพร |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
174 |
เด็กหญิงสุรดี จันทุดม |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
คณิตประถม |
175 |
เด็กหญิงอรปรียา วงษ์จรัสเพชร |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
คณิตประถม |
176 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ รวงงาม |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
177 |
เด็กชายกันตณัฐ วิชาชัย |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
178 |
เด็กหญิงชลธิชา สมอแห้ง |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
179 |
เด็กหญิงช่อประกา ฝากชัยภูมิ |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
180 |
เด็กหญิงญาสุมินตร์ นามวงษา |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
181 |
เด็กหญิงณัฏฐนิช มะลี |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
182 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ขุนทิพย์ |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
183 |
เด็กชายทวีโชค วิจิตรชัย |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
184 |
เด็กหญิงธนพร สีหาบุญจันทร์ |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
185 |
เด็กชายธนากร สุทธิกุล |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
186 |
เด็กหญิงปริษา น้อยตรีมูล |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
187 |
เด็กชายพลกฤษณ์ ไชยหา |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
188 |
เด็กหญิงพลอยมณีรัตน์ การรักษ์ |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
189 |
เด็กหญิงยุวรรณดา หอมพรมมา |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
190 |
เด็กหญิงลีลาวดี บัญชากิจ |
โรงเรียนบ้านเอราวัณ |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
191 |
เด็กหญิงจิตปรีดี ทะวาปี |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.5 |
คณิตประถม |
192 |
เด็กหญิงฉัตรญา ประทุมกุล |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
คณิตประถม |
193 |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา ประทัง |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
คณิตประถม |
194 |
เด็กหญิงณัฎฐิวรรณ์ บุพิ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
คณิตประถม |
195 |
เด็กชายนภัสกร แก้วพิภพ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
คณิตประถม |
196 |
เด็กชายนราวิชญ์ วงษ์จันทร์ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
คณิตประถม |
197 |
เด็กหญิงพิจิตรา สอนสุภาพ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
คณิตประถม |
198 |
เด็กชายภานุพงศ์ สุโกสิ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
คณิตประถม |
199 |
เด็กหญิงวรินธร อนุญาหงษ์ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
คณิตประถม |
200 |
เด็กหญิงศิริสกุล คำกอง |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.5 |
คณิตประถม |
201 |
เด็กหญิงอภิรดี ปัญญาสิม |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.5 |
คณิตประถม |
202 |
เด็กหญิงอลิศา งิ้วลาย |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.5 |
คณิตประถม |
203 |
เด็กหญิงอุมากร พระภูมิ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.5 |
คณิตประถม |
204 |
นางสาวกัญญารัตน์ โขมพัตร |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
205 |
เด็กชายคุณากร ศรีไทย |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
206 |
เด็กชายชัชวาล ชัยเมือง |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
207 |
เด็กหญิงธันยพร วิชาชาติ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
208 |
เด็กหญิงผกามาศ อุตระพรม |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
209 |
นายพงษ์พิพัฒน์ พันธุ์อุต |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
210 |
เด็กชายพงษ์ศกร พันธุ์อุต |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
211 |
นางสาวพรชิตา บุญแท้ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
212 |
นางสาวภัทรดา บัวแก้ว |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
213 |
นางสาวภัทราวดี อุตระพรม |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
214 |
เด็กชายรวิกร แก้วพิภพ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
215 |
นางสาวรัตยากรณ์ บุญกัน |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
216 |
นายวิทยากร จิตย์จง |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
217 |
นางสาววิภาดา พุทธจัน |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
218 |
เด็กหญิงฐิตาภรณ์ แก้วทา |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
219 |
เด็กหญิงเมษิตา ภูมิ่งศรี |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
220 |
เด็กหญิงวราพร จำปาบุรี |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
221 |
เด็กหญิงสมัชญา รกชัฏ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
222 |
เด็กชายสิทธิชัย แสนพิมพ์ |
โรงเรียนบ้านโนนปอแดง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
223 |
เด็กชายกิตติคุณ เจสดางกูร |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
224 |
เด็กหญิงขวัญฤดี บำรุงภูมิ |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
225 |
เด็กหญิงญาดา ศรัทธาคลัง |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
226 |
เด็กชายธนาทร ชำนิ |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
227 |
เด็กชายธัญเทพ แซมหิรัญ |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
228 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ เห็มทอง |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
229 |
เด็กหญิงปัณฑิตา สร้อยเสนา |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
230 |
เด็กหญิงยศวรา คำพรม |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
231 |
เด็กชายวรายุทธ ซุมซะ |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
232 |
เด็กหญิงสุธาดา กรรณลา |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
233 |
เด็กชายสุรสิทธิ์ ขนานไทย |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
234 |
เด็กหญิงอริสา ภาชนะปรีดา |
โรงเรียนบ้านโนนภูทอง |
ป.6 |
คณิตประถม |
235 |
เด็กหญิงกันยรัตน์ บุญดา |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
236 |
เด็กหญิงนุชรี วงษ์แสนสุข |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
237 |
เด็กหญิงปิ่นตะวัน เดชปก |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
238 |
เด็กชายภาราดร บุตรดีมี |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
239 |
นางสาวกาญจนา เสนานิคม |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
240 |
นางสาวนภาวัลย์ ศรีเสน |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
241 |
เด็กหญิงนัทชา ทามูล |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
242 |
นายรัชพงษ์ อินธิแสน |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
243 |
เด็กหญิงศสิวิมล เสี่ยงบุญ |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
244 |
นายสรวิส คนตรง |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
245 |
เด็กหญิงกีรติกานต์ พฤคณา |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
246 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ แจ่มจำรัส |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
247 |
เด็กหญิงชาลิสา ภูขามคม |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
248 |
เด็กหญิงนิภาพร รุ่งเรืองยั่งยืน |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
249 |
เด็กชายวุฒิพงษ์ ดาน้ำคำ |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
250 |
เด็กหญิงอภิญญา พลลม |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
251 |
เด็กชายรฐนนท์ มังคะโล |
โรงเรียนบ้านโนนสว่าง |
ป.6 |
คณิตประถม |
252 |
เด็กชายอิทธิพล บัวระภา |
โรงเรียนบ้านโนนสว่าง |
ป.6 |
คณิตประถม |
253 |
เด็กหญิงกนกวรรณ สาลิสี |
โรงเรียนบ้านโนนสว่าง |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
254 |
เด็กชายนวพล แย้มมาก |
โรงเรียนบ้านโนนสว่าง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
255 |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ นาสมพืช |
โรงเรียนบ้านโนนสว่าง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
256 |
เด็กชายอชิตพล บัวระภา |
โรงเรียนบ้านโนนสว่าง |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
257 |
เด็กหญิงอารียา อุทัยดา |
โรงเรียนบ้านโนนสว่าง |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
258 |
เด็กชายฐิติชัย พิมคีรี |
โรงเรียนบ้านโป่งศรีโทน |
ป.6 |
คณิตประถม |
259 |
เด็กชายพีรพัฒน์ วงษ์จันทร์ |
โรงเรียนบ้านโป่งศรีโทน |
ป.5 |
คณิตประถม |
260 |
เด็กหญิงมัลลิกา พิมพ์สาลี |
โรงเรียนบ้านโป่งศรีโทน |
ป.6 |
คณิตประถม |
261 |
เด็กหญิงรัตติกาล แก้วสุวรรณ |
โรงเรียนบ้านโป่งศรีโทน |
ป.6 |
คณิตประถม |
262 |
เด็กหญิงวรลักษณ์ หวดชัยภูมิ |
โรงเรียนบ้านโป่งศรีโทน |
ป.6 |
คณิตประถม |
263 |
เด็กหญิงกิ่งผกา พลซา |
โรงเรียนบ้านโป่งศรีโทน |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
264 |
เด็กหญิงชลธิชา จันมะโน |
โรงเรียนบ้านโป่งศรีโทน |
ม.2 |
คณิต ม.ต้น |
265 |
เด็กหญิงน้ำฝน ศรีสมบัติ |
โรงเรียนบ้านโป่งศรีโทน |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
266 |
เด็กหญิงศิริลักษณ์ ศิริบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านโป่งศรีโทน |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
267 |
เด็กหญิงอารีรัตน์ ไหล่ขาม |
โรงเรียนบ้านโป่งศรีโทน |
ม.3 |
คณิต ม.ต้น |
268 |
เด็กหญิงชนันรัตน์ พนาเกษมรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลชุมชนภูกระดึง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
269 |
เด็กหญิงณัฐฐาวดี จะโนรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลชุมชนภูกระดึง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
270 |
เด็กหญิงพริม บุญชิต |
โรงเรียนอนุบาลชุมชนภูกระดึง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
271 |
เด็กหญิงมนธิชา ไชยปัญญา |
โรงเรียนอนุบาลชุมชนภูกระดึง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
272 |
เด็กหญิงสิริยากร ครสิงห์ |
โรงเรียนอนุบาลชุมชนภูกระดึง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
273 |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ร่มซ้าย |
โรงเรียนโนนสมบูรณ์โปร่งสุวรรณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
274 |
เด็กชายทศพล จิราวงษ์ |
โรงเรียนโนนสมบูรณ์โปร่งสุวรรณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
275 |
เด็กชายเทวฤทธิ์ ไพรวัลย์ |
โรงเรียนโนนสมบูรณ์โปร่งสุวรรณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
276 |
เด็กหญิงนันทิยา จันดาโชติ |
โรงเรียนโนนสมบูรณ์โปร่งสุวรรณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
277 |
เด็กชายปฐวีกานต์ สุขรมย์ |
โรงเรียนโนนสมบูรณ์โปร่งสุวรรณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
278 |
เด็กหญิงพรนภา แนวทอง |
โรงเรียนโนนสมบูรณ์โปร่งสุวรรณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
279 |
เด็กชายวรโชติ โคตรศรี |
โรงเรียนโนนสมบูรณ์โปร่งสุวรรณ |
ป.6 |
คณิตประถม |
280 |
เด็กหญิงณิชาชล ป้านภูมิ |
โรงเรียนหฤทัยคริสเตียน |
ป.6 |
คณิตประถม |