ที่ |
ชื่อ-สกุล |
โรงเรียน |
ระดับชั้น |
วิชาที่สอบ |
1 |
เด็กหญิงกชกร ศรีสวัสดิ์ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
2 |
เด็กหญิงกนกวรรณ กองขุนทด |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
3 |
เด็กหญิงกฤติมา อุปสีดา |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
4 |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ประเสริฐสังข์ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
5 |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ พงษ์เฉย |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
6 |
เด็กหญิงกาญจนันท์ ภู่ด้วง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
7 |
เด็กชายกิตติศักดิ์ เรืองรอง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
8 |
เด็กหญิงเขมจิรา กันหาเรียง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
9 |
เด็กหญิงจิราภรณ์ ทุมแก้ว |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
10 |
เด็กหญิงจุฬารัตน์ พิมพา |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
11 |
เด็กชายชนกานต์ ชาญชำนิ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
12 |
เด็กหญิงชาลิสา คลังภูเขียว |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
13 |
เด็กชายเชิดศักดิ์ เนื่องปัดสา |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
14 |
เด็กหญิงญาณิศา จันนทะกา |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
15 |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา แซงดวงดี |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
16 |
เด็กหญิงณัฏวดี จันทราศรี |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
17 |
เด็กชายณัฐภูมิ เดชประกอบ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
18 |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ ช่างเสาร์ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
19 |
เด็กหญิงนริศรา ใจร้อน |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
20 |
เด็กหญิงนิตย์รดี พิษณุ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
21 |
เด็กหญิงเนตรสิริ เวชกิจ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
22 |
เด็กชายบริรักษ์ เจริญมี |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
23 |
เด็กหญิงบัณฑิตา คุ้มห้างสูง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
24 |
เด็กหญิงปรางค์ทิพย์ แรกไธสง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
25 |
เด็กหญิงปราณปริยา ศิวะสมบูรณ์พงศ์ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
26 |
เด็กหญิงพรทิพย์ เกตุขุนทด |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
27 |
เด็กหญิงพัชราพร ขันทะวิชัย |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
28 |
เด็กหญิงพิมพกานต์ มุวรรณะ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
29 |
เด็กหญิงพิมพ์พัชร สิงห์แก้ว |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
30 |
เด็กหญิงพิยดา แสนคำ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
31 |
เด็กหญิงเมธาวี โฉมมงคล |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
32 |
เด็กชายรรดิศ ถนอมผล |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
33 |
เด็กหญิงรสิตา ศรีสมบูรณ์ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
34 |
เด็กหญิงวรากร นิลเนตร |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
35 |
เด็กหญิงวิจิตรพร โพธิ์คำ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
36 |
เด็กหญิงวิภารัตน์ ภูมิโสม |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
37 |
เด็กหญิงเสาวภา ทาโสม |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
38 |
เด็กหญิงอรัญยา เมืองพนอม |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
คณิตประถม |
39 |
เด็กชายอลงกรณ์ เยาว์ไทยสง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
คณิตประถม |
40 |
เด็กหญิงกรรณิกา เจริญถิ่น |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
41 |
เด็กหญิงจิตตานันท์ คงเมืองกุลศรี |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
42 |
เด็กหญิงเจนภา จุลนันท์ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
43 |
เด็กหญิงชนิตา สิมมา |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
44 |
เด็กหญิงชุรีภรณ์ ทาขุลี |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
45 |
เด็กหญิงฐิติวรดา พัชรศีรพันธ์ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
46 |
เด็กหญิงณัฎนรี ศรีชัย |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
47 |
เด็กหญิงณัฐนภา แสงฟ้า |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
48 |
เด็กชายธนชัย วิชาโคตร |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
49 |
เด็กหญิงธนัชพร พรมณา |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
50 |
เด็กหญิงธัญชนก จิตรสว่าง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
51 |
เด็กหญิงธิฎา มีโคตร |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
52 |
เด็กหญิงนันทภรณ์ เครือนวล |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
53 |
เด็กชายนันทวัฒน์ ดอนเตาเหล็ก |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
54 |
เด็กหญิงนันทิชา แซงภูเวียง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
55 |
เด็กหญิงปฐมาวดี ชุมมุง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
56 |
เด็กชายพงษ์พัฒน์ มัสสุ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
57 |
เด็กหญิงพิชญ์สินี หงษา |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
58 |
เด็กหญิงเพ็ญนภา บุญอาจ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
59 |
เด็กหญิงลลนา แก้งปลั่ง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
60 |
เด็กชายวรัญญู พรมลี |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
61 |
เด็กหญิงวราภรณ์ จิตรกล้า |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
62 |
เด็กหญิงศศิกานต์ สมสี |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
63 |
เด็กหญิงสิริญาภรณ์ ชาญสิงห์ขรณ์ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
64 |
เด็กหญิงสุธาทิพย์ ปรีชาอนุวงษ์ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
65 |
เด็กหญิงสุพิชชา แสงสว่าง |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
66 |
เด็กหญิงอุไรวรรณ สุวรรณสาร |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
67 |
เด็กชายเอกพงษ์ หอมคูณ |
โรงเรียนชุมชนชุมแพ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
68 |
เด็กชายกนกพล คำหาญสุนทร |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
คณิตประถม |
69 |
เด็กหญิงจิณณพัต โมรีย์ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
คณิตประถม |
70 |
เด็กหญิงจุฑามาศ เครือสุคนธ์ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
คณิตประถม |
71 |
เด็กหญิงชญานิน แสงใส |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
คณิตประถม |
72 |
เด็กหญิงธิร์วราทร พาเบ้า |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
คณิตประถม |
73 |
เด็กหญิงภีรดา ทวีชัย |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
คณิตประถม |
74 |
เด็กชายวิชญ์ สายบัวทอง |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
คณิตประถม |
75 |
เด็กหญิงสุภัสสร ชัยเลิศ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
คณิตประถม |
76 |
เด็กหญิงกนกอร ทองที |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
77 |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ เฉลียวฉลาด |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
78 |
เด็กชายกิตติพัศ วรวัตร |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
79 |
เด็กหญิงฉัตรนภา โคตรชัย |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
80 |
เด็กชายชนินทร์ภูมิ ไชยสาส์น |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
81 |
เด็กชายชิตษณุุพงศ์ ศิริวิชัย |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
82 |
เด็กหญิงญาตาวี วงหาจักร |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
83 |
เด็กหญิงทิพย์สุคนธ์ วงษ์ทรงยศ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
84 |
เด็กชายธนโชติ ศรีอุทธา |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
85 |
เด็กหญิงธนิตา เทพนอก |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
86 |
เด็กหญิงนวพร แสงศรี |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
87 |
เด็กหญิงน้ำฝน ทองโยง |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
88 |
เด็กหญิงนิชานันท์ โพธิ์ทอง |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
89 |
เด็กหญิงนิชาภรณ์ วรรณมูล |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
90 |
เด็กหญิงนุชจารี แสนทวีสุข |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
91 |
เด็กชายปรภัทร ศรีวิไล |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
92 |
เด็กหญิงพรณรินทร์ สุนทร |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
93 |
เด็กหญิงพรรณสิทธิ์ สิงห์แสง |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
94 |
เด็กหญิงพัฒนาภรณ์ ลาดเหลา |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
95 |
เด็กหญิงพิมพ์ลดา ชูวิเชียร |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
96 |
เด็กหญิงพูนทรัพย์ บุญเชิด |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
97 |
เด็กหญิงภิญาดา เมืองฮามพันธ์ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
98 |
เด็กหญิงวรดา โสภัณ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
99 |
เด็กหญิงวรวรรณ มั่งคั่ง |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
100 |
เด็กหญิงวราภรณ์ ศรีรักษา |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
101 |
เด็กชายวศุรัฐ สิงขรณ์ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.4 |
วิทย์ประถม |
102 |
เด็กหญิงศรัญญา ลุนลา |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
103 |
เด็กชายสิทธาวัน โพธิ์พันธ์ุกุล |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
104 |
เด็กหญิงสิริยากร ชมจันทร์ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
105 |
เด็กชายสุชาครีย์ แผ่วฉิมพลี |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
106 |
เด็กหญิงโสภิดา คำภูเวียง |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
107 |
เด็กหญิงโสภิษฐ์นภา คำมา |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
108 |
เด็กชายอภินพ นรากรศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
109 |
เด็กชายอหิงสา สร้อยคำ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
110 |
เด็กหญิงอาทิตยา กินาวัน |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
111 |
เด็กหญิงอารีรัง พรมพุธข้า |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
112 |
เด็กหญิงอิสรารักษ์ อินทรมาตย์ |
โรงเรียนบ้านนาก้านเหลือง |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
113 |
เด็กชายณฐกร แก้วคร |
โพธิ์ทองหนองเตาปูน |
ป.4 |
คณิตประถม |
114 |
เด็กหญิงนุธิดา จุฑาจันทร์ |
โพธิ์ทองหนองเตาปูน |
ป.5 |
คณิตประถม |
115 |
เด็กชายปรินทร ทองเลี่ยม |
โพธิ์ทองหนองเตาปูน |
ป.6 |
คณิตประถม |
116 |
เด็กหญิงรุจิรัตน์ พนะโพธิ์ |
โพธิ์ทองหนองเตาปูน |
ป.6 |
คณิตประถม |
117 |
เด็กหญิงอาทิตยา อ่องสมบัติ |
โพธิ์ทองหนองเตาปูน |
ป.5 |
คณิตประถม |
118 |
เด็กหญิงจิราพร หล้าหล้ |
โพธิ์ทองหนองเตาปูน |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
119 |
เด็กหญิงเบญญาภา นิลผาย |
โพธิ์ทองหนองเตาปูน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
120 |
เด็กหญิงพิยดา ทองดี |
โพธิ์ทองหนองเตาปูน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
121 |
เด็กหญิงพุธิตา ซอกผา |
โพธิ์ทองหนองเตาปูน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
122 |
เด็กหญิงวลินยุภา แสนสุริวงษ์ |
โพธิ์ทองหนองเตาปูน |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
123 |
เด็กหญิงนิศารัตน์ สุดสาว |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.4 |
คณิตประถม |
124 |
เด็กหญิงเบญจมาศ กระมูลละคร |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
125 |
เด็กหญิงภัศราภรณ์ แก่นพิมพ์ |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
126 |
เด็กชายภูมิพัฒน์ จิตอาคะ |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.6 |
คณิตประถม |
127 |
เด็กหญิงเกษมณี สิงขิต |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
128 |
เด็กหญิงธัญญารักษ์ ลาสอน |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
129 |
เด็กชายพสิษฐ ทองแดนไทย |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
130 |
เด็กหญิงมวิดา ขาวหนู |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
131 |
เด็กชายเรืองศักดิ์ พุทธจันทร์ |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
132 |
เด็กชายวรัญญู ชัยกิจ |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.5 |
วิทย์ประถม |
133 |
เด็กหญิงอภิญญา แสนลา |
โรงเรียนบ้านโสกหาดสวรรค์ |
ป.6 |
วิทย์ประถม |
134 |
เด็กชายธรรธร พุทธนาวงศ์ |
โรงเรียนเทศบาลหนองแก |
ป.6 |
คณิตประถม |